รายการ ผลบอลย้อนหลัง ผลบอลเมื่อคืน โปรแกรมบอลเมื่อคืนนี้ ตารางบอลเมื่อคืน ตารางผลบอลเมื่อคืน อัปเดททุกวันในช่วงเวลา 7.00 น
ผลบอล 18 พฤศจิกายน 2566
เวลา
 
เจ้าบ้าน
ผล
ผลเจ้าบ้าน
ทีมเยือน
ผลทีมเยือน
ราคา
อังกฤษอังกฤษ : ลีกวัน อังกฤษ
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
แบล็กพูล
4 - 0
4
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
0
1
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
สตีฟเนจ
1 - 0
1
ลินคอล์น ซิตี้
0
0.5/1
อังกฤษอังกฤษ : ลีกทู อังกฤษ
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
นอตส์เคาน์ตี
4 - 2
4
แบร๊ดฟอร์ด ซิตี้
2
0.5/1
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
2 - 0
2
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
0
1/1.5
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
2 - 2
2
กริมสบี้
2
0/0.5
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
จิลลิ่งแฮม
3 - 1
3
ซอลฟอร์ดซิตี
1
0.5
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี
2 - 0
2
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
0
1/1.5
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
ซัตตัน ยูไนเต็ด
1 - 1
1
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
1
0/0.5
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
บาร์โรว์
1 - 0
1
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
0
0.5
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
ฮาร์โรเกต ทาวน์
1 - 1
1
สวินดอน ทาวน์
1
0.5
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
2 - 0
2
เร็กซ์แฮม
0
0.5
อิตาลีอิตาลี : เซเรียซี
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Arzignano Valchiampo
1 - 1
1
เรนาเต้
1
0
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Legnago Salus
1 - 0
1
วิเชนซ่า
0
0.5
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
โปร ปาเทรีย
1 - 1
1
Fiorenzuola
1
0.5
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
อเลสซานเดรีย
1 - 2
1
Giana Erminio
2
0
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
วีร์ตุส เวโรน่า
0 - 2
0
Lumezzane
2
0/0.5
2023-11-18T15:15:00.000Z
FT
Pro Sesto
2 - 0
2
อัลบิโนเลฟเฟ่
0
0
อังกฤษอังกฤษ : เนชันนัลลีก อังกฤษ
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
ดอร์คกิ้ง วันเดอเรอร์ส
2 - 1
2
บอร์แฮม วู๊ด
1
0.5
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
อีสต์ลีห์
2 - 1
2
อัลทริงแคม
1
0/0.5
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
บาร์เน็ต
0 - 2
0
Gateshead
2
0/0.5
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
บรอมลี่ย์
1 - 0
1
AFC Fylde
0
0.5
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Ebbsfleet United
0 - 4
0
Oxford City
4
0.5
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
โซลิฮัลล์ มอร์
1 - 2
1
ไมย์เดนเฮด
2
0.5
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
วอคกิ้ง
0 - 1
0
โอลดัมแอทเลติก
1
0/0.5
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
เซาธ์เอ็นด์
2 - 1
2
เชสเตอร์ฟิลด์
1
0.5
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
1 - 0
1
วีลด์สโตน
0
0/0.5
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
York
1 - 3
1
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
3
0/0.5
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
โรชเดล
2 - 1
2
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
1
0.5
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Kidderminster Harriers
0 - 1
0
ดาเกแนม แอนด์ เรดบริดจ์
1
0/0.5
ฝรั่งเศสฝรั่งเศส : กุปเดอฟร็องส์
2023-11-18T03:30:00.000Z
FT
Hienghène Sport
0 - 4
0
Thionville Lusitanos
4
2023-11-18T12:45:00.000Z
FT
Bourg-en-bresse 01
0 - 3
0
แซ็งเตเตียน
3
2023-11-18T12:45:00.000Z
FT
Chateauroux
2 - 1
2
RED Star FC 93
1
2023-11-18T12:45:00.000Z
FT
Epinal
2 - 1
2
ทรัวส์
1
2023-11-18T13:00:00.000Z
PEN
Villejuif
2 - 2
2
ปารีส
2
2023-11-18T13:00:00.000Z
PEN
Chaponnay-Marennes
0 - 0
0
Hyères
0
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Provin
0 - 5
0
Laval
5
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Gallia Uchaud
0 - 4
0
Orleans
4
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Entente Itancourt-Neu.
3 - 2
3
Croix Football IC
2
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Bondues
0 - 1
0
Feignies-Aulnoye
1
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Hombourg-Haut
0 - 3
0
อาเมียงส์ แอสเซ
3
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Houilles
0 - 2
0
อองเช่ร์
2
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Lyon Duchere
4 - 1
4
บาสเตีย
1
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Hauts Lyonnais
2 - 0
2
Neuville
0
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Chaumont
0 - 1
0
ดันเคิร์ก
1
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Saint-Meziery
1 - 0
1
Pirae
0
2023-11-18T13:30:00.000Z
FT
Doullens
0 - 6
0
ดิฌง
6
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
Coulaines
2 - 1
2
Cholet
1
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
Olympique d'Alès
6 - 1
6
Rosador
1
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
Liffré
0 - 3
0
Rodez
3
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
Haguenau
0 - 2
0
วาล็องเซียนส์
2
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Plessis Robinson 92
2 - 1
2
Brissac
1
2023-11-18T15:00:00.000Z
PEN
Thonon Évian
2 - 2
2
Aubagne
2
2023-11-18T16:00:00.000Z
FT
Velay
1 - 3
1
Martigues
3
2023-11-18T16:00:00.000Z
FT
Loon-Plage
0 - 3
0
ก็อง
3
2023-11-18T16:00:00.000Z
FT
Fos
1 - 2
1
Annecy
2
2023-11-18T16:00:00.000Z
FT
Sarre Union
1 - 0
1
APM Metz
0
2023-11-18T16:00:00.000Z
PEN
Limonest
0 - 0
0
Domerat
0
2023-11-18T16:00:00.000Z
FT
Union Cosnoise
1 - 0
1
Chantilly
0
2023-11-18T17:00:00.000Z
FT
RC Calais
2 - 1
2
Longueau
1
2023-11-18T17:00:00.000Z
St-Aubin Guérande
? - ?
?
Revel
?
2023-11-18T17:00:00.000Z
FT
Pontivy GSI
2 - 0
2
Plougastel
0
2023-11-18T17:00:00.000Z
PEN
Le Pays du Valois
0 - 0
0
โอแซร์
0
2023-11-18T17:00:00.000Z
FT
Chambéry
1 - 0
1
Volvic
0
2023-11-18T17:00:00.000Z
FT
Mâcon
1 - 2
1
Louhans-Cuiseaux
2
2023-11-18T17:00:00.000Z
FT
Roche Saint-Genest
1 - 2
1
Saint-Priest
2
2023-11-18T17:00:00.000Z
FT
AG Caennaise
2 - 1
2
Drapeau Fougères
1
2023-11-18T17:00:00.000Z
PEN
Saint-Malo
2 - 2
2
แก็งก็อง
2
2023-11-18T17:00:00.000Z
FT
Cannes
2 - 1
2
Bourgoin-Jallieu
1
2023-11-18T17:00:00.000Z
FT
Dinan Léhon
3 - 1
3
TA Rennes
1
2023-11-18T17:00:00.000Z
PEN
Stade Plabennec
1 - 1
1
Challans
1
2023-11-18T17:00:00.000Z
FT
Poitiers
0 - 3
0
Castanet
3
2023-11-18T17:00:00.000Z
FT
Colmar
0 - 1
0
Pontarlier
1
2023-11-18T17:00:00.000Z
FT
Blagnac
1 - 0
1
Bayonne
0
2023-11-18T17:30:00.000Z
FT
France Aizenay
1 - 2
1
Libourne
2
2023-11-18T17:30:00.000Z
FT
Montdidier
0 - 4
0
เกอวิลลี่
4
2023-11-18T17:30:00.000Z
FT
Mulhouse
2 - 1
2
Jura Dolois
1
2023-11-18T17:30:00.000Z
FT
Vierzon FC
0 - 1
0
Angoulême
1
2023-11-18T18:00:00.000Z
FT
Chauray
0 - 1
0
PAU
1
2023-11-18T18:00:00.000Z
PEN
Saint-Omer
1 - 1
1
Saint-Denis
1
2023-11-18T18:00:00.000Z
FT
Bassin d'Arcachon Sud
2 - 1
2
Saumur
1
2023-11-18T19:00:00.000Z
FT
Montlouis
0 - 4
0
Bergerac
4
อังกฤษอังกฤษ : ฟุตบอล ลีก โทรฟี อังกฤษ
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
1 - 0
1
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
0
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนแอฟริกาWorld : ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนแอฟริกา
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
แอฟริกาใต้
2 - 1
2
เบนิน
1
0.5/1
2023-11-18T16:00:00.000Z
FT
ไนเจอร์
0 - 1
0
แทนซาเนีย
1
0/0.5
2023-11-18T19:00:00.000Z
FT
เซเนกัล
4 - 0
4
ซูดานใต้
0
อังกฤษอังกฤษ : เอฟเอ โทรฟี่ อังกฤษ
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Cray Valley PM
1 - 5
1
Hampton & Richmond
5
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Whitehawk
3 - 1
3
Lewes
1
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Bracknell Town
0 - 3
0
Horsham
3
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Chorley
1 - 0
1
Scarborough Athletic
0
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Curzon Ashton
2 - 0
2
Matlock Town
0
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Southport
4 - 0
4
South Shields
0
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Farsley Celtic FC
2 - 4
2
Radcliffe
4
2023-11-18T15:00:00.000Z
PEN
Nantwich Town
0 - 0
0
Chester
0
2023-11-18T15:00:00.000Z
PEN
Stafford Rangers
0 - 0
0
Brackley Town
0
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Spennymoor Town
1 - 3
1
Mickleover Sports
3
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Warrington Town
1 - 3
1
Blyth Spartans
3
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Gloucester City
3 - 0
3
Braintree
0
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Buxton
1 - 3
1
City of Liverpool
3
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Alfreton Town
2 - 4
2
Macclesfield
4
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Bishop's Stortford
3 - 1
3
St Albans City
1
2023-11-18T15:00:00.000Z
PEN
Coalville Town
1 - 1
1
Boston United
1
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Harborough Town
0 - 2
0
Chelmsford City
2
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
คันธอร์ป ยูไนเต็ด
2 - 0
2
Darlington 1883
0
2023-11-18T15:00:00.000Z
PEN
Frome Town
2 - 2
2
Worthing
2
2023-11-18T15:00:00.000Z
PEN
โดเวอร์ แอทเลติก
4 - 4
4
เวย์มัธ
4
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Aveley
2 - 1
2
St Ives Town
1
2023-11-18T15:00:00.000Z
PEN
Hemel Hempstead Town
1 - 1
1
Walsall Wood
1
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Stourbridge
2 - 1
2
คิงส์ลินน์ ทาวน์
1
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Banbury United
2 - 4
2
Nuneaton Town
4
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Hungerford Town
2 - 0
2
Truro City
0
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Hendon
2 - 0
2
Eastbourne Borough
0
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Billericay Town
3 - 1
3
Tamworth
1
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Hereford
4 - 1
4
Redbridge
1
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Dartford
0 - 1
0
Maidstone Utd
1
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Slough Town
2 - 1
2
Farnborough
1
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Weston-super-Mare
4 - 1
4
Cray Wanderers
1
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Redditch United
2 - 1
2
Rushall Olympic
1
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Bath City
1 - 0
1
Beaconsfield Town
0
2023-11-18T15:00:00.000Z
PEN
Chippenham Town
1 - 1
1
Basingstoke Town
1
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
ทอร์ควีย์
2 - 1
2
เยโอวิล ทาวน์
1
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
AFC Totton
2 - 1
2
Havant & Wville
1
2023-11-18T15:00:00.000Z
PEN
Hythe Town
0 - 0
0
Tonbridge Angels
0
ฟุตบอลกระชับมิตรWorld : ฟุตบอลกระชับมิตร
2023-11-18T19:45:00.000Z
FT
เยอรมนี
2 - 3
2
ตุรกี
3
1/1.5
ยูเครนยูเครน : Druha Liga - Group A
2023-11-18T00:00:00.000Z
CANC
Rukh Vynnyky II
? - ?
?
VAST
?
2023-11-18T10:15:00.000Z
FT
Druzhba
2 - 0
2
Trostianets
0
2023-11-18T10:30:00.000Z
FT
Real Pharm
2 - 1
2
Kremin' II
1
2023-11-18T10:45:00.000Z
FT
Metalurh Zaporizhya II
1 - 3
1
Lokomotiv Kyiv
3
2023-11-18T11:00:00.000Z
FT
UCSA
2 - 1
2
Chayka
1
เม็กซิโกเม็กซิโก : Liga Premier Serie A
2023-11-18T00:00:00.000Z
FT
Tecos
2 - 1
2
Real Apodaca
1
2023-11-18T17:00:00.000Z
FT
Leones Negros
0 - 0
0
Cimarrones de Sonora II
0
2023-11-18T18:00:00.000Z
FT
San Juan de Aragón
2 - 3
2
Pioneros de Cancún
3
2023-11-18T22:00:00.000Z
FT
Gavilanes FC Matamoros
0 - 1
0
Orgullo Reynosa
1
2023-11-18T22:00:00.000Z
FT
Tritons Vallarta
1 - 2
1
Atlético Saltillo
2
2023-11-18T22:00:00.000Z
FT
Colima
4 - 1
4
Calor de San Pedro
1
2023-11-18T23:00:00.000Z
FT
Tapachula
0 - 2
0
Petroleros de Salamanca
2
2023-11-18T23:00:00.000Z
FT
Escorpiones
0 - 3
0
Irapuato
3
เปรูเปรู : Copa Perú
2023-11-18T00:00:00.000Z
CANC
San Marcos
? - ?
?
Defensor Porvenir
?
2023-11-18T00:00:00.000Z
CANC
Deportiva Agropecuaria
? - ?
?
Sport Cáceres
?
2023-11-18T00:00:00.000Z
CANC
Diablos Rojos Juliaca
? - ?
?
Juan Pablo II College
?
2023-11-18T16:00:00.000Z
Miguel Grau
? - ?
?
Ecosem Pasco
?
2023-11-18T16:00:00.000Z
CANC
Sport Cáceres
? - ?
?
Deportiva Agropecuaria
?
กือราเซากือราเซา : Curaçao Sekshon Pagá
2023-11-18T00:00:00.000Z
FT
UNDEBA
0 - 3
0
Victory Boys
3
2023-11-18T23:00:00.000Z
Inter Willemstad
? - ?
?
Jong Colombia
?
Friendlies ClubsWorld : Friendlies Clubs
2023-11-18T00:00:00.000Z
Independ. Rivadavia
? - ?
?
River Plate
?
2023-11-18T09:00:00.000Z
FT
Botev Plovdiv
4 - 0
4
Maritsa Plovdiv
0
2023-11-18T10:00:00.000Z
FT
HNK Gorica
5 - 1
5
Radomlje
1
2023-11-18T11:00:00.000Z
เบรสชา
? - ?
?
Bellinzona
?
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
CSKA 1948 Sofia II
1 - 0
1
Levski Krumovgrad
0
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Konyaspor
1 - 1
1
Serik Belediyespor
1
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Cherno More Varna
4 - 5
4
Dobrudzha
5
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
เวเนเซีย
4 - 0
4
Koper
0
2023-11-18T14:30:00.000Z
FT
Dinamo Moscow
2 - 1
2
2Drots
1
2023-11-18T17:00:00.000Z
Neftchi
? - ?
?
เซนิตเซนต์ปีเตอส์เบิร์ก
?
2023-11-18T18:00:00.000Z
Floriana
? - ?
?
Msida St. Joseph
?
กัวเดอลุปกัวเดอลุป : Division d'Honneur
2023-11-18T00:30:00.000Z
CERFA
? - ?
?
Etoile de Morne-à-l'Eau
?
2023-11-18T19:30:00.000Z
Gosier
? - ?
?
USBM
?
2023-11-18T19:30:00.000Z
Cambrefort
? - ?
?
Phare du Canal
?
บราซิลบราซิล : Serie B
2023-11-18T00:30:00.000Z
FT
Londrina
0 - 1
0
Novorizontino
1
1
2023-11-18T20:00:00.000Z
FT
Mirassol
4 - 1
4
Atletico Goianiense
1
0/0.5
2023-11-18T20:00:00.000Z
FT
Criciuma
3 - 0
3
Botafogo SP
0
1
2023-11-18T20:00:00.000Z
FT
Vitoria
1 - 0
1
สปอร์ต เรซิเฟ่
0
0
2023-11-18T20:00:00.000Z
FT
Juventude
0 - 0
0
Ponte Preta
0
1
2023-11-18T20:00:00.000Z
FT
Vila Nova
3 - 1
3
Ceara
1
0.5/1
โคลอมเบียโคลอมเบีย : Primera B
2023-11-18T00:30:00.000Z
FT
Fortaleza FC
2 - 0
2
Cucuta
0
0.5/1
นิวซีแลนด์นิวซีแลนด์ : National League - National
2023-11-18T01:00:00.000Z
FT
Auckland United
3 - 3
3
Napier City Rovers
3
1
2023-11-18T02:00:00.000Z
FT
Petone
1 - 2
1
Manurewa
2
เม็กซิโกเม็กซิโก : Liga MX Femenil
2023-11-18T01:00:00.000Z
FT
Monterrey W
0 - 0
0
Tigres UANL W
0
คอสตาริกาคอสตาริกา : Liga De Ascenso
2023-11-18T01:00:00.000Z
FT
Marineros de Puntarenas
1 - 2
1
Cariari Pococi
2
2023-11-18T21:00:00.000Z
FT
Santa Ana
5 - 2
5
Antioquia
2
CONCACAF Nations LeagueWorld : CONCACAF Nations League
2023-11-18T02:00:00.000Z
FT
เบลีซ
1 - 0
1
French Guyana
0
0/0.5
2023-11-18T02:00:00.000Z
FT
ฮอนดูรัส
2 - 0
2
เม็กซิโก
0
1/1.5
2023-11-18T15:30:00.000Z
FT
จาเมกา
1 - 2
1
แคนาดา
2
0.5
2023-11-18T19:00:00.000Z
FT
แอนทีกาและบาร์บิวดา
2 - 3
2
ปวยร์โตรีโก
3
2023-11-18T19:00:00.000Z
FT
แองกวิลลา
0 - 3
0
Bonaire
3
ญี่ปุ่นญี่ปุ่น : WE League
2023-11-18T03:10:00.000Z
FT
เวกัลตะ เซนได
0 - 3
0
INAC Kobe Leonessa W
3
2023-11-18T04:00:00.000Z
FT
JEF United W
1 - 3
1
Tokyo Verdy Beleza W
3
2023-11-18T05:00:00.000Z
FT
Omiya Ardija Ventus W
1 - 0
1
Cerezo Osaka W
0
2023-11-18T05:00:00.000Z
FT
Urawa Reds W
2 - 1
2
Elfen Saitama W
1
2023-11-18T05:00:00.000Z
FT
Parceiro Nagano W
1 - 0
1
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า (ญ)
0
ญี่ปุ่นญี่ปุ่น : Japan Football League
2023-11-18T04:00:00.000Z
FT
Criacao Shinjuku
0 - 1
0
Verspah Oita
1
2023-11-18T04:00:00.000Z
FT
Urayasu
4 - 1
4
Honda Lock
1
ญี่ปุ่นญี่ปุ่น : J. League Div.3
2023-11-18T04:00:00.000Z
FT
Nara Club
2 - 1
2
Sagamihara
1
0.5/1
2023-11-18T05:00:00.000Z
FT
มัตซูโมโตะ ยามากะ
0 - 2
0
วายเอสซีซี
2
0.5/1
2023-11-18T10:00:00.000Z
FT
Osaka
1 - 1
1
เตเกวาจาโร มิยาซากิ
1
Pacific GamesWorld : Pacific Games
2023-11-18T05:00:00.000Z
New Caledonia
? - ?
?
ตองงา
?
2023-11-18T08:00:00.000Z
ฟีจี
? - ?
?
Northern Mariana Islands
?
ออสเตรเลียออสเตรเลีย : W-League
2023-11-18T07:00:00.000Z
Central Coast Mariners W
? - ?
?
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ (ญ)
?
2023-11-18T11:00:00.000Z
เพิร์ธ​ กลอรี่ (ญ)
? - ?
?
Melbourne Victory W
?
0.5
อินโดนีเซียอินโดนีเซีย : Liga 2
2023-11-18T07:00:00.000Z
FT
Persipal
1 - 2
1
PSBS Biak Numfor
2
2023-11-18T07:00:00.000Z
FT
Persiba Balikpapan
3 - 1
3
Persipura Jayapura
1
2023-11-18T08:00:00.000Z
FT
PSCS Cilacap
2 - 1
2
Persipa Pati
1
2023-11-18T13:30:00.000Z
FT
Persiraja Banda Aceh
0 - 0
0
PSMS Medan
0
แอฟริกาใต้แอฟริกาใต้ : Diski Challenge
2023-11-18T08:00:00.000Z
Chippa United U23
? - ?
?
Cape Town Spurs U23
?
2023-11-18T08:00:00.000Z
FT
Swallows U23
0 - 2
0
Golden Arrows U23
2
2023-11-18T10:00:00.000Z
FT
TS Galaxy U23
2 - 2
2
Richards Bay U23
2
2023-11-18T10:00:00.000Z
FT
SuperSport United U23
3 - 1
3
Orlando Pirates U23
1
UEFA U19 Championship - QualificationWorld : UEFA U19 Championship - Qualification
2023-11-18T09:00:00.000Z
FT
Scotland U19
3 - 1
3
อันดอร์รา U19
1
3
2023-11-18T10:00:00.000Z
FT
กรีซ U19
2 - 1
2
Lithuania U19
1
2023-11-18T10:00:00.000Z
FT
Republic of Ireland U19
0 - 0
0
สโลวีเนีย U19
0
0.5/1
2023-11-18T10:00:00.000Z
FT
ยูเครน U19
0 - 4
0
Kosovo U19
4
1.5
2023-11-18T11:00:00.000Z
FT
Israel U19
1 - 0
1
อาร์มีเนีย U19
0
1.5
2023-11-18T11:00:00.000Z
FT
จอร์เจีย U19
2 - 1
2
Moldova U19
1
1.5/2
2023-11-18T11:30:00.000Z
FT
โครเอเชีย U19
2 - 0
2
Faroe Islands U19
0
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
อิตาลี U19
0 - 1
0
สวิตเซอร์แลนด์ U19
1
1/1.5
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
เซอร์เบีย U19
0 - 0
0
บัลแกเรีย U19
0
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
สเปน U19
2 - 0
2
ไซปรัส U19
0
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
ตุรกี U19
3 - 1
3
เบลารุส U19
1
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
เบลเยียม U19
2 - 0
2
แอลเบเนีย U19
0
2023-11-18T13:30:00.000Z
FT
Slovakia U19
3 - 0
3
มอลตา U19
0
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
เดนมาร์ก U19
4 - 0
4
เอสโตเนีย U19
0
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Netherlands U19
2 - 1
2
อาเซอร์ไบจาน U19
1
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Bosnia-Herzegovina U19
1 - 0
1
ลักเซมเบิร์ก U19
0
2023-11-18T17:00:00.000Z
FT
ฝรั่งเศส U19
1 - 0
1
ไอซ์แลนด์ U19
0
2023-11-18T17:00:00.000Z
FT
สวีเดน U19
0 - 0
0
ลีชเทินชไตน์ U19
0
ฟุตบอลโลก - U17World : ฟุตบอลโลก - U17
2023-11-18T09:00:00.000Z
FT
Germany U17
3 - 0
3
Venezuela U17
0
1/1.5
2023-11-18T09:00:00.000Z
FT
New Zealand U17
0 - 4
0
Mexico U17
4
2
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
United States U17
0 - 3
0
ฝรั่งเศส U17
3
1/1.5
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Burkina Faso U17
2 - 1
2
Korea Republic U17
1
0/0.5
รัสเซียรัสเซีย : Supreme Division Women
2023-11-18T09:00:00.000Z
Ryazan W
? - ?
?
CSKA Moskva W
?
2023-11-18T10:00:00.000Z
Lokomotiv Moskva W
? - ?
?
Zvezda Perm W
?
2023-11-18T11:30:00.000Z
Zenit W
? - ?
?
Dinamo Moskva
?
โรมาเนียโรมาเนีย : Liga I Feminin
2023-11-18T09:00:00.000Z
Olimpia Cluj
? - ?
?
Ladies Târgu Mureş W
?
2023-11-18T11:00:00.000Z
SSU Poli Timişoara W
? - ?
?
Gloria Bistrița-Năsăud
?
เบลารุสเบลารุส : Reserve League
2023-11-18T09:00:00.000Z
FT
Belshina Res.
0 - 1
0
Dinamo Minsk Res.
1
แองโกลาแองโกลา : Girabola
2023-11-18T09:00:00.000Z
Kabuscorp
? - ?
?
Desportivo Huíla
?
2023-11-18T14:00:00.000Z
CD Lunda-Sul
? - ?
?
São Salvador
?
2023-11-18T14:30:00.000Z
Sporting de Cabinda
? - ?
?
Onze Bravos
?
2023-11-18T14:30:00.000Z
Interclube
? - ?
?
1º de Agosto
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Petro de Luanda
? - ?
?
União de Malanje
?
เช็กเช็ก : 3. liga - MSFL
2023-11-18T09:15:00.000Z
FT
Třinec
0 - 0
0
Frýdlant
0
สโลวาเกียสโลวาเกีย : I Liga - Women
2023-11-18T10:00:00.000Z
Trenčín W
? - ?
?
Tatran Prešov W
?
2023-11-18T10:00:00.000Z
Trenčín W
? - ?
?
Petržalka W
?
2023-11-18T10:00:00.000Z
Spartak Trnava W
? - ?
?
Ružomberok W
?
2023-11-18T12:30:00.000Z
GFC Topoľčany
? - ?
?
Tatran Prešov W
?
ฮังการีฮังการี : NB III - Southeast
2023-11-18T10:00:00.000Z
FT
Vasas II
2 - 2
2
Szeged-Csanád II
2
2023-11-18T10:00:00.000Z
FT
Kecskeméti TE II
1 - 3
1
Honvéd II
3
2023-11-18T12:00:00.000Z
Füzesgyarmati
? - ?
?
Martfűi LSE
?
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Monori Se
2 - 0
2
Dabas
0
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Hódmezővásárhely
0 - 1
0
Bekescsaba 1912
1
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Szolnoki MAV FC
1 - 1
1
Körösladány
1
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Pénzügyőr
1 - 2
1
BKV Előre
2
2023-11-18T12:00:00.000Z
Cegledi VSE
? - ?
?
ESMTK
?
เยอรมนีเยอรมนี : U19 บุนเดิสลีกา
2023-11-18T10:00:00.000Z
FT
St. Pauli U19
2 - 0
2
Carl Zeiss Jena U19
0
0.5
เบลารุสเบลารุส : 1. Division
2023-11-18T10:00:00.000Z
FT
MKK-Dnepr
4 - 0
4
Lokomotiv Gomel
0
2023-11-18T11:00:00.000Z
FT
Bumprom
0 - 1
0
FC Vitebsk
1
2023-11-18T11:00:00.000Z
FT
Ostrovets FC
2 - 4
2
Arsenal
4
2023-11-18T11:00:00.000Z
FT
Shakhtyor Petrikov
0 - 1
0
FC Dnepr Mogilev
1
โปแลนด์โปแลนด์ : Central Youth League
2023-11-18T10:00:00.000Z
FT
เลช พอซนาน U19
5 - 2
5
Raków Częstochowa U19
2
2023-11-18T11:00:00.000Z
FT
Cracovia U19
5 - 0
5
Wisła Kraków U19
0
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Polonia Warszawa U19
2 - 3
2
Sandecja Nowy Sącz U19
3
2023-11-18T13:00:00.000Z
Odra Opole U19
? - ?
?
Warta Poznań U19
?
UEFA U17 Championship - QualificationWorld : UEFA U17 Championship - Qualification
2023-11-18T10:00:00.000Z
FT
ฝรั่งเศส U17
1 - 1
1
Romania U17
1
2023-11-18T10:00:00.000Z
FT
Norway U17
2 - 2
2
Estonia U17
2
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Czech Republic U17
6 - 1
6
แอลเบเนีย U17
1
2023-11-18T13:00:00.000Z
CANC
Israel U17
? - ?
?
Gibraltar U17
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Portugal U17
6 - 1
6
Montenegro U17
1
2023-11-18T16:00:00.000Z
FT
เบลเยียม U17
0 - 1
0
Wales U17
1
โปแลนด์โปแลนด์ : III Liga - Group 3
2023-11-18T10:00:00.000Z
FT
Raków Częstochowa II
2 - 2
2
Lechia Zielona Góra
2
2023-11-18T11:00:00.000Z
FT
Odra Bytom Odrzański
1 - 0
1
Starowice Dolne
0
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Warta Gorzów
2 - 2
2
Unia Turza Śląska
2
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Gwarek Tarnowskie Góry
3 - 1
3
Carina Gubin
1
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Górnik Polkowice
1 - 1
1
Rekord Bielsko-Biała
1
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Goczałkowice Zdrój
1 - 2
1
Kluczbork
2
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Górnik Zabrze II
2 - 3
2
Ślęza Wrocław
3
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Pawłowice Śląskie
1 - 0
1
Stilon Gorzów
0
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Śląsk Wrocław II
3 - 0
3
Karkonosze Jelenia Góra
0
ยูเครนยูเครน : Persha Liga
2023-11-18T10:00:00.000Z
FT
Metal Kharkiv
1 - 1
1
Nyva Buzova
1
2023-11-18T10:00:00.000Z
FT
Ahrobiznes Volochysk
3 - 0
3
Bukovyna
0
2023-11-18T10:00:00.000Z
FT
Epitsentr Dunayivtsi
1 - 1
1
Prykarpattia
1
2023-11-18T10:00:00.000Z
FT
Nyva Ternopil
4 - 1
4
Khust City
1
2023-11-18T10:00:00.000Z
FT
Podillya Khmelnytskyi
0 - 1
0
Karpaty
1
ฮังการีฮังการี : NB III - Nyugati
2023-11-18T10:00:00.000Z
Videoton II
? - ?
?
Érdi VSE
?
2023-11-18T10:00:00.000Z
Paksi SE II
? - ?
?
Majosi
?
2023-11-18T12:00:00.000Z
Dunaföldvár
? - ?
?
Iváncsa
?
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Nagykanizsai ULE
3 - 2
3
MTK Budapest II
2
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Szentlőrinc SE
1 - 1
1
Kaposvar
1
2023-11-18T12:00:00.000Z
Gárdony
? - ?
?
Dunaújváros-Pálhalma
?
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
PTE-PEAC
3 - 1
3
Mohácsi TE
1
2023-11-18T12:00:00.000Z
Szekszárd
? - ?
?
Ferencváros II
?
ฮังการีฮังการี : NB III - Közép
2023-11-18T10:00:00.000Z
FT
Gyirmót II
7 - 4
7
Balatonfüredi
4
2023-11-18T12:00:00.000Z
Csornai SE
? - ?
?
Haladás VSE
?
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Veszprém
2 - 1
2
Komárom
1
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
III. Kerületi TUE
0 - 1
0
Puskás II
1
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Dorogi FC
3 - 0
3
Zalaegerszegi TE II
0
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Kelen
1 - 2
1
SC Sopron
2
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Bicskei
1 - 0
1
Budaörs
0
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Tatabánya
1 - 0
1
Gyori ETO II
0
ฮังการีฮังการี : NB III - Keleti
2023-11-18T10:00:00.000Z
Újpest II
? - ?
?
REAC
?
2023-11-18T12:00:00.000Z
Gyöngyös
? - ?
?
Cigand SE
?
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Eger
1 - 0
1
Putnok VSE
0
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Karcag SE
1 - 0
1
Sényő Carnifex
0
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Salgótarjáni BTC
0 - 1
0
DEAC
1
2023-11-18T12:00:00.000Z
Tiszaújváros
? - ?
?
Tiszafuredi VSE
?
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
FC Hatvan
0 - 3
0
Kisvárda II
3
เซอร์เบียเซอร์เบีย : Srpska Liga - Belgrade
2023-11-18T10:00:00.000Z
FT
Teleoptik
2 - 0
2
Jedinstvo Su
0
2023-11-18T10:00:00.000Z
FT
Prva Iskra
2 - 2
2
Stepojevac Vaga
2
2023-11-18T10:00:00.000Z
FT
Polet Dorćol
1 - 3
1
Sindjelic Beograd
3
2023-11-18T12:00:00.000Z
RAD
? - ?
?
Radnički Obrenovac
?
2023-11-18T12:00:00.000Z
Buducnost Dobanovci
? - ?
?
BASK
?
ตุรกีตุรกี : TFF 2. Lig
2023-11-18T10:00:00.000Z
FT
Ankaraspor
2 - 2
2
Van BB
2
0/0.5
2023-11-18T11:00:00.000Z
FT
Bursaspor
3 - 3
3
Zonguldak Kömürspor
3
0/0.5
2023-11-18T11:00:00.000Z
FT
Nazilli Belediyespor
2 - 1
2
Diyarbekirspor
1
0
2023-11-18T11:00:00.000Z
FT
Altınordu
0 - 1
0
Afjet Afyonspor
1
0.5/1
2023-11-18T11:00:00.000Z
FT
Karacabey Belediyespor
1 - 0
1
İçel İdmanyurdu Spor
0
เบลารุสเบลารุส : 2. Division
2023-11-18T10:00:00.000Z
Leskhoz
? - ?
?
Mozyr NPZ
?
2023-11-18T14:00:00.000Z
Tsentr Futbola
? - ?
?
DYuSSh-3 Pinsk
?
2023-11-18T17:00:00.000Z
Traktor Minsk
? - ?
?
Novaya Pripyat
?
ตุรกีตุรกี : 3. Lig - Group 1
2023-11-18T11:00:00.000Z
FT
İnegöl Kafkas Gençlik
1 - 0
1
Küçükçekmece Sinopspor
0
โปแลนด์โปแลนด์ : Ekstraliga Women
2023-11-18T11:00:00.000Z
Medyk Konin W
? - ?
?
Pogon Tczew W
?
2023-11-18T11:00:00.000Z
Pogon Szczecin W
? - ?
?
Rekord Bielsko-Biala W
?
2023-11-18T14:00:00.000Z
Czarni Sosnowiec W
? - ?
?
Slask Wroclaw W
?
2023-11-18T14:15:00.000Z
GKS Katowice W
? - ?
?
UKS Łódź
?
อินเดียอินเดีย : I-League
2023-11-18T11:00:00.000Z
FT
NEROCA
2 - 1
2
Namdhari
1
0/0.5
2023-11-18T13:30:00.000Z
FT
Rajasthan United
1 - 2
1
Mohammedan
2
0.5/1
โปแลนด์โปแลนด์ : III Liga - Group 1
2023-11-18T11:00:00.000Z
FT
Legia Warszawa II
6 - 0
6
Bełchatów
0
2023-11-18T11:30:00.000Z
FT
Olimpia Zambrów
2 - 2
2
Lechia T. Mazowiecki
2
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Swit
1 - 2
1
Victoria Sulejówek
2
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Pilica Białobrzegi
2 - 0
2
Łomża
0
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Concordia Elbląg
1 - 1
1
Wikielec
1
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Mławianka Mława
1 - 3
1
Warta Sieradz
3
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Unia Skierniewice
2 - 7
2
Pogoń Grod. Mazowiecki
7
โปแลนด์โปแลนด์ : III Liga - Group 2
2023-11-18T11:00:00.000Z
FT
Cartusia Kartuzy
3 - 3
3
Sokół Kleczew
3
2023-11-18T11:00:00.000Z
FT
Vineta Wolin
2 - 1
2
Gedania Gdansk
1
2023-11-18T11:00:00.000Z
FT
Pogoń Nowe Skalmierzyce
5 - 2
5
Solec K.
2
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Stargard Szczeciński
2 - 1
2
Luzino
1
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Polonia Środa
1 - 0
1
Świt Skolwin
0
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Zawisza Bydgoszcz
3 - 1
3
Noteć Czarnków
1
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Starogard Gdański
1 - 3
1
Flota Świnoujście
3
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Elana Toruń
3 - 0
3
Stolem Gniewino
0
โปแลนด์โปแลนด์ : III Liga - Group 4
2023-11-18T11:00:00.000Z
FT
Wieczysta Kraków
5 - 1
5
Star Starachowice
1
2023-11-18T11:00:00.000Z
FT
Podhale Nowy Targ
1 - 1
1
Czarni Połaniec
1
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Unia Tarnow
0 - 1
0
Wiślanie Jaśkowice
1
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Wisłoka Dębica
1 - 1
1
Karpaty Krosno
1
2023-11-18T15:00:00.000Z
KSZO 1929
? - ?
?
Garbarnia Kraków
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Podlasie Biała Podlaska
? - ?
?
Avia Świdnik
?
2023-11-18T17:00:00.000Z
Wiązownica
? - ?
?
Sokół Sieniawa
?
โปรตุเกสโปรตุเกส : Liga de Honra
2023-11-18T11:00:00.000Z
FT
Mafra
1 - 0
1
Vilaverdense
0
0.5/1
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
Pacos Ferreira
0 - 2
0
Santa Clara
2
0/0.5
2023-11-18T15:30:00.000Z
FT
Tondela
2 - 0
2
Feirense
0
0.5
2023-11-18T18:00:00.000Z
FT
União de Leiria
0 - 0
0
Leixoes
0
0.5/1
บุรุนดีบุรุนดี : Ligue A
2023-11-18T11:00:00.000Z
FT
Magara Young Boys
2 - 3
2
Olympic Star
3
2023-11-18T13:00:00.000Z
Tigre Noir
? - ?
?
Le Messager Ngozi
?
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Flambeau du Centre
4 - 1
4
Telaviv
1
2023-11-18T13:30:00.000Z
FT
Vital'O
3 - 0
3
Inter Star
0
โปรตุเกสโปรตุเกส : 1a Divisão - Women
2023-11-18T11:00:00.000Z
Torreense W
? - ?
?
Ouriense
?
2023-11-18T11:00:00.000Z
Sporting CP W
? - ?
?
Famalicão W
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Valadares Gaia W
? - ?
?
Racing Seixal
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Vilaverdense W
? - ?
?
Albergaria
?
ตุรกีตุรกี : 3. Lig - Group 3
2023-11-18T11:00:00.000Z
FT
Akhisar Belediye
0 - 1
0
Fatsa Belediyespor
1
2023-11-18T11:00:00.000Z
FT
Silivrispor
3 - 0
3
Osmaniyespor
0
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Bremen
2023-11-18T11:00:00.000Z
Brinkumer SV
? - ?
?
Woltmershausen
?
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
BTS Neustadt
2 - 3
2
Oberneuland
3
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Hemelingen
0 - 11
0
Werder Bremen II
11
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Vatan Sport
1 - 4
1
Union Bremen
4
0.5
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Aumund-Vegesack
4 - 0
4
OSC Bremerhaven
0
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
Leher
3 - 1
3
Komet Arsten
1
รัสเซียรัสเซีย : Football National League
2023-11-18T11:00:00.000Z
FT
Shinnik Yaroslavl
2 - 2
2
KAMAZ
2
0/0.5
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Akron
0 - 1
0
Volgar Astrakhan
1
0.5/1
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Makhachkala
3 - 1
3
Tyumen
1
0.5
สเปนสเปน : Primera Division Women
2023-11-18T11:00:00.000Z
FT
Granad. Tenerife W
0 - 1
0
เลบันเต อูเด (ญ)
1
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
เรอัล โซเซียดัด (ญ)
1 - 2
1
เซบิยา (ญ)
2
2023-11-18T17:30:00.000Z
FT
เออิบาร์ (ญ)
1 - 0
1
Sporting Huelva W
0
2023-11-18T19:30:00.000Z
FT
บาเลนเซีย (ญ)
1 - 2
1
แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ)
2
เยอรมนีเยอรมนี : Women Bundesliga
2023-11-18T11:00:00.000Z
FT
Nürnberg
0 - 2
0
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ)
2
2.5/3
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
2 - 0
2
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก (ญ)
0
ตุรกีตุรกี : 3. Lig - Group 2
2023-11-18T11:00:00.000Z
FT
Karşıyaka
2 - 0
2
1954 Kelkit Belediyespor
0
ตุรกีตุรกี : 3. Lig - Group 4
2023-11-18T11:00:00.000Z
FT
Çankaya FK
3 - 3
3
Bursa Yıldırımspor
3
2023-11-18T11:00:00.000Z
FT
Kestelspor
0 - 1
0
Muş Menderesspor
1
บัลแกเรียบัลแกเรีย : Cup
2023-11-18T11:30:00.000Z
AET
Chernomorets 1919 Burgas
2 - 3
2
Etar Veliko Tarnovo
3
2023-11-18T11:30:00.000Z
AET
Bdin
1 - 2
1
Beroe
2
1.5/2
2023-11-18T12:00:00.000Z
PEN
Lokomotiv Sofia
0 - 0
0
Spartak Varna
0
1/1.5
2023-11-18T12:30:00.000Z
AET
Pirin Blagoevgrad
2 - 1
2
Botev Vratsa
1
บัลแกเรียบัลแกเรีย : Third League - Northeast
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Benkovski Isperih
2 - 3
2
Septemvri Tervel
3
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Cherno more II
1 - 2
1
Svetkavitsa Targovishte
2
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Riltsi
1 - 2
1
Chernolomets 1919
2
2023-11-18T12:00:00.000Z
CANC
ลูโดโกเรต์ส รัซกราด III
? - ?
?
Sportist G.Toshevo
?
2023-11-18T12:00:00.000Z
CANC
Volov Shumen
? - ?
?
Dorostol
?
เซอร์เบียเซอร์เบีย : Srpska Liga - East
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Jedinstvo Kruševac
2 - 0
2
Vlasina
0
2023-11-18T12:00:00.000Z
Djerdap Kladovo
? - ?
?
Pčinja Trgovište
?
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Dunav Prahovo
5 - 0
5
Žitorađa
0
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Sinđelić
4 - 1
4
Jagodina
1
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Radnički Svilajnac
3 - 1
3
Jedinstvo Paraćin
1
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Timočanin
2 - 3
2
Meševo
3
เซอร์เบียเซอร์เบีย : Srpska Liga - Vojvodina
2023-11-18T12:00:00.000Z
Zeleznicar Inđija
? - ?
?
Kikinda
?
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Backa
2 - 2
2
Kabel Novi Sad
2
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Radnički Zrenjanin
1 - 1
1
Dinamo Pančevo
1
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
FK Becej
0 - 2
0
Naftagas
2
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
1. Maj Ruma
2 - 2
2
Podunavac
2
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Jedinstvo Stara Pazova
2 - 0
2
Hajduk 1912 Kula
0
เซอร์เบียเซอร์เบีย : Srpska Liga - West
2023-11-18T12:00:00.000Z
Loznica
? - ?
?
Vrelo Sport
?
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Real Podunavci
2 - 0
2
Omladinac Zablaće
0
2023-11-18T12:00:00.000Z
Budučnost Krušik
? - ?
?
Mihajlovac
?
2023-11-18T12:00:00.000Z
FAP
? - ?
?
Sloga Požega
?
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Tutin
0 - 1
0
Borac Cacak
1
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
FK Zlatibor
6 - 0
6
Sloga Petrovac na Mlavi
0
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Jošanica
1 - 1
1
Takovo
1
ภูฏานภูฏาน : Premier League
2023-11-18T12:00:00.000Z
PST
RTC
? - ?
?
Bhutan U19
?
โรมาเนียโรมาเนีย : Liga III - Serie 8
2023-11-18T12:00:00.000Z
Progresul Pecica
? - ?
?
Socodor
?
2023-11-18T12:00:00.000Z
Gloria Lunca Teuz Cermei
? - ?
?
Peciu Nou
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Bihor Oradea
? - ?
?
FC Politehnica Timisoara
?
โรมาเนียโรมาเนีย : Liga III - Serie 10
2023-11-18T12:00:00.000Z
CSM Satu Mare
? - ?
?
Olimpia MCMXXI
?
2023-11-18T12:00:00.000Z
Victoria Carei
? - ?
?
Sănătatea Cluj
?
โรมาเนียโรมาเนีย : Liga III - Serie 5
2023-11-18T12:00:00.000Z
Ciucaş Tărlungeni
? - ?
?
Olimpic Zărneşti
?
2023-11-18T12:00:00.000Z
Brașov Steagul Renaște
? - ?
?
Kids Tâmpa Braşov
?
2023-11-18T12:00:00.000Z
Târgu Secuiesc
? - ?
?
Municipal Braşov
?
2023-11-18T12:00:00.000Z
Olimpic Cetate
? - ?
?
Muscelul Câmpulung Elite
?
โรมาเนียโรมาเนีย : Liga III - Serie 2
2023-11-18T12:00:00.000Z
Hamangia Baia
? - ?
?
Viitorul Şuţeşti
?
2023-11-18T12:00:00.000Z
Viitorul Curiţa
? - ?
?
Voința Limpeziș
?
2023-11-18T12:00:00.000Z
Metalul Buzău
? - ?
?
Unirea Braniştea
?
สโลวาเกียสโลวาเกีย : Cup
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Galanta
0 - 3
0
สโลวาน บราติสลาว่า
3
เดนมาร์กเดนมาร์ก : 3. Division
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Vejgaard B
0 - 3
0
Frem
3
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Holbæk B&I
2 - 1
2
SfB-Oure
1
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Avarta
1 - 0
1
Silkeborg KFUM
0
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Ishøj
4 - 2
4
Lyseng
2
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Vanløse
0 - 1
0
Næsby
1
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Holstebro
1 - 2
1
VSK Århus
2
เดนมาร์กเดนมาร์ก : 2nd Division - Group 1
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
HIK
1 - 4
1
Esbjerg
4
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
AB Copenhagen
3 - 2
3
FA 2000
2
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Brabrand
0 - 0
0
Aarhus Fremad
0
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Middelfart
0 - 1
0
Skive
1
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
Thisted FC
1 - 3
1
Roskilde
3
บัลแกเรียบัลแกเรีย : Third League - Southwest
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Septemvri Sofia II
2 - 0
2
CSKA 1948 Sofia III
0
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Vihren
0 - 0
0
Slivnishki geroy
0
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Rilski Sportist
4 - 0
4
Slavia Sofia II
0
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
FK Minyor Pernik
3 - 1
3
Balkan Botevgrad
1
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Chavdar Etropole
8 - 0
8
Oborishte
0
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Hebar II
4 - 1
4
Pirin Razlog
1
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Botev Ihtiman
0 - 2
0
CSKA Sofia II
2
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Bansko
1 - 1
1
Vitosha Bistritsa
1
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Kyustendil
3 - 1
3
Kostinbrod
1
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Septemvri Simitli
2 - 1
2
Levski Sofia II
1
โปแลนด์โปแลนด์ : II Liga - East
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Sandecja Nowy Sącz
1 - 0
1
Olimpia Grudziądz
0
0
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Zagłębie Lubin II
2 - 1
2
Stomil Olsztyn
1
0/0.5
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
Polonia Bytom
3 - 3
3
Kotwica Kołobrzeg
3
0.5
2023-11-18T16:30:00.000Z
FT
Stal Stalowa Wola
3 - 1
3
Jastrzębie
1
0.5
2023-11-18T19:00:00.000Z
FT
Chojniczanka Chojnice
1 - 1
1
Wisła Puławy
1
0.5
เซอร์เบียเซอร์เบีย : Prva Liga
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
OFK Vršac
1 - 0
1
Radnički Sr. Mitrovica
0
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Jedinstvo Ub
3 - 1
3
Grafičar
1
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Metalac GM
2 - 0
2
OFK Beograd
0
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Sloboda Uzice
0 - 2
0
Tekstilac Odžaci
2
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
Macva
1 - 0
1
Kolubara
0
เคนยาเคนยา : Super League
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Naivas
3 - 1
3
Kisumu All Stars
1
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Gusii
2 - 1
2
Silibwet
1
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Mwatate United
0 - 0
0
Rainbow
0
เดนมาร์กเดนมาร์ก : Elitedivisionen
2023-11-18T12:00:00.000Z
AGF
? - ?
?
Thy ThistedQ
?
2023-11-18T14:30:00.000Z
Nordsjælland
? - ?
?
AaB
?
สโลวาเกียสโลวาเกีย : 2. liga
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Púchov
1 - 6
1
Šamorín
6
1/1.5
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Spišská Nová Ves
0 - 1
0
Komárno
1
1/1.5
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Malženice
0 - 0
0
Považská Bystrica
0
0/0.5
บอสเนียบอสเนีย : 1st League - RS
2023-11-18T12:00:00.000Z
Laktaši
? - ?
?
Drina Zvornik
?
2023-11-18T12:00:00.000Z
Famos Vojkovići
? - ?
?
Kozara Gradiška
?
2023-11-18T12:00:00.000Z
Željezničar Banja Luka
? - ?
?
Rudar Prijedor
?
2023-11-18T12:00:00.000Z
Ljubić Prnjavor
? - ?
?
Velež Nevesinje
?
2023-11-18T12:00:00.000Z
Sloboda Mrkonjić Grad
? - ?
?
Leotar
?
2023-11-18T12:00:00.000Z
Sutjeska Foča
? - ?
?
Slavija
?
เยอรมนีเยอรมนี : Regionalliga - Nord
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
ฮันโนเวอร์ 96 II
2 - 1
2
St. Pauli II
1
1/1.5
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
เฟาเอฟเบ โอลเดนบวร์ก
2 - 1
2
BW Lohne
1
1/1.5
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Bremer Sv
0 - 5
0
Phönix Lübeck
5
1/1.5
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
SSV Jeddeloh
1 - 2
1
Eimsbütteler TV
2
0.5/1
2023-11-18T16:00:00.000Z
FT
SV Drochtersen/assel
2 - 0
2
ฮาเฟิลเซอ
0
0
โรมาเนียโรมาเนีย : Liga III - Serie 1
2023-11-18T12:00:00.000Z
CSM FC Vaslui
? - ?
?
Stiinta Miroslava
?
2023-11-18T12:00:00.000Z
CANC
Bucovina Rădăuţi
? - ?
?
Viitorul Darabani
?
2023-11-18T12:00:00.000Z
Şomuz Fălticeni
? - ?
?
ACS Foresta Suceava
?
โรมาเนียโรมาเนีย : Liga III - Serie 3
2023-11-18T12:00:00.000Z
Gloria Băneasa
? - ?
?
Voluntari II
?
2023-11-18T12:00:00.000Z
Recolta Gheorghe Doja
? - ?
?
Progresul Fundulea
?
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Gloria Albeşti
4 - 1
4
Agricola Borcea
1
โรมาเนียโรมาเนีย : Liga III - Serie 4
2023-11-18T12:00:00.000Z
Dunărea 2020 Giurgiu
? - ?
?
Flacăra Moreni
?
2023-11-18T12:00:00.000Z
Plopeni
? - ?
?
CS Dinamo București
?
2023-11-18T12:00:00.000Z
Blejoi
? - ?
?
Pucioasa
?
โรมาเนียโรมาเนีย : Liga III - Serie 7
2023-11-18T12:00:00.000Z
Voinţa Lupac
? - ?
?
Jiul Petroşani
?
โรมาเนียโรมาเนีย : Liga III - Serie 6
2023-11-18T12:00:00.000Z
Cozia Călimăneşti
? - ?
?
CSM Ramnicu Valcea
?
2023-11-18T12:00:00.000Z
Viitorul Dăești
? - ?
?
Vediţa Coloneşti
?
นอร์เวย์นอร์เวย์ : 1. Division Women
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Klepp W
1 - 5
1
KIL / Hemne W
5
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Fortuna Ålesund W
3 - 4
3
Øvrevoll Hosle W
4
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Hønefoss W
1 - 0
1
Fyllingsdalen W
0
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Grand Bodø W
0 - 2
0
Grei
2
โรมาเนียโรมาเนีย : Liga III - Serie 9
2023-11-18T12:00:00.000Z
Industria Galda de Jos
? - ?
?
Avântul Reghin
?
มอนเตเนโกรมอนเตเนโกร : Second League
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Lovćen
2 - 2
2
Igalo
2
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Grbalj
1 - 0
1
Iskra
0
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Otrant-Olympic
2 - 0
2
Berane
0
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Mladost Lješkopolje
2 - 1
2
Bokelj
1
โครเอเชียโครเอเชีย : 3. HNL - Sredite
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Maksimir Zagreb
2 - 1
2
Zagorec
1
เวลส์เวลส์ : Division 1
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Porthmadog
1 - 1
1
Caersws
1
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Chirk AAA
0 - 5
0
Airbus UK
5
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Flint Town United
9 - 4
9
Llanidloes Town
4
เอสโตเนียเอสโตเนีย : Cup
2023-11-18T12:00:00.000Z
FT
Viimsi
1 - 0
1
Trans Narva
0
1
บัลแกเรียบัลแกเรีย : Third League - Southeast
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Sekirovo
2 - 3
2
Dimitrovgrad
3
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Asenovets
0 - 2
0
Zagorets
2
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Yambol 1915
1 - 2
1
Karnobat
2
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Sayana Haskovo
3 - 1
3
Rodopa Smolyan
1
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Beroe II
0 - 2
0
Botev Plovdiv II
2
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Levski Karlovo
3 - 0
3
FK Sliven
0
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Gigant Saedinenie
1 - 0
1
Lokomotiv Plovdiv II
0
เนเธอร์แลนด์เนเธอร์แลนด์ : U21 Divisie 1
2023-11-18T12:30:00.000Z
Go Ahead Eagles U21
? - ?
?
เดอ กราฟส์ชัป U21
?
2023-11-18T13:00:00.000Z
โกรนิงเก้น U21
? - ?
?
Volendam U21
?
2023-11-18T14:00:00.000Z
เอดีโอ เดน ฮาก II
? - ?
?
Twente / Heracles U21
?
โครเอเชียโครเอเชีย : 3. HNL - Zapad
2023-11-18T12:30:00.000Z
Slavija Pleternica
? - ?
?
Tomislav Cerna
?
2023-11-18T12:30:00.000Z
Oriolik Oriovac
? - ?
?
Čepin
?
2023-11-18T12:30:00.000Z
Valpovka
? - ?
?
Graničar Županja
?
2023-11-18T12:30:00.000Z
Borac Kneževi Vinogradi
? - ?
?
Kutjevo
?
2023-11-18T12:30:00.000Z
NAŠK Našice
? - ?
?
Slavonija Požega
?
โครเอเชียโครเอเชีย : 3. HNL - Istok
2023-11-18T12:30:00.000Z
Pazinka
? - ?
?
Halubjan Viškovo
?
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Crikvenica
1 - 1
1
Medulin
1
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Cres
0 - 1
0
Rovinj
1
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Pomorac
3 - 2
3
Nehaj
2
2023-11-18T12:30:00.000Z
Naprijed Hreljin
? - ?
?
Rudar Labin
?
2023-11-18T12:30:00.000Z
Uljanik
? - ?
?
Vinodol
?
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Buje
2 - 1
2
Kraljevica
1
ไซปรัสไซปรัส : 3. Division
2023-11-18T12:30:00.000Z
ASPIS
? - ?
?
Kedros Agia Marina
?
2023-11-18T12:30:00.000Z
Halkanoras
? - ?
?
Geroskipou
?
2023-11-18T12:30:00.000Z
Spartakos Kitiou
? - ?
?
Olympiada Lympion
?
2023-11-18T12:30:00.000Z
Kouris Erimi
? - ?
?
Anagennisi Deryneia
?
2023-11-18T12:30:00.000Z
Ethnikos Latsion
? - ?
?
Ethnikos Assias
?
2023-11-18T12:30:00.000Z
Iraklis Yerolakkou
? - ?
?
APEA
?
2023-11-18T12:30:00.000Z
Ormideia
? - ?
?
APEP
?
2023-11-18T12:30:00.000Z
AEP Polemidion
? - ?
?
Omonia Psevda
?
โครเอเชียโครเอเชีย : Second NL
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Grobničan Čavle
2 - 1
2
Mladost Ždralovi
1
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Hrvace
0 - 2
0
Križevci
2
2023-11-18T12:30:00.000Z
Krk
? - ?
?
Trnje
?
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Dugo Selo
0 - 0
0
Jadran LP
0
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Kustosija
1 - 0
1
Belišće
0
บัลแกเรียบัลแกเรีย : Third League - Northwest
2023-11-18T12:30:00.000Z
OFK Levski
? - ?
?
Lokomotiv G. Oryahovitsa
?
2023-11-18T12:30:00.000Z
Vihar Slavyanovo
? - ?
?
Boruna Tsareva livada
?
2023-11-18T12:30:00.000Z
Partizan
? - ?
?
Pavlikeni
?
2023-11-18T12:30:00.000Z
Drenovets
? - ?
?
Juventus Malchika
?
2023-11-18T12:30:00.000Z
Yantra Polski Trambesh
? - ?
?
Sevlievo
?
โครเอเชียโครเอเชีย : 3. HNL - Sjever
2023-11-18T12:30:00.000Z
Dinamo Domašinec
? - ?
?
Medjimurje Cakovec
?
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Virovitica
1 - 1
1
Rudar Mursko Središće
1
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Polet
1 - 0
1
Varteks Varaždin
0
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Podravina Ludbreg
0 - 1
0
Graničar Kotoriba
1
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Koprivnica
0 - 3
0
Pitomača
3
เบลเยียมเบลเยียม : Super League Women
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Standard Liege W
3 - 0
3
White Star Woluwe W
0
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Zulte-Waregem W
0 - 2
0
Genk W
2
2023-11-18T15:15:00.000Z
FT
Club Brugge W
5 - 3
5
OH Leuven W
3
นอร์เวย์นอร์เวย์ : Toppserien
2023-11-18T12:30:00.000Z
Røa
? - ?
?
Åsane W
?
2023-11-18T12:30:00.000Z
Stabæk W
? - ?
?
Avaldsnes W
?
2023-11-18T12:30:00.000Z
Brann W
? - ?
?
Lillestrøm
?
2023-11-18T12:30:00.000Z
Rosenborg W
? - ?
?
Vålerenga W
?
2023-11-18T12:30:00.000Z
Arna-Bjørnar W
? - ?
?
Lyn W
?
โครเอเชียโครเอเชีย : Druga HNL
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Orijent 1919
1 - 1
1
Solin
1
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Dugopolje
1 - 2
1
Dubrava Zagreb
2
บอสเนียบอสเนีย : 1st League - FBiH
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Tomislav
2 - 1
2
Gradina
1
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Vis Kosova
0 - 2
0
Sloboda Tuzla
2
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Mladost Doboj Kakanj
1 - 0
1
Rudar Kakanj
0
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Goražde
0 - 0
0
Radnik Hadžići
0
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
TOŠK Tešanj
2 - 0
2
Jedinstvo Bihać
0
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Bratstvo Gračanica
0 - 1
0
Budućnost Banovići
1
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Schleswig-Holstein
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Weiche Flensburg II
0 - 4
0
Heider SV
4
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Dornbreite Lübeck
0 - 3
0
TSB Flensburg
3
2023-11-18T13:30:00.000Z
FT
Bordesholm
0 - 1
0
Todesfelde
1
2023-11-18T17:00:00.000Z
FT
Oldenburger SV
0 - 0
0
Inter Türkspor Kiel
0
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 12
2023-11-18T12:30:00.000Z
Tamaraceite
? - ?
?
Gran Tarajal
?
2023-11-18T16:00:00.000Z
Herbania
? - ?
?
San Bartolomé
?
2023-11-18T16:30:00.000Z
Santa Úrsula
? - ?
?
Tenerife II
?
2023-11-18T17:30:00.000Z
Unión Sur Yaiza
? - ?
?
Teror
?
สโลวีเนียสโลวีเนีย : 2. SNL
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Tabor Sežana
2 - 2
2
Tolmin
2
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Gorica
2 - 0
2
Rudar
0
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Ilirija
2 - 1
2
Nafta
1
2023-11-18T14:30:00.000Z
FT
Triglav
2 - 1
2
Beltinci
1
2023-11-18T17:00:00.000Z
FT
Fužinar
3 - 1
3
Bilje
1
แคเมอรูนแคเมอรูน : Elite Two
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Foncha ST
2 - 1
2
Unisport Bafang
1
2023-11-18T12:30:00.000Z
FT
Yafoot
2 - 3
2
Tonnerre
3
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
FAP
2 - 2
2
Panthère
2
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
Aigle Royal de Moungo
2 - 0
2
Renaissance
0
2023-11-18T14:30:00.000Z
FT
Dragon de Yaoundé
4 - 2
4
Leopard de Douala
2
2023-11-18T14:30:00.000Z
FT
Bafmeng United
1 - 0
1
Racing
0
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ : Division 1
2023-11-18T12:40:00.000Z
FT
Al Fujairah SC
3 - 2
3
Al Hamriyah
2
2023-11-18T12:40:00.000Z
FT
Al Ramms
3 - 4
3
Al Jazira Al Hamra
4
2023-11-18T12:40:00.000Z
FT
Masafi
3 - 2
3
Dibba Al Hisn
2
2023-11-18T12:45:00.000Z
FT
Masfut
0 - 3
0
Al Arabi
3
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Hessen
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
1960 Hanau
2 - 0
2
Bayern Alzenau
0
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Vfb Marburg
0 - 3
0
Eintracht Stadtallendorf
3
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Baunatal
2 - 0
2
SV Steinbach
0
1/1.5
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Friedberg
2 - 3
2
Weidenhausen
3
2023-11-18T13:30:00.000Z
Hünfelder SV
? - ?
?
Hanau 93
?
2023-11-18T13:30:00.000Z
Fernwald
? - ?
?
Viktoria Griesheim
?
2023-11-18T13:30:00.000Z
FT
Waldgirmes
3 - 1
3
Rot-Weiß Walldorf
1
2023-11-18T16:00:00.000Z
FT
FC 1906 Erlensee
4 - 0
4
Dietkirchen
0
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Niedersachsen
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Meppen II
2 - 1
2
Schwarz-Weiß Rehden
1
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Ramlingen / Ehlershausen
3 - 3
3
Heeslinger SC
3
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Atlas Delmenhorst
3 - 1
3
Germania Egestorf
1
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Bersenbrück
0 - 4
0
VfL Oldenburg
4
เนเธอร์แลนด์เนเธอร์แลนด์ : เอเรอดีวีซี หญิง
2023-11-18T13:00:00.000Z
Utrecht W
? - ?
?
AZ
?
กรีซกรีซ : Gamma Ethniki - Group 1
2023-11-18T13:00:00.000Z
M. Alexandros Ag. Marina
? - ?
?
Nestos Chrisoupolis
?
เยอรมนีเยอรมนี : 2. Frauen Bundesliga
2023-11-18T13:00:00.000Z
Eintracht Frankfurt II W
? - ?
?
Carl Zeiss Jena W
?
2023-11-18T13:00:00.000Z
Wolfsburg II W
? - ?
?
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค (ญ)
?
2023-11-18T13:00:00.000Z
Gütersloh
? - ?
?
SC Sand W
?
อุรุกวัยอุรุกวัย : Segunda Division
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Progreso
2 - 1
2
Juventud
1
เยอรมนีเยอรมนี : Regionalliga - SudWest
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Bahlinger SC
2 - 0
2
Balingen
0
0.5
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
VfR Aalen
1 - 6
1
FC 08 Homburg
6
0.5
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Eintracht Frankfurt II
1 - 1
1
SGV Freiberg
1
0/0.5
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Stuttgarter Kickers
1 - 0
1
Kickers Offenbach
0
0.5
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
TSV Steinbach
1 - 1
1
TuS Koblenz
1
1.5
ออสเตรียออสเตรีย : Landesliga - Wien
2023-11-18T13:00:00.000Z
Wienerberg
? - ?
?
Hellas Kagran
?
2023-11-18T13:00:00.000Z
Stadlau
? - ?
?
Slovan HAC
?
2023-11-18T13:00:00.000Z
Union Mauer
? - ?
?
Austria XIII
?
2023-11-18T13:00:00.000Z
Dinamo Helfort
? - ?
?
Schwechat
?
เยอรมนีเยอรมนี : Regionalliga - Bayern
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Schalding-Heining
2 - 1
2
Memmingen
1
0.5
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Greuther Fürth II
4 - 0
4
Buchbach
0
0.5/1
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Eintracht Bamberg
2 - 0
2
Viktoria Aschaffenburg
0
0.5
เยอรมนีเยอรมนี : Regionalliga - West
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Köln II
3 - 3
3
FC Gutersloh
3
1
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
SV Rodinghausen
1 - 0
1
Fortuna Düsseldorf II
0
0.5
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Schalke 04 II
0 - 2
0
Fortuna Koln
2
0
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Wiedenbrück
2 - 1
2
SSVg Velbert
1
0/0.5
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Wegberg-Beeck
2 - 5
2
Rot-weiss Oberhausen
5
0.5/1
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Alemannia Aachen
2 - 1
2
Düren Merzenich
1
0/0.5
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Borussia M'gladbach II
3 - 1
3
Rot Weiss Ahlen
1
0.5/1
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Wuppertaler SV
1 - 2
1
FC Bocholt
2
0.5
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Bayern Süd
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Gundelfingen
0 - 1
0
Deisenhofen
1
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Landsberg
2 - 1
2
Nordlingen
1
1/1.5
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Ismaning
1 - 0
1
Rain / Lech
0
0/0.5
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Dachau
2 - 0
2
Kirchheimer SC
0
2023-11-18T13:00:00.000Z
Sonthofen
? - ?
?
Kirchanschöring
?
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Heimstetten
1 - 0
1
Schwaben Augsburg
0
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Bayern Nord
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Hankofen-Hailing
3 - 0
3
Donaustauf
0
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Fortuna Regensburg
4 - 2
4
ATSV Erlangen
2
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Jahn Regensburg II
3 - 2
3
Cham
2
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Baden-Württemberg
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Normannia Gmünd
3 - 0
3
Reutlingen
0
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Denzlingen
0 - 0
0
Essingen
0
2023-11-18T13:30:00.000Z
FT
Bissingen
2 - 0
2
Offenburger FV
0
2023-11-18T13:30:00.000Z
FT
Oberachern
0 - 2
0
Göppinger SV
2
2023-11-18T13:30:00.000Z
FT
Hollenbach
2 - 4
2
Mutschelbach
4
2023-11-18T14:30:00.000Z
FT
VfR Mannheim
1 - 2
1
FC 08 Villingen
2
Premier League : Premier League
2023-11-18T13:00:00.000Z
Manonyane
? - ?
?
Machokha
?
2023-11-18T13:00:00.000Z
Naughty Boys
? - ?
?
Lifofane
?
2023-11-18T13:00:00.000Z
PST
LCS
? - ?
?
LDF
?
เนเธอร์แลนด์เนเธอร์แลนด์ : Tweede Divisie
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Noordwijk
0 - 0
0
GVVV Veenendaal
0
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Kozakken Boys
1 - 2
1
Quick Boys
2
2023-11-18T13:30:00.000Z
FT
ACV
2 - 1
2
Rijnsburgse Boys
1
2023-11-18T13:30:00.000Z
FT
FC Lisse
0 - 2
0
De Treffers
2
2023-11-18T13:30:00.000Z
FT
HHC
3 - 4
3
SVV Scheveningen
4
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
Spakenburg
3 - 1
3
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม II
1
2023-11-18T14:30:00.000Z
FT
Almere City II
4 - 1
4
ADO '20
1
2023-11-18T14:30:00.000Z
FT
Katwijk
2 - 0
2
AFC Amsterdam
0
อังกฤษอังกฤษ : Non League Div One - Isthmian South
2023-11-18T13:00:00.000Z
Southall
? - ?
?
Guernsey
?
2023-11-18T13:30:00.000Z
Westfield (Surrey)
? - ?
?
Chipstead
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Corinthian-Casuals
? - ?
?
Hanworth Villa
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Leatherhead
? - ?
?
Ashford Town (Middlesex)
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Sutton Common Rovers
? - ?
?
Binfield
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Uxbridge
? - ?
?
Badshot Lea
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Thatcham Town
? - ?
?
Raynes Park Vale
?
อิตาลีอิตาลี : Serie C - Girone C
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Catania
2 - 1
2
Turris
1
1
2023-11-18T15:15:00.000Z
FT
Latina
0 - 3
0
AZ Picerno
3
0/0.5
2023-11-18T15:15:00.000Z
FT
Casertana
1 - 1
1
โครโตเน่
1
0
2023-11-18T17:30:00.000Z
FT
Taranto
1 - 0
1
Brindisi
0
0.5
กรีซกรีซ : Super League 2
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Egaleo
0 - 0
0
Olympiakos Piraeus II
0
นอร์เวย์นอร์เวย์ : Nasjonal U19 Champions League
2023-11-18T13:00:00.000Z
Strømsgodset U19
? - ?
?
โมลด์ U19
?
2023-11-18T13:00:00.000Z
Haugesund U19
? - ?
?
Sogndal U19
?
ตูนิเซียตูนิเซีย : Ligue 2
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
CS Tabarka
1 - 2
1
Jeunesse Sportive Omrane
2
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Jendouba Sport
1 - 0
1
Korba
0
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Ariana
0 - 1
0
JS Kairouanaise
1
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Kalaâ Sport
0 - 0
0
Sporting Ben Arous
0
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Radès
0 - 0
0
M'saken
0
ซิมบับเวซิมบับเว : Premier Soccer League
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Black Rhinos
3 - 2
3
Sheasham
2
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Triangle United
1 - 1
1
CAPS United
1
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Ngezi Platinum
3 - 1
3
Cranborne Bullets
1
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Chicken Inn
2 - 1
2
Yadah
1
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Kariba
1 - 1
1
Simba Bhora
1
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Platinum
1 - 1
1
Hwange
1
2023-11-18T13:00:00.000Z
FT
Dynamos
1 - 0
1
Green Fuel
0
เนเธอร์แลนด์เนเธอร์แลนด์ : Derde Divisie - Saturday
2023-11-18T13:30:00.000Z
FT
Dovo
2 - 0
2
DVS 33 Ermelo
0
2023-11-18T13:30:00.000Z
FT
Rijnvogels
3 - 0
3
Ijsselmeervogels
0
2023-11-18T13:30:00.000Z
FT
Staphorst
1 - 1
1
Hercules
1
2023-11-18T13:30:00.000Z
FT
RKAV Volendam
4 - 2
4
Hsc 21
2
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
HSV ODIN 59
1 - 3
1
Hoogeveen
3
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
URK
1 - 3
1
Eemdijk
3
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
Sparta Nijkerk
4 - 1
4
Kampong
1
2023-11-18T14:30:00.000Z
FT
DEM
2 - 0
2
Harkemase Boys
0
2023-11-18T14:30:00.000Z
FT
Vvsb
2 - 3
2
SC Genemuiden
3
ฝรั่งเศสฝรั่งเศส : Feminine Division 1
2023-11-18T13:30:00.000Z
FT
ล็อสก์ลีล (ญ)
1 - 2
1
Saint-Étienne W
2
2023-11-18T13:30:00.000Z
FT
มงต์เปลิเยร์ (ญ)
2 - 1
2
Stade de Reims W
1
2023-11-18T13:30:00.000Z
FT
เลอ อาฟร์ (ญ)
2 - 0
2
แก็งก็อง (ญ)
0
อังกฤษอังกฤษ : FA WSL
2023-11-18T13:30:00.000Z
FT
Chelsea W
5 - 1
5
Liverpool W
1
เนเธอร์แลนด์เนเธอร์แลนด์ : Derde Divisie - Sunday
2023-11-18T13:30:00.000Z
FT
Barendrecht
2 - 0
2
GVV Unitas
0
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
Sportlust '46
3 - 1
3
Kloetinge
1
2023-11-18T14:30:00.000Z
FT
SteDoCo
1 - 0
1
TEC
0
2023-11-18T17:00:00.000Z
FT
Gemert
0 - 4
0
Hoek
4
2023-11-18T18:00:00.000Z
FT
OJC Rosmalen
2 - 2
2
OSS '20
2
สาธารณรัฐประชาธิปไตยคองโกสาธารณรัฐประชาธิปไตยคองโก : Ligue 1
2023-11-18T13:30:00.000Z
Lubumbashi Sport
? - ?
?
Don Bosco
?
2023-11-18T14:30:00.000Z
Vita Club
? - ?
?
Maniema Union
?
แอลจีเรียแอลจีเรีย : Ligue 2
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
JS Bordj Ménaïel
0 - 0
0
CA Batna
0
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
Usm El Harrach
1 - 1
1
IB Khémis El Khechna
1
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
Teleghma
1 - 2
1
E Sour El-Ghozlane
2
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
Oued Magrane
2 - 0
2
USM Annaba
0
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
RB Ouargla
1 - 0
1
AS AIN Mlila
0
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
El Eulma
1 - 2
1
Oued Akbou
2
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
MSP Batna
3 - 1
3
Khroub
1
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
MO Constantine
1 - 0
1
HB Chelghoum Laïd
0
ไนจีเรียไนจีเรีย : NPFL
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
Doma United
1 - 0
1
Plateau United
0
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Bendel Insurance
2 - 2
2
Kwara United
2
ฝรั่งเศสฝรั่งเศส : National 3 - Group J
2023-11-18T14:00:00.000Z
Sochaux II
? - ?
?
Besançon
?
2023-11-18T18:00:00.000Z
La Chapelle
? - ?
?
Moulins-Yzeure Foot 03
?
อิตาลีอิตาลี : Serie A Women
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
ฟิออเรนติน่า (ญ)
3 - 0
3
Como W
0
2023-11-18T17:00:00.000Z
FT
เอซี มิลาน​ (ญ)
1 - 1
1
ซัมป์โดเรีย (ญ)
1
1.5
Euro Championship - QualificationWorld : Euro Championship - Qualification
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
อาร์มีเนีย
1 - 1
1
Wales
1
0.5/1
2023-11-18T17:00:00.000Z
FT
ลัตเวีย
0 - 2
0
โครเอเชีย
2
2/2.5
2023-11-18T17:00:00.000Z
FT
เบลารุส
1 - 0
1
อันดอร์รา
0
1
2023-11-18T19:45:00.000Z
FT
ฝรั่งเศส
14 - 0
14
Gibraltar
0
5/5.5
2023-11-18T19:45:00.000Z
FT
สวิตเซอร์แลนด์
1 - 1
1
คอซอวอ
1
1/1.5
2023-11-18T19:45:00.000Z
FT
อิสราเอล
1 - 2
1
โรมาเนีย
2
0/0.5
2023-11-18T19:45:00.000Z
FT
เนเธอร์แลนด์
1 - 0
1
ไอร์แลนด์
0
2
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : 1. Liga Classic - Group 1
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
Sion II
2 - 2
2
La Sarraz-Eclépens
2
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Pully Football
1 - 3
1
Terre Sainte
3
2023-11-18T15:30:00.000Z
FT
Lausanne Sport II
2 - 0
2
Echallens
0
2023-11-18T16:00:00.000Z
FT
Meyrin
0 - 0
0
Portalban / Gletterens
0
2023-11-18T16:30:00.000Z
FT
Vevey Sports
1 - 1
1
Chênois
1
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : 1. Liga Promotion
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
Paradiso
1 - 0
1
Cham
0
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
Breitenrain
3 - 2
3
Biel-Bienne
2
2023-11-18T14:30:00.000Z
FT
Basel II
0 - 1
0
SC Kriens
1
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Rapperswil
3 - 0
3
Delémont
0
2023-11-18T16:00:00.000Z
FT
Young Boys II
0 - 2
0
Servette II
2
2023-11-18T16:00:00.000Z
FT
Luzern II
4 - 4
4
Lugano II
4
สกอตแลนด์สกอตแลนด์ : Football League - Highland League
2023-11-18T14:00:00.000Z
Clachnacuddin
? - ?
?
Strathspey Thistle
?
2023-11-18T14:00:00.000Z
Deveronvale
? - ?
?
Lossiemouth
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Turriff United
? - ?
?
Brechin
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Banks O' Dee
? - ?
?
Formartine United
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Rothes
? - ?
?
Fraserburgh
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Buckie Thistle
? - ?
?
Wick Academy
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Brora Rangers
? - ?
?
Huntly
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Keith
? - ?
?
Inverurie Loco Works
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Nairn County
? - ?
?
Forres Mechanics
?
อังกฤษอังกฤษ : Non League Div One - Southern SW
2023-11-18T14:00:00.000Z
Sittingbourne
? - ?
?
Three Bridges
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Ashford United
? - ?
?
Sheppey United
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Herne Bay
? - ?
?
Littlehampton Town
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Ramsgate
? - ?
?
Phoenix Sports
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Sevenoaks Town
? - ?
?
Merstham
?
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : 1. Liga Classic - Group 3
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
Uzwil
1 - 2
1
YF Juventus
2
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Freienbach
1 - 1
1
Taverne
1
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Grasshopper II
0 - 1
0
Kreuzlingen
1
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Höngg
0 - 2
0
Mendrisio
2
2023-11-18T15:30:00.000Z
FT
Winterthur II
1 - 2
1
Wettswil-Bonstetten
2
แคเมอรูนแคเมอรูน : Elite ONE
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
Young Sport Academy
0 - 2
0
Victoria United
2
แอลจีเรียแอลจีเรีย : Ligue 1
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
Ben Aknoun
0 - 1
0
Paradou AC
1
0/0.5
2023-11-18T16:00:00.000Z
FT
ASO Chlef
2 - 1
2
ES Setif
1
0.5/1
2023-11-18T17:00:00.000Z
FT
US Biskra
1 - 0
1
USM Alger
0
0/0.5
คองโกคองโก : Ligue 1
2023-11-18T14:00:00.000Z
Diables Noirs
? - ?
?
Inter Club
?
2023-11-18T17:00:00.000Z
Étoile du Congo
? - ?
?
Kondzo
?
โมร็อกโกโมร็อกโก : Botola 2
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
USM Oujda
1 - 1
1
Raja Beni Mellal
1
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
Stade Marocain
2 - 0
2
Racing de Casablanca
0
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
Chabab Atl. Khenifra
1 - 0
1
El Massira
0
2023-11-18T14:00:00.000Z
FT
Chabab Ben Guerir
1 - 0
1
AS Salé
0
โปรตุเกสโปรตุเกส : Taça de Portugal
2023-11-18T14:15:00.000Z
FT
Camacha
0 - 5
0
Famalicao
5
กาตาร์กาตาร์ : QSL Cup
2023-11-18T14:30:00.000Z
FT
Qatar SC
1 - 0
1
Muaither SC
0
2023-11-18T16:30:00.000Z
FT
Al Ahli Doha
4 - 2
4
Al Wakrah
2
2023-11-18T16:30:00.000Z
FT
UMM Salal
0 - 0
0
Al-Arabi SC
0
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Rheinland-Pfalz / Saar
2023-11-18T14:30:00.000Z
FT
Alemannia Waldalgesheim
2 - 1
2
TuS RW Koblenz
1
2023-11-18T14:30:00.000Z
FT
FV Engers 07
4 - 1
4
Cosmos Koblenz
1
2023-11-18T14:30:00.000Z
FT
Mechtersheim
4 - 1
4
Quierschied
1
2023-11-18T14:30:00.000Z
FT
Auersmacher
0 - 5
0
Gonsenheim
5
2023-11-18T14:30:00.000Z
FT
Diefflen
3 - 1
3
Pirmasens
1
2023-11-18T16:30:00.000Z
FT
Bitburg
0 - 2
0
Karbach
2
สกอตแลนด์สกอตแลนด์ : Challenge Cup
2023-11-18T14:30:00.000Z
FT
The New Saints
4 - 1
4
Arbroath
1
2023-11-18T15:00:00.000Z
PEN
Morton
0 - 0
0
แอร์ดรีโอเนียนส์
0
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 15
2023-11-18T14:45:00.000Z
Pamplona
? - ?
?
Huarte
?
2023-11-18T14:45:00.000Z
Avance Ezcabarte
? - ?
?
Bidezarra
?
2023-11-18T14:45:00.000Z
Alesves
? - ?
?
Lagunak
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Peña Sport
? - ?
?
Cirbonero
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Oberena
? - ?
?
Subiza
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Beti Kozkor
? - ?
?
Cantolagua
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Burladés
? - ?
?
Txantrea
?
2023-11-18T15:30:00.000Z
Lerinés
? - ?
?
Cortes
?
2023-11-18T15:30:00.000Z
Beti Onak
? - ?
?
Ardoi
?
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 3
2023-11-18T14:45:00.000Z
Torina
? - ?
?
Solares
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Bezana
? - ?
?
Velarde
?
2023-11-18T16:00:00.000Z
Colindres
? - ?
?
Guarnizo
?
2023-11-18T17:00:00.000Z
Atlético Mineros
? - ?
?
Cartes
?
2023-11-18T17:00:00.000Z
Laredo
? - ?
?
Castro
?
2023-11-18T17:00:00.000Z
Revilla
? - ?
?
Sámano
?
สเปนสเปน : Segunda División RFEF - Group 1
2023-11-18T14:45:00.000Z
FT
Real Oviedo II
1 - 1
1
Marino de Luanco
1
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
เรอัล บายาโดลิด II
0 - 1
0
Villalbés
1
2023-11-18T15:45:00.000Z
FT
Coruxo
3 - 1
3
Covadonga
1
2023-11-18T16:00:00.000Z
FT
Guijuelo
0 - 1
0
Compostela
1
2023-11-18T17:00:00.000Z
FT
Langreo
1 - 0
1
Deportivo La Coruña II
0
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 8
2023-11-18T14:45:00.000Z
Mirandés II
? - ?
?
UD Santa Marta
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Villaralbo
? - ?
?
Palencia CF
?
2023-11-18T15:30:00.000Z
Laguna de Duero
? - ?
?
Colegios Diocesanos
?
2023-11-18T16:00:00.000Z
Cristo Atlético
? - ?
?
La Virgen del Camino
?
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 16
2023-11-18T14:45:00.000Z
Calahorra II
? - ?
?
Racing Rioja
?
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 2
2023-11-18T14:45:00.000Z
Lealtad
? - ?
?
Lenense
?
บาห์เรนบาห์เรน : King's Cup
2023-11-18T14:45:00.000Z
Al Ittifaq Maqaba
? - ?
?
Al Tadamun Buri
?
2023-11-18T14:45:00.000Z
FT
Khalidiya
10 - 0
10
Umm Al Hassam
0
2023-11-18T14:45:00.000Z
FT
Manama
3 - 1
3
Buri
1
2023-11-18T14:45:00.000Z
FT
Muharraq
8 - 0
8
Qalali
0
2023-11-18T14:45:00.000Z
ABD
Sitra
0 - 0
0
Budaiya
0
2023-11-18T14:45:00.000Z
FT
Al Riffa
2 - 2
2
Malkiya
2
2023-11-18T14:45:00.000Z
FT
Al Najma
4 - 0
4
Al Ittihad
0
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : 2. Liga Interregional - Group 4
2023-11-18T15:00:00.000Z
Bülach
? - ?
?
Bazenheid
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Chur 97
? - ?
?
Uster
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Thalwil
? - ?
?
Lachen / Altendorf
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
SV Schaffhausen
? - ?
?
Frauenfeld
?
2023-11-18T15:30:00.000Z
Dardania St. Gallen
? - ?
?
Rapperswil-Jona II
?
2023-11-18T18:00:00.000Z
Wil II
? - ?
?
Weesen
?
โปรตุเกสโปรตุเกส : Júniores U19
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Maritimo U19
0 - 4
0
Rio Ave U19
4
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Academico Viseu U19
1 - 1
1
Vitoria Setubal U19
1
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Torreense U19
0 - 0
0
SC Farense U19
0
2023-11-18T16:00:00.000Z
FT
Lusitânia U19
1 - 0
1
Beira Mar U19
0
อังกฤษอังกฤษ : Non League Premier - Southern Central
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Long Eaton United
1 - 3
1
Stamford
3
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
AFC Sudbury
0 - 1
0
Leamington
1
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Barwell
2 - 1
2
Bromsgrove Sporting
1
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Stratford Town
2 - 1
2
Royston Town
1
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Halesowen Town
2 - 1
2
Berkhamsted
1
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
AFC Telford United
0 - 0
0
Hitchin Town
0
สกอตแลนด์สกอตแลนด์ : Football League - Lowland League
2023-11-18T15:00:00.000Z
East Stirlingshire
? - ?
?
Bo'ness United
?
โปรตุเกสโปรตุเกส : Liga 3
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Vianense
0 - 1
0
Fafe
1
0/0.5
ฝรั่งเศสฝรั่งเศส : National 3 - Group A
2023-11-18T15:00:00.000Z
Stade Beaucairois
? - ?
?
Cannet Rocheville
?
กานากานา : Premier League
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Karela
2 - 1
2
Aduana Stars
1
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Heart of Lions
1 - 2
1
Bechem United
2
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : Nationalliga A Women
2023-11-18T15:00:00.000Z
Aarau
? - ?
?
St. Gallen W
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Zürich W
? - ?
?
Servette Chênois W
?
2023-11-18T16:30:00.000Z
Thun
? - ?
?
Grasshopper W
?
2023-11-18T18:00:00.000Z
Luzern W
? - ?
?
Young Boys W
?
อังกฤษอังกฤษ : Non League Premier - Isthmian
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Enfield Town
3 - 1
3
Hastings United
1
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Wingate & Finchley
1 - 0
1
Margate
0
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
AFC Hornchurch
3 - 0
3
Potters Bar Town
0
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Dulwich Hamlet
3 - 1
3
Folkestone Invicta
1
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Haringey Borough
2 - 2
2
Kingstonian
2
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Canvey Island
1 - 1
1
Cheshunt
1
อังกฤษอังกฤษ : Non League Div One - Isthmian North
2023-11-18T15:00:00.000Z
CANC
Felixstowe & Walton Utd
? - ?
?
East Thurrock United
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Grays Athletic
? - ?
?
Brentwood Town
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Brightlingsea Regent
? - ?
?
Ipswich Wanderers
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Basildon United
? - ?
?
Gorleston
?
อังกฤษอังกฤษ : Non League Div One - Southern Central
2023-11-18T15:00:00.000Z
Cribbs
? - ?
?
Wimborne Town
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Mousehole
? - ?
?
Evesham United
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Paulton Rovers
? - ?
?
Bishop's Cleeve
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Bideford
? - ?
?
Yate Town
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Bemerton Heath Harleq.
? - ?
?
Bristol Manor Farm
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
CANC
Westbury United
? - ?
?
Hamworthy United
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Larkhall Athletic
? - ?
?
Exmouth
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Willand Rovers
? - ?
?
Melksham Town
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Westbury United
? - ?
?
Tavistock
?
2023-11-18T15:30:00.000Z
Malvern Town
? - ?
?
Bashley
?
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : 1. Liga Classic - Group 2
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Dietikon
0 - 2
0
Emmenbrücke
2
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
FC Wohlen
4 - 0
4
Thun II
0
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Köniz
0 - 0
0
Solothurn
0
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Schötz
0 - 0
0
Concordia Basel
0
2023-11-18T16:00:00.000Z
FT
Rotkreuz
2 - 1
2
Black Stars
1
2023-11-18T16:00:00.000Z
FT
Muttenz
4 - 3
4
Münsingen
3
ไอร์แลนด์เหนือไอร์แลนด์เหนือ : Championship
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Ballinamallard United
1 - 2
1
Newington Youth
2
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Bangor
2 - 2
2
Portadown
2
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Annagh United
2 - 0
2
Knockbreda
0
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
H&W Welders
0 - 3
0
Ards
3
ไอร์แลนด์เหนือไอร์แลนด์เหนือ : Premiership
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Glenavon FC
2 - 0
2
Loughgall
0
0/0.5
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Glentoran
5 - 0
5
Ballymena United
0
2
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Dungannon Swifts
4 - 1
4
Newry City AFC
1
0.5
สกอตแลนด์สกอตแลนด์ : League Two
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
ไคลด์
0 - 4
0
อีสต์ ไฟฟ์
4
0/0.5
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Bonnyrigg Rose Athletic
0 - 2
0
ฟอร์ฟาร์ แอธเลติก
2
0/0.5
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
ดัมบาร์ตัน
1 - 0
1
เอลจิน ซิตี้
0
1/1.5
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Spartans
1 - 2
1
ปีเตอร์เฮด
2
0/0.5
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
สแตรนแรร์
0 - 3
0
สเตนเฮาส์มัวร์
3
0/0.5
สกอตแลนด์สกอตแลนด์ : League One
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
เอดินเบิร์ก ซิตี้
3 - 0
3
อัลลัว แอทเลติค
0
0.5
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
โคฟ เรนเจอร์ส
3 - 1
3
สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน
1
0.5/1
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Queen of the South
1 - 3
1
Kelty Hearts
3
0/0.5
สกอตแลนด์สกอตแลนด์ : Championship
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Dunfermline
1 - 1
1
Inverness CT
1
0.5
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : 2. Liga Interregional - Group 2
2023-11-18T15:00:00.000Z
Old Boys
? - ?
?
Pratteln
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Bubendorf
? - ?
?
Ajoie-Monterri
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Liestal
? - ?
?
Binningen
?
2023-11-18T16:00:00.000Z
Concordia Lausanne
? - ?
?
Erguël
?
2023-11-18T17:30:00.000Z
Bosporus
? - ?
?
Ueberstorf
?
2023-11-18T18:00:00.000Z
Prishtina Bern
? - ?
?
Dornach
?
อังกฤษอังกฤษ : Non League Premier - Southern
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Hanwell Town
2 - 3
2
Salisbury
3
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Chesham United
2 - 0
2
Gosport Borough
0
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Sholing
0 - 4
0
Tiverton Town
4
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Harrow Borough
1 - 2
1
Merthyr Town
2
อังกฤษอังกฤษ : Non League Premier - Northern
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Gainsborough Trinity
2 - 1
2
Bradford (Park Avenue)
1
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
United of Manchester
3 - 2
3
Guiseley AFC
2
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Morpeth Town
2 - 1
2
Ilkeston Town
1
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Rylands
2 - 1
2
Worksop Town
1
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Whitby Town
2 - 0
2
Bamber Bridge
0
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Basford United
0 - 3
0
Workington
3
อังกฤษอังกฤษ : Non League Div One - Southern Central
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Hertford Town
2 - 0
2
Biggleswade
0
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Thame United
1 - 3
1
Leighton Town
3
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Kidlington
2 - 3
2
AFC Dunstable
3
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Biggleswade Town
2 - 3
2
Waltham Abbey
3
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Ware
4 - 2
4
Hadley
2
อังกฤษอังกฤษ : Non League Div One - Northern North
2023-11-18T15:00:00.000Z
Prescot Cables
? - ?
?
Trafford
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Avro
? - ?
?
Mossley
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Bootle
? - ?
?
Hednesford Town
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Clitheroe
? - ?
?
Leek Town
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Kidsgrove Athletic
? - ?
?
Stalybridge Celtic
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Runcorn Linnets
? - ?
?
1874 Northwich
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Chasetown
? - ?
?
Newcastle Town
?
อังกฤษอังกฤษ : Non League Div One - Northern South
2023-11-18T15:00:00.000Z
Coventry Sphinx
? - ?
?
Leicester Road
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Sporting Khalsa
? - ?
?
Shepshed Dynamo
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Gresley
? - ?
?
Corby Town
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Quorn
? - ?
?
Bedworth United
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Coleshill Town
? - ?
?
Spalding United
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Sutton Coldfield Town
? - ?
?
Anstey Nomads
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Cambridge City
? - ?
?
Lye Town
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Rugby Town
? - ?
?
Boldmere St. Michaels
?
อังกฤษอังกฤษ : Non League Div One - Northern East
2023-11-18T15:00:00.000Z
Bridlington Town
? - ?
?
Consett
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
North Ferriby
? - ?
?
Ashington AFC
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Stockton Town
? - ?
?
Belper Town
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Grantham Town
? - ?
?
Winterton Rangers
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Carlton Town
? - ?
?
Brighouse Town
?
สเปนสเปน : Primera División RFEF - Group 2
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Atlético Madrid II
1 - 6
1
Cordoba
6
0/0.5
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Mérida AD
0 - 2
0
San Fernando CD
2
2023-11-18T17:00:00.000Z
FT
Intercity
0 - 0
0
Real Murcia
0
0/0.5
2023-11-18T17:00:00.000Z
FT
มาลาก้า
1 - 2
1
Alcoyano
2
0.5/1
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : 2. Liga Interregional - Group 3
2023-11-18T15:00:00.000Z
Kickers Luzern
? - ?
?
Zug
?
2023-11-18T15:00:00.000Z
Red Star Zürich
? - ?
?
Buochs
?
2023-11-18T16:00:00.000Z
Unterstrass
? - ?
?
Goldau
?
2023-11-18T16:30:00.000Z
Collina d'Oro
? - ?
?
Cham II
?
2023-11-18T17:00:00.000Z
เอ็มเมน
? - ?
?
Sursee
?
2023-11-18T17:30:00.000Z
Locarno
? - ?
?
Brunnen
?
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : 2. Liga Interregional - Group 1
2023-11-18T15:00:00.000Z
Romontois
? - ?
?
Châtel-St-Denis
?
2023-11-18T16:00:00.000Z
Dardania Lausanne
? - ?
?
Plan-les-Ouates
?
2023-11-18T16:00:00.000Z
UGS
? - ?
?
Signal
?
2023-11-18T16:00:00.000Z
Lancy
? - ?
?
Collex-Bossy
?
2023-11-18T16:00:00.000Z
Olympique de Genève
? - ?
?
Stade Payerne
?
2023-11-18T16:30:00.000Z
Martigny Sports
? - ?
?
Farvagny / Ogoz
?
2023-11-18T17:00:00.000Z
Amical Saint-Prex
? - ?
?
Perly-Certoux
?
สเปนสเปน : Primera División RFEF - Group 1
2023-11-18T15:00:00.000Z
FT
Tarazona
1 - 1
1
Deportivo La Coruna
1
0.5
2023-11-18T17:00:00.000Z
FT
Unionistas de Salamanca
0 - 1
0
พอนเฟร์ราดิน่า
1
0
2023-11-18T17:00:00.000Z
FT
Real Unión
1 - 1
1
Gimnastic
1
0/0.5
2023-11-18T18:00:00.000Z
FT
Arenteiro
1 - 0
1
Cornellà
0
0/0.5
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 6
2023-11-18T15:00:00.000Z
Atzeneta
? - ?
?
Acero