รายการ ผลบอลย้อนหลัง ผลบอลเมื่อคืน โปรแกรมบอลเมื่อคืนนี้ ตารางบอลเมื่อคืน ตารางผลบอลเมื่อคืน อัปเดททุกวันในช่วงเวลา 7.00 น
ผลบอล 26 พฤศจิกายน 2565
เวลา
 
เจ้าบ้าน
ผล
ผลเจ้าบ้าน
ทีมเยือน
ผลทีมเยือน
ราคา
อังกฤษอังกฤษ : เอฟเอคัพ อังกฤษ
2022-11-26T12:45:00.000Z
FT
คิงส์ลินน์ ทาวน์
0 - 3
0
สตีฟเนจ
3
0.5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
บาร์นสลี่ย์
3 - 0
3
ครูว์ อเล็กซานดร้า
0
1/1.5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
2 - 1
2
Alvechurch
1
1/1.5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
วอลซอลล์
2 - 1
2
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
1
0/0.5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
4 - 1
4
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
1
0.5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
3 - 1
3
ปีเตอร์โบโร
1
0/0.5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
1 - 0
1
บาร์เน็ต
0
1
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
0 - 2
0
เชสเตอร์ฟิลด์
2
0/0.5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
2 - 1
2
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
1
1/1.5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
ชาร์ลตันแอธเลติก
2 - 2
2
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี
2
0.5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
3 - 1
3
ฮาร์โรเกต ทาวน์
1
0/0.5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
พอร์ตสมัท
3 - 2
3
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
2
0.5/1
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
1 - 2
1
กริมสบี้
2
0.5
2022-11-26T15:15:00.000Z
FT
เร็กซ์แฮม
4 - 1
4
Farnborough
1
1.5/2
2022-11-26T17:00:00.000Z
FT
ดาเกแนม แอนด์ เรดบริดจ์
1 - 1
1
จิลลิ่งแฮม
1
0/0.5
ไทยไทย : ไทยลีก
2022-11-26T11:00:00.000Z
FT
เมืองทอง ยูไนเต็ด
1 - 1
1
แบงค็อก ยูไนเต็ด
1
0.5
2022-11-26T12:00:00.000Z
FT
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
3 - 1
3
เชียงราย ยูไนเต็ด
1
1
ฟุตบอลโลกWorld : ฟุตบอลโลก
2022-11-26T10:00:00.000Z
FT
ตูนิเซีย
0 - 1
0
ออสเตรเลีย
1
0.5/1
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
โปแลนด์
2 - 0
2
ซาอุดีอาระเบีย
0
1/1.5
2022-11-26T16:00:00.000Z
FT
ฝรั่งเศส
2 - 1
2
เดนมาร์ก
1
1/1.5
2022-11-26T19:00:00.000Z
FT
อาร์เจนตินา
2 - 0
2
เม็กซิโก
0
1/1.5
ไทยไทย : ไทยลีก 2
2022-11-26T10:30:00.000Z
FT
อุทัยธานี เอฟซี
2 - 0
2
ตราด เอฟซี
0
2022-11-26T11:00:00.000Z
FT
สมุทรปราการ ซิตี้
1 - 1
1
อุดรธานี
1
2022-11-26T11:30:00.000Z
FT
Nakhon Si Thammarat
2 - 0
2
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
0
2022-11-26T12:00:00.000Z
FT
เชียงใหม่
2 - 1
2
ชัยนาท
1
อิตาลีอิตาลี : เซเรียบี
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
ปาร์ม่า
1 - 2
1
โมเดน่า
2
0.5/1
2022-11-26T17:00:00.000Z
FT
ปิซ่า
3 - 1
3
แตร์นาน่า
1
0.5
อังกฤษอังกฤษ : เนชันนัลลีก อังกฤษ
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
ทอร์ควีย์
1 - 1
1
Gateshead
1
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
วีลด์สโตน
3 - 1
3
คันธอร์ป ยูไนเต็ด
1
0/0.5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
ดอร์คกิ้ง วันเดอเรอร์ส
1 - 0
1
York
0
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Maidstone Utd
3 - 2
3
ไมย์เดนเฮด
2
0/0.5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
2 - 0
2
เซาธ์เอ็นด์
0
0.5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
อัลทริงแคม
2 - 1
2
อีสต์ลีห์
1
0/0.5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
เยโอวิล ทาวน์
1 - 0
1
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
0
0
อารูบาอารูบา : Division di Honor
2022-11-26T00:00:00.000Z
FT
Santa Fe
5 - 2
5
NEC Res.
2
นิวซีแลนด์นิวซีแลนด์ : National League - National
2022-11-26T00:00:00.000Z
FT
Auckland United
3 - 2
3
Napier City Rovers
2
2022-11-26T02:00:00.000Z
FT
Auckland City
2 - 0
2
Melville United
0
ไอร์แลนด์เหนือไอร์แลนด์เหนือ : Irish Cup
2022-11-26T00:00:00.000Z
AET
Crewe United
1 - 3
1
St Mary's
3
2022-11-26T00:00:00.000Z
FT
Crumlin United
2 - 0
2
Greenisland
0
2022-11-26T00:00:00.000Z
FT
Bourneview Mill
1 - 6
1
Moyola Park
6
2022-11-26T00:00:00.000Z
FT
Tandragee Rovers
3 - 1
3
Oxford Sunnyside
1
2022-11-26T00:00:00.000Z
FT
Ballymoney United
2 - 0
2
Finaghy
0
กัวเดอลุปกัวเดอลุป : Division d'Honneur
2022-11-26T00:30:00.000Z
Juventus Sainte-Anne
? - ?
?
Phare du Canal
?
2022-11-26T00:30:00.000Z
Jeunesse Evolution
? - ?
?
La Gauloise
?
2022-11-26T19:30:00.000Z
Stade Lamentinois
? - ?
?
Gourbeyre
?
2022-11-26T19:30:00.000Z
Gosier
? - ?
?
Red Star
?
โคลอมเบียโคลอมเบีย : Primera B
2022-11-26T01:00:00.000Z
FT
Huila
2 - 0
2
Quindio
0
0
ออสเตรเลียออสเตรเลีย : W-League
2022-11-26T02:00:00.000Z
FT
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ (ญ)
1 - 4
1
Western United W
4
2022-11-26T04:00:00.000Z
FT
Newcastle Jets FC W
4 - 2
4
เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอเรอร์ส (ญ)
2
2022-11-26T04:00:00.000Z
FT
ซิดนีย์ เอฟซี (ญ)
2 - 0
2
Melbourne Victory W
0
1
2022-11-26T04:00:00.000Z
FT
Brisbane Roar FC W
1 - 1
1
Canberra United W
1
ญี่ปุ่นญี่ปุ่น : WE League
2022-11-26T04:00:00.000Z
เวกัลตะ เซนได
? - ?
?
Omiya Ardija Ventus W
?
2022-11-26T04:00:00.000Z
FT
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ)
2 - 3
2
Nojima Stella W
3
2022-11-26T05:00:00.000Z
FT
Elfen Saitama W
3 - 1
3
JEF United W
1
2022-11-26T05:00:00.000Z
FT
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า (ญ)
1 - 1
1
INAC Kobe Leonessa W
1
2022-11-26T05:00:00.000Z
FT
Parceiro Nagano W
0 - 2
0
Tokyo Verdy Beleza W
2
เกาหลีใต้เกาหลีใต้ : WK-League
2022-11-26T05:00:00.000Z
FT
Incheon Red Angels
2 - 0
2
Gyeongju
0
อินโดนีเซียอินโดนีเซีย : Liga 2
2022-11-26T06:15:00.000Z
PST
Persewar
? - ?
?
PSBS Biak Numfor
?
2022-11-26T07:15:00.000Z
PST
Persipal
? - ?
?
Kalteng Putra
?
2022-11-26T08:15:00.000Z
PST
Persijap
? - ?
?
Persipa Pati
?
2022-11-26T08:15:00.000Z
PST
PSIM Yogyakarta
? - ?
?
Putra Sinar Giri
?
2022-11-26T08:15:00.000Z
PST
PSKC Cimahi
? - ?
?
Perserang
?
2022-11-26T08:30:00.000Z
PST
PSCS Cilacap
? - ?
?
Persikab Bandung
?
2022-11-26T08:30:00.000Z
PST
Deltras
? - ?
?
Persipura Jayapura
?
2022-11-26T09:00:00.000Z
PST
Persiraja Banda Aceh
? - ?
?
Semen Padang
?
จีนจีน : League One
2022-11-26T06:30:00.000Z
FT
Kunshan
0 - 2
0
Suzhou Dongwu
2
2022-11-26T06:30:00.000Z
FT
Zibo Cuju
2 - 1
2
Beijing Baxy
1
จีนจีน : Super League
2022-11-26T07:00:00.000Z
FT
Changchun Yatai
0 - 2
0
Shijiazhuang Y. J.
2
0.5
2022-11-26T07:00:00.000Z
FT
ต้าเหลียน โปรเฟสชั่นแนล
2 - 1
2
Meizhou Kejia
1
0/0.5
2022-11-26T09:30:00.000Z
FT
ซานตง หลู่เหนิง
5 - 0
5
อู่ฮั่น ซอลล์
0
2.5/3
2022-11-26T11:00:00.000Z
FT
Hebei Zhongji
1 - 6
1
Hangzhou Greentown
6
2022-11-26T11:30:00.000Z
FT
กว่างโจว เอเวอร์แกรนด์
1 - 1
1
Henan Jianye
1
1.5/2
2022-11-26T11:30:00.000Z
FT
Shenzhen Ruby FC
0 - 4
0
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์
4
2022-11-26T12:00:00.000Z
FT
Tianjin Teda
1 - 0
1
เซี่ยงไฮ้ เสิ่นหัว
0
1
ฮ่องกงฮ่องกง : Premier League
2022-11-26T07:00:00.000Z
FT
Southern District
3 - 0
3
Sham Shui Po
0
2022-11-26T07:00:00.000Z
FT
HK U23
0 - 5
0
Rangers
5
2022-11-26T10:00:00.000Z
FT
คิตฉี
3 - 0
3
Eastern
0
อินเดียอินเดีย : I-League
2022-11-26T08:30:00.000Z
FT
Sudeva
1 - 3
1
Rajasthan United
3
0.5
โรมาเนียโรมาเนีย : Liga II
2022-11-26T09:00:00.000Z
FT
Metaloglobus
3 - 0
3
Progresul Spartac
0
0.5
2022-11-26T09:00:00.000Z
FT
Minaur Baia Mare
1 - 2
1
ACS Sirineasa
2
0.5
2022-11-26T09:00:00.000Z
FT
Dumbrăviţa
2 - 0
2
Unirea Constanța
0
1/1.5
2022-11-26T09:00:00.000Z
FT
Slatina
0 - 0
0
FC Politehnica Timisoara
0
0.5
2022-11-26T11:45:00.000Z
FT
Unirea Slobozia
1 - 1
1
Unirea Dej
1
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
Politehnica Iasi
1 - 0
1
Dinamo Bucuresti
0
0/0.5
จอร์เจียจอร์เจีย : Erovnuli Liga
2022-11-26T09:30:00.000Z
FT
Lokomotivi Tbilisi
0 - 1
0
Saburtalo
1
2022-11-26T09:30:00.000Z
FT
Samgurali
1 - 1
1
Dinamo Tbilisi
1
0.5
2022-11-26T09:30:00.000Z
FT
Torpedo Kutaisi
3 - 0
3
Sioni
0
0.5
2022-11-26T09:30:00.000Z
FT
Gagra
1 - 4
1
Dinamo Batumi
4
1
2022-11-26T09:30:00.000Z
FT
Telavi
1 - 1
1
Dila
1
0.5/1
อิตาลีอิตาลี : Campionato Primavera - 2
2022-11-26T09:30:00.000Z
FT
Monopoli U19
3 - 0
3
เรจจิน่า U19
0
2022-11-26T11:00:00.000Z
FT
ซาแลร์นิตาน่า U19
1 - 1
1
เบเนเวนโต้ U19
1
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
เจนัว U19
4 - 1
4
อเลสซานเดรีย U19
1
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Padova U19
2 - 1
2
SPAL U19
1
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
มอนซ่า U19
1 - 0
1
เครโมเนเซ่ U19
0
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
ปอร์เดโนเน่ U19
1 - 5
1
ชิตตาเดลล่า U19
5
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
Imolese U19
1 - 1
1
สเปเซีย U19
1
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
โคโม่ U19
3 - 5
3
เบรสชา U19
5
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
Reggiana U19
2 - 2
2
AlbinoLeffe U19
2
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
Viterbese Castrense U19
3 - 4
3
อัสโคลี่ U19
4
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
โครโตเน่ U19
0 - 2
0
Cosenza U19
2
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
FeralpiSalò U19
1 - 0
1
ปาร์ม่า U19
0
2022-11-26T13:30:00.000Z
เวเนเซีย U19
? - ?
?
Vicenza U19
?
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
Pescara U19
0 - 2
0
ลาซิโอ U19
2
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
Virtus Entella U19
2 - 1
2
ปิซ่า U19
1
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
แตร์นาน่า U19
3 - 2
3
เปรูจา U19
2
เติร์กเมนิสถานเติร์กเมนิสถาน : Ýokary Liga
2022-11-26T09:30:00.000Z
FT
Energetik
0 - 2
0
Altyn Asyr
2
2022-11-26T10:00:00.000Z
FT
Balkan
0 - 1
0
อาฮาล
1
2022-11-26T10:00:00.000Z
FT
Aşgabat
1 - 0
1
Şagadam
0
เบลารุสเบลารุส : Coppa
2022-11-26T10:00:00.000Z
FT
FC Slutsk
1 - 0
1
Dinamo Minsk
0
2022-11-26T12:00:00.000Z
FT
FC Minsk
1 - 2
1
Shakhter Soligorsk
2
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
FC Energetik-Bgu Minsk
0 - 2
0
Bate Borisov
2
ยูเครนยูเครน : Persha Liga
2022-11-26T10:00:00.000Z
FT
Dinaz Vyshhorod
1 - 4
1
Yarud Mariupol'
4
2022-11-26T11:00:00.000Z
FT
Metalurh Zaporizhya
1 - 2
1
Obolon'-Brovar
2
อาร์มีเนียอาร์มีเนีย : First League
2022-11-26T10:00:00.000Z
FT
Shirak II
0 - 2
0
West Armenia
2
2022-11-26T10:00:00.000Z
FT
Alashkert II
0 - 3
0
Mika
3
โปแลนด์โปแลนด์ : Central Youth League
2022-11-26T10:00:00.000Z
FT
Pogoń Szczecin U19
5 - 0
5
Escola Varsovia U19
0
2022-11-26T10:00:00.000Z
FT
Korona Kielce U19
2 - 2
2
Miedź Legnica U19
2
2022-11-26T11:00:00.000Z
FT
Legia Warszawa U19
1 - 0
1
Jagiellonia U19
0
2022-11-26T11:00:00.000Z
FT
เลช พอซนาน U19
5 - 0
5
Cracovia U19
0
2022-11-26T11:30:00.000Z
FT
Śląsk Wrocław U19
2 - 0
2
Lechia Gdańsk U19
0
2022-11-26T12:30:00.000Z
FT
Raków Częstochowa U19
3 - 0
3
Górnik Zabrze U19
0
บัลแกเรียบัลแกเรีย : Cup
2022-11-26T10:00:00.000Z
PEN
Gigant Saedinenie
1 - 1
1
CSKA 1948
1
2022-11-26T11:30:00.000Z
FT
Sevlievo
0 - 4
0
CSKA 1948
4
2022-11-26T11:30:00.000Z
FT
FK Minyor Pernik
0 - 2
0
Beroe
2
2022-11-26T11:30:00.000Z
PEN
Maritsa Plovdiv
1 - 1
1
Arda Kardzhali
1
ตุรกีตุรกี : TFF 1. Lig
2022-11-26T10:30:00.000Z
FT
Tuzlaspor
0 - 0
0
Yeni Malatyaspor
0
0.5
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Boluspor
1 - 0
1
Sakaryaspor
0
0.5
2022-11-26T16:00:00.000Z
FT
Genclerbirligi
1 - 3
1
Rizespor
3
0.5
เยอรมนีเยอรมนี : U19 บุนเดิสลีกา
2022-11-26T11:00:00.000Z
FT
Energie Cottbus U19
1 - 1
1
Hertha Zehlendorf U19
1
โปรตุเกสโปรตุเกส : Taça da Liga
2022-11-26T11:00:00.000Z
FT
Oliveirense
0 - 0
0
Feirense
0
0/0.5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Famalicao
1 - 1
1
Academico Viseu
1
0.5/1
2022-11-26T18:45:00.000Z
FT
สปอร์ติ้ง บราก้า
3 - 0
3
Trofense
0
2.5/3
2022-11-26T20:45:00.000Z
FT
เบนฟิก้า
2 - 0
2
Penafiel
0
2.5/3
ยูเครนยูเครน : Premier League
2022-11-26T11:00:00.000Z
FT
Inhulets
1 - 0
1
Veres Rivne
0
0
2022-11-26T12:00:00.000Z
FT
ดินาโม เคียฟ
0 - 0
0
Metalist 1925 Kharkiv
0
1.5
อังกฤษอังกฤษ : U18 Premier League - North
2022-11-26T11:00:00.000Z
FT
Newcastle United U18
4 - 1
4
Wolves U18
1
2022-11-26T11:00:00.000Z
FT
Everton U18
2 - 1
2
Liverpool U18
1
2022-11-26T11:30:00.000Z
FT
Sunderland U18
1 - 1
1
Manchester City U18
1
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
นอตทิงแฮมฟอเรสต์ U18
3 - 0
3
Blackburn Rovers U18
0
อังกฤษอังกฤษ : U18 Premier League - South
2022-11-26T11:00:00.000Z
FT
Arsenal U18
1 - 4
1
West Ham United U18
4
2022-11-26T11:00:00.000Z
FT
Chelsea U18
1 - 7
1
Fulham U18
7
2022-11-26T11:00:00.000Z
FT
Crystal Palace U18
1 - 3
1
Tottenham Hotspur U18
3
2022-11-26T11:00:00.000Z
FT
West Bromwich Albion U18
3 - 0
3
Leicester City U18
0
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Norwich City U18
2 - 2
2
Aston Villa U18
2
ไครเมียไครเมีย : Premier League
2022-11-26T11:00:00.000Z
FT
TSK Simferopol
2 - 4
2
SKCHF Sevastopol
4
2022-11-26T11:00:00.000Z
FT
Ocean Kerch
5 - 1
5
Alushta
1
2022-11-26T11:00:00.000Z
FT
Kyzyltash
1 - 2
1
Rubin Yalta
2
2022-11-26T11:00:00.000Z
FT
Sparta-KT
0 - 3
0
Sparta-KT
3
แทนซาเนียแทนซาเนีย : Ligi kuu Bara
2022-11-26T11:00:00.000Z
FT
Dodoma Jiji
0 - 1
0
Namungo
1
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Ruvu Shooting
0 - 1
0
Singida Big Stars
1
2022-11-26T15:15:00.000Z
FT
Young Africans
2 - 0
2
Mbeya City
0
ตุรกีตุรกี : TFF 2. Lig
2022-11-26T11:00:00.000Z
FT
Menemen Belediyespor
1 - 1
1
Batman Petrolspor
1
0/0.5
2022-11-26T11:00:00.000Z
FT
Arnavutköy Belediyespor
3 - 0
3
Bursaspor
0
0.5
2022-11-26T11:00:00.000Z
FT
Karacabey Belediyespor
2 - 2
2
Kocaelispor
2
0
2022-11-26T11:00:00.000Z
FT
Etimesgut Belediyespor
0 - 4
0
Ankara Demirspor
4
0
เดนมาร์กเดนมาร์ก : Denmark Series - Group 3
2022-11-26T11:00:00.000Z
B 1909
? - ?
?
Brabrand II
?
2022-11-26T12:00:00.000Z
OKS
? - ?
?
Hedensted
?
2022-11-26T13:00:00.000Z
Tarup-Paarup
? - ?
?
B 1913
?
2022-11-26T13:00:00.000Z
Varde
? - ?
?
Otterup
?
2022-11-26T13:00:00.000Z
Marienlyst
? - ?
?
Ringkøbing
?
สเปนสเปน : Primera Division Women
2022-11-26T11:00:00.000Z
Madrid CFF W
? - ?
?
Sporting Huelva W
?
2022-11-26T11:00:00.000Z
เลบันเต อูเด (ญ)
? - ?
?
เซบิยา (ญ)
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Villarreal W
? - ?
?
แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ)
?
2022-11-26T17:15:00.000Z
เรอัลมาดริด (ญ)
? - ?
?
Alhama
?
โปรตุเกสโปรตุเกส : Liga 3
2022-11-26T11:00:00.000Z
FT
สปอร์ติ้ง ลิสบอน B
2 - 2
2
Fontinhas
2
0.5/1
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Fafe
1 - 1
1
Sanjoanense
1
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Oliveira Hospital
2 - 2
2
Academica
2
0/0.5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Amora
6 - 0
6
Moncarapachense
0
0.5/1
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Paredes
0 - 0
0
São João Ver
0
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
SC Braga B
1 - 2
1
Montalegre
2
0.5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Canelas 2010
3 - 2
3
Varzim
2
0/0.5
มอนเตเนโกรมอนเตเนโกร : First League
2022-11-26T11:00:00.000Z
FT
Rudar Velenje
0 - 0
0
Arsenal Tivat
0
2022-11-26T11:00:00.000Z
FT
Dečić
0 - 1
0
Jedinstvo
1
2022-11-26T11:00:00.000Z
FT
Iskra
2 - 1
2
Mornar
1
เคนยาเคนยา : Premier League
2022-11-26T11:00:00.000Z
FT
Sofapaka
0 - 0
0
Posta Rangers FC
0
2022-11-26T12:00:00.000Z
FT
Nzoia Sugar
0 - 0
0
Bandari
0
2022-11-26T13:00:00.000Z
PST
APS Bomet
? - ?
?
Homeboyz
?
2022-11-26T13:00:00.000Z
Nairobi City Stars
? - ?
?
Police
?
2022-11-26T13:00:00.000Z
Nzoia Sugar
? - ?
?
Tusker
?
2022-11-26T13:00:00.000Z
GOR Mahia
? - ?
?
Bidco United
?
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Bidco United
1 - 2
1
GOR Mahia
2
อิตาลีอิตาลี : Serie A Women
2022-11-26T11:30:00.000Z
FT
Roma W
2 - 0
2
Pomigliano
0
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
ฟิออเรนติน่า (ญ)
1 - 6
1
เอซี มิลาน​ (ญ)
6
เดนมาร์กเดนมาร์ก : Denmark Series - Group 4
2022-11-26T11:30:00.000Z
Kjellerup
? - ?
?
Nørresundby
?
2022-11-26T11:30:00.000Z
Odder
? - ?
?
Djursland
?
2022-11-26T12:00:00.000Z
ASA Aarhus
? - ?
?
VRI
?
2022-11-26T12:00:00.000Z
Vejgaard B
? - ?
?
AaB II
?
2022-11-26T13:00:00.000Z
Aarhus Fremad II
? - ?
?
Viby
?
มอริเชียสมอริเชียส : Mauritian League
2022-11-26T11:30:00.000Z
ASVP
? - ?
?
Petite Rivière Noire
?
2022-11-26T14:30:00.000Z
FT
ASPL 2000
3 - 0
3
Entente Boulet Rouge
0
กัมพูชากัมพูชา : C-League
2022-11-26T11:30:00.000Z
FT
Visakha
2 - 3
2
Phnom Penh Crown
3
2022-11-26T11:30:00.000Z
FT
Svay Rieng
2 - 1
2
Boeung Ket
1
กรีซกรีซ : Super League 2
2022-11-26T11:45:00.000Z
FT
PAOK II
2 - 0
2
Anagennisi Karditsas
0
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
AEK Athens II
3 - 1
3
PAO Rouf
1
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Olympiakos Piraeus II
0 - 1
0
Ilioupoli
1
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Apollon Larissa FC
0 - 2
0
Larisa
2
มาซิโดเนียมาซิโดเนีย : Second League
2022-11-26T12:00:00.000Z
FT
Sloga Vinica
0 - 0
0
Aresimi
0
2022-11-26T12:00:00.000Z
FT
KF Gostivari
1 - 1
1
Detonit Plachkovica
1
2022-11-26T12:00:00.000Z
FT
Besa Dobërdoll
3 - 0
3
Borec
0
2022-11-26T12:00:00.000Z
FT
Voska Sport
3 - 0
3
Ohrid
0
2022-11-26T12:00:00.000Z
FT
Sasa
2 - 2
2
Karaorman
2
2022-11-26T12:00:00.000Z
FT
Teteks
0 - 2
0
Vardar Skopje
2
2022-11-26T12:00:00.000Z
FT
Belasica
3 - 1
3
Kozuv Gevgelija
1
2022-11-26T12:00:00.000Z
Pehchevo
? - ?
?
Pelister
?
บัลแกเรียบัลแกเรีย : Third League - Southwest
2022-11-26T12:00:00.000Z
Botev Ihtiman
? - ?
?
CSKA 1948 Sofia III
?
2022-11-26T12:00:00.000Z
Levski Rakovski
? - ?
?
Slavia Sofia II
?
2022-11-26T12:00:00.000Z
Vihren
? - ?
?
Levski Sofia II
?
2022-11-26T12:00:00.000Z
Kyustendil
? - ?
?
Rilski Sportist
?
2022-11-26T12:00:00.000Z
Pirin Gotse Delchev
? - ?
?
Bansko
?
2022-11-26T12:00:00.000Z
Nadezhda Dobroslavtsi
? - ?
?
Septemvri Simitli
?
2022-11-26T12:00:00.000Z
Oborishte
? - ?
?
Granit Vladaya
?
คอซอวอคอซอวอ : Superliga
2022-11-26T12:00:00.000Z
FT
Ferizaj
0 - 0
0
Dukagjini
0
2022-11-26T12:00:00.000Z
FT
Drenica Skënderaj
1 - 3
1
Drita
3
อินเดียอินเดีย : Indian Super League
2022-11-26T12:00:00.000Z
FT
Goa
0 - 2
0
Bengaluru
2
0.5/1
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
ATK Mohun Bagan
1 - 0
1
Hyderabad
0
0.5
เดนมาร์กเดนมาร์ก : Denmark Series - Group 2
2022-11-26T12:00:00.000Z
Skjold Sæby
? - ?
?
Herlev
?
2022-11-26T12:00:00.000Z
Næstved II
? - ?
?
Allerød
?
2022-11-26T12:00:00.000Z
Slagelse B&I
? - ?
?
VB 1968
?
2022-11-26T12:00:00.000Z
LSF
? - ?
?
Frederikssund
?
2022-11-26T12:00:00.000Z
Avarta
? - ?
?
KFUM
?
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Hamburg
2022-11-26T12:00:00.000Z
FT
Tus Dassendorf
6 - 1
6
Eimsbütteler TV
1
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Bremen
2022-11-26T12:00:00.000Z
FT
Werder Bremen III
2 - 4
2
Blumenthaler SV
4
2022-11-26T12:00:00.000Z
FT
BTS Neustadt
1 - 2
1
Leher
2
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Aumund-Vegesack
0 - 1
0
Brinkumer SV
1
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Vatan Sport
4 - 2
4
Komet Arsten
2
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
OSC Bremerhaven
6 - 3
6
Schwachhausen
3
บัลแกเรียบัลแกเรีย : Third League - Northeast
2022-11-26T12:00:00.000Z
Volov Shumen
? - ?
?
Chernolomets 1919
?
2022-11-26T12:00:00.000Z
Lokomotiv Ruse
? - ?
?
Cherno more II
?
2022-11-26T12:00:00.000Z
Dorostol
? - ?
?
Riltsi
?
2022-11-26T12:00:00.000Z
Svetkavitsa Targovishte
? - ?
?
Septemvri Tervel
?
2022-11-26T12:00:00.000Z
Botev Novi Pazar
? - ?
?
Spartak Varna II
?
โครเอเชียโครเอเชีย : Druga HNL
2022-11-26T12:00:00.000Z
FT
Orijent 1919
3 - 1
3
HNK Cibalia
1
2022-11-26T12:30:00.000Z
FT
Hrvatski Dragovoljac
2 - 3
2
Kustosija
3
2022-11-26T12:30:00.000Z
FT
Solin
2 - 0
2
Jarun
0
2022-11-26T12:30:00.000Z
FT
Dubrava Zagreb
0 - 1
0
Bsk Bijelo Brdo
1
2022-11-26T12:30:00.000Z
FT
Vukovar
0 - 0
0
Dugopolje
0
2022-11-26T12:30:00.000Z
FT
Rudes
3 - 1
3
Croatia Zmijavci
1
เยอรมนีเยอรมนี : Regionalliga - Nordost
2022-11-26T12:00:00.000Z
FT
Rot-weiss Erfurt
6 - 2
6
SV Babelsberg 03
2
0.5
ฮังการีฮังการี : NB II
2022-11-26T12:00:00.000Z
FT
Gyirmot SE
0 - 1
0
Szeged 2011
1
เดนมาร์กเดนมาร์ก : Elitedivisionen
2022-11-26T12:00:00.000Z
Nordsjælland
? - ?
?
KoldingQ
?
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 9
2022-11-26T12:00:00.000Z
FT
Huracán Melilla
0 - 5
0
Huétor Tájar
5
2022-11-26T18:00:00.000Z
FT
Málaga City
1 - 0
1
Atlético Porcuna
0
มาซิโดเนียมาซิโดเนีย : First League
2022-11-26T12:00:00.000Z
FT
Sileks
1 - 2
1
Struga
2
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Nordost-Nord
2022-11-26T12:00:00.000Z
FT
Optik Rathenow
2 - 2
2
Eintracht Mahlsdorf
2
2022-11-26T12:00:00.000Z
FT
Rostocker FC
6 - 1
6
Pampow
1
2022-11-26T12:30:00.000Z
FT
FC Frankfurt
0 - 2
0
Hertha Zehlendorf
2
2022-11-26T12:30:00.000Z
FT
Tasmania Berlin
0 - 2
0
Hansa Rostock II
2
2022-11-26T12:30:00.000Z
FT
RSV Eintracht
1 - 0
1
CFC Hertha
0
เคนยาเคนยา : Super League
2022-11-26T12:00:00.000Z
FT
Naivas
0 - 1
0
Mara Sugar
1
2022-11-26T13:00:00.000Z
PST
APS Bomet
? - ?
?
Assad
?
2022-11-26T13:00:00.000Z
PST
Fortune Sacco
? - ?
?
Vihiga United FC
?
ฮังการีฮังการี : NB III - Nyugati
2022-11-26T12:00:00.000Z
FT
Tatabánya
0 - 0
0
Veszprém
0
โรมาเนียโรมาเนีย : Liga III - Serie 8
2022-11-26T12:00:00.000Z
FT
CSM Reşiţa
4 - 0
4
Ineu
0
โรมาเนียโรมาเนีย : Liga III - Serie 10
2022-11-26T12:00:00.000Z
FT
Bihor Oradea
4 - 0
4
CFR Cluj II
0
เลบานอนเลบานอน : Premier League
2022-11-26T12:15:00.000Z
FT
Safa
0 - 2
0
Shabab Al Sahel
2
2022-11-26T12:15:00.000Z
FT
Salam Zgharta
1 - 1
1
Shabab Al Ghazieh
1
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
Bourj
0 - 0
0
Al Ahed
0
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Nordost-Süd
2022-11-26T12:30:00.000Z
Westerhausen
? - ?
?
Union Sandersdorf
?
2022-11-26T12:30:00.000Z
FT
FC Grimma
0 - 0
0
Budissa Bautzen
0
2022-11-26T12:30:00.000Z
FT
An der Fahner Höhe
3 - 2
3
Bischofswerdaer FV
2
2022-11-26T12:30:00.000Z
FT
Oberlausitz Neugersdorf
2 - 1
2
VfL Halle
1
2022-11-26T12:30:00.000Z
FT
Einheit Rudolstadt
0 - 2
0
SC Freital
2
2022-11-26T12:30:00.000Z
FT
Krieschow
0 - 2
0
Auerbach
2
โครเอเชียโครเอเชีย : 3. HNL - Zapad
2022-11-26T12:30:00.000Z
NAŠK Našice
? - ?
?
Svačić
?
2022-11-26T12:30:00.000Z
Valpovka
? - ?
?
Borac Kneževi Vinogradi
?
2022-11-26T12:30:00.000Z
Slavonija Požega
? - ?
?
Graničar Županja
?
2022-11-26T12:30:00.000Z
Čepin
? - ?
?
Sloga Nova Gradiška
?
2022-11-26T12:30:00.000Z
Oriolik Oriovac
? - ?
?
Dakovo-Croatia
?
2022-11-26T12:30:00.000Z
Darda
? - ?
?
Slavija Pleternica
?
2022-11-26T12:30:00.000Z
Kutjevo
? - ?
?
Bedem Ivankovo
?
2022-11-26T12:30:00.000Z
Omladinac Gornja Vrba
? - ?
?
Vuteks-Sloga
?
ไซปรัสไซปรัส : 3. Division
2022-11-26T12:30:00.000Z
Halkanoras
? - ?
?
ASPIS
?
2022-11-26T12:30:00.000Z
EN THOI Lakatamia
? - ?
?
ENAD
?
2022-11-26T12:30:00.000Z
APEP
? - ?
?
Elia Lythrodonta
?
2022-11-26T12:30:00.000Z
Ethnikos Assias
? - ?
?
Iraklis Yerolakkou
?
2022-11-26T12:30:00.000Z
Kouris Erimi
? - ?
?
APONA Anagias
?
2022-11-26T12:30:00.000Z
Ethnikos Latsion
? - ?
?
Digenis Morphou
?
ไซปรัสไซปรัส : 2. Division
2022-11-26T12:30:00.000Z
FT
Peyia
1 - 0
1
Olympiada Lympion
0
2022-11-26T12:30:00.000Z
FT
AE Zakakiou
1 - 0
1
MEAP Nisou
0
2022-11-26T12:30:00.000Z
FT
Othellos
1 - 0
1
Alki Oroklini
0
2022-11-26T12:30:00.000Z
FT
Xylotympou
1 - 1
1
Omonia Aradippou
1
2022-11-26T12:30:00.000Z
FT
PAEEK
0 - 2
0
Ayia Napa
2
โครเอเชียโครเอเชีย : Second NL
2022-11-26T12:30:00.000Z
FT
Sesvete
0 - 0
0
Zrinski Jurjevac
0
2022-11-26T12:30:00.000Z
FT
Grobničan Čavle
2 - 0
2
Zagorec
0
2022-11-26T12:30:00.000Z
FT
Trnje
1 - 1
1
Hrvace
1
2022-11-26T12:30:00.000Z
FT
Mladost Ždralovi
0 - 1
0
Bjelovar
1
2022-11-26T12:30:00.000Z
FT
Belišće
2 - 1
2
Medjimurje Cakovec
1
2022-11-26T12:30:00.000Z
Marsonia
? - ?
?
Dugo Selo
?
เบลเยียมเบลเยียม : Super League Women
2022-11-26T12:30:00.000Z
FT
OH Leuven W
3 - 1
3
Standard Liege W
1
2022-11-26T14:30:00.000Z
FT
Zulte-Waregem W
0 - 0
0
White Star Woluwe W
0
2022-11-26T18:00:00.000Z
FT
Mechelen
0 - 3
0
Gent W
3
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Schleswig-Holstein
2022-11-26T12:30:00.000Z
FT
Bordesholm
3 - 0
3
Weiche Flensburg II
0
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Husumer
1 - 1
1
GW Siebenbäumen
1
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Pansdorf
0 - 6
0
Kilia Kiel
6
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Union Neumünster
5 - 0
5
Eckernförder SV
0
เยอรมนีเยอรมนี : Regionalliga - Nord
2022-11-26T12:30:00.000Z
FT
Weiche Flensburg
4 - 1
4
Kickers Emden
1
2
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Atlas Delmenhorst
3 - 2
3
Borussia Hildesheim
2
0.5
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Holstein Kiel II
1 - 1
1
BW Lohne
1
0.5
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
St. Pauli II
0 - 3
0
Phönix Lübeck
3
0.5
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
Schwarz-Weiß Rehden
1 - 1
1
Bremer Sv
1
0.5/1
บัลแกเรียบัลแกเรีย : Third League - Southeast
2022-11-26T12:30:00.000Z
Zagorets
? - ?
?
Borislav 2009
?
2022-11-26T12:30:00.000Z
Chernomorets 1919 Burgas
? - ?
?
Beroe II
?
2022-11-26T12:30:00.000Z
Sokol Markovo
? - ?
?
Spartak Plovdiv
?
2022-11-26T12:30:00.000Z
Rozova dolina
? - ?
?
Atletik Kuklen
?
2022-11-26T12:30:00.000Z
Vereya Stara Zagora
? - ?
?
Yambol 1915
?
2022-11-26T12:30:00.000Z
Karnobat
? - ?
?
Lokomotiv Plovdiv II
?
โครเอเชียโครเอเชีย : 3. HNL - Jug
2022-11-26T12:30:00.000Z
HNK Zadar
? - ?
?
Primorac Biograd
?
2022-11-26T12:30:00.000Z
Hrvatski vitez
? - ?
?
Vodice
?
2022-11-26T12:30:00.000Z
Zmaj Makarska
? - ?
?
Urania Baška Voda
?
2022-11-26T12:30:00.000Z
RNK Split
? - ?
?
Zagora
?
2022-11-26T12:30:00.000Z
Junak
? - ?
?
GOŠK Dubrovnik
?
2022-11-26T12:30:00.000Z
Neretva Metković
? - ?
?
Uskok Klis
?
2022-11-26T12:30:00.000Z
Kamen Ivanbegovina
? - ?
?
Sloga Mravince
?
2022-11-26T12:30:00.000Z
Neretvanac Opuzen
? - ?
?
GOŠK Kaštel Gomilica
?
สโลวีเนียสโลวีเนีย : 2. SNL
2022-11-26T12:30:00.000Z
FT
Fužinar
1 - 0
1
Primorje
0
2022-11-26T12:30:00.000Z
FT
Triglav
0 - 4
0
Krka
4
2022-11-26T12:30:00.000Z
FT
Beltinci
2 - 1
2
Dob
1
2022-11-26T12:30:00.000Z
FT
Rudar
0 - 0
0
Dekani
0
แอลจีเรียแอลจีเรีย : Coupe Nationale
2022-11-26T12:30:00.000Z
FT
AE Médéa
1 - 0
1
Teleghma
0
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
USF Constantine
1 - 0
1
EC Oued Smar
0
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
MB Barika
3 - 0
3
Bir Bouhouche
0
2022-11-26T13:00:00.000Z
AET
RCG Oran
2 - 7
2
Khroub
7
2022-11-26T13:00:00.000Z
PEN
Témouchent
0 - 0
0
JS Bordj Ménaïel
0
2022-11-26T13:00:00.000Z
PEN
CRB El Milia
1 - 1
1
Touggourt
1
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
US Chaouia
2 - 0
2
Hussein Dey
0
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Azazga
1 - 0
1
Ghir Abadla
0
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ : Division 1
2022-11-26T12:40:00.000Z
FT
Al Urooba
2 - 2
2
Al Thaid
2
2022-11-26T12:40:00.000Z
FT
Al Fujairah SC
1 - 2
1
Al Taawon
2
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ : League Cup
2022-11-26T12:45:00.000Z
FT
Al-Dhafra
2 - 0
2
Ajman
0
2022-11-26T12:45:00.000Z
FT
Al-Ittihad Kalba
1 - 5
1
Al Wahda FC
5
2022-11-26T15:30:00.000Z
FT
อัล ชาร์จาห์
2 - 3
2
Baniyas SC
3
โครเอเชียโครเอเชีย : 3. HNL - Sredite
2022-11-26T12:45:00.000Z
NK Lukavec
? - ?
?
Mladost Petrinja
?
2022-11-26T12:45:00.000Z
Lucko
? - ?
?
Maksimir Zagreb
?
2022-11-26T12:45:00.000Z
Kurilovec
? - ?
?
Trešnjevka
?
2022-11-26T12:45:00.000Z
Vrbovec
? - ?
?
Samobor
?
2022-11-26T12:45:00.000Z
Segesta Sisak
? - ?
?
Tekstilac Ravnice
?
2022-11-26T12:45:00.000Z
Vrapče Zagreb
? - ?
?
Ponikve
?
2022-11-26T14:00:00.000Z
Karlovac 1919
? - ?
?
Bistra
?
บัลแกเรียบัลแกเรีย : A PFG
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Slavia Sofia
1 - 2
1
ลูโดโกเรต์ส รัซกราด
2
1
เดนมาร์กเดนมาร์ก : Denmark Series - Group 1
2022-11-26T13:00:00.000Z
Tårnby FF
? - ?
?
Gørslev
?
2022-11-26T13:00:00.000Z
Holbæk B&I
? - ?
?
Karlslunde
?
2022-11-26T13:00:00.000Z
Brønshøj
? - ?
?
B 1908
?
2022-11-26T13:00:00.000Z
KFUM Roskilde
? - ?
?
Herstedøster
?
2022-11-26T13:00:00.000Z
Greve
? - ?
?
GVI
?
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : Nationalliga A Women
2022-11-26T13:00:00.000Z
St. Gallen W
? - ?
?
Rapperswil Jona
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Yverdon
? - ?
?
Zürich W
?
2022-11-26T15:15:00.000Z
Aarau
? - ?
?
Servette Chênois W
?
2022-11-26T16:00:00.000Z
Young Boys W
? - ?
?
Grasshopper W
?
2022-11-26T17:30:00.000Z
Luzern W
? - ?
?
Basel W
?
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Bayern Nord
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
ASV Neumarkt
0 - 2
0
Abtswind
2
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Jahn Regensburg II
2 - 2
2
1. SC Feucht
2
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Bayern Süd
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Dachau
0 - 2
0
Erlbach
2
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Schwaben Augsburg
6 - 1
6
Gundelfingen
1
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Nordlingen
0 - 2
0
Memmingen
2
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Deisenhofen
0 - 0
0
Kirchanschöring
0
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
1860 Rosenheim
1 - 1
1
Garching
1
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Landsberg
1 - 2
1
Kottern
2
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Schalding-Heining
0 - 0
0
Ismaning
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
1860 München II
1 - 1
1
Ingolstadt II
1
อังกฤษอังกฤษ : Premier League Cup
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Colchester United U21
0 - 5
0
Southampton U21
5
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
AFC Bournemouth U21
0 - 2
0
Brighton U21
2
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
Swansea City U21
1 - 4
1
Arsenal U21
4
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Brentford U21
1 - 2
1
Blackburn Rovers U21
2
รัสเซียรัสเซีย : Cup
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Torpedo Moskva
1 - 2
1
Ural
2
0/0.5
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
พีเอฟซี โซชิ
1 - 2
1
CSKA Moscow
2
0/0.5
อาร์มีเนียอาร์มีเนีย : Cup
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Ararat-Armenia
0 - 4
0
Banants Yerevan
4
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
พิวนิค
3 - 0
3
Artsakh
0
ลิเบียลิเบีย : Premier League
2022-11-26T13:00:00.000Z
Al Ta'awon
? - ?
?
Al Ahli Benghazi
?
2022-11-26T13:30:00.000Z
Al-Madina
? - ?
?
Asaria
?
แซมเบียแซมเบีย : Super League
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Lumwana Radiants
1 - 0
1
Red Arrows
0
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Man Utd Zambia Academy
2 - 0
2
Nkwazi
0
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Power Dynamos
0 - 0
0
Forest Rangers
0
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Buildcon
1 - 1
1
Zanaco
1
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Kabwe Warriors
2 - 2
2
Green Buffaloes
2
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Green Eagles
3 - 1
3
Prison Leopards
1
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
NAPSA Stars
1 - 1
1
Nkana
1
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
ZESCO United
3 - 1
3
Nchanga Rangers
1
เวลส์เวลส์ : League Cup
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Bala Town
2 - 0
2
Cardiff MET
0
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
GAP Connah S Quay FC
2 - 0
2
Taffs Well
0
ยูกันดายูกันดา : Premier League
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
URA
0 - 1
0
Vipers
1
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : 1. Liga Promotion
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Young Boys II
3 - 1
3
St. Gallen II
1
2022-11-26T14:30:00.000Z
FT
Basel II
5 - 0
5
Baden
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
YF Juventus
1 - 2
1
Brühl
2
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Rapperswil
0 - 3
0
Étoile Carouge
3
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Cham
4 - 1
4
SC Kriens
1
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
FC Chiasso
2 - 0
2
Bulle
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Luzern II
5 - 2
5
Breitenrain
2
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Zürich II
0 - 1
0
Bavois
1
อังกฤษอังกฤษ : National League - South
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Slough Town
1 - 5
1
Eastbourne Borough
5
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Braintree
3 - 2
3
Hungerford Town
2
0/0.5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Cheshunt
1 - 2
1
Oxford City
2
0.5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Tonbridge Angels
1 - 1
1
Havant & Wville
1
0.5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Welling United
1 - 2
1
เวย์มัธ
2
0.5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Hemel Hempstead Town
1 - 1
1
Taunton Town
1
0/0.5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Worthing
1 - 3
1
Chelmsford City
3
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
St Albans City
3 - 0
3
Bath City
0
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Hampton & Richmond
0 - 2
0
โดเวอร์ แอทเลติก
2
0.5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Dartford
3 - 1
3
Concord Rangers
1
1.5
เยอรมนีเยอรมนี : Regionalliga - Bayern
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Aubstadt
3 - 3
3
Ansbach
3
1/1.5
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Hankofen-Hailing
1 - 1
1
Pipinsried
1
0.5
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Wacker Burghausen
1 - 1
1
Viktoria Aschaffenburg
1
0
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Augsburg II
4 - 2
4
FC Schweinfurt 05
2
0/0.5
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Greuther Fürth II
1 - 2
1
เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค
2
0/0.5
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
3 - 1
3
Eichstätt
1
1.5/2
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Illertissen
0 - 0
0
Buchbach
0
0.5
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Rain / Lech
2 - 1
2
Nürnberg II
1
0/0.5
เยอรมนีเยอรมนี : Regionalliga - SudWest
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Kickers Offenbach
3 - 0
3
Wormatia Worms
0
1/1.5
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
SSV ULM 1846
4 - 1
4
FSV Mainz 05 II
1
0.5
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
FC Astoria Walldorf
2 - 1
2
Eintracht Trier
1
0.5/1
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Balingen
0 - 2
0
FSV Frankfurt
2
0/0.5
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
FC 08 Homburg
2 - 0
2
TuS RW Koblenz
0
1/1.5
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
TSV Steinbach
1 - 1
1
Barockstadt Fulda-Lehn.
1
1
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
VfR Aalen
2 - 1
2
SGV Freiberg
1
0/0.5
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Stuttgart II
0 - 1
0
Bahlinger SC
1
0/0.5
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Baden-Württemberg
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
CFR Pforzheim
4 - 0
4
Göppinger SV
0
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
FV Ravensburg
1 - 3
1
Offenburger FV
3
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
FC 08 Villingen
4 - 1
4
Hollenbach
1
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Backnang
1 - 3
1
Reutlingen
3
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
FC Holzhausen
1 - 1
1
Freiburger FC
1
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
Mutschelbach
5 - 1
5
Neckarsulmer SU
1
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
FC Nottingen
1 - 5
1
Stuttgarter Kickers
5
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
Bissingen
4 - 2
4
SG Sonnenhof Grossaspach
2
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
Oberachern
1 - 3
1
FC Rielasingen-Arlen
3
เยอรมนีเยอรมนี : Regionalliga - West
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
SG Wattenscheid 09
4 - 5
4
Preussen Munster
5
1/1.5
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Borussia M'gladbach II
2 - 1
2
Kaan-Marienborn
1
0.5/1
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Lippstadt 08
2 - 2
2
Fortuna Koln
2
0/0.5
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Wiedenbrück
3 - 1
3
Fortuna Düsseldorf II
1
0.5
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Straelen
0 - 0
0
Schalke 04 II
0
0.5/1
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Köln II
2 - 2
2
SV Rodinghausen
2
0/0.5
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Alemannia Aachen
3 - 1
3
Rot-weiss Oberhausen
1
0
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
FC Bocholt
0 - 3
0
Düren Merzenich
3
0.5
รวันดารวันดา : National Soccer League
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Etincelles
0 - 0
0
Rutsiro
0
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Police
0 - 1
0
Gorilla
1
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Sunrise
1 - 0
1
Bugesera
0
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Hessen
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Bayern Alzenau
0 - 0
0
FC Gießen
0
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
Waldgirmes
5 - 2
5
Unter-Flockenbach
2
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
Eintracht Frankfurt II
2 - 1
2
SV Steinbach
1
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
Fernwald
0 - 0
0
Rot-Weiß Walldorf
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Dietkirchen
2 - 3
2
Friedberg
3
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
FC 1906 Erlensee
0 - 3
0
Eintracht Stadtallendorf
3
คองโกคองโก : Ligue 1
2022-11-26T13:00:00.000Z
Nouvelle Génération
? - ?
?
Nathaly's
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Étoile du Congo
2 - 0
2
Cheminots
0
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Rheinland-Pfalz / Saar
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Pirmasens
5 - 1
5
Auersmacher
1
2022-11-26T13:30:00.000Z
Karbach
? - ?
?
Ahrweiler BC
?
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
Kaiserslautern II
2 - 0
2
Diefflen
0
2022-11-26T14:30:00.000Z
FT
Pfeddersheim
6 - 0
6
Mülheim-Kärlich
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Eisbachtal
1 - 4
1
Schott Mainz
4
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : 2. Liga Interregional - Group 3
2022-11-26T13:00:00.000Z
Zofingen
? - ?
?
Binningen
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Dietikon
? - ?
?
FC Windisch
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Mutschellen
? - ?
?
Grenchen
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Red Star Zürich
? - ?
?
Liestal
?
2022-11-26T16:00:00.000Z
Pratteln
? - ?
?
Unterstrass
?
2022-11-26T16:30:00.000Z
Regensdorf
? - ?
?
Schöftland
?
2022-11-26T16:30:00.000Z
Bubendorf
? - ?
?
Muttenz
?
เยอรมนีเยอรมนี : Women Bundesliga
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ)
1 - 0
1
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน (ญ)
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
แวร์เดอร์ เบรเมิน (ญ)
1 - 2
1
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
2
กรีซกรีซ : Gamma Ethniki - Group 1
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Agrotikos Asteras
2 - 0
2
Apollon Paralimniou
0
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Kampaniakos Chalastra
4 - 0
4
Antheias-Aristinou
0
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Aris Avato
1 - 0
1
Doxa Dramas
0
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Thermaikos Thermis
1 - 1
1
Byron Kavala
1
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Panthrakikos
3 - 0
3
Orfeas Xanthi
0
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Poseidon Nea Michaniona
2 - 1
2
Nestos Chrisoupolis
1
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Pandramaikos
4 - 0
4
M. Alexandros Orfaniou
0
กรีซกรีซ : Gamma Ethniki - Group 5
2022-11-26T13:00:00.000Z
Poros
? - ?
?
Tympaki
?
กรีซกรีซ : Gamma Ethniki - Group 4
2022-11-26T13:00:00.000Z
APS Patrai
? - ?
?
Foinikas N. Epidavrou
?
มาเลเซียมาเลเซีย : Malaysia Cup
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
ดารุล ทักซิม
2 - 1
2
Selangor
1
Premier League : Premier League
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Naughty Boys
3 - 2
3
CCX
2
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Galaxy
0 - 1
0
Matlama
1
2022-11-26T13:00:00.000Z
FT
Manonyane
3 - 1
3
LDF
1
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : 1. Liga Classic - Group 1
2022-11-26T13:15:00.000Z
FT
Coffrane
2 - 0
2
Sion II
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Echallens
2 - 0
2
Martigny Sports
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Vevey Sports
1 - 1
1
Portalban / Gletterens
1
2022-11-26T16:00:00.000Z
Concordia Lausanne
? - ?
?
Grand-Saconnex
?
2022-11-26T16:00:00.000Z
FT
Meyrin
2 - 4
2
Terre Sainte
4
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Niederrhein
2022-11-26T13:15:00.000Z
FT
Sonsbeck
2 - 2
2
TVD Velbert
2
เนเธอร์แลนด์เนเธอร์แลนด์ : U21 Divisie 1
2022-11-26T13:30:00.000Z
เดอ กราฟส์ชัป U21
? - ?
?
เอดีโอ เดน ฮาก II
?
2022-11-26T13:45:00.000Z
Emmen U21
? - ?
?
โกรนิงเก้น U21
?
2022-11-26T14:00:00.000Z
พีอีซี ซโวลล์ U21
? - ?
?
Almere City II
?
2022-11-26T14:00:00.000Z
วิลเลม ทเวล U21
? - ?
?
เฟเยนูร์ด U21
?
เบลเยียมเบลเยียม : Provincial - West-Vlaanderen
2022-11-26T13:30:00.000Z
Moen
? - ?
?
Varsenare
?
2022-11-26T17:00:00.000Z
Oostnieuwkerke
? - ?
?
Excelsior Zedelgem
?
2022-11-26T18:00:00.000Z
Diksmuide
? - ?
?
Blankenberge
?
2022-11-26T18:00:00.000Z
Sparta Heestert
? - ?
?
RC Lauwe
?
เบลเยียมเบลเยียม : Second Amateur Division - VFV B
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
Mechelen II
2 - 4
2
Cappellen
4
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
Pepingen-Halle
2 - 2
2
Diegem Sport
2
2022-11-26T18:30:00.000Z
FT
Beerschot VA II
0 - 2
0
Spouwen-Mopertingen
2
2022-11-26T18:30:00.000Z
FT
Turnhout
1 - 2
1
Hades
2
2022-11-26T19:00:00.000Z
FT
Berchem Sport
0 - 0
0
Bocholt
0
2022-11-26T19:00:00.000Z
FT
FC Lebbeke
1 - 1
1
Racing Mechelen
1
2022-11-26T19:00:00.000Z
FT
Tongeren
2 - 0
2
Lyra-Lierse Berlaar
0
2022-11-26T19:00:00.000Z
FT
Sporting Hasselt
2 - 2
2
Londerzeel
2
2022-11-26T19:00:00.000Z
FT
Lille
2 - 2
2
City Pirates Antwerpen
2
สโลวาเกียสโลวาเกีย : I Liga - Women
2022-11-26T13:30:00.000Z
Ružomberok W
? - ?
?
Trenčín W
?
บอตสวานาบอตสวานา : Premier League
2022-11-26T13:30:00.000Z
Gaborone United
? - ?
?
Township Rollers
?
2022-11-26T14:00:00.000Z
Prisons XI
? - ?
?
Eleven Angels
?
2022-11-26T14:00:00.000Z
Masitaoka
? - ?
?
Police XI
?
2022-11-26T14:00:00.000Z
Galaxy
? - ?
?
Orapa United
?
2022-11-26T14:00:00.000Z
Sua Flamingoes
? - ?
?
Security Systems
?
2022-11-26T14:00:00.000Z
Extension Gunners
? - ?
?
BDF XI
?
2022-11-26T17:00:00.000Z
Morupule Wanderers
? - ?
?
Holy Ghost
?
เบลเยียมเบลเยียม : Third Amateur Division - ACFF A
2022-11-26T13:30:00.000Z
Entité Manageoise
? - ?
?
Ostiches
?
2022-11-26T18:30:00.000Z
Tournai
? - ?
?
Jeunesse Tamines
?
2022-11-26T18:30:00.000Z
SG-Tertre-Hautrage
? - ?
?
Crossing Schaerbeek
?
2022-11-26T19:00:00.000Z
RAS Monceau
? - ?
?
Jodoigne
?
2022-11-26T19:00:00.000Z
Couvin-Mariembourg
? - ?
?
Léopold
?
2022-11-26T19:00:00.000Z
Albert Quévy-Mons
? - ?
?
Rapid Symphorinois
?
2022-11-26T19:00:00.000Z
Onhaye
? - ?
?
Aische
?
เบลเยียมเบลเยียม : Second Amateur Division - ACFF
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
Solières Sport
1 - 2
1
Stockay-Warfusée
2
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
Ganshoren
0 - 2
0
Hamoir
2
2022-11-26T19:00:00.000Z
FT
Waremme
0 - 3
0
Verlaine
3
2022-11-26T19:00:00.000Z
FT
Tubize
2 - 0
2
Warnant
0
2022-11-26T19:00:00.000Z
FT
La Louvière Centre
3 - 1
3
Rebecq
1
2022-11-26T19:00:00.000Z
FT
Acren-Lessines
0 - 4
0
Union Namur
4
2022-11-26T19:00:00.000Z
FT
Jette
0 - 2
0
Meux
2
สกอตแลนด์สกอตแลนด์ : FA Cup
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
Drumchapel United
1 - 0
1
เอดินเบิร์ก ซิตี้
0
2022-11-26T14:30:00.000Z
FT
Hamilton Academical
4 - 0
4
East Kilbride
0
1/1.5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Wick Academy
0 - 6
0
ฟัลเคิร์ก
6
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Formartine United
1 - 3
1
สเตนเฮาส์มัวร์
3
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
ปีเตอร์เฮด
0 - 3
0
ควีนส์พาร์ก
3
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Fraserburgh
0 - 2
0
Arbroath
2
1
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Raith Rovers
3 - 0
3
Auchinleck Talbot
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
AET
อัลเบี้ยน โรเวอร์ส
0 - 1
0
สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน
1
0/0.5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
มอนโทรส
2 - 5
2
Darvel
5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Hill Of Beath Hawthorn
1 - 2
1
เอลจิน ซิตี้
2
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
โคฟ เรนเจอร์ส
7 - 0
7
Dunipace
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Inverness CT
3 - 2
3
สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน
2
1
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Dunfermline
4 - 0
4
ฟอร์ฟาร์ แอธเลติก
0
1.5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Linlithgow Rose
1 - 0
1
Sauchie Juniors
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Morton
4 - 1
4
Queen of the South
1
2022-11-26T15:00:00.000Z
AET
Dundee
6 - 2
6
แอร์ดรีโอเนียนส์
2
1/1.5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Partick
3 - 0
3
Kelty Hearts
0
1
2022-11-26T19:45:00.000Z
FT
ไคลด์
1 - 3
1
ดัมบาร์ตัน
3
0
เนเธอร์แลนด์เนเธอร์แลนด์ : Derde Divisie - Saturday
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
Dovo
2 - 0
2
ASWH
0
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
ACV
4 - 0
4
VVOG
0
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
Barendrecht
0 - 0
0
Ter Leede
0
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
Staphorst
1 - 0
1
SteDoCo
0
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
Harkemase Boys
1 - 2
1
Sportlust '46
2
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
RKAV Volendam
2 - 2
2
Sparta Nijkerk
2
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
Rijnvogels
2 - 3
2
GVVV Veenendaal
3
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
DVS 33 Ermelo
1 - 1
1
Excelsior '31
1
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
URK
4 - 3
4
Hoek
3
ฝรั่งเศสฝรั่งเศส : National 3 - Group F
2022-11-26T13:30:00.000Z
Troyes II
? - ?
?
Raon l'Etape
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Strasbourg II
? - ?
?
Biesheim
?
2022-11-26T16:00:00.000Z
Épernay
? - ?
?
Nancy II
?
เนเธอร์แลนด์เนเธอร์แลนด์ : Tweede Divisie
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
HHC
2 - 0
2
Spakenburg
0
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม II
3 - 3
3
Excelsior Maassluis
3
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
Ijsselmeervogels
1 - 5
1
SVV Scheveningen
5
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
Rijnsburgse Boys
1 - 0
1
โวเลนดัม II
0
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
AFC Amsterdam
3 - 3
3
OFC Oostzaan
3
2022-11-26T14:30:00.000Z
FT
Katwijk
0 - 1
0
FC Lisse
1
2022-11-26T14:30:00.000Z
FT
Koninklijke HFC
3 - 1
3
Kozakken Boys
1
2022-11-26T14:30:00.000Z
FT
TEC
2 - 0
2
Noordwijk
0
2022-11-26T17:00:00.000Z
FT
De Treffers
2 - 1
2
Quick Boys
1
ฝรั่งเศสฝรั่งเศส : Feminine Division 1
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
Soyaux W
0 - 1
0
บอร์กโดซ์ (ญ)
1
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
เลอ อาฟร์ (ญ)
5 - 0
5
ดิฌง (ญ)
0
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ)
1 - 0
1
แก็งก็อง (ญ)
0
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
มงต์เปลิเยร์ (ญ)
2 - 1
2
Rodez W
1
ฝรั่งเศสฝรั่งเศส : National 3 - Group M
2022-11-26T13:30:00.000Z
Hauts Lyonnais
? - ?
?
Saint-Étienne II
?
2022-11-26T14:00:00.000Z
Lyon Duchère II
? - ?
?
Montluçon
?
2022-11-26T14:00:00.000Z
Rumilly Vallières
? - ?
?
Bourgoin-Jallieu
?
2022-11-26T14:00:00.000Z
Feurs
? - ?
?
Clermont II
?
2022-11-26T18:00:00.000Z
Domerat
? - ?
?
Ain Sud
?
2022-11-26T18:00:00.000Z
Chambéry
? - ?
?
Limonest
?
2022-11-26T18:00:00.000Z
Vaulx
? - ?
?
Aix les Bains
?
เนเธอร์แลนด์เนเธอร์แลนด์ : U18 Divisie 1
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม U18
1 - 2
1
PSV U18
2
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
AZ U18
4 - 1
4
พีอีซี ซโวลล์ U18
1
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
ADO Den Haag U18
2 - 4
2
เฟเยนูร์ด U18
4
2022-11-26T14:15:00.000Z
FT
Twente / Heracles U18
4 - 0
4
เดอ กราฟส์ชัป U18
0
เบลเยียมเบลเยียม : Provincial - Liege
2022-11-26T13:30:00.000Z
JS Fizoise
? - ?
?
Aubel
?
อิตาลีอิตาลี : Serie C - Girone B
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
Montevarchi Calcio
1 - 1
1
Recanatese
1
0/0.5
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
Olbia
0 - 1
0
Cesena
1
0/0.5
2022-11-26T13:30:00.000Z
Ancona
? - ?
?
Torres
?
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
Fiorenzuola
0 - 0
0
อเลสซานเดรีย
0
0/0.5
2022-11-26T16:30:00.000Z
FT
Fermana
1 - 0
1
Lucchese
0
0
2022-11-26T16:30:00.000Z
FT
Reggiana
2 - 0
2
Rimini
0
0.5
2022-11-26T16:30:00.000Z
FT
Robur Siena
0 - 0
0
Carrarese
0
0/0.5
2022-11-26T16:30:00.000Z
FT
Imolese
1 - 2
1
Pontedera
2
0
2022-11-26T16:30:00.000Z
FT
Gubbio
1 - 0
1
San Donato Tavarnelle
0
0.5/1
2022-11-26T16:30:00.000Z
FT
Virtus Entella
2 - 1
2
Vis Pesaro
1
0.5/1
ฝรั่งเศสฝรั่งเศส : National 2 - Group A
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
Racing Colombes 92
2 - 1
2
Poissy
1
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
C' Chartres
0 - 0
0
Beauvais
0
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
St-Pryvé St-Hilaire
2 - 0
2
Guingamp II
0
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
Châteaubriant
1 - 1
1
Saint-Malo
1
0.5
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
Évreux 27
4 - 3
4
Rennes II
3
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
Caen II
2 - 2
2
Granville
2
ฝรั่งเศสฝรั่งเศส : National 3 - Group D
2022-11-26T13:30:00.000Z
Gallia Lucciana
? - ?
?
Cannes
?
2022-11-26T14:00:00.000Z
Olympique Marseille II
? - ?
?
Ajaccio II
?
2022-11-26T14:00:00.000Z
Cannet Rocheville
? - ?
?
Rousset-Ste Victoire
?
ฝรั่งเศสฝรั่งเศส : National 3 - Group E
2022-11-26T13:30:00.000Z
Saint-Apollinaire
? - ?
?
Jura Dolois
?
2022-11-26T14:00:00.000Z
Mâcon
? - ?
?
Grandvillars
?
2022-11-26T14:00:00.000Z
Pontarlier
? - ?
?
Gueugnon
?
2022-11-26T17:00:00.000Z
Quetigny
? - ?
?
Besançon
?
2022-11-26T17:00:00.000Z
Union Cosnoise
? - ?
?
Montceau
?
เบลเยียมเบลเยียม : Provincial - Limburg
2022-11-26T13:30:00.000Z
Herk
? - ?
?
Juve Hasselt
?
2022-11-26T18:30:00.000Z
Achel
? - ?
?
Alken
?
2022-11-26T18:30:00.000Z
KFC Eksel
? - ?
?
Torpedo Hasselt
?
2022-11-26T18:30:00.000Z
Park Houthalen
? - ?
?
Herkol
?
2022-11-26T18:30:00.000Z
Weerstand Koersel
? - ?
?
Helson Helchteren
?
2022-11-26T19:00:00.000Z
Zonhoven United
? - ?
?
Hechtel
?
2022-11-26T19:00:00.000Z
Bregel Sport
? - ?
?
Meeuwen
?
2022-11-26T19:00:00.000Z
Groen Star Beek
? - ?
?
Zepperen-Brustem
?
ฝรั่งเศสฝรั่งเศส : National 3 - Group H
2022-11-26T13:30:00.000Z
Rodez II
? - ?
?
Union Saint-Jean
?
2022-11-26T17:00:00.000Z
Toulouse II
? - ?
?
Colomiers
?
2022-11-26T17:30:00.000Z
Castanet
? - ?
?
Bagnols-Pont
?
2022-11-26T18:00:00.000Z
Montpellier II
? - ?
?
Onet-le-Château
?
2022-11-26T18:00:00.000Z
Alberes Argelès
? - ?
?
Balma
?
อิตาลีอิตาลี : Serie D - Girone G
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
Paganese
2 - 1
2
Sarrabus Ogliastra
1
เบลเยียมเบลเยียม : Second Amateur Division - VFV A
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
Erpe-Mere United
1 - 1
1
Harelbeke
1
2022-11-26T13:30:00.000Z
FT
Zelzate
2 - 3
2
Merelbeke
3
2022-11-26T18:00:00.000Z
FT
Cercle Brugge II
1 - 1
1
KRC Gent
1
2022-11-26T18:30:00.000Z
FT
Torhout
4 - 0
4
RFC Wetteren
0
2022-11-26T18:30:00.000Z
FT
Dikkelvenne
3 - 3
3
Oostkamp
3
2022-11-26T19:00:00.000Z
FT
Oudenaarde
2 - 1
2
Zulte Waregem II
1
2022-11-26T19:00:00.000Z
FT
Lokeren-Temse
3 - 1
3
Westhoek
1
2022-11-26T19:00:00.000Z
FT
Eendracht Aalst
3 - 0
3
Sparta Petegem
0
2022-11-26T19:00:00.000Z
FT
Gullegem
2 - 4
2
Olsa Brakel
4
เบลเยียมเบลเยียม : Third Amateur Division - VFV A
2022-11-26T13:30:00.000Z
Wielsbeke
? - ?
?
Jong Lede
?
2022-11-26T13:30:00.000Z
Eppegem
? - ?
?
Rumbeke
?
2022-11-26T13:30:00.000Z
Voorde Appelterre
? - ?
?
Eendracht Aalter
?
2022-11-26T16:00:00.000Z
Wolvertem Merchtem
? - ?
?
Anzegem
?
2022-11-26T17:00:00.000Z
Eendracht Wervik
? - ?
?
Roeselare Daisel
?
2022-11-26T19:00:00.000Z
Tempo Overijse
? - ?
?
VW Hamme
?
ไอร์แลนด์เหนือไอร์แลนด์เหนือ : Premier Intermediate League
2022-11-26T14:00:00.000Z
Armagh City
? - ?
?
Queen's University
?
ฝรั่งเศสฝรั่งเศส : National 2 - Group C
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
Auxerre II
0 - 0
0
Sète
0
1/1.5
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
Louhans-Cuiseaux
2 - 2
2
Marignane
2
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
Hyères
0 - 0
0
Fréjus St-Raphaël
0
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
Aubagne
1 - 2
1
Thonon Évian
2
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
Grasse
1 - 2
1
Canet Roussillon
2
2022-11-26T18:00:00.000Z
FT
Olympique d'Alès
1 - 3
1
Toulon
3
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : 1. Liga Classic - Group 3
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
Taverne
4 - 1
4
Kreuzlingen
1
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
Eschen / Mauren
1 - 0
1
Gossau
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Winterthur II
4 - 1
4
Uzwil
1
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Grasshopper II
5 - 1
5
Weesen
1
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Linth
1 - 0
1
Freienbach
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Höngg
3 - 1
3
Tuggen
1
2022-11-26T16:00:00.000Z
FT
Lugano II
1 - 0
1
Wettswil-Bonstetten
0
ซานมารีโนซานมารีโน : Campionato
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
Pennarossa
1 - 2
1
La Fiorita
2
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
Tre Fiori
2 - 1
2
Domagnano
1
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
Cosmos
4 - 0
4
Fiorentino
0
2022-11-26T17:30:00.000Z
FT
Folgore
4 - 1
4
Cailungo
1
เวลส์เวลส์ : Division 1
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
Ynyshir Albions
2 - 3
2
Trefelin
3
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
Cwmbran Celtic
6 - 0
6
Pontardawe Town
0
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
Llantwit Major
3 - 1
3
Cambrian & Clydach
1
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
Mold Alexandra
2 - 0
2
Buckley Town
0
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
Chirk AAA
0 - 0
0
Cefn Druids AFC
0
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
Gresford Athletic
0 - 2
0
Colwyn Bay
2
2022-11-26T14:30:00.000Z
FT
Prestatyn Town
5 - 2
5
Conwy Borough
2
2022-11-26T14:30:00.000Z
FT
Penrhyncoch
2 - 0
2
Llanidloes Town
0
2022-11-26T14:30:00.000Z
FT
Goytre United
1 - 5
1
llanelli AFC
5
2022-11-26T14:30:00.000Z
FT
Porthmadog
1 - 2
1
Guilsfield
2
2022-11-26T14:30:00.000Z
FT
Afan Lido
3 - 2
3
Briton Ferry
2
2022-11-26T14:30:00.000Z
FT
Barry Town
1 - 0
1
Carmarthen Town
0
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : 1. Liga Classic - Group 2
2022-11-26T14:00:00.000Z
Rotkreuz
? - ?
?
Concordia Basel
?
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
Münsingen
2 - 2
2
FC Wohlen
2
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Neuchâtel Xamax II
6 - 0
6
Muri
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Schötz
1 - 0
1
Bassecourt
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Solothurn
1 - 1
1
Emmenbrücke
1
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Dornach
0 - 2
0
Black Stars
2
ฝรั่งเศสฝรั่งเศส : National 3 - Group I
2022-11-26T14:00:00.000Z
Lens II
? - ?
?
Vimy
?
2022-11-26T16:30:00.000Z
Amiens SC II
? - ?
?
Olympique Marcquois
?
2022-11-26T18:00:00.000Z
Lille II
? - ?
?
Feignies-Aulnoye
?
2022-11-26T18:00:00.000Z
US Maubeuge
? - ?
?
Compiègne
?
2022-11-26T18:00:00.000Z
Croix Football IC
? - ?
?
Amiens AC
?
อังกฤษอังกฤษ : Non League Div One - Southern SW
2022-11-26T14:00:00.000Z
Beckenham Town
? - ?
?
Burgess Hill Town
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Corinthian
? - ?
?
Whitehawk
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Chichester City
? - ?
?
Sevenoaks Town
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Haywards Heath Town
? - ?
?
Hythe Town
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Sheppey United
? - ?
?
Cray Valley PM
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
VCD Athletic
? - ?
?
East Grinstead Town
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Three Bridges
? - ?
?
Faversham Town
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Ramsgate
? - ?
?
Ashford United
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Chatham Town
? - ?
?
Littlehampton Town
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Sittingbourne
? - ?
?
Lancing
?
ฝรั่งเศสฝรั่งเศส : National 2 - Group B
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
St Maur Lusitanos
3 - 0
3
Belfort
0
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
Sainte Geneviève
2 - 1
2
Metz II
1
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
Epinal
5 - 1
5
Haguenau
1
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
Bobigny
5 - 0
5
Fleury 91
0
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
Wasquehal
0 - 3
0
Creteil
3
2022-11-26T18:00:00.000Z
FT
Olympique St Quentin
0 - 1
0
Besançon
1
ฝรั่งเศสฝรั่งเศส : National 2 - Group D
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
Andrézieux
2 - 2
2
Angers SCO II
2
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
Bourges Foot 18
1 - 0
1
Stade Bordelais
0
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
Chamalières
3 - 1
3
Chasselay MDA
1
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
Saumur
3 - 1
3
Moulins-Yzeure Foot 03
1
2022-11-26T18:30:00.000Z
FT
Nantes II
0 - 1
0
Bergerac
1
0
ฝรั่งเศสฝรั่งเศส : National 3 - Group J
2022-11-26T14:00:00.000Z
Saint-Lô Manche
? - ?
?
Le Havre II
?
2022-11-26T14:00:00.000Z
Grand-Quevilly
? - ?
?
Quevilly II
?
2022-11-26T17:00:00.000Z
Alençon
? - ?
?
ES du Mont-Gaillard
?
2022-11-26T17:00:00.000Z
Gonfreville
? - ?
?
Dieppe
?
2022-11-26T17:00:00.000Z
Cherbourg
? - ?
?
Vire
?
2022-11-26T17:00:00.000Z
Oissel
? - ?
?
Avranches II
?
2022-11-26T17:00:00.000Z
AG Caennaise
? - ?
?
Dives-Cabourg
?
ฝรั่งเศสฝรั่งเศส : National 3 - Group L
2022-11-26T14:00:00.000Z
Blanc Mesnil
? - ?
?
PSG II
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Aubervilliers
? - ?
?
Drancy
?
2022-11-26T17:00:00.000Z
Montrouge
? - ?
?
Les Mureaux
?
2022-11-26T17:00:00.000Z
Entente S St Gratien
? - ?
?
Le Mée
?
2022-11-26T17:00:00.000Z
Ivry
? - ?
?
Les Ulis
?
2022-11-26T17:00:00.000Z
Linas-Montlhery
? - ?
?
Brétigny Foot
?
2022-11-26T17:30:00.000Z
Vitry
? - ?
?
Paris II
?
ฝรั่งเศสฝรั่งเศส : National 3 - Group K
2022-11-26T14:00:00.000Z
Vitré
? - ?
?
Montagnarde
?
2022-11-26T17:00:00.000Z
Drapeau Fougères
? - ?
?
Stade Plabennec
?
2022-11-26T17:00:00.000Z
Dinan Léhon
? - ?
?
Saint-Pierre Milizac
?
2022-11-26T17:00:00.000Z
TA Rennes
? - ?
?
Stade Briochin II
?
2022-11-26T17:00:00.000Z
Lannion
? - ?
?
Brest II
?
2022-11-26T18:00:00.000Z
Pontivy GSI
? - ?
?
Cesson
?
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : 2. Liga Interregional - Group 5
2022-11-26T14:00:00.000Z
Bazenheid
? - ?
?
Wil II
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Dardania St. Gallen
? - ?
?
Frauenfeld
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Chur 97
? - ?
?
Uster
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Balzers
? - ?
?
Thalwil
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Rorschach
? - ?
?
Adliswil
?
2022-11-26T15:30:00.000Z
Amriswil
? - ?
?
Lachen / Altendorf
?
เช็กเช็ก : Cup
2022-11-26T14:00:00.000Z
FT
Slovan Liberec
4 - 1
4
Sigma Olomouc
1
0/0.5
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 11
2022-11-26T14:30:00.000Z
FT
Inter Manacor
1 - 0
1
Mercadal
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Poblense
2 - 2
2
PE Sant Jordi
2
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Sóller
1 - 4
1
Penya Independent
4
2022-11-26T15:30:00.000Z
FT
Binissalem
1 - 1
1
Manacor
1
0/0.5
2022-11-26T16:00:00.000Z
FT
Andratx
3 - 0
3
CE Sant Jordi
0
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 5
2022-11-26T14:30:00.000Z
FT
Tona
4 - 0
4
Rapitenca
0
0
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 15
2022-11-26T14:30:00.000Z
FT
Cortes
1 - 0
1
Valle Egüés
0
2022-11-26T14:30:00.000Z
FT
Pamplona
0 - 2
0
Subiza
2
2022-11-26T15:30:00.000Z
FT
Beti Onak
1 - 2
1
Alesves
2
2022-11-26T15:30:00.000Z
FT
Oberena
2 - 0
2
Ardoi
0
2022-11-26T16:45:00.000Z
FT
Burladés
2 - 1
2
Huarte
1
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 3
2022-11-26T14:45:00.000Z
FT
Torina
0 - 0
0
Sámano
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Escobedo
1 - 0
1
Solares
0
2022-11-26T16:00:00.000Z
FT
Castro
2 - 2
2
Cayón
2
2022-11-26T16:00:00.000Z
FT
Atlético Albericia
4 - 0
4
Cartes
0
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 8
2022-11-26T14:45:00.000Z
FT
La Virgen del Camino
2 - 0
2
Palencia CF
0
เบลเยียมเบลเยียม : 2e Klasse
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Standard Liège II
1 - 2
1
Deinze
2
0.5
2022-11-26T19:00:00.000Z
FT
RSC Anderlecht II
1 - 2
1
Beerschot Wilrijk
2
0.5
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : 2. Liga Interregional - Group 2
2022-11-26T15:00:00.000Z
Matran
? - ?
?
Prishtina Bern
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Muri-Gümligen
? - ?
?
La Tour / Le Pâquier
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Ajoie-Monterri
? - ?
?
Châtel-St-Denis
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Lausanne Sport II
? - ?
?
Tavannes / Tramelan
?
2022-11-26T16:00:00.000Z
Besa Biel/Bienne
? - ?
?
Farvagny / Ogoz
?
2022-11-26T16:00:00.000Z
Courtételle
? - ?
?
Fribourg
?
2022-11-26T16:30:00.000Z
Romontois
? - ?
?
Erguël
?
สกอตแลนด์สกอตแลนด์ : Football League - Lowland League
2022-11-26T15:00:00.000Z
Celtic II
? - ?
?
Caledonian Braves
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Hearts U21
? - ?
?
Dalbeattie Star
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Gala Fairydean Rovers
? - ?
?
Civil Service Strollers
?
โปรตุเกสโปรตุเกส : 1a Divisão - Women
2022-11-26T15:00:00.000Z
Famalicão W
? - ?
?
Sporting CP W
?
อังกฤษอังกฤษ : Non League Div One - Northern South
2022-11-26T15:00:00.000Z
Leicester Road
? - ?
?
Daventry Town
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Gresley
? - ?
?
Spalding United
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Harborough Town
? - ?
?
Loughborough Dynamo
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
St Neots Town
? - ?
?
Corby Town
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Sporting Khalsa
? - ?
?
Dereham Town
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Boldmere St. Michaels
? - ?
?
Coleshill Town
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Halesowen Town
? - ?
?
Chasetown
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Shepshed Dynamo
? - ?
?
Sutton Coldfield Town
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Cambridge City
? - ?
?
Bedworth United
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Yaxley
? - ?
?
Stamford
?
สกอตแลนด์สกอตแลนด์ : Football League - Highland League
2022-11-26T15:00:00.000Z
Deveronvale
? - ?
?
Strathspey Thistle
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Buckie Thistle
? - ?
?
Lossiemouth
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Inverurie Loco Works
? - ?
?
Rothes
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Brora Rangers
? - ?
?
Clachnacuddin
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Forres Mechanics
? - ?
?
Nairn County
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Keith
? - ?
?
Turriff United
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Huntly
? - ?
?
Banks O' Dee
?
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : 2. Liga Interregional - Group 1
2022-11-26T15:00:00.000Z
Yverdon Sport II
? - ?
?
Pully Football
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Olympique de Genève
? - ?
?
Signal
?
2022-11-26T16:00:00.000Z
Amical Saint-Prex
? - ?
?
Thierrens
?
2022-11-26T16:00:00.000Z
Lancy
? - ?
?
Italien
?
2022-11-26T16:30:00.000Z
Plan-les-Ouates
? - ?
?
Printse-Nendaz
?
2022-11-26T16:30:00.000Z
Stade Payerne
? - ?
?
UGS
?
ไอร์แลนด์เหนือไอร์แลนด์เหนือ : Championship
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Ballinamallard United
2 - 1
2
Knockbreda
1
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Ballyclare Comrades
1 - 0
1
Institute
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Dergview
2 - 0
2
Loughgall
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Warrenpoint Town
1 - 4
1
Ards
4
ไอร์แลนด์เหนือไอร์แลนด์เหนือ : Premiership
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Dungannon Swifts
1 - 0
1
Glenavon FC
0
0.5/1
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Carrick Rangers
0 - 2
0
Ballymena United
2
0/0.5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Portadown
0 - 2
0
Glentoran
2
2
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Cliftonville FC
2 - 0
2
Newry City AFC
0
1/1.5
2022-11-26T17:30:00.000Z
FT
Linfield
0 - 0
0
Crusaders FC
0
0/0.5
ไซปรัสไซปรัส : 1. Division
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Karmiotissa
2 - 1
2
Doxa
1
0/0.5
2022-11-26T17:00:00.000Z
FT
เออีเค ลาร์นาก้า
1 - 0
1
อปอลลอน ลิมาสซอล
0
0.5
อังกฤษอังกฤษ : National League - North
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
AFC Fylde
2 - 0
2
Alfreton Town
0
0.5/1
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Banbury United
3 - 0
3
Chorley
0
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Blyth Spartans
1 - 1
1
Brackley Town
1
0.5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Bradford (Park Avenue)
2 - 1
2
Boston United
1
0.5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Hereford
1 - 2
1
Darlington 1883
2
0/0.5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Kettering Town
0 - 0
0
Southport
0
0.5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Curzon Ashton
3 - 0
3
AFC Telford United
0
0/0.5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Leamington
0 - 2
0
Peterborough Sports
2
0/0.5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Kidderminster Harriers
0 - 1
0
Gloucester City
1
1
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Scarborough Athletic
1 - 3
1
Chester
3
0/0.5
อังกฤษอังกฤษ : Non League Premier - Isthmian
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Aveley
0 - 0
0
Kingstonian
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Bishop's Stortford
2 - 2
2
Margate
2
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Herne Bay
1 - 1
1
Brightlingsea Regent
1
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Carshalton Athletic
1 - 1
1
Cray Wanderers
1
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Billericay Town
1 - 0
1
Canvey Island
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Hastings United
3 - 0
3
Corinthian-Casuals
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Folkestone Invicta
3 - 0
3
Horsham
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Wingate & Finchley
0 - 2
0
Enfield Town
2
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Potters Bar Town
2 - 5
2
AFC Hornchurch
5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Lewes
2 - 2
2
Bowers & Pitsea
2
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Bognor Regis Town
0 - 1
0
Haringey Borough
1
อังกฤษอังกฤษ : Non League Premier - Northern
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Marine
0 - 0
0
Hyde United
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Stafford Rangers
1 - 0
1
United of Manchester
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Liversedge
2 - 1
2
Guiseley AFC
1
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Warrington Town
3 - 2
3
South Shields
2
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Whitby Town
1 - 0
1
Atherton Collieries
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Morpeth Town
0 - 2
0
Belper Town
2
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Stalybridge Celtic
1 - 2
1
Rylands
2
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Lancaster City
1 - 0
1
Ashton United
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Bamber Bridge
5 - 1
5
Matlock Town
1
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Gainsborough Trinity
2 - 2
2
Radcliffe
2
อังกฤษอังกฤษ : Non League Premier - Southern
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Hartley Wintney
1 - 2
1
Merthyr Town
2
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Harrow Borough
0 - 1
0
Salisbury
1
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Beaconsfield Town
1 - 0
1
Weston-super-Mare
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Hendon
3 - 4
3
Bracknell Town
4
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Chesham United
3 - 1
3
Truro City
1
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Poole Town
3 - 2
3
Hanwell Town
2
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Winchester City
1 - 1
1
Dorchester Town
1
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Swindon Supermarine
3 - 5
3
Hayes & Yeading United
5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Yate Town
5 - 4
5
Gosport Borough
4
อังกฤษอังกฤษ : Non League Premier - Southern Central
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Stourbridge
0 - 1
0
Barwell
1
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Coalville Town
1 - 0
1
Needham Market
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
St Ives Town
2 - 0
2
Hednesford Town
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Stratford Town
1 - 1
1
Royston Town
1
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Bedford Town
3 - 4
3
Bromsgrove Sporting
4
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Hitchin Town
4 - 1
4
Mickleover Sports
1
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Rushall Olympic
3 - 1
3
AFC Rushden & Diamonds
1
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Leiston
2 - 1
2
Redditch United
1
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Ilkeston Town
3 - 0
3
Kings Langley
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Nuneaton Town
1 - 1
1
Tamworth
1
อังกฤษอังกฤษ : Non League Div One - Isthmian North
2022-11-26T15:00:00.000Z
East Thurrock United
? - ?
?
Lowestoft Town
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Gorleston
? - ?
?
Tilbury
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Hashtag United
? - ?
?
Basildon United
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
AFC Sudbury
? - ?
?
Great Wakering Rovers
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Heybridge Swifts
? - ?
?
Felixstowe & Walton Utd
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Witham Town
? - ?
?
Maldon & Tiptree
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Wroxham
? - ?
?
Brentwood Town
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
New Salamis
? - ?
?
Coggeshall Town
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Hullbridge Sports
? - ?
?
Grays Athletic
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Bury Town
? - ?
?
Stowmarket Town
?
อังกฤษอังกฤษ : Non League Div One - Isthmian South
2022-11-26T15:00:00.000Z
Ashford Town (Middlesex)
? - ?
?
Sutton Common Rovers
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Hanworth Villa
? - ?
?
Chipstead
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Marlow
? - ?
?
Northwood
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Tooting & Mitcham United
? - ?
?
Uxbridge
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Westfield (Surrey)
? - ?
?
Merstham
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
South Park
? - ?
?
Basingstoke Town
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Walton & Hersham
? - ?
?
Thatcham Town
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Guernsey
? - ?
?
Bedfont Sports
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Binfield
? - ?
?
Leatherhead
?
สเปนสเปน : Primera División RFEF - Group 2
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Alcoyano
3 - 0
3
Calahorra
0
0/0.5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Sabadell
0 - 0
0
SD Logroñés
0
0/0.5
2022-11-26T17:00:00.000Z
FT
Castellón
1 - 0
1
Real Murcia
0
0.5
2022-11-26T17:30:00.000Z
FT
Barcelona B
1 - 2
1
Numancia
2
0/0.5
สเปนสเปน : Primera División RFEF - Group 1
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Rayo Majadahonda
1 - 2
1
อัลกอร์กอน
2
0.5
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
San Fernando CD
1 - 2
1
Celta de Vigo II
2
2022-11-26T17:00:00.000Z
FT
Cultural Leonesa
2 - 0
2
Unionistas de Salamanca
0
0/0.5
2022-11-26T17:00:00.000Z
FT
Badajoz
2 - 4
2
Cordoba
4
0.5
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : 2. Liga Interregional - Group 4
2022-11-26T15:00:00.000Z
Zug
? - ?
?
Gambarogno - Contone
?
2022-11-26T16:00:00.000Z
Buochs
? - ?
?
Eschenbach
?
2022-11-26T16:00:00.000Z
Perlen-Buchrain
? - ?
?
Mendrisio
?
2022-11-26T17:00:00.000Z
Brunnen
? - ?
?
Ascona
?
อังกฤษอังกฤษ : Non League Div One - Southern Central
2022-11-26T15:00:00.000Z
Bashley
? - ?
?
Frome Town
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Larkhall Athletic
? - ?
?
Exmouth
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Evesham United
? - ?
?
Hamworthy United
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Melksham Town
? - ?
?
Cinderford Town
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Bideford
? - ?
?
Lymington Town
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Wimborne Town
? - ?
?
Bristol Manor Farm
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
AFC Totton
? - ?
?
Tavistock
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Slimbridge
? - ?
?
Westbury United
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Paulton Rovers
? - ?
?
Sholing
?
อังกฤษอังกฤษ : Non League Div One - Northern North
2022-11-26T15:00:00.000Z
Bootle
? - ?
?
Skelmersdale United
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Clitheroe
? - ?
?
Glossop North End
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Trafford
? - ?
?
Newcastle Town
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Witton Albion
? - ?
?
Hanley Town
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Leek Town
? - ?
?
Colne
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Prescot Cables
? - ?
?
Macclesfield
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Workington
? - ?
?
1874 Northwich
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Ramsbottom United
? - ?
?
Runcorn Linnets
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Widnes
? - ?
?
Kidsgrove Athletic
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Mossley
? - ?
?
City of Liverpool
?
อังกฤษอังกฤษ : Non League Div One - Northern East
2022-11-26T15:00:00.000Z
Ossett United
? - ?
?
Worksop Town
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Tadcaster Albion
? - ?
?
Dunston UTS
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Long Eaton United
? - ?
?
Pontefract Collieries
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Hebburn Town
? - ?
?
Stocksbridge Park Steels
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
North Shields
? - ?
?
Cleethorpes Town
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Consett
? - ?
?
Brighouse Town
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Grimsby Borough
? - ?
?
Stockton Town
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Bridlington Town
? - ?
?
Grantham Town
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Carlton Town
? - ?
?
Lincoln United
?
อังกฤษอังกฤษ : Non League Div One - Southern Central
2022-11-26T15:00:00.000Z
Hertford Town
? - ?
?
Aylesbury United
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Biggleswade Town
? - ?
?
Walthamstow
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Highworth Town
? - ?
?
Ware
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Berkhamsted
? - ?
?
AFC Kempston Rovers
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Kidlington
? - ?
?
AFC Dunstable
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Waltham Abbey
? - ?
?
Hadley
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Barton Rovers
? - ?
?
Didcot Town
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Thame United
? - ?
?
Biggleswade
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Welwyn Garden City
? - ?
?
FC Romania
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Cirencester Town
? - ?
?
Harlow Town
?
ยิบรอลตาร์ยิบรอลตาร์ : Premier Division
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
College 1975
0 - 5
0
Lincoln Red Imps FC
5
2022-11-26T17:30:00.000Z
FT
Lynx
4 - 2
4
Manchester 62
2
สเปนสเปน : Segunda División RFEF - Group 4
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Cádiz II
1 - 3
1
Yeclano
3
0
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Granada II
4 - 2
4
Juventud Torremolinos
2
0/0.5
ลักเซมเบิร์กลักเซมเบิร์ก : National Division
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
AS Jeunesse Esch
1 - 0
1
FC Differdange 03
0
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 10
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Ceuta II
0 - 0
0
Gerena
0
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 4
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Anaitasuna
3 - 1
3
Urduliz
1
2022-11-26T15:30:00.000Z
FT
Aurrerá Ondarroa
1 - 1
1
San Ignacio
1
2022-11-26T15:30:00.000Z
FT
Pasaia KE
0 - 5
0
Vitoria
5
0/0.5
2022-11-26T16:00:00.000Z
FT
Leioa
2 - 1
2
Lagun Onak
1
0/0.5
2022-11-26T16:00:00.000Z
FT
Durango
4 - 0
4
Deusto
0
0
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 6
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Hércules II
1 - 2
1
Orihuela
2
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Atzeneta
2 - 3
2
Torrent
3
เบนินเบนิน : Championnat National
2022-11-26T15:00:00.000Z
Dynamo Abomey
? - ?
?
Bani Gansè
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
JSO
? - ?
?
JAK
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Dynamique Djougou
? - ?
?
Dynamo Unacob
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Réal Sport
? - ?
?
Buffles
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
ASPAC
? - ?
?
Sitatunga
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
Police
? - ?
?
Coton Sport Ouidah
?
2022-11-26T15:00:00.000Z
USSK
? - ?
?
Ayema
?
โมร็อกโกโมร็อกโก : Botola 2
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Stade Marocain
2 - 1
2
Wydad Fès
1
2022-11-26T15:00:00.000Z
FT
Ittihad Khemisset
1 - 1
1
Chabab Ben Guerir
1
2022-11-26T16:00:00.000Z
FT
Raja Beni Mellal
0 - 0
0
Widad Témara
0
2022-11-26T16:00:00.000Z
FT
CR Khemis Zemamra
1 - 1
1
Rapide Oued ZEM
1
สกอตแลนด์สกอตแลนด์ : League Two
2022-11-26T15:00:00.0