รายการ ผลบอลย้อนหลัง ผลบอลเมื่อคืน โปรแกรมบอลเมื่อคืนนี้ ตารางบอลเมื่อคืน ตารางผลบอลเมื่อคืน อัปเดททุกวันในช่วงเวลา 7.00 น
ผลบอล 27 พฤษภาคม 2566
เวลา
 
เจ้าบ้าน
ผล
ผลเจ้าบ้าน
ทีมเยือน
ผลทีมเยือน
ราคา
สเปนสเปน : ลาลิกา
2023-05-27T17:00:00.000Z
FT
เซบิยา
1 - 2
1
เรอัลมาดริด
2
0.5
อิตาลีอิตาลี : เซเรียอา
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
ซาแลร์นิตาน่า
3 - 2
3
อูดีเนเซ
2
0.5
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
สเปเซีย
0 - 4
0
โตริโน่
4
0.5
2023-05-27T16:00:00.000Z
FT
ฟิออเรนติน่า
2 - 1
2
โรม่า
1
0.5/1
2023-05-27T18:45:00.000Z
FT
อินเตอร์ มิลาน
3 - 2
3
อตาลันต้า
2
1
เยอรมนีเยอรมนี : บุนเดสลีกา
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
โคโลญ
1 - 2
1
บาเยิร์นมิวนิค
2
2
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
โบคุ่ม
3 - 0
3
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
0
0.5/1
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
แอร์เบ ไลป์ซิก
4 - 2
4
ชาลเก้ 04
2
1.5/2
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
1 - 0
1
แวร์เดอร์ เบรเมิน
0
1.5/2
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์
2 - 2
2
ไมนซ์ 05
2
2.5/3
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
ชตุทท์การ์ท
1 - 1
1
ฮอฟเฟนไฮม์
1
1/1.5
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
โวล์ฟสบวร์ก
1 - 2
1
แฮร์ทาเบอร์ลิน
2
2
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
2 - 1
2
เอสซี ไฟร์บวร์ก
1
0.5
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
2 - 0
2
เอาก์สบวร์ก
0
0.5/1
ฝรั่งเศสฝรั่งเศส : ลีกเอิง ฝรั่งเศส
2023-05-27T19:00:00.000Z
FT
ตูลูส
1 - 1
1
โอแซร์
1
0.5
2023-05-27T19:00:00.000Z
FT
แรนส์
2 - 0
2
มอนาโก
0
0.5
2023-05-27T19:00:00.000Z
FT
อองเช่ร์
2 - 1
2
ทรัวส์
1
0.5/1
2023-05-27T19:00:00.000Z
FT
แกลร์กมงต์ ฟุต
2 - 0
2
ลอริยองต์
0
0.5
2023-05-27T19:00:00.000Z
FT
สตารส์บูร์ก
1 - 1
1
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
1
1
2023-05-27T19:00:00.000Z
FT
ล็องส์
3 - 0
3
อฌักซิโอ้
0
2/2.5
2023-05-27T19:00:00.000Z
FT
มงต์เปลิเยร์
2 - 3
2
นีซ
3
0/0.5
2023-05-27T19:00:00.000Z
FT
มาร์เซย
1 - 2
1
แบรสต์
2
1/1.5
2023-05-27T19:00:00.000Z
FT
โอลิมปิกลียง
3 - 0
3
แร็งส์
0
1/1.5
2023-05-27T19:00:00.000Z
FT
ล็อสก์ลีล
2 - 1
2
น็องต์
1
1/1.5
อังกฤษอังกฤษ : แชมเปียนชิป อังกฤษ
2023-05-27T15:45:00.000Z
PEN
โคเวนทรี
1 - 1
1
ลูตัน ทาวน์
1
0.5
เนเธอร์แลนด์เนเธอร์แลนด์ : เอเรอดีวีซี
2023-05-27T14:30:00.000Z
AET
วิลเลม ทเวล
2 - 2
2
วีวีวี เฟนโล่
2
1/1.5
2023-05-27T18:00:00.000Z
FT
MVV
1 - 4
1
เอ็นเอซี เบรด้า
4
0/0.5
ญี่ปุ่นญี่ปุ่น : เจลีก ดิวิชั่น 1
2023-05-27T04:00:00.000Z
FT
คอนซาโดเล่ ซัปโปโร
1 - 2
1
นาโกย่า แกรมปัส
2
0/0.5
2023-05-27T05:00:00.000Z
FT
วิสเซล โกเบ
3 - 2
3
เอฟซี โตเกียว
2
0.5/1
2023-05-27T05:00:00.000Z
FT
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
1 - 0
1
โชนัน เบลล์มาเร่
0
1/1.5
2023-05-27T08:00:00.000Z
FT
ซางัน โตซึ
2 - 2
2
คาชิม่า
2
0.5/1
2023-05-27T10:00:00.000Z
FT
เกียวโต ซังกะ
0 - 2
0
อุราวะ เร้ดส์ ไดมอนด์ส
2
0.5/1
ไทยไทย : ไทยลีก 2
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
อุทัยธานี เอฟซี
3 - 1
3
คัสตอม ลาดกระบัง ยูไนเต็ด
1
อิตาลีอิตาลี : เซเรียบี
2023-05-27T18:30:00.000Z
FT
กายารี่
2 - 1
2
เวเนเซีย
1
0.5/1
เยอรมนีเยอรมนี : เยอรมันลีกา 3
2023-05-27T11:30:00.000Z
FT
เวเฮ่น วีสบาเด้น
1 - 0
1
ฮัลเลสเชอร์
0
2/2.5
2023-05-27T11:30:00.000Z
FT
วัลด์ฮอฟ มันน์ไฮม์
3 - 1
3
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
1
1
2023-05-27T11:30:00.000Z
FT
Rot-weiss Essen
2 - 2
2
Verl
2
0/0.5
2023-05-27T11:30:00.000Z
FT
ดินาโม เดรสเดน
2 - 1
2
เฟาเอฟเบ โอลเดนบวร์ก
1
1.5/2
2023-05-27T11:30:00.000Z
FT
ซวิคเคาว์
2 - 2
2
1860 มิวนิค
2
0.5
2023-05-27T11:30:00.000Z
FT
Bayreuth
3 - 3
3
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
3
0/0.5
2023-05-27T11:30:00.000Z
FT
ไฟร์บวร์ก II
2 - 0
2
เม็พเพ่น
0
1/1.5
2023-05-27T11:30:00.000Z
FT
อิงโกลสตัดท์
1 - 2
1
SV Elversberg
2
0.5/1
2023-05-27T11:30:00.000Z
FT
เฟาเอฟแอล ออสนาบรุ๊ค
2 - 1
2
โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ II
1
1/1.5
2023-05-27T11:30:00.000Z
FT
ซาบรุคเค่น
2 - 1
2
วิคตอเรีย โคโลญจน์
1
1/1.5
สหรัฐอเมริกาสหรัฐอเมริกา : เมเจอร์ลีก
2023-05-27T23:30:00.000Z
FT
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
1 - 3
1
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนี่ยน
3
0.5
2023-05-27T23:30:00.000Z
FT
มอนทรีออล อิมแพ็ค
1 - 0
1
อินเตอร์ ไมอามี
0
0.5/1
2023-05-27T23:30:00.000Z
FT
Toronto FC
2 - 1
2
ดีซี ยูไนเต็ด
1
0.5
2023-05-27T23:30:00.000Z
FT
นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น
3 - 3
3
ชิคาโก้ ไฟร์
3
0.5/1
2023-05-27T23:30:00.000Z
FT
ออร์แลนโด ซิตี้
1 - 1
1
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
1
0.5
สหรัฐอเมริกาสหรัฐอเมริกา : MLS Next Pro
2023-05-27T00:00:00.000Z
FT
Huntsville City
1 - 2
1
New York RB II
2
2023-05-27T00:00:00.000Z
FT
Swope Park Rangers
0 - 1
0
Real Monarchs
1
2023-05-27T02:00:00.000Z
PEN
Tacoma Defiance
1 - 1
1
Los Angeles II
1
เปรูเปรู : Primera Division
2023-05-27T00:00:00.000Z
FT
Cienciano
1 - 0
1
Deportivo Municipal
0
1/1.5
2023-05-27T18:00:00.000Z
FT
Alianza Atletico
3 - 2
3
Atletico Grau
2
0
2023-05-27T20:30:00.000Z
FT
Cusco
2 - 1
2
Sport Boys
1
1.5
เคนยาเคนยา : Super League
2023-05-27T00:00:00.000Z
CANC
Darajani Gogo
? - ?
?
Fortune Sacco
?
2023-05-27T00:00:00.000Z
CANC
Gusii
? - ?
?
APS Bomet
?
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
Vihiga United FC
2 - 1
2
Kisumu All Stars
1
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Assad
2 - 0
2
Silibwet
0
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Naivas
1 - 1
1
Darajani Gogo
1
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Mombasa Elite
4 - 2
4
Kajiado
2
แคนาดาแคนาดา : League 1 Ontario
2023-05-27T00:00:00.000Z
North Mississauga
? - ?
?
Scrosoppi
?
2023-05-27T00:45:00.000Z
St. Catharines Wolves
? - ?
?
Electric City
?
โปแลนด์โปแลนด์ : III Liga - Group 4
2023-05-27T00:00:00.000Z
CANC
Łagów
? - ?
?
Wiązownica
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Podhale Nowy Targ
? - ?
?
Unia Tarnow
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Orlęta Radzyń Podlaski
? - ?
?
Wisła Sandomierz
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
KSZO 1929
? - ?
?
Cracovia Kraków II
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Czarni Połaniec
? - ?
?
Chełmianka Chełm
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Avia Świdnik
? - ?
?
Wieczysta Kraków
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Podlasie Biała Podlaska
? - ?
?
Lublinianka
?
โปแลนด์โปแลนด์ : III Liga - Group 2
2023-05-27T00:00:00.000Z
CANC
Unia Janikowo
? - ?
?
Gedania Gdansk
?
2023-05-27T11:00:00.000Z
Unia Swarzędz
? - ?
?
Vineta Wolin
?
2023-05-27T14:00:00.000Z
Pogoń Nowe Skalmierzyce
? - ?
?
Jarota Jarocin
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Bałtyk Gdynia
? - ?
?
Sokół Kleczew
?
2023-05-27T17:00:00.000Z
Zawisza Bydgoszcz
? - ?
?
Stolem Gniewino
?
เอกวาดอร์เอกวาดอร์ : Serie A
2023-05-27T00:00:00.000Z
FT
Libertad
2 - 2
2
Universidad Catolica
2
0.5
2023-05-27T18:00:00.000Z
FT
Tecnico Universitario
1 - 0
1
Mushuc Runa SC
0
0.5
2023-05-27T20:30:00.000Z
FT
Orense SC
1 - 0
1
Cumbayá
0
0.5/1
2023-05-27T23:00:00.000Z
FT
Delfin SC
1 - 0
1
Gualaceo SC
0
0.5
สหรัฐอเมริกาสหรัฐอเมริกา : NWSL Women
2023-05-27T00:00:00.000Z
FT
Kansas City W
0 - 2
0
Houston Dash W
2
2023-05-27T02:00:00.000Z
FT
San Diego Wave
1 - 1
1
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส (ญ)
1
0/0.5
2023-05-27T19:30:00.000Z
FT
OL Reign W
4 - 1
4
Angel City
1
โบลิเวียโบลิเวีย : Primera División
2023-05-27T00:00:00.000Z
FT
Bolívar
5 - 1
5
Atlético Palmaflor
1
2
2023-05-27T19:00:00.000Z
FT
Libertad
2 - 1
2
Blooming
1
0
2023-05-27T21:30:00.000Z
FT
Jorge Wilstermann
0 - 0
0
Royal Pari
0
1
ซูรินามซูรินาม : Eerste Divisie
2023-05-27T00:00:00.000Z
FT
Robin Hood
1 - 1
1
Leo Victor
1
2023-05-27T21:00:00.000Z
SNL
? - ?
?
Santos
?
2023-05-27T23:00:00.000Z
FC Inter Wanica
? - ?
?
Broki
?
นิวซีแลนด์นิวซีแลนด์ : National League - Southern
2023-05-27T00:00:00.000Z
FT
Green Island
1 - 2
1
Ferrymead Bays
2
2023-05-27T02:45:00.000Z
FT
Nomads United
3 - 1
3
Selwyn United
1
2023-05-27T02:45:00.000Z
FT
Cashmere Technical
1 - 1
1
Christchurch United
1
เบลารุสเบลารุส : 2. Division
2023-05-27T00:00:00.000Z
CANC
Torpeda
? - ?
?
Olsa Klichev
?
2023-05-27T10:00:00.000Z
Krasnopole
? - ?
?
Gorki
?
2023-05-27T10:00:00.000Z
Slavgorod
? - ?
?
Klimovichy
?
2023-05-27T11:00:00.000Z
Nadezhda
? - ?
?
Mikashevichi
?
2023-05-27T11:00:00.000Z
Vertykal
? - ?
?
Dnepr Rogachev
?
2023-05-27T11:00:00.000Z
Svetlogorsk
? - ?
?
Zhlobin
?
2023-05-27T11:00:00.000Z
Polotsk
? - ?
?
Gazovik
?
2023-05-27T11:00:00.000Z
Kolos Cherven
? - ?
?
Viktoriya Maryina Horka
?
2023-05-27T11:00:00.000Z
DYuSSh Orsha
? - ?
?
Senno
?
2023-05-27T12:00:00.000Z
Euroexport
? - ?
?
Pruzhany
?
2023-05-27T12:00:00.000Z
Mozyr NPZ
? - ?
?
Iput DYuSSh
?
2023-05-27T12:00:00.000Z
Niva Tolochin
? - ?
?
Lepel
?
2023-05-27T12:00:00.000Z
Livadija
? - ?
?
Berezino
?
2023-05-27T13:00:00.000Z
Luninets
? - ?
?
Gantsevichi
?
2023-05-27T13:00:00.000Z
Svislach
? - ?
?
Chayka Zelva
?
2023-05-27T13:00:00.000Z
Kostyukovichy
? - ?
?
Servolyuks
?
2023-05-27T13:00:00.000Z
Grodnensky
? - ?
?
Slonim City
?
2023-05-27T14:00:00.000Z
Ivatsevichi
? - ?
?
Kommunalnik Beloozersk
?
2023-05-27T14:00:00.000Z
DYuSSh-3 Pinsk
? - ?
?
DYUSSH Stolin
?
2023-05-27T14:00:00.000Z
Starye Dorogi
? - ?
?
Lyuban'
?
2023-05-27T14:00:00.000Z
Drut Belynichi
? - ?
?
Bykhov
?
2023-05-27T14:00:00.000Z
Molodechno-2018 II
? - ?
?
FK Viliya
?
2023-05-27T14:00:00.000Z
Kronon
? - ?
?
Respect
?
2023-05-27T14:00:00.000Z
Vikhra
? - ?
?
Dribin
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Port SK
? - ?
?
Kobrin
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Bobovnya
? - ?
?
Spartak Slutsk
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Leskhoz
? - ?
?
DYuSSh-2 Rechitsa
?
2023-05-27T16:00:00.000Z
Torpedo Minsk
? - ?
?
Serebryanka
?
2023-05-27T16:00:00.000Z
Uni Minsk
? - ?
?
BGU Minsk
?
สหรัฐอเมริกาสหรัฐอเมริกา : USL League Two
2023-05-27T00:00:00.000Z
FT
Chicago Dutch Lions
0 - 5
0
Des Moines Menace
5
2023-05-27T00:00:00.000Z
FT
AHFC Royals
3 - 0
3
Houston FC
0
2023-05-27T00:30:00.000Z
FT
Bavarian
0 - 2
0
RKC
2
2023-05-27T00:30:00.000Z
FT
Peoria
3 - 0
3
Wichita
0
2023-05-27T02:00:00.000Z
FT
Colorado ISA
1 - 3
1
Boulder County United
3
2023-05-27T02:00:00.000Z
FT
United PDX
5 - 6
5
Oly Town
6
2023-05-27T02:00:00.000Z
FT
Ballard
3 - 0
3
Lane United
0
2023-05-27T02:00:00.000Z
FT
Ventura County Fusion
4 - 0
4
Tucson
0
2023-05-27T02:00:00.000Z
FT
Academica
1 - 1
1
San Francisco City
1
2023-05-27T17:00:00.000Z
FT
Weston
2 - 0
2
Altitude Rush
0
2023-05-27T19:00:00.000Z
Ogden City
? - ?
?
Park City Red Wolves
?
2023-05-27T19:30:00.000Z
SF Glens
? - ?
?
Davis Legacy
?
2023-05-27T20:00:00.000Z
Black Rock
? - ?
?
Boston Bolts
?
2023-05-27T22:00:00.000Z
New Jersey Copa
? - ?
?
Ironbound
?
2023-05-27T23:00:00.000Z
FT
Carolinas
2 - 0
2
Tobacco Road
0
2023-05-27T23:00:00.000Z
FT
Nona
4 - 1
4
Swan City
1
2023-05-27T23:00:00.000Z
FT
Lehigh Valley United
0 - 1
0
Real Central New Jersey
1
2023-05-27T23:00:00.000Z
FT
Hudson Valley Hammers
0 - 3
0
Long Island Rough Riders
3
2023-05-27T23:00:00.000Z
FT
Toledo Villa
1 - 2
1
Fort Wayne
2
2023-05-27T23:00:00.000Z
South Bend Lions
? - ?
?
Oakland County
?
2023-05-27T23:00:00.000Z
FT
Cleveland Force
5 - 0
5
Dayton Dutch Lions
0
2023-05-27T23:00:00.000Z
Virginia Beach United
? - ?
?
Patuxent
?
2023-05-27T23:00:00.000Z
Reading United
? - ?
?
West Chester United II
?
2023-05-27T23:00:00.000Z
FT
Charlotte Eagles
3 - 4
3
North Carolina Fusion
4
2023-05-27T23:00:00.000Z
FT
Tampa Bay United
0 - 1
0
The Villages
1
2023-05-27T23:30:00.000Z
Dalton Red Wolves
? - ?
?
Southern Soccer Academy
?
2023-05-27T23:30:00.000Z
Westchester Flames
? - ?
?
Morris Elite
?
2023-05-27T23:30:00.000Z
East Atlanta
? - ?
?
SC United Bantams
?
2023-05-27T23:30:00.000Z
Flint City Bucks
? - ?
?
Midwest United
?
2023-05-27T23:30:00.000Z
Evergreen
? - ?
?
Christos
?
ยูเครนยูเครน : Druha Liga - Group A
2023-05-27T00:00:00.000Z
CANC
Rubikon
? - ?
?
Nyva Vinnytsya
?
บราซิลบราซิล : Brasileiro Women
2023-05-27T00:30:00.000Z
FT
Flamengo W
? - ?
?
Palmeiras W
?
2023-05-27T18:00:00.000Z
Athletico Paranaense
? - ?
?
Cruzeiro W
?
2023-05-27T18:00:00.000Z
Ceará W
? - ?
?
Santos W
?
2023-05-27T18:00:00.000Z
Bahia W
? - ?
?
Kindermann W
?
2023-05-27T19:00:00.000Z
Ferroviaria W
? - ?
?
São Paulo W
?
อาร์เจนตินาอาร์เจนตินา : Primera Division
2023-05-27T00:30:00.000Z
FT
อัตเลติโก ตูคูมาน
1 - 0
1
อาร์เซน่อล ซารานดี้
0
1
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Gimnasia L.P.
0 - 0
0
ซาร์เมียนโต้
0
0/0.5
2023-05-27T21:00:00.000Z
FT
Platense
1 - 0
1
Belgrano Cordoba
0
0/0.5
2023-05-27T23:30:00.000Z
FT
อินเดเปนเดียนเต้
1 - 1
1
Lanus
1
0/0.5
อาร์เจนตินาอาร์เจนตินา : Primera B Nacional
2023-05-27T00:30:00.000Z
FT
Estudiantes de Rio Cuarto
1 - 2
1
All Boys
2
1/1.5
2023-05-27T18:00:00.000Z
FT
Villa Dalmine
0 - 3
0
Independ. Rivadavia
3
0.5
2023-05-27T18:00:00.000Z
FT
Deportivo Madryn
1 - 0
1
Chaco For Ever
0
0/0.5
2023-05-27T18:30:00.000Z
FT
Club Atlético Güemes
1 - 1
1
San Telmo
1
0.5
2023-05-27T20:05:00.000Z
FT
Almirante Brown
1 - 0
1
San Martin Tucuman
0
0/0.5
2023-05-27T22:10:00.000Z
FT
Deportivo Moron
2 - 0
2
Temperley
0
0/0.5
ปารากวัยปารากวัย : Segunda Division
2023-05-27T00:30:00.000Z
FT
Deportivo Santani
0 - 1
0
24 de Setiembre
1
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Pastoreo
1 - 0
1
12 de Octubre
0
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Atlético Colegiales
1 - 1
1
Rubio NU
1
เม็กซิโกเม็กซิโก : Liga MX Femenil
2023-05-27T01:00:00.000Z
FT
América W
1 - 0
1
Tigres UANL W
0
2023-05-27T03:00:00.000Z
FT
Pachuca W
0 - 0
0
Monterrey W
0
0.5
ออสเตรเลียออสเตรเลีย : Tasmania NPL
2023-05-27T01:45:00.000Z
FT
Kingborough Lions
2 - 3
2
South Hobart
3
2023-05-27T04:00:00.000Z
FT
Launceston United
0 - 5
0
Glenorchy Knights
5
3/3.5
2023-05-27T04:30:00.000Z
FT
Clarence Zebras
1 - 2
1
Devonport City
2
1/1.5
นิวซีแลนด์นิวซีแลนด์ : National League - Central
2023-05-27T02:30:00.000Z
Waterside Karori
? - ?
?
Whanganui Athletic
?
สหรัฐอเมริกาสหรัฐอเมริกา : USL Championship
2023-05-27T02:30:00.000Z
FT
Phoenix Rising
0 - 1
0
Las Vegas Lights
1
1/1.5
2023-05-27T20:00:00.000Z
FT
ดีทรอยต์ ซิตี้
1 - 0
1
Birmingham Legion
0
2023-05-27T23:00:00.000Z
FT
Indy Eleven
0 - 1
0
หลุยส์วิลล์ ซิตี้
1
2023-05-27T23:00:00.000Z
FT
Miami FC
0 - 0
0
Orange County SC
0
2023-05-27T23:30:00.000Z
FT
Tampa Bay Rowdies
2 - 1
2
Colorado Springs
1
นิวซีแลนด์นิวซีแลนด์ : National League - Northern
2023-05-27T03:00:00.000Z
Takapuna
? - ?
?
West Coast Rangers
?
2023-05-27T03:00:00.000Z
Manurewa
? - ?
?
Bay Olympic
?
2023-05-27T03:00:00.000Z
Auckland United
? - ?
?
Eastern Suburbs
?
2023-05-27T03:00:00.000Z
Melville United
? - ?
?
Western Springs
?
2023-05-27T05:30:00.000Z
Hamilton Wanderers
? - ?
?
Birkenhead United
?
แคนาดาแคนาดา : Pacific Coast Soccer League
2023-05-27T03:00:00.000Z
Port Moody
? - ?
?
Tigers Vancouver
?
2023-05-27T23:00:00.000Z
Victoria United
? - ?
?
Kamloops Rivers II
?
OFC Champions LeagueWorld : OFC Champions League
2023-05-27T03:00:00.000Z
AET
Auckland City
4 - 2
4
Suva
2
ญี่ปุ่นญี่ปุ่น : Japan Football League
2023-05-27T04:00:00.000Z
Honda
? - ?
?
Tokyo Musashino City
?
2023-05-27T04:00:00.000Z
Criacao Shinjuku
? - ?
?
Veertien Mie
?
2023-05-27T04:00:00.000Z
Kochi United
? - ?
?
TIAMO Hirakata
?
ญี่ปุ่นญี่ปุ่น : J. League Div.3
2023-05-27T04:00:00.000Z
FT
วายเอสซีซี
2 - 1
2
กิราวานซ์ คิตาคิวชิว
1
0
2023-05-27T05:00:00.000Z
FT
Osaka
0 - 1
0
ฟานราอุเระ ฮาชิโนเฮะ
1
2023-05-27T05:00:00.000Z
FT
Kamatamare Sanuki
1 - 1
1
Nara Club
1
0/0.5
2023-05-27T06:00:00.000Z
FT
เอฮิเมะ
0 - 1
0
ฟุกุชิมะ ยูไนเต็ด
1
0.5
เกาหลีใต้เกาหลีใต้ : National League
2023-05-27T04:00:00.000Z
FT
Yangju Citizen
1 - 1
1
Chuncheon
1
2023-05-27T05:00:00.000Z
FT
Pocheon
1 - 3
1
Hwaseong
3
2023-05-27T05:00:00.000Z
FT
Busan Transportation
1 - 1
1
Ulsan Citizen
1
2023-05-27T06:00:00.000Z
FT
Mokpo City
2 - 2
2
Gangneung City
2
2023-05-27T06:00:00.000Z
FT
Gyeongju HNP
2 - 4
2
Gimhae City
4
2023-05-27T06:00:00.000Z
FT
Siheung Citizen
1 - 0
1
Changwon City
0
2023-05-27T10:00:00.000Z
Goyang KH
? - ?
?
Daejeon Korail
?
ญี่ปุ่นญี่ปุ่น : WE League
2023-05-27T04:00:00.000Z
FT
เวกัลตะ เซนได
3 - 2
3
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า (ญ)
2
2023-05-27T05:00:00.000Z
FT
Omiya Ardija Ventus W
2 - 4
2
JEF United W
4
2023-05-27T05:00:00.000Z
FT
Nojima Stella W
1 - 1
1
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ)
1
2023-05-27T05:00:00.000Z
FT
Parceiro Nagano W
2 - 1
2
Urawa Reds W
1
ออสเตรเลียออสเตรเลีย : Northern NSW NPL
2023-05-27T04:30:00.000Z
FT
Maitland
4 - 1
4
New Lambton
1
2/2.5
2023-05-27T05:00:00.000Z
FT
Hamilton Olympic
5 - 2
5
Lake Macquarie
2
2.5/3
ออสเตรเลียออสเตรเลีย : National Premier Leagues
2023-05-27T05:00:00.000Z
FT
Cooma Tigers FC
2 - 1
2
Monaro Panthers
1
0/0.5
2023-05-27T05:00:00.000Z
FT
Canberra Olympic
4 - 0
4
Woden Vellet
0
2.5
ออสเตรเลียออสเตรเลีย : Victoria NPL 2
2023-05-27T05:00:00.000Z
FT
Manningham United Blues
0 - 0
0
Eastern Lions
0
2023-05-27T05:00:00.000Z
FT
Langwarrin
1 - 2
1
Northcote City
2
ออสเตรเลียออสเตรเลีย : South Australia NPL
2023-05-27T05:00:00.000Z
FT
Croydon Kings
3 - 2
3
Modbury Jets
2
0/0.5
2023-05-27T05:30:00.000Z
FT
Adelaide United II
1 - 3
1
Adelaide City
3
0/0.5
2023-05-27T05:30:00.000Z
FT
Campbelltown City
0 - 1
0
MetroStars
1
0.5
2023-05-27T05:30:00.000Z
FT
South Adelaide Panthers
3 - 3
3
Adelaide Olympic
3
0/0.5
2023-05-27T07:45:00.000Z
FT
West Adelaide
1 - 1
1
Sturt Lions
1
0.5/1
ญี่ปุ่นญี่ปุ่น : เจลีก ดิวิชัน 2
2023-05-27T05:00:00.000Z
FT
เวนท์ฟอเร่ต์ โกฟู
5 - 1
5
โอมิยะ อาร์ดีจะ
1
0.5/1
2023-05-27T05:00:00.000Z
FT
วี-วาเรน นางาซากิ
2 - 1
2
จูบิโล่ อิวาตะ
1
0.5/1
ออสเตรเลียออสเตรเลีย : South Australia State League 1
2023-05-27T05:00:00.000Z
West Torrens Birkalla
? - ?
?
Vipers
?
2023-05-27T05:30:00.000Z
Port Adelaide Pirates
? - ?
?
Adelaide Cobras
?
2023-05-27T05:30:00.000Z
Para Hills Knights
? - ?
?
Fulham United
?
2023-05-27T05:30:00.000Z
Adelaide Blue Eagles
? - ?
?
Cumberland United
?
2023-05-27T05:30:00.000Z
Adelaide Raiders
? - ?
?
Playford City Patriots
?
2023-05-27T08:00:00.000Z
Eastern United
? - ?
?
Adelaide Victory
?
ออสเตรเลียออสเตรเลีย : Victoria NPL
2023-05-27T05:00:00.000Z
FT
Bentleigh Greens
1 - 3
1
Moreland City
3
0.5/1
2023-05-27T05:00:00.000Z
FT
St. Albans Saints
0 - 4
0
Dandenong Thunder
4
0.5
2023-05-27T07:30:00.000Z
FT
Port Melbourne
4 - 0
4
North Geelong Warriors
0
2
2023-05-27T08:15:00.000Z
FT
Altona Magic
2 - 5
2
Avondale
5
1.5/2
มองโกเลียมองโกเลีย : Premier League
2023-05-27T05:00:00.000Z
FT
Khoromkhon
1 - 5
1
Khovd
5
2023-05-27T08:00:00.000Z
FT
Khangarid
5 - 3
5
Lions
3
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
Erchim
2 - 4
2
Tuv buganuud
4
ออสเตรเลียออสเตรเลีย : Northern Territory Premier League
2023-05-27T06:30:00.000Z
Port Darwin
? - ?
?
Casuarina
?
2023-05-27T10:30:00.000Z
Darwin Olympic
? - ?
?
Darwin Hearts
?
ออสเตรเลียออสเตรเลีย : New South Wales NPL 2
2023-05-27T07:00:00.000Z
Central Coast United
? - ?
?
Hills Brumbies
?
2023-05-27T09:00:00.000Z
Inter Lions
? - ?
?
Mounties Wanderers
?
2023-05-27T09:00:00.000Z
Bonnyrigg White Eagles
? - ?
?
Macarthur Rams
?
2023-05-27T09:00:00.000Z
Northern Tigers
? - ?
?
Canterbury Bankstown
?
2023-05-27T09:00:00.000Z
Dunbar Rovers
? - ?
?
Dulwich Hill
?
2023-05-27T09:00:00.000Z
Bankstown City Lions
? - ?
?
St. George Saints
?
2023-05-27T09:00:00.000Z
Hakoah Sydney City
? - ?
?
Rydalmere Lions
?
2023-05-27T09:00:00.000Z
Blacktown Spartans
? - ?
?
SD Raiders
?
จีนจีน : Super League
2023-05-27T07:00:00.000Z
FT
เฉิงตู หรงเฉิง
1 - 0
1
Nantong Zhiyun
0
1/1.5
2023-05-27T11:35:00.000Z
FT
Shijiazhuang Y. J.
2 - 1
2
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์
1
1/1.5
ออสเตรเลียออสเตรเลีย : Western Australia NPL
2023-05-27T07:00:00.000Z
FT
Armadale
0 - 5
0
Stirling Lions
5
0/0.5
2023-05-27T07:00:00.000Z
FT
Balcatta
0 - 0
0
Floreat Athena
0
2023-05-27T07:00:00.000Z
FT
Perth RedStar
5 - 1
5
Cockburn City
1
2023-05-27T07:00:00.000Z
FT
Perth
4 - 0
4
Inglewood United
0
0
2023-05-27T08:00:00.000Z
FT
Sorrento
2 - 3
2
Perth Glory II
3
0/0.5
2023-05-27T10:00:00.000Z
FT
Olympic Kingsway
4 - 3
4
Bayswater City
3
0/0.5
เกาหลีใต้เกาหลีใต้ : เค ลีก ชาลเลนจ์
2023-05-27T07:00:00.000Z
FT
ชุนนัม ดราก้อน
2 - 0
2
Cheonan City
0
0.5/1
2023-05-27T07:00:00.000Z
FT
Cheongju
0 - 2
0
กยองนัม
2
0.5
2023-05-27T09:30:00.000Z
FT
ซองนัม
1 - 2
1
อันยาง
2
0/0.5
ฟิลิปปินส์ฟิลิปปินส์ : PFL
2023-05-27T07:00:00.000Z
CANC
Dynamic Herb Cebu
? - ?
?
Azkals
?
2023-05-27T08:00:00.000Z
Kaya
? - ?
?
Stallion
?
จีนจีน : League One
2023-05-27T07:30:00.000Z
FT
Dongguan United
1 - 1
1
Qingdao Youth Island
1
2023-05-27T07:30:00.000Z
FT
Heilongjiang Lava Spring
1 - 0
1
Shanghai Jiading
0
2023-05-27T08:00:00.000Z
FT
Jinan Xingzhou
2 - 0
2
Yanbian Longding
0
2023-05-27T11:30:00.000Z
FT
Guangxi Baoyun
4 - 0
4
Shenyang Urban
0
เกาหลีใต้เกาหลีใต้ : เค ลีก คลาสสิค
2023-05-27T07:30:00.000Z
FT
เจจู ยูไนเต็ด
2 - 1
2
ซูวอน บลูวิงส์
1
0.5/1
2023-05-27T10:00:00.000Z
FT
แทกู เอฟซี
2 - 2
2
อินชอน ยูไนเต็ด
2
0/0.5
เช็กเช็ก : 4. liga - Divizie A
2023-05-27T08:00:00.000Z
FT
Příbram II
1 - 0
1
Hořovicko
0
2023-05-27T08:15:00.000Z
FT
Mariánské Lázně
4 - 0
4
Otava Katovice
0
2023-05-27T08:15:00.000Z
FT
Aritma Praha
1 - 0
1
Horní Bříza
0
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Tochovice
0 - 5
0
Komárov
5
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Jiskra Domažlice II
2 - 3
2
Petřín Plzeň
3
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Klatovy
0 - 3
0
Sokol Lom
3
สโลวาเกียสโลวาเกีย : I Liga - Women
2023-05-27T08:00:00.000Z
Nové Zámky W
? - ?
?
Žilina W
?
2023-05-27T09:00:00.000Z
Trenčín W
? - ?
?
GFC Topoľčany
?
2023-05-27T09:00:00.000Z
Dukla Banská Bystrica W
? - ?
?
Ružomberok W
?
2023-05-27T12:30:00.000Z
Spartak Myjava W
? - ?
?
Spartak Trnava W
?
โรมาเนียโรมาเนีย : Liga I Feminin
2023-05-27T08:00:00.000Z
Fairplay Bucureşti W
? - ?
?
FF Baia Mare W
?
2023-05-27T10:00:00.000Z
Carmen București W
? - ?
?
Vasas Femina W
?
เช็กเช็ก : 1. Liga U19
2023-05-27T08:15:00.000Z
FT
Dukla Praha U19
1 - 2
1
Viktoria Plzeň U19
2
2023-05-27T09:00:00.000Z
FT
Zlín U19
1 - 5
1
Sigma Olomouc U19
5
2023-05-27T09:00:00.000Z
FT
Jindřichův Hradec
4 - 0
4
Zbrojovka Brno U19
0
2023-05-27T11:30:00.000Z
FT
Příbram U19
0 - 8
0
สโลวัชโก้ U19
8
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Karviná U19
4 - 3
4
Mladá Boleslav U19
3
เช็กเช็ก : 4. liga - Divizie B
2023-05-27T08:15:00.000Z
FT
Olympie Březová
2 - 2
2
Slaný
2
2023-05-27T08:15:00.000Z
FT
Arsenal Česká Lípa
3 - 0
3
Sokol Libiš
0
2023-05-27T08:15:00.000Z
FT
Újezd Praha 4
0 - 0
0
Neratovice-Byškovice
0
2023-05-27T08:15:00.000Z
FT
Kladno
1 - 1
1
Český Brod
1
2023-05-27T08:30:00.000Z
FT
Kosmonosy
0 - 1
0
Meteor Praha
1
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Vilémov
2 - 3
2
Štětí
3
เช็กเช็ก : 3. liga - CFL A
2023-05-27T08:15:00.000Z
FT
Zbuzany
0 - 3
0
Karlovy Vary
3
2023-05-27T08:15:00.000Z
FT
Loko Vltavín
3 - 4
3
Králův Dvůr
4
2023-05-27T08:15:00.000Z
FT
Baník Sokolov
1 - 1
1
Sokol Hostouň
1
2023-05-27T08:30:00.000Z
FT
České Budějovice II
1 - 0
1
Bohemians 1905 II
0
เช็กเช็ก : 3. liga - CFL B
2023-05-27T08:15:00.000Z
FT
Benešov
0 - 4
0
Chlumec nad Cidlinou
4
2023-05-27T08:15:00.000Z
FT
Jablonec II
1 - 3
1
Slovan Velvary
3
2023-05-27T08:30:00.000Z
FT
Kolín
4 - 2
4
Teplice II
2
2023-05-27T08:30:00.000Z
FT
Přepeře
0 - 1
0
Sokol Brozany
1
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Sokol Živanice
0 - 3
0
Viktoria Žižkov
3
เช็กเช็ก : 4. liga - Divizie F
2023-05-27T08:15:00.000Z
FT
Nový Jičín
1 - 3
1
Valašské Meziříčí
3
2023-05-27T14:30:00.000Z
FT
Jiskra Rýmařov
1 - 1
1
Havířov
1
เช็กเช็ก : 4. liga - Divizie E
2023-05-27T08:15:00.000Z
FT
HFK Olomouc
0 - 1
0
Baťov
1
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Holešov
2 - 0
2
Slavičín
0
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Šternberk
1 - 0
1
Zbrojovka Brno II
0
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Skaštice
3 - 0
3
Bzenec
0
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Vsetín
0 - 1
0
Kozlovice
1
เนปาลเนปาล : A Division
2023-05-27T08:15:00.000Z
Jawalakhel
? - ?
?
Armed Police Force
?
2023-05-27T09:15:00.000Z
Machhindra
? - ?
?
Nepal Army
?
2023-05-27T12:15:00.000Z
Church Boys
? - ?
?
Sankata
?
รัสเซียรัสเซีย : Supreme Division Women
2023-05-27T08:30:00.000Z
Krasnodar W
? - ?
?
Zvezda Perm W
?
2023-05-27T11:00:00.000Z
Rubin Kazan
? - ?
?
Ryazan W
?
2023-05-27T13:00:00.000Z
Chertanovo
? - ?
?
Yenisey W
?
2023-05-27T14:00:00.000Z
Rostov
? - ?
?
Krylya Sovetov W
?
ออสเตรเลียออสเตรเลีย : New South Wales NPL
2023-05-27T08:30:00.000Z
FT
Sydney Olympic
2 - 2
2
Manly United
2
0.5
2023-05-27T09:00:00.000Z
FT
Mt Druitt Town
1 - 0
1
Sydney United
0
0.5
2023-05-27T09:00:00.000Z
FT
St George City FA
3 - 0
3
NWS Spirit
0
เช็กเช็ก : 4. liga - Divizie C
2023-05-27T08:30:00.000Z
FT
Velké Hamry
0 - 1
0
Slovan Liberec II
1
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Dobrovice
1 - 0
1
Náchod
0
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Ústí nad Orlicí
2 - 1
2
Brandýs nad Labem
1
อิตาลีอิตาลี : Campionato Primavera - 2
2023-05-27T08:30:00.000Z
FT
เรจจิน่า U19
3 - 0
3
ซาแลร์นิตาน่า U19
0
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
Reggiana U19
3 - 1
3
ปอร์เดโนเน่ U19
1
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
อัสโคลี่ U19
3 - 1
3
เวเนเซีย U19
1
2023-05-27T13:00:00.000Z
PEN
ปาร์ม่า U19
2 - 2
2
มอนซ่า U19
2
โปแลนด์โปแลนด์ : Central Youth League
2023-05-27T09:00:00.000Z
FT
เลช พอซนาน U19
5 - 1
5
Jagiellonia U19
1
2023-05-27T09:15:00.000Z
FT
Arka Gdynia U19
1 - 3
1
Zagłębie Lubin U19
3
2023-05-27T10:00:00.000Z
FT
Raków Częstochowa U19
1 - 3
1
Polonia Warszawa U19
3
2023-05-27T10:00:00.000Z
FT
Legia Warszawa U19
5 - 1
5
Miedź Legnica U19
1
2023-05-27T10:00:00.000Z
FT
Górnik Zabrze U19
3 - 0
3
Lechia Gdańsk U19
0
2023-05-27T16:00:00.000Z
FT
Wisła Kraków U19
4 - 2
4
Escola Varsovia U19
2
ยูเครนยูเครน : Persha Liga
2023-05-27T09:00:00.000Z
FT
Epitsentr Dunayivtsi
3 - 1
3
Kremin'
1
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
Karpaty
1 - 1
1
Obolon'-Brovar
1
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
Polessya
2 - 1
2
LNZ Cherkasy
1
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
Nyva Ternopil
1 - 1
1
Metalurh Zaporizhya
1
คาซัคสถานคาซัคสถาน : Premier League
2023-05-27T09:00:00.000Z
FT
FK Aksu
2 - 1
2
Zhetysu
1
0.5
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
Kaspiy
1 - 1
1
Shakhter Karagandy
1
0/0.5
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Maqtaaral
3 - 1
3
Kairat Almaty
1
0.5
ลาวลาว : Lao League
2023-05-27T09:00:00.000Z
FT
Lao Army
2 - 1
2
Ezra
1
2023-05-27T09:00:00.000Z
FT
Young Elephant
4 - 0
4
Champasak United
0
มาเลเซียมาเลเซีย : FA Cup
2023-05-27T09:00:00.000Z
FT
Terengganu
4 - 2
4
Kelantan FA
2
2023-05-27T12:15:00.000Z
FT
Negeri Sembilan
1 - 3
1
Selangor
3
ลัตเวียลัตเวีย : Cup
2023-05-27T09:00:00.000Z
FT
Madona / BJSS
0 - 1
0
Lielupe
1
2023-05-27T10:00:00.000Z
FT
Pļaviņas / DM
0 - 3
0
Limbaži
3
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Augšdaugava
1 - 2
1
PPK
2
2023-05-27T14:00:00.000Z
PEN
Ogre United
1 - 1
1
Parks
1
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
JFC Jelgava
3 - 4
3
LBF FK Daugava
4
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Cēsis
4 - 1
4
Staiceles Bebri
1
2023-05-27T16:00:00.000Z
FT
Aliance
4 - 0
4
Kadaga
0
2023-05-27T17:00:00.000Z
FT
Salaspils
1 - 3
1
Jēkabpils
3
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Bayern Nord
2023-05-27T09:30:00.000Z
FT
Geesdorf
1 - 3
1
DJK Bamberg
3
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Jahn Regensburg II
5 - 3
5
ATSV Erlangen
3
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Donaustauf
6 - 1
6
1. SC Feucht
1
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Cham
3 - 2
3
Großbardorf
2
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
ASV Neumarkt
5 - 5
5
Eintracht Bamberg
5
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Kornburg
2 - 1
2
Bayern Hof
1
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Weiden
1 - 3
1
Ammerthal
3
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Gebenbach
2 - 1
2
Würzburger FV
1
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Eltersdorf
1 - 0
1
Abtswind
0
เบลารุสเบลารุส : Reserve League
2023-05-27T09:30:00.000Z
FT
Shakhtyor Res.
3 - 2
3
Belshina Res.
2
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Gomel Res.
0 - 3
0
Smorgon Res.
3
พม่าพม่า : National League
2023-05-27T09:30:00.000Z
FT
Kachin United
0 - 0
0
Shan United
0
3
จอร์เจียจอร์เจีย : David Kipiani Cup
2023-05-27T09:30:00.000Z
FT
Gardabani
0 - 2
0
Meshakhte
2
2023-05-27T11:30:00.000Z
AET
Shukura II
2 - 1
2
Tbilisi City
1
2023-05-27T11:30:00.000Z
AET
Matchakhela
3 - 2
3
Saburtalo II
2
2023-05-27T11:30:00.000Z
FT
Irao
5 - 1
5
Borjomi
1
2023-05-27T11:30:00.000Z
FT
Gori
2 - 4
2
Kolkheti Khobi
4
2023-05-27T11:30:00.000Z
FT
Tskhumi
2 - 6
2
Gonio
6
2023-05-27T11:30:00.000Z
AET
Basa
2 - 4
2
Guria
4
2023-05-27T11:30:00.000Z
FT
Merani Martvili II
2 - 3
2
Kolkheti Poti
3
2023-05-27T11:30:00.000Z
FT
35-e Skola
1 - 2
1
Bakhmaro
2
2023-05-27T11:30:00.000Z
FT
Betlemi
4 - 1
4
Aragvi Dusheti
1
2023-05-27T14:00:00.000Z
PEN
Dinamo Tbilisi II
0 - 0
0
WIT Georgia
0
เบลารุสเบลารุส : 1. Division
2023-05-27T10:00:00.000Z
FT
MKK-Dnepr
1 - 1
1
Volna
1
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Slonim
0 - 3
0
FC Vitebsk
3
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Ostrovets FC
2 - 1
2
Bumprom
1
2023-05-27T15:30:00.000Z
FT
Baranovichi
1 - 1
1
Zhodino Yuzhnoe
1
สวีเดนสวีเดน : Division 2 - Norrland
2023-05-27T10:00:00.000Z
FT
Kiruna FF
2 - 1
2
Ytterhogdal
1
2023-05-27T10:00:00.000Z
FT
Storfors
1 - 3
1
IFK Östersund
3
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
Sandviks
2 - 2
2
Älgarna
2
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Skellefteå
1 - 2
1
Friska Viljor
2
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Frösö
0 - 3
0
Team Thoren
3
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Gottne
3 - 0
3
Notvikens IK
0
สิงคโปร์สิงคโปร์ : Premier League
2023-05-27T10:00:00.000Z
FT
ยัง ไลออนส์
0 - 2
0
เกย์ลัง อินเตอร์เนชั่นแนล
2
เวียดนามเวียดนาม : วี.ลีก ดิวิชัน 1
2023-05-27T10:00:00.000Z
FT
บินห์ เดือง
1 - 1
1
ฮานอย
1
0.5/1
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
Da Nang
1 - 1
1
ฮอง อันห์ ยาลาย
1
0/0.5
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
ฮองลิน ฮาทิน
4 - 3
4
Ho Chi Minh City
3
0.5
โปแลนด์โปแลนด์ : III Liga - Group 1
2023-05-27T10:00:00.000Z
FT
ŁKS Łódź II
2 - 0
2
Legia Warszawa II
0
2023-05-27T12:00:00.000Z
Unia Skierniewice
? - ?
?
Mławianka Mława
?
2023-05-27T13:00:00.000Z
Legionovia Legionowo
? - ?
?
Swit
?
2023-05-27T14:00:00.000Z
Concordia Elbląg
? - ?
?
Warta Sieradz
?
ลิทัวเนียลิทัวเนีย : 1 Lyga
2023-05-27T10:00:00.000Z
FT
TransINVEST Vilnius
2 - 0
2
BFA
0
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
Minija
3 - 0
3
Žalgiris II
0
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Jonava
3 - 2
3
Babrungas
2
ลัตเวียลัตเวีย : 1. Liga
2023-05-27T10:00:00.000Z
FT
Riga FC II
2 - 0
2
Skanste
0
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Rēzekne FA
2 - 0
2
Progress / AFA Olaine
0
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Dinamo Rīga
0 - 2
0
Saldus SS/Leevon
2
บังกลาเทศบังกลาเทศ : Premier League
2023-05-27T10:00:00.000Z
FT
Bangladesh Police
4 - 2
4
Fortis
2
2023-05-27T10:00:00.000Z
FT
Muktijoddha SKC
1 - 2
1
Rahmatgonj MFS
2
โปรตุเกสโปรตุเกส : Liga de Honra
2023-05-27T10:00:00.000Z
FT
Penafiel
2 - 4
2
Estrela
4
0/0.5
2023-05-27T11:45:00.000Z
FT
เอฟซี ปอร์โต้ B
3 - 1
3
Benfica B
1
0.5/1
เดนมาร์กเดนมาร์ก : Denmark Series - Relegation Round
2023-05-27T10:00:00.000Z
KFUM
? - ?
?
Næstved II
?
2023-05-27T10:00:00.000Z
B 1908
? - ?
?
KFUM Roskilde
?
2023-05-27T11:00:00.000Z
VB 1968
? - ?
?
Slagelse B&I
?
2023-05-27T11:00:00.000Z
OKS
? - ?
?
B 1909
?
2023-05-27T11:00:00.000Z
Tarup-Paarup
? - ?
?
Varde
?
2023-05-27T11:00:00.000Z
Allerød
? - ?
?
LSF
?
2023-05-27T11:00:00.000Z
Greve
? - ?
?
Karlslunde
?
2023-05-27T11:30:00.000Z
Hedensted
? - ?
?
Brabrand II
?
2023-05-27T12:00:00.000Z
Aarhus Fremad II
? - ?
?
Viby
?
2023-05-27T12:00:00.000Z
Herlev
? - ?
?
Skjold Sæby
?
ฝรั่งเศสฝรั่งเศส : National 3 - Group D
2023-05-27T10:30:00.000Z
Nice II
? - ?
?
Marignane Gignac CB II
?
2023-05-27T13:00:00.000Z
Rousset-Ste Victoire
? - ?
?
Ajaccio II
?
2023-05-27T16:00:00.000Z
Ardziv
? - ?
?
Carnoux
?
2023-05-27T16:00:00.000Z
Balagne
? - ?
?
Cannet Rocheville
?
2023-05-27T16:00:00.000Z
Cannes
? - ?
?
Corte
?
2023-05-27T16:00:00.000Z
CANC
Gazelec FC Ajaccio
? - ?
?
Gallia Lucciana
?
2023-05-27T16:00:00.000Z
Istres
? - ?
?
Olympique Marseille II
?
อิตาลีอิตาลี : Serie A Women
2023-05-27T10:30:00.000Z
FT
ซาสซูโอโล่ (ญ)
2 - 1
2
Como W
1
2023-05-27T10:30:00.000Z
FT
Pomigliano
2 - 4
2
ซัมป์โดเรีย (ญ)
4
2023-05-27T12:30:00.000Z
FT
Inter Milano W
0 - 1
0
เอซี มิลาน​ (ญ)
1
2023-05-27T12:30:00.000Z
FT
ยูเวนตุส (ญ)
5 - 2
5
Roma W
2
สวีเดนสวีเดน : Division 2 - Norra Götaland
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
IK Zenith
1 - 1
1
IFK Skövde
1
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Nordvärmland
0 - 2
0
Herrestads
2
สวีเดนสวีเดน : Division 2 - Östra Götaland
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
VMA
2 - 7
2
IFK Trelleborg
7
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
Rosengård
5 - 2
5
IFK Malmö
2
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Räppe
1 - 0
1
Balkan
0
นอร์เวย์นอร์เวย์ : 1. Division Women
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
Fyllingsdalen W
1 - 0
1
TIL 2020 W
0
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Grei
1 - 1
1
KIL / Hemne W
1
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Hønefoss W
0 - 4
0
Kolbotn W
4
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
Øvrevoll Hosle W
2 - 2
2
Klepp W
2
รัสเซียรัสเซีย : FNL 2 - Group 2
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
Dinamo St. Petersburg
1 - 3
1
Dinamo Moskva II
3
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
Elektron VN
0 - 2
0
Tver
2
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
Zenit 2
2 - 0
2
Khimik Dzerzhinsk
0
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
Rodina Moskva III
1 - 0
1
Torpedo Moskva II
0
สวีเดนสวีเดน : Elitettan
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
Bollstanäs W
1 - 2
1
Umeå
2
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
Gamla Upsala W
2 - 0
2
Bromölla W
0
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
AIK
6 - 0
6
Eskilstuna United
0
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Mallbacken W
0 - 2
0
Trelleborg W
2
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Jitex W
3 - 0
3
Sundsvall W
0
สวีเดนสวีเดน : Ettan - Norra
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
Stockholm Internazionale
2 - 1
2
Stocksund
1
1
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
United Nordic
3 - 1
3
Boden
1
0.5
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Örebro Syrianska
0 - 1
0
Vasalund
1
0
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
dalkurd FF
1 - 2
1
Sandviken
2
0.5/1
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Sylvia
1 - 0
1
IF Karlstad
0
0/0.5
อิตาลีอิตาลี : Campionato Primavera - 1
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
โฟรซิโนเน่ U19
1 - 3
1
กายารี่ U19
3
0
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
นาโปลี U19
1 - 2
1
Internazionale U19
2
0.5/1
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
โตริโน่ U19
3 - 2
3
เอ็มโปลี U19
2
0.5/1
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
Atalanta U19
5 - 0
5
อูดีเนเซ U19
0
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
ฟิออเรนติน่า U19
2 - 1
2
Juventus U19
1
0/0.5
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
Milan U19
0 - 0
0
ซาสซูโอโล่ U19
0
0
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
เวโรนา U19
2 - 2
2
เลชเช่ U19
2
0.5
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
Roma U19
1 - 2
1
Sampdoria U19
2
สวีเดนสวีเดน : Division 2 - Västra Götaland
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
Västra Frölunda
3 - 1
3
Tord
1
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Qviding FIF
1 - 1
1
Astrio
1
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Husqvarna
3 - 2
3
Onsala
2
เดนมาร์กเดนมาร์ก : 2nd Division - Group 1
2023-05-27T11:00:00.000Z
CANC
HIK
? - ?
?
Jammerbugt
?
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Frem
3 - 0
3
Skive
0
0
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Brabrand
1 - 1
1
Roskilde
1
0/0.5
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Aarhus Fremad
0 - 2
0
B 93
2
0/0.5
2023-05-27T16:00:00.000Z
FT
AB Copenhagen
1 - 1
1
Esbjerg
1
สวีเดนสวีเดน : Ettan - Södra
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
Ahlafors
1 - 0
1
Tvååker
0
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Ariana
4 - 0
4
Oskarshamns AIK
0
0/0.5
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
falkenbergs FF
4 - 0
4
Atvidabergs FF
0
1/1.5
ฟินแลนด์ฟินแลนด์ : Naisten Liiga
2023-05-27T11:00:00.000Z
Ilves
? - ?
?
ONS
?
2023-05-27T11:00:00.000Z
TPS
? - ?
?
Honka W
?
2023-05-27T12:00:00.000Z
HJK
? - ?
?
PK-35 Vantaa W
?
2023-05-27T14:00:00.000Z
HPS W
? - ?
?
PK-35 Helsinki
?
รัสเซียรัสเซีย : Premier League
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
Khimki
0 - 3
0
Ural
3
0.5
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
Torpedo Moskva
1 - 3
1
Orenburg
3
1
2023-05-27T16:00:00.000Z
FT
พีเอฟซี โซชิ
1 - 1
1
เซนิตเซนต์ปีเตอส์เบิร์ก
1
0.5
2023-05-27T16:00:00.000Z
FT
Krasnodar
0 - 0
0
CSKA Moscow
0
0.5
ลัตเวียลัตเวีย : Virsliga
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
Tukums
3 - 2
3
Super Nova
2
0.5/1
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
FK Liepaja
1 - 2
1
Valmiera / BSS
2
0/0.5
สวีเดนสวีเดน : Superettan
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
Jonkopings Sodra
4 - 1
4
IK brage
1
0/0.5
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
Orgryte IS
3 - 1
3
gefle IF
1
0.5/1
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
trelleborgs FF
3 - 2
3
Vasteras SK FK
2
0/0.5
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
GIF Sundsvall
2 - 0
2
Skövde AIK
0
0.5/1
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Bayern Süd
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
1860 München II
0 - 0
0
Garching
0
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Nordlingen
3 - 3
3
Erlbach
3
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Gundelfingen
3 - 0
3
Memmingen
0
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Kottern
2 - 1
2
Hallbergmoos-Goldach
1
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Kirchanschöring
3 - 0
3
Türkspor Augsburg
0
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Landsberg
3 - 1
3
Ingolstadt II
1
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Schwaben Augsburg
3 - 0
3
Ismaning
0
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
1860 Rosenheim
2 - 0
2
Dachau
0
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Schalding-Heining
2 - 1
2
Deisenhofen
1
เดนมาร์กเดนมาร์ก : Elitedivisionen
2023-05-27T11:00:00.000Z
Køge
? - ?
?
KoldingQ
?
2023-05-27T13:00:00.000Z
Thy ThistedQ
? - ?
?
Brøndby
?
เดนมาร์กเดนมาร์ก : Viasat Divisionen
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
Vendsyssel FF
2 - 3
2
Hvidovre
3
0.5
เดนมาร์กเดนมาร์ก : 3. Division
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
Dalum
0 - 3
0
Lyseng
3
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
Ishøj
3 - 1
3
Næsby
1
0/0.5
2023-05-27T11:30:00.000Z
FT
VSK Århus
1 - 2
1
Middelfart
2
2023-05-27T11:45:00.000Z
FT
FA 2000
2 - 0
2
Vanløse
0
0.5
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
AB Tårnby
0 - 0
0
Silkeborg KFUM
0
เดนมาร์กเดนมาร์ก : Denmark Series - Promotion Round
2023-05-27T11:00:00.000Z
Frederikssund
? - ?
?
Brønshøj
?
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Relegation Round
2023-05-27T11:00:00.000Z
FT
Arminia Ludwigshafen
5 - 2
5
Mülheim-Kärlich
2
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
Sv Morlautern
1 - 3
1
Pfeddersheim
3
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
Hertha Wiesbach
1 - 2
1
Alemannia Waldalgesheim
2
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
Dudenhofen
1 - 0
1
Eisbachtal
0
2023-05-27T13:30:00.000Z
Jägersburg
? - ?
?
Ahrweiler BC
?
สกอตแลนด์สกอตแลนด์ : Premiership
2023-05-27T11:30:00.000Z
FT
ST Mirren
0 - 3
0
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
3
1/1.5
2023-05-27T11:30:00.000Z
FT
ฮาร์ทส์ ออฟ มิดโลเธียน
1 - 1
1
Hibernian
1
0.5
2023-05-27T11:30:00.000Z
FT
เซลติก
5 - 0
5
Aberdeen
0
2/2.5
เนเธอร์แลนด์เนเธอร์แลนด์ : U18 Divisie 1
2023-05-27T11:30:00.000Z
PEN
PSV U18
1 - 1
1
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม U18
1
โปรตุเกสโปรตุเกส : Primeira Liga
2023-05-27T11:45:00.000Z
FT
GIL Vicente
1 - 0
1
Casa Pia
0
0.5
2023-05-27T14:30:00.000Z
FT
Chaves
1 - 4
1
เบาวิสต้า
4
0.5
2023-05-27T14:30:00.000Z
FT
Estoril
3 - 1
3
Maritimo
1
0.5
2023-05-27T17:00:00.000Z
FT
เบนฟิก้า
3 - 0
3
Santa Clara
0
2.5/3
2023-05-27T17:00:00.000Z
FT
เอฟซี ปอร์โต้
3 - 0
3
Guimaraes
0
2/2.5
2023-05-27T17:00:00.000Z
FT
Portimonense
0 - 2
0
Arouca
2
0.5
2023-05-27T19:30:00.000Z
FT
สปอร์ติ้ง บราก้า
3 - 0
3
Pacos Ferreira
0
2/2.5
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Hessen
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
TSV Steinbach II
6 - 0
6
Viktoria Griesheim
0
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
Bayern Alzenau
1 - 2
1
Weidenhausen
2
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
SV Steinbach
4 - 1
4
FC 1906 Erlensee
1
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
Hadamar
4 - 5
4
Unter-Flockenbach
5
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
Hanau 93
2 - 1
2
Waldgirmes
1
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
Eintracht Frankfurt II
3 - 2
3
Dietkirchen
2
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
Eddersheim
1 - 1
1
Neuhof
1
ออสเตรียออสเตรีย : Frauenliga
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Austria Wien W
4 - 0
4
Kleinmünchen / BW Linz
0
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Bergheim W
1 - 0
1
First Vienna W
0
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
สตวร์ม กราซ (ญ)
6 - 0
6
Altenmarkt W
0
ยูกันดายูกันดา : Premier League
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Blacks Power
3 - 1
3
Express
1
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
SC Villa
0 - 1
0
URA
1
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Arua Hill
1 - 0
1
Wakiso Giants
0
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
KCCA
5 - 0
5
Bright Stars
0
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Vipers
5 - 0
5
Busoga United
0
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
UPDF
1 - 4
1
Onduparaka
4
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Maroons
0 - 0
0
BUL
0
เยอรมนีเยอรมนี : Regionalliga - Bayern
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค
2 - 3
2
Augsburg II
3
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Nürnberg II
1 - 3
1
Greuther Fürth II
3
0.5
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Heimstetten
0 - 2
0
Ansbach
2
1
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Illertissen
0 - 1
0
Vilzing
1
0.5/1
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Rain / Lech
0 - 7
0
เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
7
1.5/2
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Wacker Burghausen
4 - 0
4
Eichstätt
0
0/0.5
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Aubstadt
5 - 3
5
Hankofen-Hailing
3
1/1.5
สวีเดนสวีเดน : Division 2 - Södra Svealand
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Haninge
2 - 0
2
Farsta
0
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Huddinge
3 - 1
3
Arameiska / Syrianska
1
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Nordost-Nord
2023-05-27T12:00:00.000Z
Tasmania Berlin
? - ?
?
Mecklenburg Schwerin
?
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Hansa Rostock II
3 - 2
3
Makkabi
2
เยอรมนีเยอรมนี : Regionalliga - Nord
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
ฮันโนเวอร์ 96 II
6 - 2
6
Atlas Delmenhorst
2
1.5/2
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Borussia Hildesheim
4 - 5
4
BW Lohne
5
0/0.5
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Kickers Emden
1 - 5
1
Schwarz-Weiß Rehden
5
1
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Eintracht Norderstedt
0 - 1
0
VfB Lubeck
1
0.5/1
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
SSV Jeddeloh
2 - 0
2
ฮาเฟิลเซอ
0
0
2023-05-27T12:00:00.000Z
ABD
Bremer Sv
0 - 0
0
Teutonia Ottensen
0
0/0.5
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Hamburger SV II
0 - 2
0
Weiche Flensburg
2
1
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Phönix Lübeck
3 - 2
3
Werder Bremen II
2
0.5
โปแลนด์โปแลนด์ : III Liga - Group 3
2023-05-27T12:00:00.000Z
Rekord Bielsko-Biała
? - ?
?
Raków Częstochowa II
?
2023-05-27T14:00:00.000Z
Warta Gorzów
? - ?
?
Ślęza Wrocław
?
2023-05-27T14:00:00.000Z
Odra Wodzislaw
? - ?
?
Miedź Legnica II
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Goczałkowice Zdrój
? - ?
?
Stal Brzeg
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Carina Gubin
? - ?
?
Lechia Zielona Góra
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Pawłowice Śląskie
? - ?
?
Stilon Gorzów
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Gwarek Tarnowskie Góry
? - ?
?
Górnik Zabrze II
?
2023-05-27T15:30:00.000Z
Polonia Nysa
? - ?
?
Polonia Bytom
?
เยอรมนีเยอรมนี : Regionalliga - SudWest
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Eintracht Trier
0 - 1
0
Kickers Offenbach
1
0.5/1
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
TuS RW Koblenz
3 - 0
3
Balingen
0
0/0.5
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Bahlinger SC
5 - 4
5
FC Astoria Walldorf
4
0/0.5
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
TSV Steinbach
3 - 1
3
SSV ULM 1846
1
0/0.5
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Hoffenheim II
2 - 1
2
FC 08 Homburg
1
0.5/1
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
FSV Frankfurt
1 - 0
1
VfR Aalen
0
0.5
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Wormatia Worms
1 - 1
1
Hessen Kassel
1
0
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Barockstadt Fulda-Lehn.
3 - 0
3
SGV Freiberg
0
0/0.5
สวีเดนสวีเดน : Division 2 - Norra Svealand
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Enskede
5 - 0
5
Karlberg
0
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
IFK Österåker
0 - 1
0
Gute
1
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Kvarnsveden
1 - 3
1
Hudiksvall
3
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Franke
2 - 1
2
Uppsala
1
เอธิโอเปียเอธิโอเปีย : Premier League
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Mekelakeya
1 - 1
1
Awassa Kenema
1
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Arba Minch Kenema
4 - 0
4
Mebrat Hayl
0
ไอซ์แลนด์ไอซ์แลนด์ : Division 2
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
KV
2 - 1
2
Sindri
1
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Thróttur Vogar
1 - 0
1
KF
0
2023-05-27T16:00:00.000Z
FT
Völsungur
1 - 3
1
Ægir
3
ฝรั่งเศสฝรั่งเศส : National 3 - Group F
2023-05-27T12:00:00.000Z
Jarville
? - ?
?
Strasbourg II
?
2023-05-27T14:00:00.000Z
Biesheim
? - ?
?
Sarre Union
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Illkirch Graffenstaden
? - ?
?
Troyes II
?
2023-05-27T16:00:00.000Z
Champigneulles
? - ?
?
Raon l'Etape
?
2023-05-27T16:00:00.000Z
Prix-lès-Mézières
? - ?
?
Thaon
?
2023-05-27T16:00:00.000Z
Nancy II
? - ?
?
Schiltigheim
?
2023-05-27T16:00:00.000Z
Reims Sainte-Anne
? - ?
?
Épernay
?
เคนยาเคนยา : Premier League
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Mathare United
0 - 1
0
KCB
1
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Nzoia Sugar
0 - 1
0
Kariobangi Sharks
1
2023-05-27T12:00:00.000Z
FT
Posta Rangers FC
1 - 2
1
Sofapaka
2
เวียดนามเวียดนาม : V.League 2
2023-05-27T12:15:00.000Z
FT
Pho Hien
4 - 1
4
Long An
1
มาลาวีมาลาวี : Super League
2023-05-27T12:30:00.000Z
FT
MAFCO
2 - 1
2
Extreme
1
2023-05-27T12:30:00.000Z
FT
Be Forward Wanderers
0 - 1
0
Chitipa United
1
2023-05-27T12:30:00.000Z
FT
Ekwendeni Hammers
1 - 1
1
Karonga United
1
ทาจิกิสถานทาจิกิสถาน : Vysshaya Liga
2023-05-27T12:30:00.000Z
FT
Eskhata
2 - 1
2
Khosilot Farkhor
1
2023-05-27T12:30:00.000Z
FT
Regar-TadAZ
0 - 0
0
Fayzkand
0
เนเธอร์แลนด์เนเธอร์แลนด์ : Derde Divisie - Saturday
2023-05-27T12:30:00.000Z
FT
Dovo
0 - 2
0
Ter Leede
2
2023-05-27T12:30:00.000Z
FT
URK
6 - 4
6
SteDoCo
4
2023-05-27T12:30:00.000Z
FT
Rijnvogels
0 - 4
0
Excelsior '31
4
2023-05-27T12:30:00.000Z
FT
DVS 33 Ermelo
4 - 0
4
Hoek
0
2023-05-27T12:30:00.000Z
FT
ACV
4 - 0
4
ASWH
0
2023-05-27T12:30:00.000Z
FT
Harkemase Boys
1 - 2
1
VVOG
2
2023-05-27T12:30:00.000Z
FT
RKAV Volendam
2 - 1
2
Sportlust '46
1
2023-05-27T12:30:00.000Z
FT
Barendrecht
3 - 4
3
GVVV Veenendaal
4
2023-05-27T12:30:00.000Z
FT
Staphorst
1 - 1
1
Sparta Nijkerk
1
โครเอเชียโครเอเชีย : Druga HNL
2023-05-27T12:30:00.000Z
FT
Dugopolje
2 - 0
2
Kustosija
0
1
2023-05-27T15:30:00.000Z
FT
Dubrava Zagreb
1 - 0
1
Croatia Zmijavci
0
0/0.5
2023-05-27T15:30:00.000Z
FT
Vukovar
2 - 0
2
Orijent 1919
0
1
ฝรั่งเศสฝรั่งเศส : National 3 - Group E
2023-05-27T12:30:00.000Z
Dijon II
? - ?
?
Grandvillars
?
2023-05-27T16:00:00.000Z
Quetigny
? - ?
?
Selongey
?
2023-05-27T16:00:00.000Z
Besançon
? - ?
?
Union Cosnoise
?
2023-05-27T16:00:00.000Z
Gueugnon
? - ?
?
Mâcon
?
2023-05-27T16:00:00.000Z
Jura Dolois
? - ?
?
Montceau
?
2023-05-27T16:00:00.000Z
Pontarlier
? - ?
?
Saint-Apollinaire
?
2023-05-27T16:00:00.000Z
Sochaux II
? - ?
?
Morteau Montlebon
?
กรีซกรีซ : Super League 2
2023-05-27T12:45:00.000Z
FT
Kallithea
3 - 0
3
Apollon Smirnis
0
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
Diagoras
4 - 1
4
Panathinaikos II
1
อาร์มีเนียอาร์มีเนีย : First League
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
Syunik
1 - 1
1
Pyunik II
1
ตูนิเซียตูนิเซีย : Ligue Professionnelle 1
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
US Tataouine
0 - 4
0
US Monastirienne
4
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
CS Sfaxien
1 - 1
1
Etoile DU Sahel
1
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Etoile S. Metlaoui
2 - 1
2
Stade Tunisien
1
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Hammam-Sousse
1 - 0
1
CA Bizertin
0
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Slimane
1 - 2
1
EO Sidi Bouzid
2
เบลารุสเบลารุส : Vysshaya Liga
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
Naftan
0 - 1
0
FC Isloch Minsk R.
1
0.5/1
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
FC Energetik-Bgu Minsk
1 - 0
1
Dinamo Brest
0
0
2023-05-27T17:00:00.000Z
FT
FC Minsk
1 - 1
1
Dinamo Minsk
1
1.5
นอร์เวย์นอร์เวย์ : Toppserien
2023-05-27T13:00:00.000Z
Avaldsnes W
? - ?
?
Åsane W
?
2023-05-27T13:00:00.000Z
Arna-Bjørnar W
? - ?
?
Stabæk W
?
2023-05-27T13:00:00.000Z
Lillestrøm
? - ?
?
Lyn W
?
2023-05-27T13:00:00.000Z
Brann W
? - ?
?
Røa
?
2023-05-27T14:45:00.000Z
Vålerenga W
? - ?
?
Rosenborg W
?
ฟินแลนด์ฟินแลนด์ : Ykkonen
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
EIF
3 - 0
3
JJK
0
1
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
KPV-j
1 - 2
1
IF Gnistan
2
0.5
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
JäPS
2 - 0
2
FF Jaro
0
0/0.5
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Turku PS
2 - 1
2
SalPa
1
0.5
ฟินแลนด์ฟินแลนด์ : Kakkonen - Lohko A
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
Futura
1 - 2
1
Atlantis II
2
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
JIPPO
1 - 1
1
PK-35
1
0
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
Reipas
0 - 0
0
Kiffen
0
0.5/1
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
NJS
2 - 0
2
PKKU
0
0
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
PEPO
0 - 3
0
PPJ
3
โปแลนด์โปแลนด์ : I Liga
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
Resovia Rzeszów
1 - 2
1
Nieciecza
2
0.5
2023-05-27T15:30:00.000Z
FT
GKS Katowice
2 - 1
2
Ruch Chorzów
1
0/0.5
2023-05-27T18:00:00.000Z
FT
Chrobry Głogów
1 - 1
1
Górnik Łęczna
1
0
รวันดารวันดา : National Soccer League
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
Mukura
4 - 3
4
Musanze
3
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
Gasogi United
3 - 0
3
Espoir
0
ฟินแลนด์ฟินแลนด์ : Kakkonen - Lohko B
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
EPS
4 - 1
4
Ilves II
1
0.5
ฟินแลนด์ฟินแลนด์ : Kakkonen - Lohko C
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
TP-47
1 - 0
1
Kuopion Elo
0
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
Rops
1 - 2
1
Kraft
2
0.5/1
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
VIFK
0 - 1
0
GBK
1
สวีเดนสวีเดน : Allsvenskan
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
Mjallby AIF
0 - 2
0
Halmstad
2
0.5/1
2023-05-27T15:30:00.000Z
FT
IF Brommapojkarna
1 - 2
1
Sirius
2
0/0.5
ไอซ์แลนด์ไอซ์แลนด์ : Division 1
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
Vestri
0 - 2
0
Grindavik
2
0/0.5
บัลแกเรียบัลแกเรีย : Third League - Southwest
2023-05-27T13:00:00.000Z
Septemvri Simitli
? - ?
?
Chavdar Etropole
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Pirin Razlog
? - ?
?
Levski Rakovski
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Kyustendil
? - ?
?
Bansko
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Vihren
? - ?
?
Marek
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Levski Sofia II
? - ?
?
Pirin Gotse Delchev
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Granit Vladaya
? - ?
?
Botev Ihtiman
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Oborishte
? - ?
?
Slavia Sofia II
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Nadezhda Dobroslavtsi
? - ?
?
CSKA 1948 Sofia III
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Kostinbrod
? - ?
?
Slivnishki geroy
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Rilski Sportist
? - ?
?
Septemvri Sofia II
?
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : 1. Liga Classic - Group 1
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
Portalban / Gletterens
0 - 2
0
Echallens
2
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
La Sarraz-Eclépens
1 - 1
1
Concordia Lausanne
1
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Chênois
3 - 1
3
Meyrin
1
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Terre Sainte
4 - 3
4
Coffrane
3
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Sion II
5 - 0
5
Monthey
0
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
La Chaux-de-Fonds
2 - 0
2
Naters
0
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Martigny Sports
2 - 4
2
Servette II
4
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Vevey Sports
4 - 2
4
Grand-Saconnex
2
บราซิลบราซิล : Mineiro - 2
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
Tupynambás
1 - 2
1
Uniao Trabalhadores
2
2023-05-27T18:00:00.000Z
FT
Ipatinga
0 - 2
0
Itabirito
2
2023-05-27T18:30:00.000Z
FT
Aymorés
2 - 0
2
North Esporte
0
2023-05-27T22:00:00.000Z
FT
Uniao Luziense
1 - 5
1
Tupi
5
อาร์มีเนียอาร์มีเนีย : Premier League
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
Alashkert
3 - 2
3
Banants Yerevan
2
0/0.5
2023-05-27T16:00:00.000Z
FT
Artsakh
2 - 1
2
Ararat-Armenia
1
นอร์เวย์นอร์เวย์ : 2. Division - Group 2
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
Ullern
1 - 1
1
Gjøvik-Lyn
1
0
เติร์กเมนิสถานเติร์กเมนิสถาน : Ýokary Liga
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
Aşgabat
2 - 1
2
Köpetdag Aşgabat
1
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
Energetik
2 - 4
2
Altyn Asyr
4
2023-05-27T13:15:00.000Z
FT
Balkan
2 - 0
2
Merw
0
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Promotion Round
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
Karbach
6 - 1
6
Kaiserslautern II
1
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
OSC Bremerhaven
1 - 1
1
Eimsbütteler TV
1
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Gonsenheim
3 - 0
3
Auersmacher
0
ซิมบับเวซิมบับเว : Premier Soccer League
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
Bulawayo Chiefs
1 - 1
1
Cranborne Bullets
1
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
Black Rhinos
0 - 1
0
Platinum
1
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
Manica Diamonds
0 - 1
0
Yadah
1
UEFA U17 ChampionshipWorld : UEFA U17 Championship
2023-05-27T13:00:00.000Z
FT
โปแลนด์ U17
3 - 2
3
Serbia U17
2
2023-05-27T13:00:00.000Z
PEN
Germany U17
1 - 1
1
สวิตเซอร์แลนด์ U17
1
2023-05-27T18:00:00.000Z
FT
England U17
0 - 1
0
ฝรั่งเศส U17
1
2023-05-27T18:00:00.000Z
FT
Spain U17
3 - 0
3
Republic of Ireland U17
0
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Baden-Württemberg
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
FC Holzhausen
2 - 1
2
SG Sonnenhof Grossaspach
1
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
FC 08 Villingen
4 - 4
4
Mutschelbach
4
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
Freiburger FC
0 - 5
0
Stuttgarter Kickers
5
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
FC Nottingen
5 - 1
5
Reutlingen
1
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
Bissingen
1 - 2
1
Göppinger SV
2
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
CFR Pforzheim
4 - 2
4
Offenburger FV
2
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
Backnang
3 - 1
3
FC Rielasingen-Arlen
1
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
FV Ravensburg
0 - 1
0
Hollenbach
1
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Oberachern
3 - 0
3
Neckarsulmer SU
0
แองโกลาแองโกลา : Girabola
2023-05-27T13:30:00.000Z
CANC
Isaac de Benguela
? - ?
?
Sagrada Esperança
?
2023-05-27T13:30:00.000Z
CANC
Petro de Luanda
? - ?
?
Cuando Cubango
?
สาธารณรัฐประชาธิปไตยคองโกสาธารณรัฐประชาธิปไตยคองโก : Ligue 1
2023-05-27T13:30:00.000Z
CANC
Groupe Bazano
? - ?
?
Maniema Union
?
เนเธอร์แลนด์เนเธอร์แลนด์ : Tweede Divisie
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
Ijsselmeervogels
4 - 3
4
Quick Boys
3
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
Rijnsburgse Boys
3 - 2
3
Noordwijk
2
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
HHC
0 - 3
0
โวเลนดัม II
3
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
AFC Amsterdam
0 - 0
0
Excelsior Maassluis
0
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม II
2 - 1
2
Kozakken Boys
1
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
Katwijk
2 - 1
2
Spakenburg
1
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
TEC
1 - 2
1
SVV Scheveningen
2
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
Koninklijke HFC
1 - 0
1
FC Lisse
0
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
De Treffers
7 - 1
7
OFC Oostzaan
1
อังกฤษอังกฤษ : FA WSL
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
Arsenal W
0 - 2
0
Aston Villa W
2
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
Liverpool W
0 - 1
0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ)
1
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
Manchester City W
3 - 2
3
เอฟเวอร์ตัน (ญ)
2
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
West Ham W
2 - 2
2
Tottenham Hotspur W
2
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
Brighton W
0 - 1
0
Leicester City WFC
1
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
Reading W
0 - 3
0
Chelsea W
3
อาเซอร์ไบจานอาเซอร์ไบจาน : Premyer Liqa
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
Qabala
1 - 1
1
Kapaz
1
0.5/1
2023-05-27T13:30:00.000Z
FT
Sumqayıt
0 - 3
0
Zira
3
0.5/1
2023-05-27T16:00:00.000Z
FT
Səbail
1 - 0
1
Keshla FC
0
ออสเตรียออสเตรีย : Landesliga - Vorarlbergliga
2023-05-27T14:00:00.000Z
Alberschwende
? - ?
?
Koblach
?
2023-05-27T14:00:00.000Z
Nenzing
? - ?
?
Andelsbuch
?
2023-05-27T14:00:00.000Z
Lustenau
? - ?
?
Hörbranz
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Ludesch
? - ?
?
Hittisau
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Fussach
? - ?
?
Brederis
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Lochau
? - ?
?
Bizau
?
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : 2. Liga Interregional - Group 2
2023-05-27T14:00:00.000Z
Matran
? - ?
?
Tavannes / Tramelan
?
2023-05-27T14:00:00.000Z
Muri-Gümligen
? - ?
?
Erguël
?
2023-05-27T14:00:00.000Z
Spiez
? - ?
?
La Tour / Le Pâquier
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Ajoie-Monterri
? - ?
?
Prishtina Bern
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Romontois
? - ?
?
Düdingen
?
2023-05-27T16:00:00.000Z
Courtételle
? - ?
?
Lausanne Sport II
?
2023-05-27T16:30:00.000Z
CANC
Besa Biel/Bienne
? - ?
?
Fribourg
?
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : 2. Liga Interregional - Group 5
2023-05-27T14:00:00.000Z
Rapperswil-Jona II
? - ?
?
Adliswil
?
2023-05-27T14:00:00.000Z
Chur 97
? - ?
?
Lachen / Altendorf
?
2023-05-27T14:00:00.000Z
Balzers
? - ?
?
SV Schaffhausen
?
2023-05-27T14:00:00.000Z
Thalwil
? - ?
?
Wil II
?
2023-05-27T14:30:00.000Z
Dardania St. Gallen
? - ?
?
Rorschach
?
2023-05-27T15:30:00.000Z
Bazenheid
? - ?
?
Frauenfeld
?
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : 2. Liga Interregional - Group 1
2023-05-27T14:00:00.000Z
Olympique de Genève
? - ?
?
Printse-Nendaz
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Echichens
? - ?
?
Collex-Bossy
?
2023-05-27T15:30:00.000Z
CANC
Thierrens
? - ?
?
UGS
?
2023-05-27T15:30:00.000Z
Veyrier Sports
? - ?
?
Italien
?
2023-05-27T16:00:00.000Z
Yverdon Sport II
? - ?
?
Plan-les-Ouates
?
2023-05-27T17:00:00.000Z
Amical Saint-Prex
? - ?
?
Signal
?
อียิปต์อียิปต์ : Second League - Group B
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Tersana
1 - 1
1
AL Nasr SC
1
รัสเซียรัสเซีย : Football National League
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Volgar Astrakhan
0 - 3
0
Krasnodar 2
3
1
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Urozhay
0 - 2
0
Enisey
2
0
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Volga Ulyanovsk
0 - 1
0
Rodina Moskva
1
0/0.5
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Shinnik Yaroslavl
1 - 0
1
Ska-khabarovsk
0
0/0.5
2023-05-27T14:30:00.000Z
FT
FK Neftekhimik
2 - 0
2
FC UFA
0
0
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Rubin
2 - 0
2
Makhachkala
0
1
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Arsenal Tula
0 - 1
0
KAMAZ
1
0.5
2023-05-27T16:00:00.000Z
FT
Veles
1 - 2
1
Akron
2
0/0.5
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : 1. Liga Classic - Group 2
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Black Stars
3 - 2
3
Rotkreuz
2
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
FC Wohlen
3 - 1
3
Langenthal
1
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Schötz
3 - 0
3
Köniz
0
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Muri
1 - 7
1
Münsingen
7
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Concordia Basel
2 - 2
2
Solothurn
2
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Emmenbrücke
3 - 3
3
Neuchâtel Xamax II
3
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : 1. Liga Promotion
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
SC Kriens
4 - 2
4
Young Boys II
2
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Biel-Bienne
1 - 3
1
Basel II
3
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Baden
4 - 0
4
Cham
0
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
YF Juventus
4 - 1
4
St. Gallen II
1
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Étoile Carouge
6 - 0
6
Luzern II
0
2023-05-27T14:00:00.000Z
CANC
Breitenrain
? - ?
?
FC Chiasso
?
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Bulle
1 - 3
1
Stade Nyonnais
3
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Bavois
1 - 3
1
Rapperswil
3
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Brühl
2 - 1
2
Zürich II
1
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : 1. Liga Classic - Group 3
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Freienbach
1 - 1
1
Lugano II
1
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Tuggen
0 - 3
0
Grasshopper II
3
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Gossau
1 - 2
1
Kosova
2
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Paradiso
1 - 3
1
Linth
3
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Kreuzlingen
0 - 1
0
Winterthur II
1
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Uzwil
2 - 0
2
Eschen / Mauren
0
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Weesen
1 - 3
1
Taverne
3
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Höngg
2 - 1
2
Wettswil-Bonstetten
1
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : 2. Liga Interregional - Group 3
2023-05-27T14:00:00.000Z
Old Boys
? - ?
?
Schöftland
?
2023-05-27T14:00:00.000Z
Dietikon
? - ?
?
Liestal
?
2023-05-27T14:00:00.000Z
Mutschellen
? - ?
?
Muttenz
?
2023-05-27T14:00:00.000Z
Red Star Zürich
? - ?
?
Bubendorf
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Unterstrass
? - ?
?
FC Windisch
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Pratteln
? - ?
?
Grenchen
?
ลิทัวเนียลิทัวเนีย : A Lyga
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Šiauliai
2 - 0
2
Dainava
0
0.5/1
2023-05-27T16:00:00.000Z
FT
FK Trakai
0 - 4
0
Hegelmann Litauen
4
เอสโตเนียเอสโตเนีย : Meistriliiga
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Tammeka
0 - 0
0
Kuressaare
0
0/0.5
2023-05-27T16:30:00.000Z
FT
Flora Tallinn
3 - 0
3
Tallinna Kalev
0
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : 2. Liga Interregional - Group 4
2023-05-27T14:00:00.000Z
Kickers Luzern
? - ?
?
Mendrisio
?
2023-05-27T14:30:00.000Z
Sursee
? - ?
?
Collina d'Oro
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Perlen-Buchrain
? - ?
?
Gambarogno - Contone
?
2023-05-27T16:00:00.000Z
Emmen
? - ?
?
Brunnen
?
2023-05-27T16:00:00.000Z
Buochs
? - ?
?
Hergiswil
?
2023-05-27T16:00:00.000Z
Ibach
? - ?
?
Eschenbach
?
2023-05-27T18:00:00.000Z
Cham II
? - ?
?
Ascona
?
ฝรั่งเศสฝรั่งเศส : National 3 - Group I
2023-05-27T14:00:00.000Z
Feignies-Aulnoye
? - ?
?
Croix Football IC
?
2023-05-27T16:00:00.000Z
Amiens SC II
? - ?
?
Longueau
?
2023-05-27T16:00:00.000Z
Lille II
? - ?
?
Lambresienne
?
2023-05-27T16:00:00.000Z
Valenciennes II
? - ?
?
Compiègne
?
2023-05-27T16:00:00.000Z
Chantilly
? - ?
?
Lens II
?
2023-05-27T16:00:00.000Z
Vimy
? - ?
?
Amiens AC
?
2023-05-27T16:00:00.000Z
Olympique Marcquois
? - ?
?
US Maubeuge
?
อาร์เจนตินาอาร์เจนตินา : Reserve League
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Racing Club Res.
2 - 1
2
Defensa y Justicia Res.
1
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Lanús Res.
1 - 0
1
Independiente Res.
0
2023-05-27T15:30:00.000Z
FT
River Plate Res.
1 - 4
1
Vélez Sársfield Res.
4
2023-05-27T17:00:00.000Z
FT
San Lorenzo Res.
1 - 0
1
Barracas Central Res.
0
ออสเตรียออสเตรีย : Landesliga - Wien
2023-05-27T14:00:00.000Z
Stadlau
? - ?
?
Austria XIII
?
เช็กเช็ก : Czech Liga
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
สลาเวีย ปราก
4 - 0
4
สโลวัชโก้
0
1.5/2
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Sparta Praha
0 - 1
0
Plzen
1
0.5/1
2023-05-27T14:00:00.000Z
FT
Bohemians 1905
0 - 1
0
Sigma Olomouc
1
0.5
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : Nationalliga A Women
2023-05-27T14:00:00.000Z
Zürich W
? - ?
?
Grasshopper W
?
2023-05-27T14:30:00.000Z
AET
Young Boys W
3 - 2
3
Aarau
2
2023-05-27T16:00:00.000Z
FT
Basel W
0 - 1
0
Luzern W
1
2023-05-27T18:15:00.000Z
Servette Chênois W
? - ?
?
St. Gallen W
?
สเปนสเปน : Segunda Division
2023-05-27T14:15:00.000Z
FT
เอฟซี อันดอร์รา
4 - 3
4
Villarreal II
3
0.5/1
2023-05-27T14:15:00.000Z
FT
บูร์โกส
0 - 1
0
ลูโก้
1
1
2023-05-27T16:30:00.000Z
FT
มาลาก้า
1 - 1
1
Ibiza
1
1
2023-05-27T16:30:00.000Z
FT
Albacete
2 - 1
2
มิรันเดส
1
0.5/1
2023-05-27T19:00:00.000Z
FT
กรานาดา
2 - 0
2
เลกาเนส
0
1/1.5
2023-05-27T19:00:00.000Z
FT
ลาส พัลมาส
0 - 0
0
เดปอร์ติโบ อลาเบส
0
0.5
2023-05-27T19:00:00.000Z
FT
อวยส์ก้า
0 - 1
0
เออิบาร์
1
0/0.5
2023-05-27T19:00:00.000Z
FT
เลบันเต อูเด
2 - 1
2
เรอัล โอเบียโด้
1
1/1.5
หมู่เกาะแฟโรหมู่เกาะแฟโร : 1. Deild
2023-05-27T14:30:00.000Z
FT
KÍ II
2 - 0
2
Hoyvík
0
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Víkingur II
4 - 1
4
HB II
1
2023-05-27T16:30:00.000Z
PST
Skála
? - ?
?
B71
?
2023-05-27T18:15:00.000Z
FT
B68 II
0 - 3
0
NSI Runavik
3
ออสเตรียออสเตรีย : Regionalliga - Ost
2023-05-27T14:30:00.000Z
FT
Leobendorf
2 - 1
2
Wiener Viktoria
1
2023-05-27T15:30:00.000Z
FT
Stripfing
3 - 1
3
Krems
1
โครเอเชียโครเอเชีย : 3. HNL - Istok
2023-05-27T14:30:00.000Z
Cres
? - ?
?
Rudar Labin
?
2023-05-27T15:30:00.000Z
Krk
? - ?
?
Medulin
?
2023-05-27T15:30:00.000Z
Naprijed Hreljin
? - ?
?
Pazinka
?
2023-05-27T15:30:00.000Z
Crikvenica
? - ?
?
Vinodol
?
2023-05-27T15:30:00.000Z
Pomorac
? - ?
?
Kraljevica
?
2023-05-27T15:30:00.000Z
Buje
? - ?
?
Nehaj
?
ออสเตรียออสเตรีย : Landesliga - Niederosterreich
2023-05-27T14:30:00.000Z
Ardagger
? - ?
?
Retz
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Gloggnitz
? - ?
?
Spratzern
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
St. Pölten II
? - ?
?
Langenrohr
?
โครเอเชียโครเอเชีย : Prva HNL
2023-05-27T14:30:00.000Z
FT
Istra 1961
1 - 1
1
NK Slaven Belupo
1
0.5/1
2023-05-27T17:00:00.000Z
FT
NK Osijek
1 - 1
1
HNK Rijeka
1
0/0.5
โรมาเนียโรมาเนีย : Liga III - Play-offs
2023-05-27T14:30:00.000Z
FT
Tunari
4 - 0
4
FCV Farul Constanţa II
0
2023-05-27T14:30:00.000Z
FT
Corvinul Hunedoara
2 - 1
2
Gloria Bistriţa
1
ออสเตรียออสเตรีย : Landesliga - Oberosterreich
2023-05-27T15:00:00.000Z
Bad Ischl
? - ?
?
Pregarten
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
CANC
Wohnbau Dietach
? - ?
?
Stadl-Paura
?
ออสเตรียออสเตรีย : Landesliga - Karnten
2023-05-27T15:00:00.000Z
Austria Klagenfurt II
? - ?
?
Spittal
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Gmünd
? - ?
?
Köttmannsdorf
?
สโลวาเกียสโลวาเกีย : 3. liga - West
2023-05-27T15:00:00.000Z
Hamsik Academy
? - ?
?
Malženice
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
CANC
Vrakuňa
? - ?
?
Kalná nad Hronom
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Nové Mesto nad Váhom
? - ?
?
Veľké Ludince
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Sereď
? - ?
?
Jednota Bánová
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Častkovce
? - ?
?
Inter Bratislava
?
กานากานา : Premier League
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Tamale City
1 - 0
1
Samartex
0
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Aduana Stars
0 - 1
0
Dreams
1
อุซเบกิสถานอุซเบกิสถาน : Super League
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Andijan
2 - 1
2
Turan
1
0/0.5
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Metalourg
1 - 1
1
Bunyodkor
1
0/0.5
โปแลนด์โปแลนด์ : II Liga - East
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Pogoń Siedlce
0 - 1
0
Radunia Stężyca
1
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Motor Lublin
2 - 0
2
Zagłębie Lubin II
0
2023-05-27T16:00:00.000Z
FT
Olimpia Elbląg
3 - 2
3
Garbarnia Kraków
2
2023-05-27T18:30:00.000Z
FT
Znicz Pruszków
1 - 0
1
Wisła Puławy
0
เซอร์เบียเซอร์เบีย : Srpska Liga - Belgrade
2023-05-27T15:00:00.000Z
Torlak
? - ?
?
Zvezdara
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Radnički Obrenovac
? - ?
?
Borac Lazarevac
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Jedinstvo Su
? - ?
?
BASK
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Zemun
? - ?
?
Sindjelic Beograd
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Studentski Grad
? - ?
?
OFK Beograd
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
BSK Borca
? - ?
?
Buducnost Dobanovci
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Brodarac
? - ?
?
Teleoptik
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Prva Iskra
? - ?
?
Stepojevac Vaga
?
เบนินเบนิน : Championnat National
2023-05-27T15:00:00.000Z
Dadjè
? - ?
?
Ayema
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Coton Sport Ouidah
? - ?
?
Buffles
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Tukunnin
? - ?
?
Requins
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
AS Cotonou
? - ?
?
Damissa
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
JAK
? - ?
?
Dynamo Abomey
?
โอมานโอมาน : Professional League
2023-05-27T15:00:00.000Z
Al-Nahda
? - ?
?
Al Ittehad
?
สโลวาเกียสโลวาเกีย : 3. liga - East
2023-05-27T15:00:00.000Z
Vranov nad Topľou
? - ?
?
Snina
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Lipany
? - ?
?
Partizán Bardejov
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Novohrad Lučenec
? - ?
?
Spišská Nová Ves
?
เซอร์เบียเซอร์เบีย : Srpska Liga - West
2023-05-27T15:00:00.000Z
Tutin
? - ?
?
Semendrija 1924
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Budučnost Krušik
? - ?
?
Sloga Požega
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Mladi Radnik
? - ?
?
Budućnost Arilje
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Mačva 1929
? - ?
?
Radjevac Krupanj
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Borac Cacak
? - ?
?
Mihajlovac
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Sloga Kraljevo
? - ?
?
Sloga Bajina Bašta
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
FAP
? - ?
?
Takovo
?
บัลแกเรียบัลแกเรีย : Third League - Southeast
2023-05-27T15:00:00.000Z
Chernomorets 1919 Burgas
? - ?
?
Dimitrovgrad
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Nesebar
? - ?
?
Levski Karlovo
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Rozova dolina
? - ?
?
Lokomotiv Plovdiv II
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Gigant Saedinenie
? - ?
?
Yambol 1915
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Karnobat
? - ?
?
Borislav 2009
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Sokol Markovo
? - ?
?
Asenovets
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Zagorets
? - ?
?
Rodopa Smolyan
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Vereya Stara Zagora
? - ?
?
Atletik Kuklen
?
บัลแกเรียบัลแกเรีย : Third League - Northwest
2023-05-27T15:00:00.000Z
Akademik Svishtov
? - ?
?
OFK Levski
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Drenovets
? - ?
?
Lokomotiv Dryanovo
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Yantra Polski Trambesh
? - ?
?
Lokomotiv G. Oryahovitsa
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Juventus Malchika
? - ?
?
Sevlievo
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Pavlikeni
? - ?
?
Etar VT II
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Boruna Tsareva livada
? - ?
?
Bdin
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Partizan
? - ?
?
Vihar Slavyanovo
?
เซอร์เบียเซอร์เบีย : Srpska Liga - Vojvodina
2023-05-27T15:00:00.000Z
CANC
Omladinac NB
? - ?
?
Radnički Sombor
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Backa
? - ?
?
Naftagas
?
2023-05-27T15:00:00.000Z
Jedinstvo Stara Pazova
? - ?
?
Tekstilac Odžaci
?
เซอร์เบียเซอร์เบีย : Super Liga
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Kolubara
2 - 1
2
Radnicki NIS
1
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Napredak
0 - 1
0
Javor
1
0
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Mladost Lucani
2 - 1
2
Mladost Novi Sad
1
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
FK Spartak Zdrepceva KRV
2 - 2
2
Radnik Surdulica
2
2023-05-27T17:00:00.000Z
FT
ปาร์ติซาน เบลเกรด
2 - 1
2
FK Vozdovac
1
2
ออสเตรียออสเตรีย : Tipp3 Bundesliga
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
TSV Hartberg
2 - 0
2
Ried
0
0.5
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
SCR Altach
1 - 1
1
Austria Lustenau
1
0/0.5
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Wolfsberger AC
2 - 0
2
WSG Wattens
0
0.5
เช็กเช็ก : 3. liga - MSFL
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Blansko
2 - 2
2
Frýdlant
2
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Vrchovina
2 - 3
2
Hanácká
3
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Uherský Brod
3 - 1
3
Hodonín
1
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Frýdek-Místek
0 - 0
0
Vítkovice
0
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Hlučín
2 - 0
2
Velké Meziříčí
0
2023-05-27T15:30:00.000Z
FT
Hranice
0 - 1
0
Slovan Rosice
1
เช็กเช็ก : 4. liga - Divizie D
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Sokol Tasovice
6 - 4
6
Břeclav
4
กินีกินี : Ligue 1
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Flamme Olympique
3 - 0
3
Séquence
0
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Satellite
0 - 3
0
Wakirya
3
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Milo
3 - 0
3
Fello Star
0
สเปนสเปน : Segunda División RFEF - Play-offs
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Ourense CF
0 - 1
0
Beasain
1
2023-05-27T16:30:00.000Z
FT
Navalcarnero
2 - 0
2
Manresa
0
2023-05-27T17:00:00.000Z
FT
Valencia II
0 - 1
0
Cacereño
1
2023-05-27T18:00:00.000Z
FT
Real Avilés
3 - 0
3
Gernika
0
2023-05-27T18:00:00.000Z
FT
CD Coria
1 - 1
1
Real Zaragoza II
1
2023-05-27T18:15:00.000Z
FT
Tarazona
2 - 0
2
Compostela
0
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Promotion Play-offs
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
Villalbés
1 - 1
1
La Calzada
1
2023-05-27T16:00:00.000Z
FT
Ejea
1 - 1
1
Penya Independent
1
2023-05-27T16:00:00.000Z
FT
Illescas
1 - 0
1
Vimenor
0
2023-05-27T17:00:00.000Z
FT
Azuaga
1 - 2
1
Torrent
2
ตูนิเซียตูนิเซีย : Ligue 2
2023-05-27T15:00:00.000Z
FT
M'saken
0 - 1
0
Sporting Ben Arous
1