รายการ ผลบอลย้อนหลัง ผลบอลเมื่อคืน โปรแกรมบอลเมื่อคืนนี้ ตารางบอลเมื่อคืน ตารางผลบอลเมื่อคืน อัปเดททุกวันในช่วงเวลา 7.00 น
ผลบอล 1 เมษายน 2567
เวลา
 
เจ้าบ้าน
ผล
ผลเจ้าบ้าน
ทีมเยือน
ผลทีมเยือน
ราคา
สเปนสเปน : ลาลิกา
2024-04-01T19:00:00.000Z
FT
บิยาร์เรอัล
1 - 2
1
อัตเลติโกเดมาดริด
2
0.5/1
อิตาลีอิตาลี : เซเรียอา
2024-04-01T10:30:00.000Z
FT
โบโลญญ่า
3 - 0
3
ซาแลร์นิตาน่า
0
2
2024-04-01T13:00:00.000Z
FT
ซาสซูโอโล่
1 - 1
1
อูดีเนเซ
1
0.5
2024-04-01T13:00:00.000Z
FT
กายารี่
1 - 1
1
เวโรนา
1
0.5/1
2024-04-01T16:00:00.000Z
FT
เลชเช่
0 - 0
0
โรม่า
0
1
2024-04-01T18:45:00.000Z
FT
อินเตอร์ มิลาน
2 - 0
2
เอ็มโปลี
0
2/2.5
อังกฤษอังกฤษ : แชมเปียนชิป อังกฤษ
2024-04-01T11:30:00.000Z
FT
เลสเตอร์ ซิตี้
3 - 1
3
นอริช ซิตี้
1
1
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
พลีมัธ อาร์ไกล์
0 - 1
0
บริสตอลซิตี
1
0/0.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
2 - 1
2
มิลล์วอลล์
1
0.5/1
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
มิดเดิลส์เบรอ
2 - 0
2
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
0
1
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
สวอนซี
0 - 1
0
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
1
0/0.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
โคเวนทรี
1 - 2
1
คาร์ดิฟฟ์
2
1/1.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
สโต๊ค ซิตี้
1 - 1
1
ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์
1
0.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
ซันเดอร์แลนด์
1 - 5
1
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
5
0.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
เบอร์มิงแฮมซิตี้
1 - 0
1
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
0
0.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
เวสต์บรอมมิช
2 - 2
2
วัตฟอร์ด
2
0.5/1
2024-04-01T16:30:00.000Z
FT
อิปสวิช ทาวน์
3 - 2
3
เซาแธมป์ตัน
2
0/0.5
2024-04-01T19:00:00.000Z
FT
ลีดส์ ยูไนเต็ด
3 - 1
3
ฮัลล์ซิตี
1
1/1.5
อิตาลีอิตาลี : เซเรียบี
2024-04-01T10:30:00.000Z
FT
โมเดน่า
1 - 1
1
บารี่
1
0.5
2024-04-01T13:00:00.000Z
FT
Lecco
1 - 1
1
ชิตตาเดลล่า
1
0/0.5
2024-04-01T13:00:00.000Z
FT
เวเนเซีย
2 - 3
2
Reggiana
3
1
2024-04-01T13:00:00.000Z
FT
โคโม่
2 - 0
2
Sudtirol
0
1
2024-04-01T13:00:00.000Z
FT
ปิซ่า
4 - 3
4
ปาแลร์โม่
3
0/0.5
2024-04-01T13:00:00.000Z
FT
สเปเซีย
2 - 1
2
อัสโคลี่
1
0.5
2024-04-01T13:00:00.000Z
FT
ปาร์ม่า
0 - 2
0
Catanzaro
2
0.5/1
2024-04-01T13:00:00.000Z
FT
โคเซนซา
1 - 2
1
เบรสชา
2
0.5
2024-04-01T16:00:00.000Z
FT
เครโมเนเซ่
0 - 1
0
เฟอรัลพิซาโล
1
1
2024-04-01T18:30:00.000Z
FT
ซัมป์โดเรีย
4 - 1
4
แตร์นาน่า
1
0.5/1
อังกฤษอังกฤษ : ลีกวัน อังกฤษ
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
บริสตอล โรเวอร์ส
0 - 0
0
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
0
0.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
1 - 3
1
บาร์นสลี่ย์
3
0.5/1
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
โบลตันวอนเดอเรอส์
5 - 2
5
เรดดิ้ง
2
1
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
นอร์ธแฮมป์ตัน ทาวน์
2 - 0
2
พอร์ทเวล
0
0/0.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
แบล็กพูล
0 - 0
0
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
0
0.5/1
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
1 - 3
1
ลินคอล์น ซิตี้
3
0.5/1
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
เชลแน่ม ทาวน์
1 - 2
1
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
2
0.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
เลย์ตัน โอเรียนท์
1 - 2
1
ปีเตอร์โบโร
2
0/0.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
3 - 1
3
วีแกนแอทเลติก
1
0/0.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
ชาร์ลตันแอธเลติก
0 - 0
0
สตีฟเนจ
0
0/0.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
4 - 0
4
ฟลีตวู้ด ทาวน์
0
0.5/1
ฝรั่งเศสฝรั่งเศส : ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
2024-04-01T18:45:00.000Z
FT
อฌักซิโอ้
0 - 1
0
โอแซร์
1
0.5
อังกฤษอังกฤษ : ลีกทู อังกฤษ
2024-04-01T12:00:00.000Z
FT
กริมสบี้
1 - 1
1
แบร๊ดฟอร์ด ซิตี้
1
0/0.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
0 - 4
0
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
4
0/0.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
ฮาร์โรเกต ทาวน์
5 - 1
5
จิลลิ่งแฮม
1
0.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
มอร์แคมป์
2 - 1
2
บาร์โรว์
1
0.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
วอลซอลล์
2 - 1
2
ซอลฟอร์ดซิตี
1
0.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี
1 - 0
1
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
0
1
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
ครูว์ อเล็กซานดร้า
0 - 3
0
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
3
0.5/1
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
นอตส์เคาน์ตี
3 - 3
3
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
3
0/0.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
ซัตตัน ยูไนเต็ด
3 - 1
3
สวินดอน ทาวน์
1
0/0.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
1 - 1
1
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
1
0/0.5
อังกฤษอังกฤษ : เนชันนัลลีก อังกฤษ
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
เชสเตอร์ฟิลด์
1 - 3
1
Kidderminster Harriers
3
1/1.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
อัลทริงแคม
1 - 0
1
โอลดัมแอทเลติก
0
0.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
บรอมลี่ย์
1 - 1
1
วอคกิ้ง
1
0.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
1 - 1
1
ดอร์คกิ้ง วันเดอเรอร์ส
1
0.5/1
2024-04-01T14:00:00.000Z
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
? - ?
?
York
?
0.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
อีสต์ลีห์
2 - 3
2
ไมย์เดนเฮด
3
0/0.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
บาร์เน็ต
3 - 1
3
Oxford City
1
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
ดาเกแนม แอนด์ เรดบริดจ์
1 - 1
1
Ebbsfleet United
1
0.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
โรชเดล
1 - 1
1
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
1
0.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
เซาธ์เอ็นด์
4 - 2
4
บอร์แฮม วู๊ด
2
1
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
วีลด์สโตน
0 - 1
0
โซลิฮัลล์ มอร์
1
0/0.5
Premier Division : Premier Division
2024-04-01T00:00:00.000Z
FT
Empire
1 - 2
1
Swetes
2
2024-04-01T00:00:00.000Z
Parham
? - ?
?
Hoppers
?
ปารากวัยปารากวัย : Primera Division - Apertura
2024-04-01T00:00:00.000Z
FT
2 de Mayo
0 - 1
0
Club Guarani
1
อาร์เจนตินาอาร์เจนตินา : Copa de la Liga Profesional
2024-04-01T00:00:00.000Z
FT
Independ. Rivadavia
1 - 2
1
บานฟิลด์
2
0.5
สหรัฐอเมริกาสหรัฐอเมริกา : MLS Next Pro
2024-04-01T00:00:00.000Z
PEN
Colorado Rapids II
1 - 1
1
Los Angeles II
1
2024-04-01T00:00:00.000Z
FT
LA Galaxy II
5 - 2
5
Tacoma Defiance
2
คอสตาริกาคอสตาริกา : Primera Division
2024-04-01T01:00:00.000Z
FT
LD Alajuelense
1 - 1
1
San Carlos
1
1
2024-04-01T21:00:00.000Z
FT
Municipal Grecia
2 - 0
2
CS Cartagines
0
0/0.5
2024-04-01T22:00:00.000Z
FT
Deportivo Saprissa
2 - 0
2
CS Herediano
0
0.5
เม็กซิโกเม็กซิโก : Liga MX
2024-04-01T01:00:00.000Z
FT
Necaxa
1 - 2
1
Leon
2
0/0.5
2024-04-01T01:36:00.000Z
FT
FC Juarez
2 - 1
2
Santos Laguna
1
0.5
เม็กซิโกเม็กซิโก : Liga MX Femenil
2024-04-01T01:06:00.000Z
FT
Santos Laguna W
2 - 3
2
Pumas UNAM W
3
ฮอนดูรัสฮอนดูรัส : Liga Nacional de Fútbol
2024-04-01T01:30:00.000Z
FT
Lobos Upnfm
1 - 0
1
CD Real Sociedad
0
โคลอมเบียโคลอมเบีย : Primera A
2024-04-01T01:30:00.000Z
FT
Deportivo Cali
2 - 4
2
Rionegro Aguilas
4
0.5
2024-04-01T23:20:00.000Z
FT
Independiente Medellin
1 - 4
1
America de Cali
4
นิวซีแลนด์นิวซีแลนด์ : National League - Northern
2024-04-01T02:00:00.000Z
FT
Auckland City
3 - 1
3
Tauranga City United
1
2024-04-01T02:00:00.000Z
FT
East Coast Bays
1 - 3
1
Eastern Suburbs
3
2024-04-01T02:00:00.000Z
FT
Melville United
1 - 4
1
Birkenhead United
4
2024-04-01T02:00:00.000Z
FT
West Coast Rangers
2 - 2
2
Manurewa
2
2024-04-01T04:30:00.000Z
Auckland United
? - ?
?
Hamilton Wanderers
?
2024-04-01T04:30:00.000Z
Western Springs
? - ?
?
Bay Olympic
?
ออสเตรเลียออสเตรเลีย : เอ ลีก
2024-04-01T04:00:00.000Z
FT
แมคอาเธอร์
1 - 3
1
เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอเรอร์ส
3
0.5
อุซเบกิสถานอุซเบกิสถาน : Cup
2024-04-01T05:30:00.000Z
Andijan Football Academy
? - ?
?
Qiziriq
?
2024-04-01T05:30:00.000Z
Fergana University
? - ?
?
Chigatoy
?
2024-04-01T08:00:00.000Z
Namangan Academy
? - ?
?
Buxoro University
?
2024-04-01T08:00:00.000Z
Qumqorgon
? - ?
?
Qoraqalpog‘iston Academy
?
2024-04-01T10:30:00.000Z
Syrdarya Academy
? - ?
?
Tashkent Academy
?
2024-04-01T10:30:00.000Z
Zaamin
? - ?
?
Navoiy Football Academy
?
ออสเตรเลียออสเตรเลีย : New South Wales NPL 2
2024-04-01T06:00:00.000Z
Bankstown City Lions
? - ?
?
Dulwich Hill
?
ออสเตรเลียออสเตรเลีย : Victoria NPL
2024-04-01T07:00:00.000Z
FT
Oakleigh Cannons
1 - 1
1
Dandenong Thunder
1
1.5/2
อิตาลีอิตาลี : Campionato Primavera - 1
2024-04-01T09:00:00.000Z
FT
Juventus U19
0 - 1
0
Milan U19
1
0/0.5
2024-04-01T09:00:00.000Z
FT
ลาซิโอ U19
2 - 1
2
Sampdoria U19
1
0.5
2024-04-01T11:00:00.000Z
FT
เวโรนา U19
1 - 4
1
Roma U19
4
0/0.5
2024-04-01T13:00:00.000Z
FT
เจนัว U19
1 - 0
1
มอนซ่า U19
0
0.5
ยูเครนยูเครน : U19 League
2024-04-01T10:00:00.000Z
FT
Vorskla U19
0 - 3
0
ดินาโม เคียฟ U19
3
เดนมาร์กเดนมาร์ก : Denmark Series - Group 4
2024-04-01T10:00:00.000Z
Vorup
? - ?
?
Kjellerup
?
2024-04-01T11:00:00.000Z
Viby
? - ?
?
Hobro II
?
2024-04-01T12:00:00.000Z
AaB II
? - ?
?
Nørresundby
?
2024-04-01T12:00:00.000Z
Ringkøbing
? - ?
?
VRI
?
2024-04-01T13:00:00.000Z
Varde
? - ?
?
Odder
?
เดนมาร์กเดนมาร์ก : Denmark Series - Group 2
2024-04-01T10:00:00.000Z
Ringsted
? - ?
?
VB 1968
?
2024-04-01T10:00:00.000Z
Hørsholm-Usserød
? - ?
?
Karlslunde
?
2024-04-01T11:00:00.000Z
Slagelse B&I
? - ?
?
Skjold Sæby
?
2024-04-01T11:00:00.000Z
Glostrup
? - ?
?
Frederikssund
?
2024-04-01T12:00:00.000Z
LSF
? - ?
?
B 1908
?
โปรตุเกสโปรตุเกส : Liga Revelação U23
2024-04-01T10:00:00.000Z
FT
Sporting Braga U23
1 - 2
1
Santa Clara U23
2
0.5/1
ฟินแลนด์ฟินแลนด์ : Suomen Cup
2024-04-01T10:00:00.000Z
TuWe
? - ?
?
Härmä
?
2024-04-01T10:15:00.000Z
HAlku
? - ?
?
NJS III
?
2024-04-01T13:00:00.000Z
SiU
? - ?
?
Jäntevä Kotka
?
2024-04-01T16:30:00.000Z
Musa
? - ?
?
Loiske
?
อินเดียอินเดีย : I-League
2024-04-01T10:00:00.000Z
FT
Namdhari
1 - 1
1
Aizawl
1
2024-04-01T13:30:00.000Z
FT
TRAU
0 - 2
0
Churchill Brothers
2
โปแลนด์โปแลนด์ : Ekstraklasa
2024-04-01T10:30:00.000Z
FT
Puszcza Niepołomice
1 - 1
1
Radomiak Radom
1
0/0.5
2024-04-01T13:00:00.000Z
FT
Stal Mielec
0 - 0
0
เลช พอซนาน
0
0.5/1
2024-04-01T15:30:00.000Z
FT
Widzew Łódź
3 - 1
3
Korona Kielce
1
0.5
2024-04-01T18:00:00.000Z
FT
Gornik Zabrze
1 - 3
1
Legia Warszawa
3
0.5
เดนมาร์กเดนมาร์ก : Denmark Series - Group 1
2024-04-01T10:30:00.000Z
Herlev
? - ?
?
AB Tårnby
?
2024-04-01T11:30:00.000Z
KFUM Roskilde
? - ?
?
Brønshøj
?
2024-04-01T12:00:00.000Z
Sundby
? - ?
?
Gørslev
?
2024-04-01T12:00:00.000Z
Greve
? - ?
?
Tårnby FF
?
2024-04-01T12:00:00.000Z
Allerød
? - ?
?
Næstved II
?
โปแลนด์โปแลนด์ : I Liga
2024-04-01T10:40:00.000Z
FT
Znicz Pruszków
0 - 0
0
Polonia Warszawa
0
0.5
2024-04-01T13:00:00.000Z
FT
Zaglebie Sosnowiec
0 - 4
0
GKS Katowice
4
0.5
2024-04-01T15:30:00.000Z
FT
Motor Lublin
1 - 1
1
Tychy 71
1
0/0.5
เยอรมนีเยอรมนี : Regionalliga - Nordost
2024-04-01T11:00:00.000Z
FT
Energie Cottbus
2 - 1
2
Eilenburg
1
1.5
2024-04-01T11:00:00.000Z
FT
BSG Chemie Leipzig
2 - 1
2
ZFC Meuselwitz
1
0.5
เดนมาร์กเดนมาร์ก : Denmark Series - Group 3
2024-04-01T11:00:00.000Z
B 1913
? - ?
?
Aarhus Fremad II
?
2024-04-01T11:00:00.000Z
OKS
? - ?
?
Hedensted
?
2024-04-01T11:00:00.000Z
Dalum
? - ?
?
Fjordager
?
2024-04-01T11:30:00.000Z
Marienlyst
? - ?
?
B 1909
?
2024-04-01T12:00:00.000Z
Horsens II
? - ?
?
Tarup-Paarup
?
สวีเดนสวีเดน : Superettan
2024-04-01T11:00:00.000Z
FT
Orebro SK
0 - 1
0
Skövde AIK
1
2024-04-01T11:00:00.000Z
FT
gefle IF
2 - 3
2
Helsingborg
3
0.5/1
2024-04-01T13:00:00.000Z
FT
IK brage
1 - 0
1
Varbergs BoIS FC
0
0.5
เดนมาร์กเดนมาร์ก : 3. Division
2024-04-01T11:00:00.000Z
FT
Ishøj
2 - 2
2
Frem
2
2024-04-01T11:00:00.000Z
FT
Vanløse
0 - 1
0
Silkeborg KFUM
1
2024-04-01T11:00:00.000Z
FT
Lyseng
1 - 1
1
Vejgaard B
1
2024-04-01T11:30:00.000Z
FT
VSK Århus
6 - 2
6
Avarta
2
2024-04-01T12:00:00.000Z
FT
Holstebro
0 - 1
0
Holbæk B&I
1
2024-04-01T12:00:00.000Z
FT
Næsby
1 - 1
1
SfB-Oure
1
เดนมาร์กเดนมาร์ก : 2nd Division - Group 1
2024-04-01T11:00:00.000Z
FT
Skive
2 - 2
2
HIK
2
2024-04-01T12:00:00.000Z
FT
Middelfart
3 - 0
3
Thisted FC
0
2024-04-01T12:00:00.000Z
FT
Brabrand
1 - 2
1
Esbjerg
2
2024-04-01T12:00:00.000Z
FT
Roskilde
0 - 1
0
Aarhus Fremad
1
2024-04-01T13:00:00.000Z
FT
Nykobing FC
1 - 0
1
FA 2000
0
2024-04-01T17:00:00.000Z
FT
Fremad Amager
1 - 0
1
AB Copenhagen
0
สวีเดนสวีเดน : Ettan - Norra
2024-04-01T11:00:00.000Z
FT
IF Karlstad
2 - 0
2
Hammarby Talang
0
อังกฤษอังกฤษ : Non League Div One - Isthmian North
2024-04-01T11:30:00.000Z
Felixstowe & Walton Utd
? - ?
?
Ipswich Wanderers
?
2024-04-01T11:30:00.000Z
New Salamis
? - ?
?
Basildon United
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Grays Athletic
? - ?
?
Bowers & Pitsea
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
CANC
Redbridge
? - ?
?
East Thurrock United
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Brightlingsea Regent
? - ?
?
Stowmarket Town
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Heybridge Swifts
? - ?
?
Maldon & Tiptree
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Lowestoft Town
? - ?
?
Bury Town
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Brentwood Town
? - ?
?
Witham Town
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Wroxham
? - ?
?
Gorleston
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Walthamstow
? - ?
?
Enfield 1893
?
เบลเยียมเบลเยียม : Jupiler Pro League
2024-04-01T11:30:00.000Z
FT
Cercle Brugge
1 - 1
1
Club Brugge KV
1
0.5/1
2024-04-01T16:30:00.000Z
FT
Genk
1 - 0
1
ยูนิยง แซงต์ กิลลุส
0
0/0.5
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Schleswig-Holstein
2024-04-01T12:00:00.000Z
FT
Heider SV
0 - 1
0
Todesfelde
1
2024-04-01T12:00:00.000Z
FT
VfR Neumünster
3 - 0
3
Preußen Reinfeld
0
2024-04-01T13:00:00.000Z
FT
Hohenwestedt
0 - 5
0
SV Eichede
5
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Niedersachsen
2024-04-01T12:00:00.000Z
PST
Rotenburger SV
? - ?
?
Kickers Emden
?
2024-04-01T13:00:00.000Z
FT
Schöningen
2 - 3
2
Vorsfelde
3
2024-04-01T13:00:00.000Z
PST
Heeslinger SC
? - ?
?
Germania Egestorf
?
เยอรมนีเยอรมนี : Regionalliga - Nord
2024-04-01T12:00:00.000Z
FT
Phönix Lübeck
2 - 3
2
ฮันโนเวอร์ 96 II
3
2024-04-01T13:00:00.000Z
FT
Bremer Sv
4 - 2
4
SSV Jeddeloh
2
0/0.5
2024-04-01T13:00:00.000Z
FT
Spelle-Venhaus
0 - 3
0
Weiche Flensburg
3
1/1.5
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Nordost-Süd
2024-04-01T12:00:00.000Z
FT
Plauen
2 - 0
2
Magdeburg II
0
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Hamburg
2024-04-01T12:00:00.000Z
FT
Buchholz
1 - 2
1
Altona 93
2
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Hessen
2024-04-01T12:00:00.000Z
FT
FC Gießen
0 - 1
0
Fernwald
1
2024-04-01T13:00:00.000Z
FT
Weidenhausen
4 - 1
4
Waldgirmes
1
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Bremen
2024-04-01T12:00:00.000Z
FT
Leher
2 - 2
2
Aumund-Vegesack
2
2024-04-01T13:00:00.000Z
PST
Blumenthaler SV
? - ?
?
Vatan Sport
?
อาร์มีเนียอาร์มีเนีย : Premier League
2024-04-01T12:00:00.000Z
FT
BKMA
1 - 1
1
West Armenia
1
จอร์เจียจอร์เจีย : Erovnuli Liga 2
2024-04-01T12:00:00.000Z
FT
Spaeri
1 - 1
1
WIT Georgia
1
2024-04-01T12:00:00.000Z
FT
Gareji
3 - 0
3
Dinamo Tbilisi II
0
สวีเดนสวีเดน : Division 2 - Norra Svealand
2024-04-01T12:00:00.000Z
FT
Hudiksvall
1 - 2
1
Järfälla
2
สวีเดนสวีเดน : Division 2 - Norrland
2024-04-01T12:00:00.000Z
FT
Sandviks
4 - 0
4
Lucksta
0
2024-04-01T16:30:00.000Z
FT
Täfteå
2 - 1
2
Frösö
1
อังกฤษอังกฤษ : Non League Div One - Southern Central
2024-04-01T12:00:00.000Z
Cribbs
? - ?
?
Bishop's Cleeve
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Mousehole
? - ?
?
Exmouth
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Bideford
? - ?
?
Tavistock
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Evesham United
? - ?
?
Malvern Town
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Melksham Town
? - ?
?
Frome Town
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Bemerton Heath Harleq.
? - ?
?
Bashley
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Larkhall Athletic
? - ?
?
Westbury United
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Yate Town
? - ?
?
Paulton Rovers
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Willand Rovers
? - ?
?
Bristol Manor Farm
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
CANC
Wimborne Town
? - ?
?
Hamworthy United
?
อังกฤษอังกฤษ : National League - South
2024-04-01T12:00:00.000Z
ABD
เวย์มัธ
0 - 0
0
เยโอวิล ทาวน์
0
0.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Aveley
1 - 2
1
Havant & Wville
2
0.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
โดเวอร์ แอทเลติก
1 - 0
1
Chelmsford City
0
1/1.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Tonbridge Angels
1 - 2
1
Farnborough
2
0/0.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Taunton Town
0 - 2
0
Bath City
2
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Braintree
2 - 0
2
Hemel Hempstead Town
0
1
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Slough Town
2 - 2
2
St Albans City
2
0.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Dartford
0 - 2
0
Eastbourne Borough
2
0/0.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Worthing
2 - 0
2
Hampton & Richmond
0
0.5/1
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Chippenham Town
0 - 0
0
Truro City
0
0/0.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Maidstone Utd
1 - 1
1
Welling United
1
0.5/1
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
ทอร์ควีย์
3 - 3
3
Weston-super-Mare
3
0/0.5
สวีเดนสวีเดน : Allsvenskan
2024-04-01T12:00:00.000Z
FT
Sirius
3 - 0
3
Halmstad
0
0.5/1
2024-04-01T12:00:00.000Z
FT
IFK Goteborg
1 - 4
1
เยอร์การ์เดนส์ ไอเอฟ
4
0.5
2024-04-01T14:30:00.000Z
FT
AIK stockholm
1 - 0
1
Vasteras SK FK
0
1
2024-04-01T14:30:00.000Z
FT
IF elfsborg
2 - 2
2
IFK Varnamo
2
1/1.5
ไอร์แลนด์ไอร์แลนด์ : Premier Division
2024-04-01T12:00:00.000Z
FT
Dundalk
0 - 0
0
Drogheda United
0
0.5/1
2024-04-01T16:00:00.000Z
FT
Shelbourne
0 - 0
0
Derry City
0
0.5
2024-04-01T16:00:00.000Z
FT
St Patrick's Athl.
3 - 0
3
Sligo Rovers
0
0.5
2024-04-01T16:00:00.000Z
FT
Waterford
1 - 2
1
แชมร็อค โรเวอร์ส
2
1
2024-04-01T18:45:00.000Z
FT
Galway United
0 - 2
0
Bohemians
2
0.5/1
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Westfalen
2024-04-01T12:00:00.000Z
FT
Erkenschwick
3 - 0
3
Sprockhovel
0
2024-04-01T13:00:00.000Z
FT
Gievenbeck
0 - 0
0
Victoria Clarholz
0
2024-04-01T13:00:00.000Z
FT
Sportfreunde Siegen
5 - 0
5
Bövinghausen
0
2024-04-01T13:00:00.000Z
FT
Brunninghausen
0 - 0
0
Sportfreunde Lotte
0
2024-04-01T13:00:00.000Z
FT
Türkspor Dortmund
4 - 2
4
Eintracht Rheine
2
2024-04-01T13:00:00.000Z
FT
Vreden
1 - 0
1
Ennepetal
0
2024-04-01T13:00:00.000Z
FT
ASC Dortmund
2 - 1
2
Schermbeck
1
2024-04-01T13:30:00.000Z
FT
Finnentrop / Bamenohl
3 - 2
3
Westfalia Rhynern
2
อังกฤษอังกฤษ : Non League Premier - Southern Central
2024-04-01T12:00:00.000Z
FT
Needham Market
3 - 0
3
AFC Sudbury
0
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Royston Town
4 - 2
4
Leiston
2
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Berkhamsted
1 - 2
1
Hitchin Town
2
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Stratford Town
2 - 0
2
Kettering Town
0
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Bromsgrove Sporting
1 - 2
1
AFC Telford United
2
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Barwell
3 - 0
3
Long Eaton United
0
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Halesowen Town
1 - 0
1
Alvechurch
0
2024-04-01T14:00:00.000Z
CANC
Nuneaton Town
? - ?
?
Leamington
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Mickleover Sports
1 - 0
1
Coalville Town
0
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Redditch United
0 - 1
0
Stourbridge
1
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
St Ives Town
1 - 4
1
Stamford
4
อุซเบกิสถานอุซเบกิสถาน : Pro League A
2024-04-01T12:00:00.000Z
FT
Dostlik
0 - 2
0
Buxoro
2
เดนมาร์กเดนมาร์ก : Viasat Divisionen
2024-04-01T12:00:00.000Z
FT
Hillerød
4 - 0
4
B 93
0
1
2024-04-01T13:00:00.000Z
FT
Hobro
1 - 1
1
Kolding IF
1
0/0.5
2024-04-01T13:00:00.000Z
FT
HB Koge
5 - 0
5
AC Horsens
0
0.5
เดนมาร์กเดนมาร์ก : Superligaen
2024-04-01T12:00:00.000Z
FT
โคเปนเฮเก้น
1 - 2
1
Brondby
2
0.5/1
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
มิดทิลแลนด์
2 - 3
2
FC Nordsjaelland
3
1
2024-04-01T16:00:00.000Z
FT
ซิลเคบอร์ก
2 - 2
2
Aarhus
2
0.5
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : Super League
2024-04-01T12:15:00.000Z
FT
Yverdon Sport
0 - 0
0
BSC Young Boys
0
1
2024-04-01T14:30:00.000Z
FT
FC ST. Gallen
1 - 1
1
FC Luzern
1
0.5
2024-04-01T14:30:00.000Z
FT
Grasshoppers
0 - 1
0
Lausanne
1
0/0.5
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : Challenge League
2024-04-01T12:15:00.000Z
FT
วาดุซ
1 - 0
1
FC Thun
0
0.5/1
เนเธอร์แลนด์เนเธอร์แลนด์ : Eerste Divisie
2024-04-01T12:30:00.000Z
FT
เอ็มเมน
0 - 3
0
โกรนิงเก้น
3
0.5
2024-04-01T18:00:00.000Z
FT
Jong PSV
2 - 3
2
โรด้า เจซี
3
0.5/1
เนเธอร์แลนด์เนเธอร์แลนด์ : Derde Divisie - Sunday
2024-04-01T12:30:00.000Z
FT
TEC
3 - 3
3
Hoek
3
นอร์เวย์นอร์เวย์ : Eliteserien
2024-04-01T12:30:00.000Z
FT
Fredrikstad
0 - 2
0
โบโด กลิมท์
2
1/1.5
2024-04-01T15:00:00.000Z
FT
Tromso
2 - 4
2
Brann
4
0.5/1
2024-04-01T15:00:00.000Z
FT
Rosenborg
2 - 0
2
Sandefjord
0
1
2024-04-01T15:00:00.000Z
FT
โมลด์
4 - 0
4
Stromsgodset
0
1/1.5
2024-04-01T15:00:00.000Z
FT
Lillestrom
2 - 3
2
Kristiansund BK
3
1/1.5
2024-04-01T17:15:00.000Z
FT
Viking
1 - 0
1
Sarpsborg 08 FF
0
1
แคเมอรูนแคเมอรูน : Elite Two
2024-04-01T12:30:00.000Z
FT
Racing
2 - 0
2
Dragon de Yaoundé
0
2024-04-01T12:30:00.000Z
FT
Aigle Royal de Moungo
2 - 0
2
Bafmeng United
0
2024-04-01T14:30:00.000Z
FT
Eding Sport
1 - 1
1
Feutcheu
1
2024-04-01T14:30:00.000Z
FT
Panthère
1 - 1
1
Tonnerre
1
เบลเยียมเบลเยียม : Provincial - Liege
2024-04-01T13:00:00.000Z
Tilffois
? - ?
?
Mélen-Micheroux
?
2024-04-01T13:00:00.000Z
Sart-Lez-Spa
? - ?
?
RCS Stavelotain
?
2024-04-01T13:00:00.000Z
Beaufays
? - ?
?
Union Flémalloise
?
2024-04-01T13:00:00.000Z
Trooz
? - ?
?
Aubel
?
2024-04-01T13:00:00.000Z
FC Du Geer
? - ?
?
Hannut
?
2024-04-01T13:00:00.000Z
JS Fizoise
? - ?
?
FC Eupen
?
2024-04-01T13:00:00.000Z
Ster-Francorchamps
? - ?
?
Hombourg
?
2024-04-01T13:00:00.000Z
Malmundaria
? - ?
?
UCE Liège
?
แซมเบียแซมเบีย : Super League
2024-04-01T13:00:00.000Z
FT
Mutondo Stars
0 - 1
0
Nkwazi
1
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Mittelrhein
2024-04-01T13:00:00.000Z
FT
Germania Teveren
0 - 3
0
Frechen
3
2024-04-01T13:00:00.000Z
FT
VfL Vichttal
2 - 0
2
Bonn-Endenich
0
2024-04-01T13:15:00.000Z
FT
Union Schafhausen
1 - 2
1
Hürth
2
เบลเยียมเบลเยียม : Provincial - Luxembourg
2024-04-01T13:00:00.000Z
Florenville
? - ?
?
La Roche
?
ลิทัวเนียลิทัวเนีย : 1 Lyga
2024-04-01T13:00:00.000Z
FT
Banga II
1 - 3
1
Hegelmann II
3
ยูกันดายูกันดา : Premier League
2024-04-01T13:00:00.000Z
CANC
Arua Hill
? - ?
?
SC Villa
?
แอฟริกาใต้แอฟริกาใต้ : 1st Division
2024-04-01T13:00:00.000Z
FT
MM Platinum
1 - 1
1
Platinum City Rovers
1
แคเมอรูนแคเมอรูน : Elite ONE
2024-04-01T13:00:00.000Z
FT
Aigle Royal
0 - 2
0
Avion Academy
2
2024-04-01T13:00:00.000Z
FT
Dynamo de Douala
0 - 0
0
Gazelle
0
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Fauve Azur Elite
0 - 0
0
Fovu Club
0
2024-04-01T15:00:00.000Z
FT
Victoria United
1 - 2
1
Young Sport Academy
2
2024-04-01T15:00:00.000Z
FT
PWD
0 - 0
0
Union Douala
0
สวีเดนสวีเดน : Division 2 - Södra Svealand
2024-04-01T13:00:00.000Z
FT
Arameiska / Syrianska
4 - 0
4
IFK Eskilstuna
0
เอสวาตินีเอสวาตินี : Premier League
2024-04-01T13:00:00.000Z
Green Mamba
? - ?
?
Manzini Sea Birds
?
2024-04-01T13:00:00.000Z
Royal Leopards
? - ?
?
Illovo
?
2024-04-01T13:00:00.000Z
Young Buffaloes
? - ?
?
Denver
?
บัลแกเรียบัลแกเรีย : B PFG
2024-04-01T13:30:00.000Z
FT
Yantra 2019
2 - 1
2
Montana
1
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
CSKA 1948 Sofia II
1 - 0
1
Litex
0
เวลส์เวลส์ : Division 1
2024-04-01T13:30:00.000Z
FT
Airbus UK
2 - 2
2
Buckley Town
2
2024-04-01T13:30:00.000Z
FT
Chirk AAA
1 - 1
1
Porthmadog
1
2024-04-01T13:30:00.000Z
FT
Flint Town United
6 - 3
6
Mold Alexandra
3
2024-04-01T13:30:00.000Z
FT
Bangor 1876
0 - 3
0
Llandudno
3
2024-04-01T13:30:00.000Z
FT
Guilsfield
0 - 1
0
Gresford Athletic
1
2024-04-01T13:30:00.000Z
FT
Ruthin Town
4 - 0
4
Prestatyn Town
0
2024-04-01T13:30:00.000Z
FT
Pontardawe Town
3 - 3
3
Cwmbran Celtic
3
2024-04-01T13:30:00.000Z
FT
Taffs Well
0 - 2
0
Cambrian & Clydach
2
2024-04-01T13:30:00.000Z
FT
Caerau (Ely)
3 - 2
3
Afan Lido
2
2024-04-01T13:30:00.000Z
FT
Baglan Dragons
2 - 2
2
Carmarthen Town
2
2024-04-01T13:30:00.000Z
FT
Llantwit Major
4 - 0
4
Abergavenny Town
0
2024-04-01T13:45:00.000Z
FT
Goytre United
2 - 1
2
llanelli AFC
1
2024-04-01T16:15:00.000Z
FT
Caersws
1 - 1
1
Denbigh Town
1
2024-04-01T16:30:00.000Z
FT
Trefelin
0 - 3
0
Briton Ferry
3
รัสเซียรัสเซีย : Football National League
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Urozhay
1 - 1
1
Makhachkala
1
0.5
อังกฤษอังกฤษ : Non League Premier - Southern
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Didcot Town
0 - 2
0
Swindon Supermarine
2
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Harrow Borough
1 - 4
1
Chesham United
4
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Dorchester Town
2 - 1
2
Tiverton Town
1
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Salisbury
2 - 1
2
Basingstoke Town
1
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
AFC Totton
3 - 0
3
Walton & Hersham
0
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Plymouth Parkway
1 - 0
1
Poole Town
0
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Bracknell Town
5 - 1
5
Sholing
1
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Hayes & Yeading United
0 - 0
0
Hendon
0
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Merthyr Town
3 - 0
3
Hungerford Town
0
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Gosport Borough
2 - 1
2
Winchester City
1
อังกฤษอังกฤษ : Non League Premier - Isthmian
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Enfield Town
3 - 0
3
Cheshunt
0
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Billericay Town
2 - 0
2
Concord Rangers
0
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Horsham
5 - 4
5
Bognor Regis Town
4
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Lewes
1 - 1
1
Whitehawk
1
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Margate
1 - 1
1
Cray Wanderers
1
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Wingate & Finchley
3 - 1
3
Potters Bar Town
1
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Carshalton Athletic
3 - 0
3
Dulwich Hamlet
0
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Chatham Town
4 - 1
4
Kingstonian
1
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Hashtag United
5 - 0
5
Haringey Borough
0
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Hastings United
2 - 1
2
Folkestone Invicta
1
หมู่เกาะแฟโรหมู่เกาะแฟโร : Meistaradeildin
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
KI Klaksvik
3 - 2
3
NSI Runavik
2
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
HB
4 - 0
4
ÍF II
0
2024-04-01T16:00:00.000Z
FT
Vikingur Gota
2 - 0
2
B68
0
2024-04-01T16:00:00.000Z
FT
Skála
1 - 4
1
B36 Torshavn
4
อังกฤษอังกฤษ : National League - North
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Hereford
2 - 2
2
Buxton
2
0.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Peterborough Sports
1 - 0
1
Gloucester City
0
0.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
คิงส์ลินน์ ทาวน์
3 - 4
3
Scarborough Athletic
4
0/0.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Rushall Olympic
1 - 0
1
Boston United
0
0/0.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Chester
0 - 2
0
Alfreton Town
2
0.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Brackley Town
3 - 0
3
Tamworth
0
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Chorley
2 - 0
2
Blyth Spartans
0
1
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Curzon Ashton
2 - 0
2
South Shields
0
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Spennymoor Town
3 - 1
3
Farsley Celtic FC
1
1
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Bishop's Stortford
3 - 1
3
Banbury United
1
0.5/1
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Warrington Town
1 - 3
1
Darlington 1883
3
0/0.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Southport
0 - 1
0
คันธอร์ป ยูไนเต็ด
1
0.5/1
อังกฤษอังกฤษ : Non League Premier - Northern
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Basford United
3 - 1
3
Worksop Town
1
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Hyde United
1 - 3
1
Macclesfield
3
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Bradford (Park Avenue)
2 - 3
2
Radcliffe
3
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Gainsborough Trinity
2 - 1
2
Stafford Rangers
1
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
United of Manchester
0 - 2
0
Ashton United
2
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Lancaster City
3 - 2
3
Bamber Bridge
2
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Rylands
2 - 0
2
Marine
0
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Matlock Town
1 - 2
1
Ilkeston Town
2
2024-04-01T14:00:00.000Z
CANC
Marske United
? - ?
?
Guiseley AFC
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Workington
2 - 3
2
Atherton Collieries
3
อังกฤษอังกฤษ : Non League Div One - Southern Central
2024-04-01T14:00:00.000Z
Barton Rovers
? - ?
?
Leighton Town
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Aylesbury United
? - ?
?
Thame United
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
AFC Dunstable
? - ?
?
AFC Kempston Rovers
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Waltham Abbey
? - ?
?
Hertford Town
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Ware
? - ?
?
Kings Langley
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Hadley
? - ?
?
Welwyn Garden City
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Kidlington
? - ?
?
North Leigh
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Biggleswade
? - ?
?
Stotfold
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Biggleswade Town
? - ?
?
Bedford Town
?
อังกฤษอังกฤษ : Non League Div One - Southern SW
2024-04-01T14:00:00.000Z
Beckenham Town
? - ?
?
Phoenix Sports
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Burgess Hill Town
? - ?
?
Three Bridges
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Horndean
? - ?
?
Lancing
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Ramsgate
? - ?
?
Sittingbourne
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Chichester City
? - ?
?
Littlehampton Town
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
East Grinstead Town
? - ?
?
Erith & Belvedere
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Merstham
? - ?
?
Broadbridge Heath
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Cray Valley PM
? - ?
?
Sevenoaks Town
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Sheppey United
? - ?
?
Hythe Town
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Ashford United
? - ?
?
Herne Bay
?
อังกฤษอังกฤษ : Non League Div One - Northern North
2024-04-01T14:00:00.000Z
Prescot Cables
? - ?
?
Runcorn Linnets
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Witton Albion
? - ?
?
1874 Northwich
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Stalybridge Celtic
? - ?
?
Mossley
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Chasetown
? - ?
?
Hanley Town
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Kidsgrove Athletic
? - ?
?
Clitheroe
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Newcastle Town
? - ?
?
Leek Town
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Trafford
? - ?
?
Avro
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
City of Liverpool
? - ?
?
Bootle
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Nantwich Town
? - ?
?
Hednesford Town
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Widnes
? - ?
?
Vauxhall Motors
?
อังกฤษอังกฤษ : Non League Div One - Northern South
2024-04-01T14:00:00.000Z
Harborough Town
? - ?
?
AFC Rushden & Diamonds
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Loughborough Dynamo
? - ?
?
Anstey Nomads
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Bedworth United
? - ?
?
Coleshill Town
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Gresley
? - ?
?
Rugby Town
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Sporting Khalsa
? - ?
?
Walsall Wood
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Sutton Coldfield Town
? - ?
?
Boldmere St. Michaels
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Lye Town
? - ?
?
Coventry Sphinx
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Corby Town
? - ?
?
Cambridge City
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Spalding United
? - ?
?
Leicester Road
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Quorn
? - ?
?
Shepshed Dynamo
?
อังกฤษอังกฤษ : Non League Div One - Northern East
2024-04-01T14:00:00.000Z
Bridlington Town
? - ?
?
North Ferriby
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Belper Town
? - ?
?
Sheffield
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Brighouse Town
? - ?
?
Winterton Rangers
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Consett
? - ?
?
Stockton Town
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Cleethorpes Town
? - ?
?
Grimsby Borough
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Carlton Town
? - ?
?
Grantham Town
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Hebburn Town
? - ?
?
Ashington AFC
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Ossett United
? - ?
?
Liversedge
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Stocksbridge Park Steels
? - ?
?
Pontefract Collieries
?
อังกฤษอังกฤษ : Non League Div One - Isthmian South
2024-04-01T14:00:00.000Z
South Park
? - ?
?
Chipstead
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Southall
? - ?
?
Northwood
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Corinthian-Casuals
? - ?
?
Leatherhead
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Westfield (Surrey)
? - ?
?
Metropolitan Police
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Thatcham Town
? - ?
?
Chertsey Town
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Ascot United
? - ?
?
Uxbridge
?
2024-04-01T14:00:00.000Z
Sutton Common Rovers
? - ?
?
Raynes Park Vale
?
ไอร์แลนด์ไอร์แลนด์ : First Division
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Wexford
1 - 1
1
Cork City
1
0.5
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Cobh Ramblers
1 - 1
1
Longford Town
1
0/0.5
2024-04-01T16:00:00.000Z
FT
UCD
1 - 1
1
Kerry
1
1
2024-04-01T16:00:00.000Z
FT
Athlone Town
1 - 0
1
Treaty United
0
0/0.5
2024-04-01T16:00:00.000Z
FT
Finn Harps
2 - 0
2
Bray Wanderers
0
0.5
อินเดียอินเดีย : Indian Super League
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Hyderabad
0 - 3
0
มุมไบ ซิตี้
3
1.5/2
ไอซ์แลนด์ไอซ์แลนด์ : Cup
2024-04-01T14:00:00.000Z
FT
Augnablik
7 - 1
7
Álftanes
1
2024-04-01T18:30:00.000Z
FT
Léttir
2 - 7
2
ÍH
7
ฝรั่งเศสฝรั่งเศส : National
2024-04-01T14:30:00.000Z
FT
นิออร์
0 - 0
0
Orleans
0
0.5
โรมาเนียโรมาเนีย : Liga II
2024-04-01T14:30:00.000Z
FT
Csikszereda
2 - 0
2
Viitorul Şelimbăr
0
ยูเครนยูเครน : Premier League
2024-04-01T15:00:00.000Z
FT
Rukh Vynnyky
1 - 0
1
LNZ Cherkasy
0
0/0.5
นอร์เวย์นอร์เวย์ : OBOS-ligaen
2024-04-01T15:00:00.000Z
FT
Kongsvinger
2 - 1
2
Ranheim
1
1
2024-04-01T15:00:00.000Z
FT
Aalesund
1 - 1
1
Stabaek
1
0/0.5
2024-04-01T15:00:00.000Z
FT
Sandnes ULF
3 - 4
3
Egersund
4
0/0.5
2024-04-01T15:00:00.000Z
FT
Mjondalen
1 - 1
1
Raufoss
1
0.5
2024-04-01T15:00:00.000Z
FT
Bryne
3 - 1
3
Start
1
0/0.5
2024-04-01T15:00:00.000Z
FT
Valerenga
1 - 1
1
Sogndal
1
1/1.5
2024-04-01T15:00:00.000Z
FT
Asane
2 - 2
2
Levanger
2
0.5
2024-04-01T15:00:00.000Z
FT
Moss
3 - 0
3
Lyn
0
0/0.5
อิสราเอลอิสราเอล : Liga Leumit
2024-04-01T16:00:00.000Z
FT
Kafr Qasim
0 - 3
0
Maccabi Herzliya
3
0/0.5
2024-04-01T16:00:00.000Z
FT
Ihud Bnei Shfaram
0 - 1
0
Hapoel Acre
1
2024-04-01T16:00:00.000Z
FT
Maccabi Kabilio Jaffa
2 - 2
2
Hapoel Ramat HaSharon
2
0.5
โปรตุเกสโปรตุเกส : Liga de Honra
2024-04-01T17:00:00.000Z
FT
Benfica B
1 - 1
1
Academico Viseu
1
0/0.5
2024-04-01T17:00:00.000Z
FT
Mafra
2 - 1
2
Torreense
1
0/0.5
อิสราเอลอิสราเอล : Ligat ha'Al
2024-04-01T17:00:00.000Z
FT
Hapoel Katamon
2 - 0
2
Hapoel Tel Aviv
0
0/0.5
โรมาเนียโรมาเนีย : Liga I
2024-04-01T17:30:00.000Z
FT
Dinamo Bucuresti
1 - 1
1
Petrolul Ploiesti
1
0/0.5
ฮังการีฮังการี : NB II
2024-04-01T18:00:00.000Z
FT
Gyori ETO FC
4 - 2
4
Siofok
2
บราซิลบราซิล : Catarinense U20
2024-04-01T18:00:00.000Z
FT
Figueirense U20
3 - 2
3
Nação U20
2
อาร์เจนตินาอาร์เจนตินา : Primera C
2024-04-01T18:30:00.000Z
FT
Sportivo Barracas
1 - 1
1
Mercedes
1
2024-04-01T18:30:00.000Z
FT
Deportivo Español
2 - 2
2
Centro Español
2
2024-04-01T18:30:00.000Z
FT
Atletico Atlas
1 - 1
1
Victoriano Arenas
1
2024-04-01T18:30:00.000Z
FT
Defensores de Cambaceres
0 - 0
0
Leandro N. Alem
0
2024-04-01T18:30:00.000Z
FT
Deportivo Paraguayo
0 - 1
0
Juventud Unida
1
2024-04-01T18:30:00.000Z
FT
Berazategui
1 - 1
1
เซ็นทรัล คอร์โดบ้า
1
อาร์เจนตินาอาร์เจนตินา : Primera B Metropolitana
2024-04-01T18:30:00.000Z
FT
Dock Sud
1 - 0
1
Deportivo Laferrere
0
2024-04-01T18:30:00.000Z
FT
Flandria
1 - 2
1
Canuelas
2
อาร์เจนตินาอาร์เจนตินา : Torneo Promocional Amateur
2024-04-01T18:30:00.000Z
FT
Estrella Del Sur
4 - 0
4
Everton La Plata
0
2024-04-01T18:30:00.000Z
FT
Barrancas UMET
1 - 0
1
Ezeiza
0
อาร์เจนตินาอาร์เจนตินา : Primera B Nacional
2024-04-01T18:30:00.000Z
FT
Defensores De Belgrano
0 - 1
0
San Telmo
1
0.5
2024-04-01T18:30:00.000Z
FT
Atletico Mitre
0 - 1
0
อัลโดซิวี่
1
0/0.5
2024-04-01T22:00:00.000Z
FT
San Martin S.J.
0 - 0
0
CA Estudiantes
0
2024-04-01T22:00:00.000Z
FT
Brown DE Adrogue
0 - 1
0
Deportivo Madryn
1
อิรักอิรัก : Iraqi League
2024-04-01T18:30:00.000Z
FT
Naft
3 - 2
3
Al Kahrabaa
2
2024-04-01T18:30:00.000Z
FT
Naft Al-Janoob
0 - 1
0
Al Minaa Basra
1
2024-04-01T18:30:00.000Z
FT
Naft Al-Wasat
1 - 1
1
Erbil
1
2024-04-01T18:30:00.000Z
FT
Al Shorta
2 - 0
2
Al Hudod
0
บราซิลบราซิล : Goiano U20
2024-04-01T18:30:00.000Z
FT
Cerrado EC U20
1 - 0
1
Itaberai U20
0
ไอร์แลนด์เหนือไอร์แลนด์เหนือ : Premier Intermediate League
2024-04-01T18:45:00.000Z
Tobermore United
? - ?
?
Moyola Park
?
ชิลีชิลี : Primera B
2024-04-01T19:00:00.000Z
FT
Santiago Morning
3 - 1
3
Barnechea
1
ซาอุดีอาระเบียซาอุดีอาระเบีย : Pro League
2024-04-01T19:00:00.000Z
FT
Al-Hazm
0 - 0
0
Dhamk
0
0/0.5
2024-04-01T19:00:00.000Z
FT
Al-Ahli Jeddah
1 - 0
1
Al-Ittihad FC
0
0/0.5
2024-04-01T19:00:00.000Z
FT
Al-Raed
0 - 1
0
Al Khaleej Saihat
1
0.5
โปรตุเกสโปรตุเกส : Primeira Liga
2024-04-01T19:15:00.000Z
FT
Portimonense
3 - 5
3
สปอร์ติ้ง บราก้า
5
1/1.5
อาร์เจนตินาอาร์เจนตินา : Torneo Federal A
2024-04-01T19:30:00.000Z
FT
Gutiérrez
0 - 1
0
Huracan Las Heras
1
2024-04-01T21:00:00.000Z
FT
Sportivo Las Parejas
1 - 2
1
Defensores de Belgrano VR
2
ไอซ์แลนด์ไอซ์แลนด์ : Super Cup
2024-04-01T19:30:00.000Z
PEN
Vikingur Reykjavik
1 - 1
1
Valur Reykjavik
1
จาเมกาจาเมกา : Premier League
2024-04-01T20:00:00.000Z
FT
Harbour View
0 - 3
0
Montego Bay United
3
2024-04-01T22:30:00.000Z
FT
Vere United
0 - 0
0
Treasure Beach
0
คอสตาริกาคอสตาริกา : Liga De Ascenso
2024-04-01T21:00:00.000Z
FT
Jacó
3 - 1
3
Antioquia
1
โมร็อกโกโมร็อกโก : Cup
2024-04-01T23:00:00.000Z
PST
Renaissance Berkane
? - ?
?
FAR Rabat
?
บราซิลบราซิล : Mineiro - 1
2024-04-01T23:30:00.000Z
FT
Democrata GV
4 - 1
4
Ipatinga
1
วิธีการอ่านตารางผลบอล
ตัวอักษรสีน้ำเงินขีดเส้นใต้=ทีมต่อ
ตัวเลขกระพริบสีแดง=นาทีของการแข่งขัน
HT=พักครึ่ง
FT=จบการแข่งขัน
AET=จบการแข่งขันด้วยการต่อเวลาพิเศษ
PEN=จบการแข่งขันด้วยการดวลจุดโทษ
CANC=ยกเลิกการแข่งขัน
PST=เลื่อนการแข่งขัน