รายการ ผลบอลย้อนหลัง ผลบอลเมื่อคืน โปรแกรมบอลเมื่อคืนนี้ ตารางบอลเมื่อคืน ตารางผลบอลเมื่อคืน อัปเดททุกวันในช่วงเวลา 7.00 น
ผลบอล 12 มิถุนายน 2567
เวลา
 
เจ้าบ้าน
ผล
ผลเจ้าบ้าน
ทีมเยือน
ผลทีมเยือน
ราคา
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือWorld : ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ
2024-06-12T00:00:00.000Z
FT
Dominican Republic
4 - 0
4
หมู่เกาะบริติชเวอร์จิน
0
4
2024-06-12T00:00:00.000Z
FT
ปวยร์โตรีโก
8 - 0
8
แองกวิลลา
0
5
ฟุตบอลกระชับมิตรWorld : ฟุตบอลกระชับมิตร
2024-06-12T00:00:00.000Z
FT
ชิลี
3 - 0
3
ปารากวัย
0
1
2024-06-12T23:00:00.000Z
FT
สหรัฐอเมริกา
1 - 1
1
บราซิล
1
1/1.5
เอกวาดอร์เอกวาดอร์ : Serie B
2024-06-12T00:00:00.000Z
FT
Guayaquil City FC
1 - 0
1
Vargas Torres
0
0.5
2024-06-12T20:00:00.000Z
FT
San Antonio
0 - 1
0
Leones del Norte
1
2024-06-12T20:00:00.000Z
FT
Chacaritas
1 - 4
1
9 de Octubre
4
0.5
สหรัฐอเมริกาสหรัฐอเมริกา : USL League Two
2024-06-12T00:00:00.000Z
FT
AHFC Royals
1 - 0
1
Houston Sur
0
2024-06-12T02:00:00.000Z
FT
Coachella
3 - 5
3
Ventura County Fusion
5
2024-06-12T02:00:00.000Z
FT
Tucson
1 - 3
1
Capo II
3
2024-06-12T02:00:00.000Z
FT
Lane United
2 - 3
2
West Seattle Junction
3
2024-06-12T22:00:00.000Z
Christos
? - ?
?
Patuxent
?
2024-06-12T22:00:00.000Z
Miami AC
? - ?
?
Pinellas County
?
2024-06-12T22:00:00.000Z
West Virginia Alliance
? - ?
?
Charlotte Eagles
?
2024-06-12T23:00:00.000Z
Athens United
? - ?
?
Tennessee
?
2024-06-12T23:00:00.000Z
Florida Elite
? - ?
?
Brooke House
?
2024-06-12T23:00:00.000Z
Brevard
? - ?
?
The Villages
?
2024-06-12T23:00:00.000Z
North Carolina Fusion
? - ?
?
SC United Bantams
?
2024-06-12T23:00:00.000Z
Toledo Villa
? - ?
?
Fort Wayne
?
2024-06-12T23:00:00.000Z
Blackwatch Rush
? - ?
?
Boston City
?
2024-06-12T23:00:00.000Z
Wake
? - ?
?
North Carolina II
?
2024-06-12T23:00:00.000Z
Cedar Stars Rush
? - ?
?
Ironbound
?
2024-06-12T23:00:00.000Z
Hudson Valley Hammers
? - ?
?
Westchester Flames
?
2024-06-12T23:00:00.000Z
Kalamazoo FC
? - ?
?
South Bend Lions
?
2024-06-12T23:00:00.000Z
Nona
? - ?
?
Inter Gainesville
?
2024-06-12T23:00:00.000Z
Real Central New Jersey
? - ?
?
Lehigh Valley United
?
2024-06-12T23:30:00.000Z
East Atlanta
? - ?
?
Birmingham Legion II
?
2024-06-12T23:30:00.000Z
Virginia Marauders
? - ?
?
Charlottesville Blues
?
2024-06-12T23:30:00.000Z
PST
Swan City
? - ?
?
Weston
?
2024-06-12T23:30:00.000Z
Long Island Rough Riders
? - ?
?
Manhattan
?
2024-06-12T23:30:00.000Z
Sarasota Paradise
? - ?
?
Tampa Bay United
?
สหรัฐอเมริกาสหรัฐอเมริกา : MLS Next Pro
2024-06-12T00:00:00.000Z
FT
San Jose Earthquakes II
2 - 1
2
Tacoma Defiance
1
2024-06-12T23:00:00.000Z
FT
Real Monarchs
5 - 1
5
Swope Park Rangers
1
2024-06-12T23:00:00.000Z
FT
Toronto II
1 - 3
1
New York City II
3
สหรัฐอเมริกาสหรัฐอเมริกา : USL W League
2024-06-12T00:00:00.000Z
Chicago City W
? - ?
?
Chicago Dutch Lions W
?
2024-06-12T00:00:00.000Z
RKC Third Coast
? - ?
?
Bavarian United
?
2024-06-12T19:00:00.000Z
Florida Elite SA
? - ?
?
TLH Reckoning
?
2024-06-12T19:00:00.000Z
Christos W
? - ?
?
Eagle FC
?
2024-06-12T20:00:00.000Z
Racing Louisville II
? - ?
?
St. Charles W
?
2024-06-12T20:30:00.000Z
Wake W
? - ?
?
NC Courage II
?
2024-06-12T21:00:00.000Z
Swan City W
? - ?
?
Palm City Americanas
?
2024-06-12T21:00:00.000Z
Virginia Marauders W
? - ?
?
Charlottesville Blues W
?
2024-06-12T22:00:00.000Z
Tampa Bay United W
? - ?
?
Brooke House W
?
2024-06-12T22:00:00.000Z
Carolina
? - ?
?
North Carolina Fusion W
?
2024-06-12T23:00:00.000Z
Indy Eleven W
? - ?
?
Kings Hammer W
?
2024-06-12T23:00:00.000Z
Cleveland Force W
? - ?
?
Detroit City W
?
2024-06-12T23:00:00.000Z
Greenville Liberty
? - ?
?
Athens United W
?
2024-06-12T23:00:00.000Z
Ann Arbor W
? - ?
?
Flint City
?
2024-06-12T23:30:00.000Z
Paisley Athletic
? - ?
?
Westchester Flames W
?
2024-06-12T23:30:00.000Z
AC Connecticut W
? - ?
?
Cedar Stars
?
2024-06-12T23:30:00.000Z
Morris Elite W
? - ?
?
Manhattan W
?
บราซิลบราซิล : Serie A
2024-06-12T00:30:00.000Z
FT
RB Bragantino
1 - 2
1
Atletico-MG
2
0.5
สหรัฐอเมริกาสหรัฐอเมริกา : WPSL
2024-06-12T00:30:00.000Z
Washington Dutch Lions
? - ?
?
Alexandria Reds
?
2024-06-12T21:00:00.000Z
La Roca
? - ?
?
Utah Red Devils
?
2024-06-12T22:00:00.000Z
Dade County
? - ?
?
North Port Fusion
?
2024-06-12T23:00:00.000Z
Side FC 92
? - ?
?
Oklahoma City
?
2024-06-12T23:00:00.000Z
New York Athletic
? - ?
?
Brooklyn City
?
2024-06-12T23:00:00.000Z
Ambassadors Cleveland
? - ?
?
Beadling
?
2024-06-12T23:00:00.000Z
Cape Coral Cyclones
? - ?
?
Gulf Coast Dutch Lions
?
2024-06-12T23:00:00.000Z
Atlanta Fire
? - ?
?
Georgia Impact
?
2024-06-12T23:00:00.000Z
Erie
? - ?
?
Cleveland Ambassadors
?
ออสเตรเลียออสเตรเลีย : New South Wales NPL
2024-06-12T09:00:00.000Z
FT
Western Sydney W. II
3 - 5
3
Central Coast II
5
2024-06-12T09:30:00.000Z
FT
Blacktown City
2 - 0
2
Manly United
0
1/1.5
2024-06-12T09:30:00.000Z
FT
Marconi Stallions
0 - 4
0
Sydney Olympic
4
0.5
2024-06-12T09:30:00.000Z
FT
Wollongong Wolves
2 - 1
2
Sutherland Sharks
1
1
2024-06-12T09:30:00.000Z
FT
Sydney United
3 - 0
3
NWS Spirit
0
0.5
2024-06-12T09:45:00.000Z
FT
APIA Leichhardt Tigers
4 - 1
4
St George City FA
1
1/1.5
2024-06-12T10:00:00.000Z
FT
St. George Saints
1 - 4
1
Rockdale City Suns
4
1/1.5
ออสเตรเลียออสเตรเลีย : Northern NSW NPL
2024-06-12T09:30:00.000Z
FT
Cooks Hill United
1 - 2
1
New Lambton
2
1
2024-06-12T10:00:00.000Z
FT
Lake Macquarie
1 - 3
1
Adamstown Rosebuds
3
0.5
ออสเตรเลียออสเตรเลีย : New South Wales NPL 2
2024-06-12T09:30:00.000Z
FT
Bonnyrigg White Eagles
0 - 4
0
Northern Tigers
4
2024-06-12T10:00:00.000Z
FT
Dunbar Rovers
0 - 4
0
Nepean
4
ญี่ปุ่นญี่ปุ่น : Emperor Cup
2024-06-12T09:30:00.000Z
FT
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
11 - 2
11
Baleine Shimonoseki
2
2024-06-12T09:30:00.000Z
FT
นาโกย่า แกรมปัส
0 - 1
0
Japan Soccer College
1
2024-06-12T09:30:00.000Z
FT
โตเกียว เวอร์ดี้
5 - 0
5
Parceiro Nagano
0
1
2024-06-12T09:30:00.000Z
AET
มาชิดา เซลเวีย
1 - 1
1
Tsukuba University
1
2024-06-12T10:00:00.000Z
FT
โชนัน เบลล์มาเร่
3 - 1
3
Konan University
1
2024-06-12T10:00:00.000Z
FT
เกียวโต ซังกะ
2 - 0
2
โอมิยะ อาร์ดีจะ
0
1
2024-06-12T10:00:00.000Z
FT
เบลาบิตซ์ อาคิตะ
0 - 2
0
อิวากิ
2
2024-06-12T10:00:00.000Z
FT
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
1 - 2
1
มิโตะ ฮอลลีฮ็อค
2
0/0.5
2024-06-12T10:00:00.000Z
FT
เวนท์ฟอเร่ต์ โกฟู
2 - 0
2
Honda
0
1
2024-06-12T10:00:00.000Z
FT
ฟูเจียดะ เอ็มวายเอฟซี
2 - 0
2
โตจิหงิ
0
0/0.5
2024-06-12T10:00:00.000Z
FT
ฟาเจียโน่ โอกายามะ
1 - 7
1
เอฮิเมะ
7
1
2024-06-12T10:00:00.000Z
FT
โตกุชิม่า วอร์ทิส
1 - 0
1
เวกัลตะ เซนได
0
2024-06-12T10:00:00.000Z
FT
มอนเตดิโอ ยามางาตะ
3 - 1
3
Sagamihara
1
1
2024-06-12T10:00:00.000Z
AET
เธสปาคูซัทสึ กุนมะ
1 - 1
1
รีโนฟา ยามากูชิ
1
0.5
2024-06-12T10:00:00.000Z
FT
ชิมิสึ เอสพัลส์
9 - 0
9
Heavy Industrial
0
2024-06-12T10:00:00.000Z
FT
โออิตะ ตรินิตะ
1 - 0
1
คาโงะชิมะ ยูไนเต็ด
0
0/0.5
2024-06-12T10:00:00.000Z
FT
เซเรโซ่ โอซาก้า
3 - 1
3
J-Lease FC
1
2024-06-12T10:00:00.000Z
AET
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
4 - 4
4
กิราวานซ์ คิตาคิวชิว
4
1.5/2
2024-06-12T10:00:00.000Z
FT
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
2 - 0
2
Sony Sendai
0
2
2024-06-12T10:00:00.000Z
FT
คอนซาโดเล่ ซัปโปโร
3 - 1
3
Tochigi City
1
2
2024-06-12T10:00:00.000Z
FT
ซางัน โตซึ
2 - 1
2
Kochi United
1
1/1.5
2024-06-12T10:00:00.000Z
FT
วิสเซล โกเบ
2 - 0
2
คาทาลเลอร์ โทยามะ
0
1.5/2
2024-06-12T10:00:00.000Z
AET
โยโกฮาม่า เอฟซี
2 - 1
2
ฟานราอุเระ ฮาชิโนเฮะ
1
1.5
2024-06-12T10:00:00.000Z
FT
เอฟซี โตเกียว
3 - 0
3
Veertien Mie
0
1.5/2
2024-06-12T10:00:00.000Z
FT
จูบิโล่ อิวาตะ
1 - 2
1
เตเกวาจาโร มิยาซากิ
2
1.5
2024-06-12T10:00:00.000Z
FT
คาชิว่า เรย์โซล
2 - 0
2
กรุลล่า โมริโอกะ
0
2
2024-06-12T10:00:00.000Z
FT
อวิสป้า ฟูกุโอกะ
8 - 0
8
Fukuyama City
0
2024-06-12T10:00:00.000Z
FT
วี-วาเรน นางาซากิ
3 - 2
3
Kamatamare Sanuki
2
2024-06-12T10:00:00.000Z
AET
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
2 - 2
2
FC Gifu
2
1/1.5
2024-06-12T10:00:00.000Z
FT
คาชิม่า
2 - 1
2
Nara Club
1
1.5/2
2024-06-12T10:00:00.000Z
FT
กัมบะ โอซาก้า
3 - 0
3
ฟุกุชิมะ ยูไนเต็ด
0
1.5
2024-06-12T10:00:00.000Z
FT
เจฟ ยูไนเต็ด
2 - 1
2
Chukyo University
1
ออสเตรเลียออสเตรเลีย : National Premier Leagues
2024-06-12T09:45:00.000Z
FT
Gungahlin United
0 - 0
0
O'Connor Knights
0
0/0.5
เคนยาเคนยา : Super League
2024-06-12T10:00:00.000Z
FT
MCF
0 - 1
0
Nairobi United
1
ออสเตรเลียออสเตรเลีย : NNSW League 1
2024-06-12T10:00:00.000Z
FT
West Wallsend
0 - 0
0
Belmont Swansea
0
2024-06-12T10:00:00.000Z
FT
Toronto Awaba Stags
0 - 2
0
Kahibah
2
2024-06-12T10:00:00.000Z
FT
Thornton Redbacks
2 - 2
2
Singleton Strikers
2
อุซเบกิสถานอุซเบกิสถาน : Pro League A
2024-06-12T12:00:00.000Z
FT
Dostlik
1 - 3
1
Xorazm
3
ภูฏานภูฏาน : Premier League
2024-06-12T12:00:00.000Z
FT
Bhutan U19
1 - 4
1
Transport United
4
มาเลเซียมาเลเซีย : FA Cup
2024-06-12T12:15:00.000Z
FT
Pdrm
0 - 3
0
University Malaya
3
มาลาวีมาลาวี : Super League
2024-06-12T12:30:00.000Z
PST
Dedza Dynamos
? - ?
?
Kamuzu Barracks
?
Tournoi Maurice RevelloWorld : Tournoi Maurice Revello
2024-06-12T12:30:00.000Z
FT
Japan U21
1 - 0
1
Panama U21
0
2024-06-12T16:15:00.000Z
FT
อิตาลี U21
1 - 0
1
Egypt U21
0
โซมาเลียโซมาเลีย : Somali Premier League
2024-06-12T12:30:00.000Z
Raadsan
? - ?
?
Jazeera
?
รัสเซียรัสเซีย : FNL 2 - Group 1
2024-06-12T13:00:00.000Z
FT
Nart Cherkessk
1 - 0
1
Alaniya Vladikavkaz II
0
2024-06-12T14:00:00.000Z
FT
Legion Dynamo
2 - 1
2
Rubin Yalta
1
2024-06-12T14:00:00.000Z
FT
Pobeda
2 - 5
2
Rostov II
5
2024-06-12T14:00:00.000Z
FT
Dinamo Stavropol
2 - 1
2
Astrakhan
1
2024-06-12T14:00:00.000Z
FT
Biolog
1 - 2
1
Forte Taganrog
2
2024-06-12T14:00:00.000Z
FT
Spartak Nalchik
3 - 0
3
Stroitel Kamensk-Shakht.
0
2024-06-12T15:00:00.000Z
FT
Sevastopol
3 - 0
3
Dynamo Makhachkala II
0
2024-06-12T15:00:00.000Z
FT
Druzhba
0 - 1
0
Angust Nazran
1
แอฟริกาใต้แอฟริกาใต้ : Premier Soccer League
2024-06-12T13:00:00.000Z
FT
Baroka FC
1 - 1
1
University of Pretoria
1
นอร์เวย์นอร์เวย์ : 3. Division - Girone 6
2024-06-12T14:00:00.000Z
FT
Harstad
0 - 5
0
Hønefoss
5
อียิปต์อียิปต์ : Second League - Play-offs
2024-06-12T14:00:00.000Z
FT
Suez
1 - 0
1
Haras El Hodood
0
2024-06-12T14:00:00.000Z
FT
Sporting Alexandria
1 - 0
1
Tersana
0
ไนจีเรียไนจีเรีย : NPFL
2024-06-12T14:30:00.000Z
FT
Gombe United
1 - 3
1
Abia Warriors
3
2024-06-12T15:00:00.000Z
FT
Bendel Insurance
2 - 1
2
Rivers United
1
2024-06-12T15:00:00.000Z
FT
Niger Tornadoes
3 - 2
3
Lobi Stars
2
2024-06-12T15:00:00.000Z
FT
Sporting Lagos
1 - 2
1
Plateau United
2
2024-06-12T15:00:00.000Z
FT
Akwa United
3 - 1
3
Katsina United
1
2024-06-12T15:00:00.000Z
FT
Remo Stars
4 - 1
4
Heartland
1
2024-06-12T15:00:00.000Z
FT
Kwara United
2 - 0
2
Kano Pillars
0
2024-06-12T15:00:00.000Z
FT
Enyimba
1 - 1
1
Bayelsa United
1
2024-06-12T16:30:00.000Z
FT
Shooting Stars
1 - 0
1
Enugu Rangers
0
โรมาเนียโรมาเนีย : Liga III - Play-offs
2024-06-12T14:30:00.000Z
Focşani
? - ?
?
CSM Ramnicu Valcea
?
2024-06-12T14:30:00.000Z
CS Dinamo București
? - ?
?
Ghiroda şi Giarmata Vii
?
กานากานา : Premier League
2024-06-12T15:00:00.000Z
FT
Dreams
8 - 1
8
Real Tamale
1
ฟินแลนด์ฟินแลนด์ : Veikkausliiga
2024-06-12T15:00:00.000Z
FT
AC oulu
2 - 2
2
FC Lahti
2
1
2024-06-12T15:00:00.000Z
FT
IFK Mariehamn
0 - 0
0
vaasa PS
0
0.5/1
2024-06-12T15:00:00.000Z
FT
Inter Turku
0 - 2
0
Ilves Tampere
2
0.5/1
2024-06-12T15:00:00.000Z
FT
KuPS
0 - 1
0
haka
1
1/1.5
2024-06-12T15:00:00.000Z
FT
SJK
3 - 1
3
EIF
1
1/1.5
2024-06-12T16:00:00.000Z
FT
IF Gnistan
0 - 4
0
เอชเจเค เฮลซิงกิ
4
1
เบนินเบนิน : Championnat National
2024-06-12T15:00:00.000Z
Ayema
? - ?
?
Tukunnin
?
2024-06-12T15:00:00.000Z
Loto Popo
? - ?
?
Requins
?
2024-06-12T15:00:00.000Z
Cavaliers
? - ?
?
JSP
?
2024-06-12T15:00:00.000Z
AS Cotonou
? - ?
?
Dadjè
?
2024-06-12T15:00:00.000Z
USSK
? - ?
?
Damissa
?
2024-06-12T15:00:00.000Z
Bani Gansè
? - ?
?
Dragons
?
2024-06-12T15:00:00.000Z
Coton Sport Ouidah
? - ?
?
Espoir Savalou
?
2024-06-12T15:00:00.000Z
Dynamo Abomey
? - ?
?
ASPAC
?
เอสโตเนียเอสโตเนีย : Cup
2024-06-12T15:00:00.000Z
Legion
? - ?
?
Raplamaa
?
2024-06-12T16:00:00.000Z
Vastseliina
? - ?
?
Vana Hea Puur
?
2024-06-12T16:00:00.000Z
Kohtla-Järve
? - ?
?
Soccernet
?
2024-06-12T16:00:00.000Z
Viimsi
? - ?
?
Kuressaare
?
ฟินแลนด์ฟินแลนด์ : Ykkösliiga
2024-06-12T15:30:00.000Z
FT
FF Jaro
1 - 1
1
SJK Akatemia
1
1
2024-06-12T15:30:00.000Z
FT
SalPa
1 - 1
1
KäPa
1
0.5/1
2024-06-12T15:30:00.000Z
FT
MP
0 - 3
0
Turku PS
3
1
2024-06-12T15:30:00.000Z
FT
Kooteepee
2 - 1
2
JIPPO
1
1
ฟินแลนด์ฟินแลนด์ : Ykkonen
2024-06-12T15:30:00.000Z
FT
VIFK
0 - 3
0
Rops
3
0/0.5
2024-06-12T16:00:00.000Z
FT
Atlantis
3 - 1
3
KuPS Akatemia
1
1/1.5
เช็กเช็ก : 3. liga - MSFL
2024-06-12T15:30:00.000Z
FT
Viktoria Otrokovice
0 - 3
0
Třinec
3
เช็กเช็ก : 4. liga - Divizie F
2024-06-12T15:30:00.000Z
Polanka nad Odrou
? - ?
?
Bospor Bohumín
?
เช็กเช็ก : 4. liga - Divizie E
2024-06-12T15:30:00.000Z
FT
Holešov
0 - 2
0
Kozlovice
2
2024-06-12T15:30:00.000Z
FT
Viktorie Přerov
2 - 1
2
Slavičín
1
เช็กเช็ก : 4. liga - Divizie B
2024-06-12T16:00:00.000Z
FT
Ostrov
3 - 3
3
Chomutov
3
2024-06-12T16:30:00.000Z
FT
Hvězda Cheb
1 - 2
1
Slaný
2
ฟินแลนด์ฟินแลนด์ : Kakkonen - Lohko B
2024-06-12T16:00:00.000Z
FT
Tampere United
1 - 1
1
Honka
1
กินีกินี : Ligue 1
2024-06-12T16:00:00.000Z
Séquence
? - ?
?
Horoya
?
เช็กเช็ก : 3. liga - Promotion Play-off
2024-06-12T16:00:00.000Z
FT
Slovan Velvary
0 - 0
0
Slavia Praha II
0
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Relegation Round
2024-06-12T16:30:00.000Z
FT
Gundelfingen
0 - 5
0
Türkspor Augsburg
5
สวีเดนสวีเดน : Svenska Cupen
2024-06-12T16:45:00.000Z
FT
Timmernabbens
1 - 5
1
Berga
5
นอร์เวย์นอร์เวย์ : OBOS-ligaen
2024-06-12T17:00:00.000Z
FT
Stabaek
4 - 2
4
Mjondalen
2
1
สวีเดนสวีเดน : Damallsvenskan
2024-06-12T17:00:00.000Z
FT
KIF Örebro
1 - 1
1
Trelleborg W
1
1
2024-06-12T17:00:00.000Z
FT
Brommapojkarna W
2 - 2
2
AIK
2
0.5
2024-06-12T17:00:00.000Z
FT
Växjö
0 - 7
0
Rosengård W
7
2/2.5
สหรัฐอเมริกาสหรัฐอเมริกา : NPSL
2024-06-12T17:00:00.000Z
Glendale Lions
? - ?
?
FCAZ Tucson
?
2024-06-12T22:00:00.000Z
Grove Soccer United
? - ?
?
Virginia Beach City
?
2024-06-12T23:00:00.000Z
Columbus United
? - ?
?
Pensacola
?
2024-06-12T23:30:00.000Z
Virginia Dream
? - ?
?
Annapolis Blues
?
สวีเดนสวีเดน : Division 2 - Norrland
2024-06-12T17:30:00.000Z
FT
Frösö
1 - 2
1
IFK Östersund
2
บราซิลบราซิล : Carioca A2
2024-06-12T17:45:00.000Z
FT
Cabofriense
0 - 0
0
CFRJ / Maricá
0
บราซิลบราซิล : Carioca U20
2024-06-12T17:45:00.000Z
FT
Fluminense U20
3 - 0
3
Nova Iguaçu U20
0
บราซิลบราซิล : Gaúcho - 2
2024-06-12T18:00:00.000Z
FT
Aimoré
0 - 1
0
Bagé
1
บราซิลบราซิล : Catarinense U20
2024-06-12T18:00:00.000Z
FT
Marcilio Dias U20
3 - 0
3
Nação U20
0
บราซิลบราซิล : Baiano - 2
2024-06-12T18:00:00.000Z
FT
Porto BA
1 - 1
1
Grapiuna Itabuna
1
2024-06-12T22:00:00.000Z
Feirense
? - ?
?
Galícia
?
2024-06-12T22:00:00.000Z
FT
Vitoria Da Conquista
0 - 1
0
Colo Colo
1
บราซิลบราซิล : Serie D
2024-06-12T18:00:00.000Z
FT
Jacuipense
1 - 0
1
Retrô
0
2024-06-12T18:00:00.000Z
FT
Santa Cruz RN
1 - 2
1
Uniclinic Atletico Clube
2
2024-06-12T18:00:00.000Z
FT
Real FC
1 - 1
1
CRAC
1
2024-06-12T18:00:00.000Z
FT
Iporá
1 - 3
1
Brasiliense
3
2024-06-12T19:00:00.000Z
FT
Manauara
4 - 1
4
Trem
1
2024-06-12T19:30:00.000Z
FT
União Rondonópolis
1 - 0
1
Anápolis
0
2024-06-12T22:00:00.000Z
FT
River AC
1 - 3
1
Moto Club
3
2024-06-12T22:00:00.000Z
FT
Iguatu
1 - 0
1
America-RN
0
2024-06-12T22:00:00.000Z
FT
Petrolina
1 - 1
1
CSE
1
2024-06-12T22:00:00.000Z
FT
Real Noroeste
0 - 1
0
Nova Iguaçu
1
2024-06-12T22:00:00.000Z
FT
Avenida
1 - 0
1
Concórdia
0
2024-06-12T22:00:00.000Z
FT
Cianorte
1 - 1
1
Barra
1
2024-06-12T22:30:00.000Z
FT
Inter De Limeira
2 - 2
2
Maringá
2
2024-06-12T22:30:00.000Z
FT
Ipatinga
0 - 3
0
Audax Rio
3
2024-06-12T23:00:00.000Z
FT
Sousa
3 - 2
3
Maracanã
2
2024-06-12T23:00:00.000Z
FT
Águia de Marabá
0 - 0
0
Tocantinópolis
0
2024-06-12T23:00:00.000Z
FT
ASA
0 - 2
0
AO Itabaiana
2
2024-06-12T23:00:00.000Z
FT
Capital
1 - 0
1
Mixto
0
2024-06-12T23:00:00.000Z
FT
Sergipe
0 - 1
0
Juazeirense
1
2024-06-12T23:00:00.000Z
FT
Costa Rica
2 - 1
2
Água Santa
1
2024-06-12T23:00:00.000Z
FT
Portuguesa RJ
1 - 1
1
Serra Talhada
1
2024-06-12T23:00:00.000Z
FT
São José EC
6 - 0
6
CAP
0
2024-06-12T23:00:00.000Z
FT
Hercílio Luz
1 - 2
1
Novo Hamburgo
2
2024-06-12T23:00:00.000Z
FT
Cascavel
0 - 0
0
Brasil DE Pelotas
0
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : 2. Liga Interregional - Group 2
2024-06-12T18:00:00.000Z
Dornach
? - ?
?
Prishtina Bern
?
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : 2. Liga Interregional - Group 3
2024-06-12T18:00:00.000Z
Zug
? - ?
?
Kickers Luzern
?
บราซิลบราซิล : Alagoano U20
2024-06-12T18:00:00.000Z
CSE U20
? - ?
?
Paulo Jacinto U20
?
2024-06-12T18:00:00.000Z
M10 Rio Largo U20
? - ?
?
CSA U20
?
บราซิลบราซิล : Cearense U20
2024-06-12T18:00:00.000Z
FT
Itapipoca U20
2 - 0
2
Terra e Mar U20
0
ไอซ์แลนด์ไอซ์แลนด์ : Cup
2024-06-12T18:00:00.000Z
FT
Thor Akureyri
0 - 1
0
Stjarnan
1
เนเธอร์แลนด์เนเธอร์แลนด์ : Tweede Divisie
2024-06-12T18:00:00.000Z
FT
Excelsior Maassluis
3 - 1
3
SC Genemuiden
1
บราซิลบราซิล : Paraibano U20
2024-06-12T18:00:00.000Z
FT
Queimadense U20
4 - 3
4
Femar U20
3
2024-06-12T18:00:00.000Z
Serra Branca U20
? - ?
?
Grêmio Serrano U20
?
2024-06-12T22:00:00.000Z
FT
Picuiense U20
0 - 3
0
Sao Paulo Crystal U20
3
อาร์เจนตินาอาร์เจนตินา : Primera B Nacional
2024-06-12T18:10:00.000Z
FT
Gimnasia Jujuy
0 - 1
0
Chacarita Juniors
1
0/0.5
อาร์เจนตินาอาร์เจนตินา : Torneo Federal A
2024-06-12T18:30:00.000Z
FT
Estudiantes S.l.
0 - 1
0
Deportivo Camioneros
1
บราซิลบราซิล : Paraense B2
2024-06-12T18:30:00.000Z
Vénus
? - ?
?
Belenense
?
2024-06-12T18:30:00.000Z
Gavião
? - ?
?
Pedreira
?
2024-06-12T18:30:00.000Z
Tesla
? - ?
?
Tiradentes PA
?
2024-06-12T18:30:00.000Z
Fonte Nova
? - ?
?
Amazônia PA
?
บราซิลบราซิล : CBF Brasileiro U20
2024-06-12T19:00:00.000Z
FT
Fortaleza U20
1 - 0
1
Internacional U20
0
สเปนสเปน : Segunda Division
2024-06-12T19:00:00.000Z
FT
เออิบาร์
0 - 2
0
เรอัล โอเบียโด้
2
0.5/1
เวเนซุเอลาเวเนซุเอลา : Copa Venezuela
2024-06-12T19:30:00.000Z
FT
Yaracuyanos FC
0 - 1
0
Puerto Cabello
1
อาร์เจนตินาอาร์เจนตินา : Primera Division
2024-06-12T20:00:00.000Z
FT
โกดอย ครูซ
1 - 1
1
Rosario Central
1
0.5
2024-06-12T22:00:00.000Z
FT
Argentinos JRS
2 - 1
2
Central Cordoba de Santiago
1
1/1.5
เปรูเปรู : Segunda Division
2024-06-12T20:15:00.000Z
FT
Comerciantes
2 - 2
2
Deportivo Coopsol
2
บราซิลบราซิล : Serie C
2024-06-12T22:00:00.000Z
FT
Sampaio Correa
2 - 1
2
Caxias
1
บราซิลบราซิล : Baiano U20
2024-06-12T22:30:00.000Z
Vitória U20
? - ?
?
Bahia U20
?
สหรัฐอเมริกาสหรัฐอเมริกา : NISA
2024-06-12T23:00:00.000Z
Maryland Bobcats
? - ?
?
Michigan Stars
?
2024-06-12T23:00:00.000Z
FT
Club De Lyon
2 - 3
2
Savannah Clovers
3
วิธีการอ่านตารางผลบอล
ตัวอักษรสีน้ำเงินขีดเส้นใต้=ทีมต่อ
ตัวเลขกระพริบสีแดง=นาทีของการแข่งขัน
HT=พักครึ่ง
FT=จบการแข่งขัน
AET=จบการแข่งขันด้วยการต่อเวลาพิเศษ
PEN=จบการแข่งขันด้วยการดวลจุดโทษ
CANC=ยกเลิกการแข่งขัน
PST=เลื่อนการแข่งขัน