รายการ ผลบอลย้อนหลัง ผลบอลเมื่อคืน โปรแกรมบอลเมื่อคืนนี้ ตารางบอลเมื่อคืน ตารางผลบอลเมื่อคืน อัปเดททุกวันในช่วงเวลา 7.00 น
ผลบอล 27 พฤศจิกายน 2565
เวลา
 
เจ้าบ้าน
ผล
ผลเจ้าบ้าน
ทีมเยือน
ผลทีมเยือน
ราคา
อังกฤษอังกฤษ : เอฟเอคัพ อังกฤษ
2022-11-27T12:30:00.000Z
FT
Ebbsfleet United
0 - 1
0
ฟลีตวู้ด ทาวน์
1
0/0.5
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
บริสตอล โรเวอร์ส
0 - 2
0
บอร์แฮม วู๊ด
2
1
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
6 - 1
6
Chippenham Town
1
1/1.5
2022-11-27T15:15:00.000Z
FT
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
1 - 2
1
ดาร์บี้ เคาน์ตี้
2
0.5/1
2022-11-27T17:00:00.000Z
FT
อิปสวิช ทาวน์
4 - 0
4
Buxton
0
2/2.5
ไทยไทย : ไทยลีก
2022-11-27T10:30:00.000Z
FT
ลำพูน วอร์ริเออร์
3 - 1
3
สุโขทัย เอฟซี
1
0.5
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
ประจวบ
1 - 1
1
ลำปาง
1
0.5/1
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
หนองบัว พิชญ
1 - 1
1
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
1
0.5
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
โปลิศ เทโร
1 - 0
1
นครราชสีมา
0
0.5
ฟุตบอลโลกWorld : ฟุตบอลโลก
2022-11-27T10:00:00.000Z
FT
ญี่ปุ่น
0 - 1
0
คอสตาริกา
1
1.5/2
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
เบลเยียม
0 - 2
0
โมร็อกโก
2
1
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
โครเอเชีย
4 - 1
4
แคนาดา
1
0.5/1
2022-11-27T19:00:00.000Z
FT
สเปน
1 - 1
1
เยอรมนี
1
0.5/1
ไทยไทย : ไทยลีก 2
2022-11-27T10:30:00.000Z
FT
นครปฐม ยูไนเต็ด
1 - 1
1
ราชประชา เอฟซี
1
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
คัสตอม ลาดกระบัง ยูไนเต็ด
0 - 2
0
เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
2
2022-11-27T11:30:00.000Z
FT
แพร่ ยูไนเต็ด
3 - 2
3
อยุธยา เอฟซี
2
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Krabi FC
3 - 0
3
ระนอง ยูไนเต็ด
0
อิตาลีอิตาลี : เซเรียบี
2022-11-27T11:30:00.000Z
FT
เรจจิน่า
2 - 2
2
เบเนเวนโต้
2
0.5/1
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
ชิตตาเดลล่า
1 - 1
1
โคเซนซา
1
1
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
โคโม่
1 - 1
1
บารี่
1
0/0.5
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
เบรสชา
2 - 0
2
สปัล
0
0.5/1
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
Sudtirol
2 - 2
2
อัสโคลี่
2
0/0.5
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
โฟรซิโนเน่
2 - 2
2
กายารี่
2
0.5
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
เปรูจา
1 - 0
1
เจนัว
0
0.5/1
2022-11-27T17:00:00.000Z
FT
ปาแลร์โม่
0 - 1
0
เวเนเซีย
1
0/0.5
อิตาลีอิตาลี : เซเรียซี
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
โปร เวอร์เซลลี่
2 - 1
2
Sangiuliano City
1
0/0.5
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
ยูเวนตุส U23
2 - 2
2
Mantova
2
0/0.5
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Pro Sesto
2 - 2
2
ปอร์เดโนเน่
2
0/0.5
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Novara
1 - 1
1
ปิอาเชนซา
1
0.5
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Pergolettese
0 - 2
0
วีร์ตุส เวโรน่า
2
0
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
ตริเอสติน่า
1 - 2
1
Lecco
2
0/0.5
2022-11-27T16:30:00.000Z
FT
ปาโดว่า
0 - 1
0
เรนาเต้
1
0/0.5
2022-11-27T16:30:00.000Z
FT
เฟอรัลพิซาโล
1 - 0
1
Trento
0
0.5
2022-11-27T16:30:00.000Z
FT
อัลบิโนเลฟเฟ่
0 - 1
0
โปร ปาเทรีย
1
0/0.5
กัวเดอลุปกัวเดอลุป : Division d'Honneur
2022-11-27T00:00:00.000Z
Siroco Les Abymes
? - ?
?
Solidarité Scolaire
?
2022-11-27T00:00:00.000Z
Vieux-Habitants
? - ?
?
Moulien
?
2022-11-27T00:00:00.000Z
USBM
? - ?
?
Etoile de Morne-à-l'Eau
?
มาซิโดเนียมาซิโดเนีย : First League
2022-11-27T00:00:00.000Z
CANC
Bregalnica Štip
? - ?
?
Renova
?
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Skopje
2 - 1
2
Akademija Pandev
1
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
FK Rabotnicki
2 - 0
2
Makedonija GjP
0
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Shkendija
0 - 0
0
Tikveš
0
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Pobeda
0 - 6
0
Shkupi 1927
6
นิวซีแลนด์นิวซีแลนด์ : National League - National
2022-11-27T00:00:00.000Z
FT
Wellington Phoenix II
4 - 2
4
Birkenhead United
2
2022-11-27T02:00:00.000Z
FT
Miramar
1 - 4
1
Wellington Olympic
4
เบอร์มิวดาเบอร์มิวดา : Premier League
2022-11-27T01:00:00.000Z
Dandy Town Hornets
? - ?
?
Pembroke Hamilton Club
?
2022-11-27T19:00:00.000Z
X-Roads Warriors
? - ?
?
St. George's Colts
?
2022-11-27T22:00:00.000Z
Devonshire Cougars
? - ?
?
North Village Rams
?
นิการากัวนิการากัว : Primera Division
2022-11-27T01:00:00.000Z
FT
Deportivo Ocotal
1 - 1
1
Walter Ferretti
1
2022-11-27T21:00:00.000Z
FT
H&H Export
0 - 3
0
Diriangén
3
2022-11-27T22:00:00.000Z
FT
Managua
2 - 1
2
Matagalpa
1
ฮอนดูรัสฮอนดูรัส : Liga Nacional de Fútbol
2022-11-27T01:00:00.000Z
FT
Real Espana
1 - 2
1
Victoria
2
2022-11-27T21:00:00.000Z
FT
Olancho
1 - 1
1
CD Marathon
1
โคลอมเบียโคลอมเบีย : Primera A
2022-11-27T01:05:00.000Z
FT
Independiente Medellin
2 - 1
2
America de Cali
1
0.5
2022-11-27T23:00:00.000Z
FT
มิโยนาริออส
1 - 0
1
จูเนียร์
0
1
กัวเตมาลากัวเตมาลา : Primera Division
2022-11-27T02:00:00.000Z
Zacapa Tellioz
? - ?
?
Coatepecano IB
?
จีนไทเปจีนไทเป : Taiwan Football Premier League
2022-11-27T07:00:00.000Z
FT
Hang Yuen
1 - 5
1
Taichung Futuro
5
0.5/1
2022-11-27T07:00:00.000Z
FT
Taipower
1 - 1
1
Tatung
1
1.5
2022-11-27T10:00:00.000Z
FT
Ming Chuan University
0 - 3
0
Tainan City
3
2.5/3
ฮ่องกงฮ่องกง : Premier League
2022-11-27T07:00:00.000Z
FT
Wofoo Tai Po
1 - 2
1
Hong Kong FC
2
2022-11-27T10:00:00.000Z
FT
Warriors
3 - 1
3
Resources Capital
1
ฮ่องกงฮ่องกง : HKFA 1st Division
2022-11-27T07:30:00.000Z
FT
South China
0 - 2
0
Central & Western
2
2022-11-27T07:30:00.000Z
FT
Hoi King
3 - 1
3
Yuen Long
1
2022-11-27T07:30:00.000Z
FT
Eastern District
1 - 0
1
Kwai Tsing
0
2022-11-27T07:30:00.000Z
FT
Wong Tai Sin
0 - 0
0
North District
0
2022-11-27T07:30:00.000Z
FT
Wing Yee
5 - 0
5
Happy Valley
0
2022-11-27T07:30:00.000Z
Shatin
? - ?
?
Rangers
?
2022-11-27T08:00:00.000Z
FT
Citizen AA
0 - 4
0
Kowloon City
4
ออสเตรเลียออสเตรเลีย : W-League
2022-11-27T08:00:00.000Z
เพิร์ธ​ กลอรี่ (ญ)
? - ?
?
Adelaide United W
?
อินโดนีเซียอินโดนีเซีย : Liga 2
2022-11-27T08:15:00.000Z
PST
Sriwijaya FC
? - ?
?
PSMS Medan
?
2022-11-27T08:15:00.000Z
PST
Nusantara United
? - ?
?
Persekat
?
2022-11-27T08:15:00.000Z
PST
Persegres Gresik United
? - ?
?
Persela Lamongan
?
อินเดียอินเดีย : I-League
2022-11-27T08:30:00.000Z
FT
Sreenidi Deccan
1 - 0
1
Gokulam
0
0/0.5
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Mohammedan
1 - 0
1
TRAU
0
1/1.5
โรมาเนียโรมาเนีย : Liga I Feminin
2022-11-27T09:00:00.000Z
Fairplay Bucureşti W
? - ?
?
Csikszereda MC
?
2022-11-27T09:00:00.000Z
Carmen București W
? - ?
?
Ladies Târgu Mureş W
?
2022-11-27T09:00:00.000Z
SSU Poli Timişoara W
? - ?
?
Universitatea Alexandria W
?
2022-11-27T09:00:00.000Z
Banat Girls W
? - ?
?
FF Baia Mare W
?
2022-11-27T10:00:00.000Z
Universitatea Galaţi W
? - ?
?
Arad W
?
2022-11-27T11:00:00.000Z
Olimpia Cluj
? - ?
?
Vasas Femina W
?
ทาจิกิสถานทาจิกิสถาน : Vysshaya Liga
2022-11-27T09:00:00.000Z
FT
CSKA Pomir
1 - 5
1
อิสติคโลล
5
2022-11-27T09:00:00.000Z
FT
Khujand
2 - 0
2
Khatlon
0
จอร์เจียจอร์เจีย : Erovnuli Liga 2
2022-11-27T09:30:00.000Z
FT
Rustavi
2 - 3
2
Gareji
3
2022-11-27T09:30:00.000Z
FT
Spaeri
4 - 2
4
Merani Tbilisi
2
2022-11-27T09:30:00.000Z
FT
WIT Georgia
2 - 0
2
Shukura
0
2022-11-27T09:30:00.000Z
FT
Samtredia
1 - 0
1
Merani Martvili
0
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Hamburg
2022-11-27T09:45:00.000Z
FT
Paloma
0 - 4
0
Süderelbe
4
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Niendorfer TSV
2 - 1
2
Rugenbergen
1
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Buchholz
1 - 3
1
Concordia
3
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
Sasel
1 - 0
1
HEBC
0
ฮังการีฮังการี : NB III - Közép
2022-11-27T10:00:00.000Z
FT
Újpest II
2 - 3
2
Kecskeméti TE II
3
2022-11-27T10:00:00.000Z
FT
Paksi SE II
3 - 2
3
Ferencváros II
2
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Monori Se
0 - 1
0
Dunaújváros-Pálhalma
1
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Szolnoki MAV FC
3 - 3
3
MTK Budapest II
3
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Cegledi VSE
1 - 1
1
Majosi
1
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
PTE-PEAC
1 - 2
1
Honvéd II
2
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Bánk
2 - 3
2
Szekszárd
3
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Iváncsa
2 - 1
2
Dabas
1
2022-11-27T12:00:00.000Z
CANC
Makó
? - ?
?
ESMTK
?
2022-11-27T12:00:00.000Z
CANC
Balassagyarmat VSE
? - ?
?
Hódmezővásárhely
?
โครเอเชียโครเอเชีย : 3. HNL - Sredite
2022-11-27T10:00:00.000Z
Dinamo OO
? - ?
?
HAŠK
?
2022-11-27T12:45:00.000Z
Sava Strmec
? - ?
?
Gaj
?
ยูเครนยูเครน : Persha Liga
2022-11-27T10:00:00.000Z
FT
Skoruk Tomakivka
2 - 0
2
SK Poltava
0
2022-11-27T10:00:00.000Z
FT
Bukovyna
0 - 3
0
Nyva Ternopil
3
2022-11-27T10:00:00.000Z
FT
Karpaty
1 - 2
1
Polessya
2
2022-11-27T10:00:00.000Z
FT
Epitsentr Dunayivtsi
2 - 0
2
Prykarpattia
0
2022-11-27T10:00:00.000Z
FT
LNZ Cherkasy
5 - 0
5
Hirnyk-Sport
0
2022-11-27T10:00:00.000Z
FT
Kremin'
3 - 0
3
Chernihiv
0
มอลตามอลตา : Premier League
2022-11-27T10:00:00.000Z
FT
Zebbug Rangers
4 - 2
4
Hamrun Spartans
2
รัสเซียรัสเซีย : Football National League
2022-11-27T10:00:00.000Z
FT
Krasnodar 2
2 - 2
2
KAMAZ
2
0/0.5
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Veles
2 - 0
2
Enisey
0
0.5
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Volgar Astrakhan
1 - 1
1
Rodina Moskva
1
0/0.5
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Akron
1 - 1
1
Ska-khabarovsk
1
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Rubin
2 - 0
2
FK Neftekhimik
0
1
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Shinnik Yaroslavl
0 - 0
0
Makhachkala
0
0/0.5
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Urozhay
1 - 0
1
Volga Ulyanovsk
0
0/0.5
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
Alaniya Vladikavkaz
2 - 1
2
FC UFA
1
1
ตุรกีตุรกี : 3. Lig - Group 1
2022-11-27T10:00:00.000Z
FT
Çatalcaspor
2 - 2
2
1954 Kelkit Belediyespor
2
2022-11-27T11:00:00.000Z
Amasyaspor 1968
? - ?
?
Edirnespor
?
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Elazığspor
3 - 2
3
Altındağ Belediyesispor
2
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Yeni Orduspor
1 - 0
1
Karşıyaka
0
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
İçel İdmanyurdu Spor
2 - 0
2
Eskişehirspor
0
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Belediye Derincespor
2 - 0
2
Anadolu Selçukspor
0
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Nevşehir Belediyespor
2 - 2
2
Şile Yıldızspor
2
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Kütahyaspor
0 - 1
0
Karaköprü Belediyespor
1
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Ağrı 1970
1 - 1
1
Yomraspor
1
ฮังการีฮังการี : NB III - Nyugati
2022-11-27T10:00:00.000Z
FT
Gyirmót II
2 - 1
2
Bicskei
1
2022-11-27T10:00:00.000Z
FT
Gyori ETO II
2 - 1
2
Móri SE
1
2022-11-27T10:00:00.000Z
FT
Puskás II
1 - 1
1
Budaörs
1
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Kelen
4 - 0
4
Zalaegerszegi TE II
0
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Zsámbéki SK
1 - 4
1
Kaposvar
4
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Érdi VSE
4 - 0
4
Videoton II
0
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Nagykanizsai ULE
4 - 1
4
Balatonfüredi
1
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Teskánd
0 - 5
0
Komárom
5
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
III. Kerületi TUE
2 - 1
2
Csornai SE
1
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 13
2022-11-27T10:00:00.000Z
FT
La Unión Atlético
1 - 0
1
Real Murcia II
0
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Lorca Deportiva
2 - 2
2
UD Caravaca
2
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
El Palmar
1 - 0
1
Bullense
0
2022-11-27T15:30:00.000Z
FT
Atlético Pulpileño
1 - 0
1
UCAM Murcia II
0
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
Águilas
3 - 0
3
Deportiva Minera
0
1.5/2
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Bremen
2022-11-27T10:00:00.000Z
FT
Geestemünde
1 - 6
1
Hemelingen
6
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Union Bremen
0 - 3
0
Woltmershausen
3
อันดอร์ราอันดอร์รา : 1a Divisió
2022-11-27T10:00:00.000Z
FT
FC Santa Coloma
6 - 0
6
UE Engordany
0
2022-11-27T12:30:00.000Z
FT
Inter Club d'Escaldes
12 - 0
12
UE Sant Julia
0
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
UE Santa Coloma
0 - 0
0
Atlètic Club d'Escaldes
0
2022-11-27T17:30:00.000Z
FT
Ordino
1 - 1
1
Penya Encarnada
1
เบลเยียมเบลเยียม : Third Amateur Division - VFV A
2022-11-27T10:00:00.000Z
HO Kalken
? - ?
?
Avanti
?
เคนยาเคนยา : Super League
2022-11-27T10:00:00.000Z
FT
Coastal Heroes
1 - 0
1
Mombasa Elite
0
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Kibera Black Stars
4 - 0
4
Silibwet
0
เวียดนามเวียดนาม : Cup
2022-11-27T10:00:00.000Z
FT
ฮานอย
2 - 0
2
Binh Dinh
0
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 7
2022-11-27T10:30:00.000Z
FT
Torrejón
0 - 0
0
Collado Villalba
0
1
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
RSD Alcalá
0 - 0
0
Getafe II
0
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Las Rozas
2 - 1
2
Madrid 2021 FP
1
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Ursaria
2 - 0
2
Pozuelo Alarcón
0
2022-11-27T15:30:00.000Z
FT
Galapagar
3 - 1
3
Real Aranjuez
1
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
Alcobendas Sport
2 - 2
2
Canillas
2
0.5/1
2022-11-27T17:00:00.000Z
FT
RSC Internacional
2 - 1
2
Móstoles
1
สเปนสเปน : Segunda División RFEF - Group 4
2022-11-27T10:30:00.000Z
FT
Real Betis II
1 - 0
1
Utrera
0
0.5/1
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Mar Menor
0 - 0
0
Xerez Deportivo
0
0.5
2022-11-27T11:00:00.000Z
Cartagena LU II
? - ?
?
Vélez
?
2022-11-27T11:30:00.000Z
FT
Sanluqueño
4 - 3
4
San Roque Lepe
3
0/0.5
2022-11-27T15:30:00.000Z
FT
Recreativo Huelva
1 - 1
1
Sevilla Atletico
1
0.5/1
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
Antequera
5 - 3
5
Ucam Murcia
3
0
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
El Ejido
0 - 1
0
Mancha Real
1
0
สเปนสเปน : Segunda División RFEF - Group 3
2022-11-27T10:30:00.000Z
FT
Real Zaragoza II
1 - 0
1
Saguntino
0
0
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Mallorca II
0 - 2
0
Manresa
2
0
2022-11-27T11:00:00.000Z
Hércules
? - ?
?
Lleida Esportiu
?
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Prat
1 - 3
1
Peña Deportiva
3
0/0.5
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Badalona
3 - 2
3
Formentera
2
0/0.5
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Ibiza Islas Pitiusas
1 - 1
1
Terrassa
1
0/0.5
2022-11-27T15:30:00.000Z
FT
Teruel
1 - 0
1
Ebro
0
0.5/1
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 4
2022-11-27T10:30:00.000Z
FT
Portugalete
2 - 3
2
Basconia
3
0/0.5
2022-11-27T11:00:00.000Z
Aurrerá Vitoria
? - ?
?
Touring
?
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
Padura
0 - 1
0
Barakaldo
1
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 17
2022-11-27T10:30:00.000Z
FT
Huesca II
4 - 0
4
Calamocha
0
2022-11-27T10:45:00.000Z
FT
Robres
2 - 1
2
Ejea
1
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Cuarte
0 - 1
0
Illueca
1
2022-11-27T11:15:00.000Z
FT
Binéfar
0 - 1
0
Caspe
1
0.5
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
La Almunia
2 - 1
2
CDJ Tamarite
1
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
Épila
2 - 0
2
Almudévar
0
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
Barbastro
3 - 1
3
Cariñena
1
0.5/1
2022-11-27T15:15:00.000Z
FT
Utrillas
2 - 0
2
Atlético Monzón
0
ตุรกีตุรกี : TFF 1. Lig
2022-11-27T10:30:00.000Z
FT
Pendikspor
0 - 0
0
Eyüpspor
0
0/0.5
2022-11-27T10:30:00.000Z
FT
Keçiörengücü
1 - 1
1
Samsunspor
1
0
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Erzurum BB
1 - 2
1
Bandırmaspor
2
0/0.5
2022-11-27T16:00:00.000Z
ABD
Goztepe
0 - 0
0
Altay
0
0.5
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 11
2022-11-27T10:30:00.000Z
FT
Portmany
1 - 2
1
Constància
2
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Platges Calvià
2 - 1
2
Llosetense
1
2022-11-27T16:30:00.000Z
FT
Santanyí
0 - 0
0
Collerense
0
1
บัลแกเรียบัลแกเรีย : Cup
2022-11-27T10:30:00.000Z
FT
Marek
0 - 1
0
Lokomotiv Sofia
1
2022-11-27T11:30:00.000Z
FT
Litex
0 - 2
0
Cherno More Varna
2
2022-11-27T11:30:00.000Z
AET
Spartak Varna
1 - 0
1
Chavdar Etropole
0
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 5
2022-11-27T10:45:00.000Z
FT
Grama
1 - 3
1
Cerdanyola del Vallès
3
1
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Vilafranca
0 - 0
0
San Cristóbal
0
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Montañesa
0 - 3
0
L'Hospitalet
3
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Pobla Mafumet
0 - 1
0
Peralada
1
2022-11-27T11:30:00.000Z
Girona II
? - ?
?
Badalona II
?
2022-11-27T11:30:00.000Z
FT
Europa Fc
3 - 0
3
Sant Andreu
0
2022-11-27T17:00:00.000Z
FT
Vilassar Mar
0 - 1
0
Castelldefels
1
0/0.5
ตุรกีตุรกี : 3. Lig - Group 3
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
68 Aksaray Belediyespor
0 - 0
0
Arguvan Belediyespor
0
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Çankaya FK
1 - 1
1
Efeler 09 Spor
1
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Siirt İl Özel İdaresi
3 - 1
3
Sapanca Gençlikspor
1
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Niğde Anadolu
2 - 2
2
Erbaaspor
2
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Kepez Belediyespor
2 - 0
2
Tepecikspor
0
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Artvin Hopaspor
3 - 1
3
Akhisar Belediye
1
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Fatsa Belediyespor
3 - 2
3
Bursa Yıldırımspor
2
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Bergama Belediyespor
0 - 1
0
Osmaniyespor
1
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Halide Edip Adıvar
0 - 1
0
Muş Menderesspor
1
ตุรกีตุรกี : 3. Lig - Group 2
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Eynesil Belediyespor
1 - 1
1
Kahramanmaraşspor
1
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Kartal Bulvarspor
2 - 1
2
Kestelspor
1
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Bayrampaşaspor
1 - 0
1
Ofspor
0
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Kırıkkale Büyük Anadolu
3 - 1
3
Turgutluspor
1
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Ergene Velimeşespor
0 - 1
0
Elazığ Belediyespor FK
1
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Gümüşhanespor
0 - 1
0
76 Iğdır Belediyespor
1
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Kuşadasıspor
2 - 1
2
Orduspor 1967
1
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Ayvalıkgücü Belediyespor
4 - 1
4
Darıca Gençlerbirliği
1
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 10
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Ayamonte
0 - 0
0
Coria CF
0
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Rota
0 - 2
0
Pozoblanco
2
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Conil
0 - 0
0
Atlético Espeleño
0
2022-11-27T15:30:00.000Z
FT
Bollullos
3 - 3
3
Puente Genil
3
2022-11-27T15:30:00.000Z
FT
Cartaya
1 - 0
1
Xerez
0
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
Ciudad de Lucena
1 - 2
1
Sevilla III
2
1
2022-11-27T17:45:00.000Z
FT
Antoniano
1 - 1
1
Córdoba II
1
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 1
2022-11-27T11:00:00.000Z
Celta de Vigo III
? - ?
?
Estradense
?
2022-11-27T11:00:00.000Z
Atlético Arteixo
? - ?
?
Deportivo La Coruña II
?
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Viveiro
2 - 0
2
Arzúa
0
2022-11-27T11:15:00.000Z
FT
Silva
1 - 1
1
Arosa
1
2022-11-27T15:30:00.000Z
FT
UD Ourense
2 - 2
2
Barco
2
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
Choco
1 - 3
1
Paiosaco
3
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
Somozas
0 - 0
0
Villalbés
0
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 16
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Racing Rioja II
3 - 0
3
River Ebro
0
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Varea
1 - 0
1
Comillas
0
2022-11-27T14:30:00.000Z
FT
Calahorra II
0 - 4
0
Oyonesa
4
2022-11-27T14:45:00.000Z
FT
Anguiano
3 - 1
3
Berceo
1
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
Casalarreina
4 - 1
4
Yagüe
1
1
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
Náxara
1 - 3
1
Vianés
3
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
Agoncillo
1 - 0
1
La Calzada
0
0
รัสเซียรัสเซีย : Cup
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
FC Rostov
3 - 0
3
Akhmat Grozny
0
0/0.5
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Dinamo Moscow
1 - 0
1
Orenburg
0
0.5/1
2022-11-27T13:00:00.000Z
PEN
เซนิตเซนต์ปีเตอส์เบิร์ก
0 - 0
0
Spartak Moscow
0
1
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Krylya Sovetov
1 - 0
1
Fakel Voronezh
0
1/1.5
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
Lokomotiv Moscow
3 - 1
3
Nizhny Novgorod
1
0.5/1
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
Krasnodar
4 - 1
4
Khimki
1
1/1.5
โปรตุเกสโปรตุเกส : Taça da Liga
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Portimonense
2 - 0
2
SC Covilha
0
1/1.5
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
GIL Vicente
2 - 0
2
Nacional
0
1
2022-11-27T17:00:00.000Z
FT
Moreirense
4 - 2
4
Estrela
2
0.5/1
2022-11-27T20:45:00.000Z
FT
เบาวิสต้า
1 - 0
1
Vilafranquense
0
0.5/1
ยูเครนยูเครน : Premier League
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Lviv
0 - 1
0
Kolos Kovalivka
1
0/0.5
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Zorya Luhansk
1 - 1
1
Minai
1
1/1.5
สเปนสเปน : Primera Division Women
2022-11-27T11:00:00.000Z
Granad. Tenerife W
? - ?
?
บาเลนเซีย (ญ)
?
2022-11-27T11:00:00.000Z
Deportivo Alavés
? - ?
?
เรอัล เบติส (ญ)
?
2022-11-27T13:00:00.000Z
เรอัล โซเซียดัด (ญ)
? - ?
?
Levante Las Planas
?
2022-11-27T15:30:00.000Z
อัตเลติโกเดมาดริด (ญ)
? - ?
?
บาร์เซโลน่า (ญ)
?
สเปนสเปน : Segunda División RFEF - Group 5
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Estepona
0 - 0
0
Cacereño
0
0/0.5
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Montijo
2 - 0
2
Navalcarnero
0
0/0.5
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Atlético Madrid II
1 - 0
1
Diocesano
0
1
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Unión Adarve
3 - 2
3
Socuéllamos
2
0/0.5
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
CD Coria
1 - 1
1
Melilla
1
0/0.5
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Don Benito
1 - 0
1
Atlético Paso
0
0
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
CF Talavera
0 - 1
0
Alcorcón II
1
0
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
Gimnástica Segoviana
0 - 0
0
Villanovense
0
0.5
อันดอร์ราอันดอร์รา : 2a Divisió
2022-11-27T11:00:00.000Z
CANC
FC Santa Coloma II
? - ?
?
Ordino II
?
2022-11-27T14:00:00.000Z
Pas de la Casa
? - ?
?
Ranger's
?
2022-11-27T17:00:00.000Z
Atlètic Amèrica
? - ?
?
Carroi
?
ตุรกีตุรกี : TFF 2. Lig
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Şanlıurfaspor
1 - 0
1
Nazilli Belediyespor
0
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Diyarbekirspor
0 - 0
0
Kırşehir Belediyespor
0
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Hekimoğlu Trabzon
2 - 1
2
Balıkesirspor
1
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Bayburt İÖİ
0 - 7
0
Erokspor
7
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
24 Erzincanspor
1 - 1
1
Sivas Belediyespor
1
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Zonguldak Kömürspor
1 - 1
1
Buca FK
1
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
İnegölspor
0 - 2
0
Amed
2
0.5
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Kırklarelispor
3 - 0
3
Kastamonuspor 1966
0
0.5
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Isparta 32 Spor
0 - 0
0
Afjet Afyonspor
0
0
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Van BB
1 - 1
1
Sarıyer
1
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Fethiyespor
1 - 0
1
Pazarspor
0
0.5/1
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Erzin Spor
1 - 1
1
Serik Belediyespor
1
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Tarsus İdman Yurdu
1 - 2
1
Ankaraspor
2
0/0.5
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Adıyaman 1954
1 - 0
1
Utaş Uşakspor
0
สเปนสเปน : Segunda División RFEF - Group 1
2022-11-27T11:00:00.000Z
Racing Santander II
? - ?
?
เรอัล บายาโดลิด II
?
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
Marino de Luanco
0 - 0
0
Cristo Atlético
0
0
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
Langreo
1 - 1
1
Bergantiños
1
0/0.5
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
Zamora
1 - 0
1
Coruxo
0
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
Compostela
4 - 0
4
Real Avilés
0
0
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 2
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Praviano
2 - 2
2
Lealtad
2
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Sporting Gijón II
6 - 0
6
Real Titánico
0
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Llanes
2 - 0
2
Luarca
0
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Valdesoto
2 - 4
2
Tuilla
4
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Covadonga
1 - 1
1
Caudal
1
2022-11-27T11:30:00.000Z
FT
Avilés Stadium
0 - 1
0
Ceares
1
2022-11-27T14:45:00.000Z
FT
Colunga
0 - 1
0
Llanera
1
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 6
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Castellón II
0 - 0
0
Jove Español
0
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Levante II
0 - 0
0
Roda
0
2022-11-27T11:30:00.000Z
FT
Villarreal III
3 - 2
3
Torrellano
2
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
Patacona
1 - 0
1
Acero
0
2022-11-27T15:30:00.000Z
FT
Rayo Ibense
3 - 1
3
Elche II
1
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
CF Gandía
4 - 1
4
Silla
1
0.5
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 9
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Almería II
0 - 1
0
Real Jaén
1
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Huétor Vega
1 - 1
1
Maracena
1
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Málaga II
0 - 0
0
Marbella
0
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
Torreperogil
0 - 0
0
Torre del Mar
0
2022-11-27T16:30:00.000Z
FT
Arenas Armilla
2 - 4
2
Motril
4
2022-11-27T16:30:00.000Z
FT
Ciudad de Torredonjimeno
0 - 0
0
El Palo
0
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 8
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Cultural Leonesa II
0 - 0
0
Almazán
0
2022-11-27T14:30:00.000Z
FT
Mirandés II
7 - 1
7
UD Santa Marta
1
2022-11-27T15:00:00.000Z
Becerril Campos
? - ?
?
Ponferradina II
?
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
Numancia II
0 - 3
0
Arandina
3
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
Salamanca II
1 - 1
1
Atlético Astorga
1
0/0.5
2022-11-27T15:15:00.000Z
FT
Atlético Tordesillas
3 - 0
3
Unami
0
1
2022-11-27T15:30:00.000Z
FT
Bembibre
0 - 0
0
Real Ávila
0
0/0.5
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 14
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Plasencia
0 - 3
0
Olivenza
3
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Arroyo
0 - 0
0
Fuente Cantos
0
2022-11-27T11:15:00.000Z
Azuaga
? - ?
?
Villafranca
?
2022-11-27T11:30:00.000Z
FT
La Estrella
1 - 1
1
Atlético Pueblonuevo
1
2022-11-27T11:30:00.000Z
FT
Trujillo
1 - 2
1
Jerez
2
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
Don Álvaro
2 - 1
2
Calamonte
1
0/0.5
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
Moralo
2 - 0
2
Miajadas
0
1/1.5
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 18
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Villarrobledo
1 - 0
1
Tarancón
0
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Conquense
1 - 0
1
Toledo
0
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Azuqueca
2 - 2
2
Quintanar del Rey
2
2022-11-27T15:30:00.000Z
FT
Atlético Tomelloso
1 - 0
1
Talavera II
0
2022-11-27T15:30:00.000Z
FT
Torrijos
2 - 1
2
Manchego
1
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
Calvo Sotelo
2 - 1
2
Illescas
1
0/0.5
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
La Solana
1 - 0
1
Marchamalo
0
สเปนสเปน : Primera División RFEF - Group 2
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Real Unión
2 - 3
2
Gimnastic
3
0/0.5
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Atlético Baleares
0 - 0
0
Intercity
0
0.5
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
UD Logroñés
1 - 1
1
อมอเรเบียต้า
1
0.5
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
La Nucía
1 - 0
1
Eldense
0
0/0.5
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
Cornellà
2 - 2
2
Real Sociedad II
2
0
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
Osasuna II
3 - 2
3
Athletic Club II
2
0.5
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 12
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Tenerife II
1 - 1
1
Tamaraceite
1
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Lanzarote
1 - 0
1
Santa Úrsula
0
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Las Palmas II
1 - 0
1
Arucas
0
1/1.5
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Marino
3 - 0
3
Panadería Pulido
0
0.5
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Mensajero
3 - 0
3
Ibarra
0
1/1.5
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
La Cuadra
3 - 2
3
Unión Sur Yaiza
2
สเปนสเปน : Primera División RFEF - Group 1
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Algeciras
0 - 2
0
SS Reyes
2
0.5
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Linares Deportivo
0 - 2
0
Real Madrid II
2
0/0.5
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
AD Ceuta FC
1 - 2
1
Pontevedra
2
0
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Internacional de Madrid
0 - 0
0
Linense
0
0
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
Racing Ferrol
1 - 1
1
Mérida AD
1
0.5/1
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
ฟูเอนลาบราด้า
0 - 3
0
Deportivo La Coruna
3
0/0.5
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Nordost-Nord
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Makkabi
2 - 4
2
Neustrelitz
4
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Staaken
1 - 3
1
Blau-Weiß 90 Berlin
3
อิตาลีอิตาลี : Serie C - Girone C
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Audace Cerignola
2 - 0
2
Viterbese
0
0.5
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Gelbison
0 - 0
0
AZ Picerno
0
0/0.5
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Monterosi
1 - 1
1
Foggia
1
0/0.5
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Pescara
0 - 3
0
Catanzaro
3
0/0.5
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
โครโตเน่
1 - 0
1
Latina
0
1
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Messina
0 - 1
0
Turris
1
0/0.5
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
อเวลลิโน่
4 - 0
4
Taranto
0
0.5
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Fidelis Andria
2 - 0
2
Giugliano
0
0/0.5
2022-11-27T16:30:00.000Z
FT
Juve Stabia
0 - 0
0
Potenza
0
0/0.5
2022-11-27T16:30:00.000Z
FT
SS Monopoli
1 - 0
1
Virtus Francavilla
0
0.5
โปรตุเกสโปรตุเกส : Liga 3
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Guimaraes B
1 - 2
1
Vilaverdense
2
0.5
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
Real
1 - 2
1
Alverca
2
0/0.5
2022-11-27T17:00:00.000Z
FT
União de Leiria
2 - 0
2
Caldas
0
0/0.5
2022-11-27T19:00:00.000Z
FT
CF Os Belenenses
2 - 1
2
Vitoria Setubal
1
0/0.5
มอนเตเนโกรมอนเตเนโกร : First League
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Sutjeska
2 - 0
2
Petrovac
0
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Buducnost Podgorica
2 - 1
2
Jezero
1
เคนยาเคนยา : Premier League
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Kariobangi Sharks
3 - 2
3
Ulinzi Stars
2
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Tusker
4 - 1
4
Nairobi City Stars
1
2022-11-27T13:00:00.000Z
PST
Sofapaka
? - ?
?
Fortune Sacco
?
2022-11-27T13:00:00.000Z
Ulinzi Stars
? - ?
?
KCB
?
2022-11-27T13:00:00.000Z
Kariobangi Sharks
? - ?
?
AFC Leopards
?
2022-11-27T13:00:00.000Z
Posta Rangers FC
? - ?
?
Bandari
?
2022-11-27T13:15:00.000Z
FT
KCB
0 - 1
0
Homeboyz
1
กรีซกรีซ : Gamma Ethniki - Group 3
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Ipato
2 - 0
2
Asteras Petriti
0
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Trikala
2 - 2
2
Chalkis
2
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Nafpaktiakos
1 - 2
1
Zakynthos
2
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Lefkimmi
1 - 1
1
Panelefsiniakos
1
2022-11-27T13:00:00.000Z
Digenis Neochori
? - ?
?
Apollon Parga
?
2022-11-27T13:00:00.000Z
Vyzas Megara
? - ?
?
Tilikratis
?
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Panagriniakos
2 - 3
2
Fikis
3
กรีซกรีซ : Gamma Ethniki - Group 4
2022-11-27T11:00:00.000Z
FT
Rodos
1 - 0
1
Pyliou
0
2022-11-27T11:45:00.000Z
FT
Ermionida
2 - 1
2
Ialysos
1
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Diavolitsi
1 - 1
1
Paniliakos
1
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Aias Gastounis
0 - 1
0
Aiolikos
1
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Panargiakos
0 - 3
0
Panionios
3
2022-11-27T13:00:00.000Z
AE Mykonos
? - ?
?
Pangytheatikos
?
เอสวาตินีเอสวาตินี : Premier League
2022-11-27T11:00:00.000Z
Green Mamba
? - ?
?
Madlenya
?
2022-11-27T11:00:00.000Z
Manzini Wanderers
? - ?
?
Royal Leopards
?
2022-11-27T11:00:00.000Z
Tambankulu Callies
? - ?
?
Mbabane Swallows
?
2022-11-27T13:00:00.000Z
Manzini Sea Birds
? - ?
?
Highlanders
?
2022-11-27T13:30:00.000Z
Nsingizini Hotspurs
? - ?
?
Moneni Pirates
?
2022-11-27T13:30:00.000Z
Young Buffaloes
? - ?
?
Tambuti
?
เนเธอร์แลนด์เนเธอร์แลนด์ : เอเรอดีวีซี หญิง
2022-11-27T11:15:00.000Z
Twente W
? - ?
?
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ)
?
2022-11-27T13:30:00.000Z
PSV/Eindhoven W
? - ?
?
เฟเยนูร์ด (ญ)
?
อิตาลีอิตาลี : Serie A Women
2022-11-27T11:30:00.000Z
FT
ซัมป์โดเรีย (ญ)
0 - 2
0
ซาสซูโอโล่ (ญ)
2
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
ยูเวนตุส (ญ)
1 - 1
1
Como W
1
มอริเชียสมอริเชียส : Mauritian League
2022-11-27T11:30:00.000Z
FT
Bolton City
1 - 2
1
La Cure Sylvester
2
2022-11-27T14:30:00.000Z
FT
Grande Riviere Sud Est
1 - 0
1
Cercle de Joachim
0
เดนมาร์กเดนมาร์ก : Elitedivisionen
2022-11-27T12:00:00.000Z
Sundby W
? - ?
?
Thy ThistedQ
?
2022-11-27T14:00:00.000Z
Brøndby
? - ?
?
Fortuna Hjørring
?
2022-11-27T14:00:00.000Z
Køge
? - ?
?
AGF
?
มอนเตเนโกรมอนเตเนโกร : Second League
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Berane
3 - 1
3
Nikšić
1
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Otrant-Olympic
2 - 1
2
Zeta
1
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Bokelj
3 - 0
3
Igalo
0
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Mladost DG
1 - 2
1
Grbalj
2
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Kom
4 - 3
4
Mladost Lješkopolje
3
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Niedersachsen
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Bersenbrück
4 - 1
4
Ahlerstedt / Ottendorf
1
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
HSC Hannover
0 - 2
0
Schöningen
2
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
FT Braunschweig
3 - 0
3
Pattensen
0
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Luneburger SK Hansa
0 - 1
0
Ramlingen / Ehlershausen
1
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Lupo-Martini
4 - 2
4
Germania Egestorf
2
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Heeslinger SC
1 - 0
1
Spelle-Venhaus
0
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Arminia Hannover
1 - 3
1
Papenburg
3
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Eintracht Celle
3 - 2
3
Gifhorn
2
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
VfL Oldenburg
3 - 0
3
Rotenburger SV
0
ฮังการีฮังการี : NB III - Keleti
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
BKV Előre
1 - 2
1
Vasas II
2
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Karcag SE
2 - 0
2
Diósgyőr II
0
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Putnok VSE
4 - 1
4
Pénzügyőr
1
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Eger
1 - 2
1
Tiszaújváros
2
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Hajdúszoboszlói SE
1 - 2
1
Kisvárda II
2
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Körösladány
1 - 1
1
Füzesgyarmati
1
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Jászberényi Vasas
1 - 3
1
Debrecen II
3
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
BVSC
4 - 0
4
FC Hatvan
0
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
DEAC
1 - 0
1
Békéscsaba II
0
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Tiszafuredi VSE
2 - 1
2
Sényő Carnifex
1
อาเซอร์ไบจานอาเซอร์ไบจาน : Premyer Liqa
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Neftchi Baku
3 - 1
3
Səbail
1
1.5/2
คอซอวอคอซอวอ : Superliga
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Trepça'89
0 - 3
0
Prishtina
3
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Gjilani
0 - 3
0
บอลคานี่
3
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Malisheva
0 - 0
0
Llapi
0
มอลตามอลตา : First Division
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Melita
2 - 1
2
Mqabba
1
โรมาเนียโรมาเนีย : Liga II
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Ripensia Timisoara
0 - 1
0
Oţelul
1
0/0.5
2022-11-27T17:00:00.000Z
FT
CSA Steaua Bucureşti
0 - 1
0
Brașov Steagul Renaște
1
0.5/1
บัลแกเรียบัลแกเรีย : Third League - Northeast
2022-11-27T12:00:00.000Z
Dunav ot Ruse II
? - ?
?
Sportist G.Toshevo
?
ฮังการีฮังการี : NB II
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Nyiregyhaza
0 - 3
0
Csakvar
3
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Soroksar
1 - 2
1
Budafoki LC
2
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Siofok
0 - 1
0
MTE 1904
1
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Kazincbarcikai
3 - 3
3
MTK Budapest
3
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
Pécsi MFC
2 - 1
2
Szentlőrinc SE
1
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
Ajka
1 - 0
1
Dorogi FC
0
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
Gyori ETO FC
0 - 3
0
Diosgyori VTK
3
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
Tiszakecske FC
2 - 0
2
Bekescsaba 1912
0
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
Szombathelyi Haladas
6 - 4
6
Kozarmisleny FC
4
เยอรมนีเยอรมนี : Women Bundesliga
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
โคโลญ (ญ)
0 - 4
0
โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
4
2/2.5
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก (ญ)
1 - 0
1
Meppen
0
0
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
บาเยิร์นมิวนิค (ญ)
2 - 0
2
SGS Essen W
0
3/3.5
เยอรมนีเยอรมนี : Regionalliga - Nordost
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Energie Cottbus
4 - 0
4
Germania Halberstadt
0
2/2.5
2022-11-27T12:30:00.000Z
FT
ZFC Meuselwitz
2 - 1
2
Hertha BSC II
1
0/0.5
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Chemnitzer FC
4 - 0
4
Carl Zeiss Jena
0
0/0.5
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Nordost-Süd
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Eilenburg
0 - 3
0
Plauen
3
2022-11-27T12:30:00.000Z
FT
Einheit Wernigerode
6 - 2
6
Wacker Nordhausen
2
2022-11-27T12:30:00.000Z
FT
Blau-Weiß Zorbau
3 - 1
3
Ludwigsfelde
1
2022-11-27T13:00:00.000Z
Ludwigsfelde
? - ?
?
Blau-Weiß Zorbau
?
อังกฤษอังกฤษ : เอฟเอ ดับเบิลยูเอสแอล คัพ
2022-11-27T12:00:00.000Z
London City Lionesses
? - ?
?
Brighton W
?
2022-11-27T14:00:00.000Z
Liverpool W
? - ?
?
Blackburn Rovers W
?
2022-11-27T14:00:00.000Z
Crystal Palace W
? - ?
?
Lewes W
?
2022-11-27T14:00:00.000Z
Manchester City W
? - ?
?
Sunderland W
?
2022-11-27T14:00:00.000Z
Charlton Athletic W
? - ?
?
บริสตอลซิตี (ญ)
?
2022-11-27T14:00:00.000Z
Tottenham Hotspur W
? - ?
?
Coventry United W
?
2022-11-27T14:00:00.000Z
Southampton W
? - ?
?
Reading W
?
2022-11-27T15:00:00.000Z
West Ham W
? - ?
?
Birmingham City W
?
2022-11-27T18:00:00.000Z
Aston Villa W
? - ?
?
Durham W
?
โปรตุเกสโปรตุเกส : Campeonato de Portugal Prio - Group D
2022-11-27T12:00:00.000Z
FT
Angrense
0 - 0
0
Imortal Albufeira
0
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
Atlético CP
5 - 1
5
Lagos
1
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
FC Serpa
2 - 0
2
Juventude Évora
0
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
Fabril Barreiro
3 - 0
3
Vasco da Gama Vidigueira
0
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
Olhanense
3 - 2
3
Oriental Dragon
2
2022-11-27T15:00:00.000Z
Ferreiras
? - ?
?
Lusitano Évora 1911
?
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
Rabo Peixe
2 - 1
2
Praiense
1
เลบานอนเลบานอน : Premier League
2022-11-27T12:15:00.000Z
FT
Al Ansar
1 - 0
1
Al Hikma
0
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
Tadamon Sour
0 - 0
0
Al Nejmeh
0
บัลแกเรียบัลแกเรีย : Third League - Southeast
2022-11-27T12:30:00.000Z
FK Sliven
? - ?
?
Rodopa Smolyan
?
2022-11-27T12:30:00.000Z
Sayana Haskovo
? - ?
?
Levski Karlovo
?
ไซปรัสไซปรัส : 3. Division
2022-11-27T12:30:00.000Z
ASIL Lysi
? - ?
?
AEP Polemidion
?
2022-11-27T12:30:00.000Z
Ormideia
? - ?
?
APEA
?
ไซปรัสไซปรัส : 2. Division
2022-11-27T12:30:00.000Z
FT
Ahironas / Onisilos
2 - 0
2
Digenis Ypsonas
0
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
Ermis
1 - 1
1
Omonia 29is Maiou
1
สาธารณรัฐประชาธิปไตยคองโกสาธารณรัฐประชาธิปไตยคองโก : Ligue 1
2022-11-27T12:30:00.000Z
FT
Céleste
1 - 0
1
Kuya Sport
0
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
TP Mazembe
3 - 1
3
Don Bosco
1
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Simba
2 - 1
2
Saint Eloi Lupopo
1
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Motema Pembe
1 - 1
1
Maniema Union
1
สโลวีเนียสโลวีเนีย : 2. SNL
2022-11-27T12:30:00.000Z
FT
Brinje-Grosuplje
0 - 2
0
Ilirija
2
2022-11-27T12:30:00.000Z
FT
Bistrica
1 - 2
1
Bilje
2
โครเอเชียโครเอเชีย : Second NL
2022-11-27T12:30:00.000Z
FT
NK Osijek II
4 - 2
4
Jadran Poreč
2
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ : Division 1
2022-11-27T12:40:00.000Z
FT
Gulf Heroes
2 - 1
2
Al Hamriyah
1
2022-11-27T12:40:00.000Z
FT
Emirates Club
3 - 0
3
Masafi
0
2022-11-27T12:40:00.000Z
FT
Hatta SC
3 - 1
3
Masfut
1
2022-11-27T12:40:00.000Z
FT
Dibba Al Hisn
2 - 1
2
Al Jazira Al Hamra
1
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Bayern Süd
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Türkspor Augsburg
4 - 1
4
Hallbergmoos-Goldach
1
รวันดารวันดา : National Soccer League
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Rwamagana City
1 - 0
1
Espoir
0
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Musanze
2 - 0
2
Rayon Sports
0
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Kiyovu Sports
1 - 3
1
Gasogi United
3
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Mukura
0 - 0
0
APR
0
บุรุนดีบุรุนดี : Ligue A
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Inter Star
1 - 0
1
Top Junior
0
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Kayanza United
1 - 0
1
Aigle Noir
0
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Musongati
1 - 0
1
Vital'O
0
คองโกคองโก : Ligue 1
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Jeunesse Unie de Kintélé
1 - 0
1
JS Talangaï
0
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
Otôho d'Oyo
2 - 1
2
Patronage Sainte-Anne
1
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
Léopards de Dolisié
1 - 2
1
Inter Club
2
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
V.Club Mokanda
2 - 2
2
CARA Brazzaville
2
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
Kondzo
0 - 0
0
Diables Noirs
0
โปรตุเกสโปรตุเกส : 1a Divisão - Women
2022-11-27T13:00:00.000Z
Torreense W
? - ?
?
Ouriense
?
2022-11-27T13:00:00.000Z
Marítimo W
? - ?
?
Albergaria
?
2022-11-27T15:00:00.000Z
Amora W
? - ?
?
Valadares Gaia W
?
2022-11-27T15:00:00.000Z
Damaiense W
? - ?
?
Vilaverdense W
?
แซมเบียแซมเบีย : Super League
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Kansanshi Dynamos
2 - 3
2
Chambishi
3
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Schleswig-Holstein
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Oldenburger SV
2 - 1
2
TSB Flensburg
1
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Frisia 03 Risum-Lindholm
2 - 1
2
Inter Türkspor Kiel
1
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
SV Eichede
3 - 0
3
Lübeck II
0
กรีซกรีซ : Super League 2
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Irodotos
0 - 1
0
Egaleo
1
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Kissamikos
1 - 0
1
Kalamata
0
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Panachaiki FC
0 - 0
0
Apollon Smirnis
0
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Niki Volos
3 - 0
3
Apollon Pontou
0
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Thesprotos
1 - 1
1
Veria
1
0/0.5
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Almopos
0 - 0
0
Makedonikos Neapolis
0
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Iraklis Larissa
0 - 1
0
Diagoras
1
แทนซาเนียแทนซาเนีย : Ligi kuu Bara
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Polisi Tanzania
1 - 3
1
Simba
3
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
Azam
3 - 2
3
Coastal Union
2
เนเธอร์แลนด์เนเธอร์แลนด์ : Derde Divisie - Sunday
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
GVV Unitas
0 - 0
0
Baronie
0
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
JOS Watergraafsmeer
1 - 2
1
TOGB
2
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
DEM
3 - 0
3
Gemert
0
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
UDI '19
1 - 2
1
ADO '20
2
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
HV & CV Quick
2 - 2
2
OJC Rosmalen
2
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
UNA
0 - 0
0
Hercules
0
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Groene Ster
0 - 0
0
Dongen
0
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Hsc 21
0 - 1
0
Blauw Geel
1
ยูกันดายูกันดา : Premier League
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Arua Hill
2 - 1
2
Onduparaka
1
อิตาลีอิตาลี : Serie D - Girone G
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Ilvamaddalena
0 - 0
0
Lupa Roma
0
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Angri Calcio
1 - 2
1
Arzachena
2
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
USD Palmese
2 - 0
2
Tivoli
0
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Atletico Uri
1 - 1
1
Vis Artena
1
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Nola 1925
1 - 1
1
Cassino
1
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Aprilia
2 - 1
2
Real Monterotondo Scalo
1
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Sorrento
2 - 1
2
Casertana
1
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Portici
1 - 1
1
Pomezia
1
สเปนสเปน : Segunda Division
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
บูร์โกส
2 - 2
2
ซาราโกซา
2
0.5
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
เลกาเนส
1 - 0
1
กรานาดา
0
0/0.5
2022-11-27T15:15:00.000Z
FT
ลูโก้
1 - 1
1
เลบันเต อูเด
1
0.5/1
2022-11-27T17:00:00.000Z
FT
คาร์ทาเกน่า
2 - 1
2
เออิบาร์
1
0.5
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : 2. Liga Interregional - Group 2
2022-11-27T13:00:00.000Z
Spiez
? - ?
?
Düdingen
?
เยอรมนีเยอรมนี : Regionalliga - Nord
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Teutonia Ottensen
4 - 2
4
ฮันโนเวอร์ 96 II
2
0/0.5
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
ฮาเฟิลเซอ
2 - 0
2
Eintracht Norderstedt
0
0/0.5
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
SSV Jeddeloh
0 - 0
0
SV Drochtersen/assel
0
0.5
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : 1. Liga Classic - Group 1
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Monthey
0 - 5
0
La Sarraz-Eclépens
5
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Servette II
2 - 1
2
La Chaux-de-Fonds
1
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Naters
2 - 1
2
Chênois
1
กรีซกรีซ : Gamma Ethniki - Group 2
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Ethnikos Neou Keramidiou
0 - 0
0
Olympiakos Volos
0
2022-11-27T13:00:00.000Z
Dotieas Agias
? - ?
?
Thyella Sarakinoi
?
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Svoronos
2 - 0
2
PAO Kristoni
0
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Makedonikos Foufas
0 - 1
0
Pontion Karagiannion
1
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Edessaikos
1 - 1
1
Elassona
1
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Kastoria
2 - 1
2
Pierikos
1
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Kozani
4 - 0
4
Chaniotis
0
กรีซกรีซ : Gamma Ethniki - Group 5
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Ethnikos Piraeus
0 - 0
0
Agios Ierotheos
0
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Almyros Gaziou
2 - 0
2
Fostiras
0
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Marko
2 - 1
2
Thyella Diastavroseos
1
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Agia Paraskevi
0 - 4
0
Keratsini
4
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Moschato
0 - 0
0
Agios Nikolaos
0
2022-11-27T13:00:00.000Z
FT
Giouchtas
1 - 1
1
Aris Petroupolis
1
อังกฤษอังกฤษ : FA Women's Cup
2022-11-27T13:00:00.000Z
Fylde W
? - ?
?
Middlesbrough W
?
2022-11-27T13:00:00.000Z
Loughborough Lightning
? - ?
?
สโต๊ค ซิตี้ (ญ)
?
2022-11-27T13:00:00.000Z
Coventry Sphinx W
? - ?
?
โซลิฮัลล์ มอร์ (ญ)
?
2022-11-27T13:00:00.000Z
Swindon Town W
? - ?
?
Plymouth Argyle W
?
2022-11-27T13:00:00.000Z
Lichfield City W
? - ?
?
West Bromwich Albion W
?
2022-11-27T13:00:00.000Z
Huddersfield Town W
? - ?
?
Durham Cestria W
?
2022-11-27T13:00:00.000Z
Cardiff City W
? - ?
?
Keynsham Town W
?
2022-11-27T13:00:00.000Z
Ashford United W
? - ?
?
Actonians W
?
2022-11-27T13:00:00.000Z
Cheadle Town W
? - ?
?
Burnley W
?
2022-11-27T13:00:00.000Z
Liverpool Feds W
? - ?
?
Merseyrail
?
2022-11-27T13:00:00.000Z
Bournemouth Sports
? - ?
?
ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด
?
2022-11-27T13:00:00.000Z
Portishead W
? - ?
?
Exeter City W
?
2022-11-27T13:00:00.000Z
Milton Keynes Dons W
? - ?
?
Worthing W
?
2022-11-27T13:00:00.000Z
Ipswich Town W
? - ?
?
London Seaward
?
2022-11-27T14:00:00.000Z
Redcar Town
? - ?
?
Leeds W
?
2022-11-27T14:00:00.000Z
Dulwich Hamlet W
? - ?
?
Gillingham W
?
2022-11-27T14:00:00.000Z
Wem Town W
? - ?
?
นอตทิงแฮมฟอเรสต์ (ญ)
?
2022-11-27T14:00:00.000Z
Norwich City
? - ?
?
Sutton Coldfield Town W
?
2022-11-27T14:00:00.000Z
Consett W
? - ?
?
Stockport County W
?
2022-11-27T14:00:00.000Z
Wolverhampton W
? - ?
?
Northampton Town
?
2022-11-27T14:00:00.000Z
Sporting Khalsa W
? - ?
?
Peterborough United
?
2022-11-27T14:00:00.000Z
Portsmouth W
? - ?
?
Bowers & Pitsea W
?
2022-11-27T14:00:00.000Z
Newcastle United W
? - ?
?
บาร์นสลี่ย์ (ญ)
?
2022-11-27T15:00:00.000Z
AFC Wimbledon W
? - ?
?
Billericay Town W
?
2022-11-27T16:00:00.000Z
Dartford W
? - ?
?
Hashtag United W
?
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Hessen
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Neuhof
0 - 0
0
TSV Steinbach II
0
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Viktoria Griesheim
1 - 0
1
Baunatal
0
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
Eddersheim
1 - 1
1
Hanau 93
1
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : 2. Liga Interregional - Group 4
2022-11-27T13:30:00.000Z
Cham II
? - ?
?
Collina d'Oro
?
ฝรั่งเศสฝรั่งเศส : National 3 - Group D
2022-11-27T13:30:00.000Z
Marignane Gignac CB II
? - ?
?
Corte
?
2022-11-27T13:30:00.000Z
Balagne
? - ?
?
Carnoux
?
2022-11-27T13:30:00.000Z
Ardziv
? - ?
?
Nice II
?
อิตาลีอิตาลี : Serie D - Girone D
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
United Riccione
3 - 1
3
Correggese
1
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Forli
2 - 0
2
Aglianese
0
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Athletic Carpi
5 - 1
5
Scandicci
1
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Prato
3 - 1
3
Lentigione
1
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Pistoiese
2 - 0
2
Corticella
0
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Sant'Angelo
2 - 1
2
Sammaurese
1
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Mezzolara
0 - 0
0
Fanfulla
0
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Bagnolese BP
1 - 0
1
Ravenna
0
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Salsomaggiore
0 - 1
0
Real Forte Querceta
1
อิตาลีอิตาลี : Serie D - Girone I
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Ragusa
1 - 5
1
Trapani 1905
5
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Locri 1909
3 - 1
3
Canicattì
1
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Licata
2 - 1
2
Real Agro Aversa
1
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Paternò
1 - 3
1
Cittanova Interpiana
3
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
San Luca
2 - 2
2
Santa Maria Cilento
2
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Catania
1 - 0
1
Acireale
0
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Vibonese
1 - 1
1
Sancataldese
1
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
Città Di Sant’Agata
3 - 1
3
Castrovillari
1
ลิเบียลิเบีย : Premier League
2022-11-27T13:30:00.000Z
Al-Khmes
? - ?
?
Abu Salim
?
อิตาลีอิตาลี : Serie D - Girone A
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Chisola
1 - 0
1
PDHAE
0
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Castanese
1 - 0
1
Casale
0
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Bra
1 - 0
1
Stresa
0
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Asti
2 - 0
2
Fossano
0
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Sanremese
1 - 1
1
Vado
1
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Pinerolo
1 - 1
1
Chieri
1
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Sestri Levante
3 - 1
3
Gozzano
1
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Derthona
0 - 0
0
Castellanzese
0
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Fezzanese
1 - 0
1
Borgosesia
0
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
Legnano
0 - 0
0
Ligorna
0
อิตาลีอิตาลี : Serie D - Girone F
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Roma City
0 - 2
0
Chieti
2
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Termoli Calcio
1 - 1
1
Montegiorgio
1
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
AJ Fano
1 - 2
1
Sambenedettese
2
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Trastevere
1 - 1
1
Team Nuova Florida
1
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Avezzano
1 - 2
1
Vastogirardi
2
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Tolentino
0 - 2
0
Pineto
2
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Porto D' Ascoli
2 - 1
2
San Nicolò
1
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Matese
0 - 0
0
Vigor Senigallia
0
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Vastese
3 - 1
3
CynthiAlbalonga
1
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Niederrhein
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
MSV Düsseldorf
1 - 0
1
Union Nettetal
0
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
SF Hamborn
2 - 0
2
KFC Uerdingen 05
0
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Kleve
3 - 1
3
Homberg
1
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
Schonnebeck
6 - 2
6
FSV Duisburg
2
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
Cronenberger SC
0 - 3
0
SF Baumberg
3
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
Monheim
2 - 2
2
Meerbusch
2
2022-11-27T14:30:00.000Z
FT
Germania Ratingen
1 - 1
1
SC St. Tönis
1
2022-11-27T14:30:00.000Z
FT
TuRU 1880 Düsseldorf
0 - 2
0
SW Essen
2
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Westfalen
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Westfalia Rhynern
2 - 1
2
Eintracht Rheine
1
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Bövinghausen
2 - 3
2
Vreden
3
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Preußen Münster II
2 - 3
2
Sprockhovel
3
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Gievenbeck
2 - 2
2
Sportfreunde Lotte
2
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
FC Gutersloh
3 - 0
3
Ennepetal
0
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
ASC Dortmund
3 - 0
3
Victoria Clarholz
0
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
Finnentrop / Bamenohl
0 - 0
0
Paderborn II
0
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
Schermbeck
0 - 2
0
Delbrücker SC
2
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Mittelrhein
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Freialdenhoven
0 - 0
0
Viktoria Arnoldsweiler
0
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
Eintracht Hohkeppel
4 - 1
4
Hürth
1
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
BCV Glesch / Paffendorf
2 - 1
2
Bergisch Gladbach
1
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
Siegburger SV
1 - 2
1
Frechen
2
2022-11-27T14:30:00.000Z
FT
Pesch
2 - 2
2
Fortuna Köln II
2
2022-11-27T14:30:00.000Z
FT
TuS BW Königsdorf
0 - 1
0
Hennef 05
1
2022-11-27T14:30:00.000Z
FT
Friesdorf
1 - 2
1
VfL Vichttal
2
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : 1. Liga Classic - Group 2
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Delémont
3 - 0
3
Köniz
0
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
Langenthal
1 - 1
1
Thun II
1
เบลเยียมเบลเยียม : Provincial - Luxembourg
2022-11-27T13:30:00.000Z
Gouvy
? - ?
?
Messancy
?
2022-11-27T13:30:00.000Z
Vaux-Noville
? - ?
?
RUS Assenois
?
2022-11-27T15:00:00.000Z
Ethe Belmont
? - ?
?
Lorraine Arlon
?
ฝรั่งเศสฝรั่งเศส : National 3 - Group I
2022-11-27T13:30:00.000Z
Lambresienne
? - ?
?
Valenciennes II
?
2022-11-27T13:30:00.000Z
Chantilly
? - ?
?
Longueau
?
ฝรั่งเศสฝรั่งเศส : National 3 - Group F
2022-11-27T13:30:00.000Z
Jarville
? - ?
?
Champigneulles
?
2022-11-27T13:30:00.000Z
Prix-lès-Mézières
? - ?
?
Illkirch Graffenstaden
?
2022-11-27T13:30:00.000Z
Reims Sainte-Anne
? - ?
?
Thaon
?
ฝรั่งเศสฝรั่งเศส : National 3 - Group H
2022-11-27T13:30:00.000Z
Salinieres Aigues Mortes
? - ?
?
Stade Beaucairois
?
ฝรั่งเศสฝรั่งเศส : National 3 - Group E
2022-11-27T13:30:00.000Z
Sochaux II
? - ?
?
Selongey
?
อิตาลีอิตาลี : Serie D - Girone B
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
USD Casatese
1 - 0
1
Real Calepina
0
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Lumezzane
2 - 1
2
Arconatese
1
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Folgore Caratese
1 - 2
1
Brusaporto
2
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Franciacorta
0 - 2
0
Villa Valle
2
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Caronnese
2 - 1
2
Sona
1
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Ponte San Pietro
2 - 0
2
Città di Varese
0
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Alcione
1 - 0
1
Desenzano Calvina
0
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Seregno
1 - 3
1
Varesina
3
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Virtus Ciserano Bergamo
1 - 2
1
Breno
2
อิตาลีอิตาลี : Serie D - Girone C
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Montebelluna
2 - 2
2
Cartigliano
2
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Levico
0 - 0
0
Mestre
0
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Montecchio Maggiore
3 - 1
3
Caldiero Terme
1
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Cjarlins Muzane
0 - 0
0
Dolomiti Bellunesi
0
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Legnago Salus
2 - 0
2
Este
0
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Luparense
4 - 2
4
Campodarsego
2
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Clodiense
1 - 2
1
Virtus Bolzano
2
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Portosummaga
0 - 1
0
Torviscosa
1
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Adriese
3 - 2
3
Villafranca
2
อิตาลีอิตาลี : Serie D - Girone E
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Ghivizzano Borgo Mozzano
3 - 2
3
Orvietana Calcio
2
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Grosseto
2 - 1
2
Flaminia
1
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Ponsacco
0 - 3
0
Poggibonsi
3
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Città di Castello
2 - 1
2
Sporting Trestina
1
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Ostia Mare
3 - 0
3
Arezzo
0
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Livorno
2 - 2
2
Tau Altopascio
2
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Terranuova Traiana
1 - 1
1
Sangiovannese
1
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Seravezza
1 - 2
1
Gavorrano
2
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Montespaccato
0 - 1
0
Pianese
1
อิตาลีอิตาลี : Serie D - Girone H
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Casarano
0 - 0
0
Nardò
0
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Nocerina
3 - 2
3
Città di Fasano
2
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Francavilla
3 - 4
3
Cavese
4
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Gravina
1 - 3
1
Gladiator
3
2022-11-27T13:30:00.000Z
FT
Lavello
0 - 3
0
Bitonto
3
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
Brindisi
1 - 0
1
Puteolana
0
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
Martina Franca
2 - 2
2
Molfetta Calcio
2
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
Team Altamura
0 - 0
0
Barletta
0
2022-11-27T14:30:00.000Z
FT
Afragolese
2 - 2
2
Matera
2
ฝรั่งเศสฝรั่งเศส : National 3 - Group A
2022-11-27T14:00:00.000Z
Portes Entre Deux Mers
? - ?
?
Bayonne
?
แองโกลาแองโกลา : Girabola
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
Cuando Cubango
2 - 0
2
Dragão
0
2022-11-27T14:30:00.000Z
Sporting de Benguela
? - ?
?
Académica do Lobito
?
2022-11-27T14:30:00.000Z
FT
Desportivo Huíla
0 - 0
0
Interclube
0
บอตสวานาบอตสวานา : Premier League
2022-11-27T14:00:00.000Z
Nico United
? - ?
?
Mogoditshane Fighters
?
ซานมารีโนซานมารีโน : Campionato
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
Murata
1 - 2
1
Virtus
2
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
Faetano
3 - 3
3
Juvenes / Dogana
3
ลักเซมเบิร์กลักเซมเบิร์ก : National Division
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
Racing FC Union Luxembourg
0 - 2
0
Union Titus Petange
2
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
Victoria Rosport
0 - 0
0
Swift Hesperange
0
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
Progres Niederkorn
3 - 2
3
Fola Esch
2
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
UNA Strassen
2 - 0
2
Mondercange
0
2022-11-27T14:30:00.000Z
FT
Wiltz
4 - 4
4
US Mondorf-les-bains
4
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
UN Kaerjeng 97
2 - 4
2
F91 Dudelange
4
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
US Hostert
0 - 3
0
Etzella Ettelbruck
3
สเปนสเปน : Segunda División RFEF - Group 2
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
Deportivo Alavés II
1 - 0
1
Alfaro
0
0/0.5
2022-11-27T15:30:00.000Z
FT
Brea
1 - 0
1
Tudelano
0
0
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
Gernika
0 - 0
0
UD Logroñés II
0
0/0.5
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
Arenas Getxo
1 - 0
1
Beasain
0
1
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
Arnedo
1 - 2
1
Sestao River
2
0.5/1
อินเดียอินเดีย : Indian Super League
2022-11-27T14:00:00.000Z
FT
Jamshedpur
1 - 3
1
East Bengal
3
0.5/1
สโลวาเกียสโลวาเกีย : Super Liga
2022-11-27T14:30:00.000Z
FT
Ružomberok
2 - 2
2
Zlaté Moravce
2
0.5/1
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Rheinland-Pfalz / Saar
2022-11-27T14:30:00.000Z
FT
TuS Kirchberg
3 - 1
3
Alemannia Waldalgesheim
1
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : 2. Liga Interregional - Group 5
2022-11-27T15:00:00.000Z
Rapperswil-Jona II
? - ?
?
SV Schaffhausen
?
โปรตุเกสโปรตุเกส : Campeonato de Portugal Prio - Group C
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
UD Rio Maior
0 - 2
0
1º Dezembro
2
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
União Santarém
3 - 0
3
UD da Serra
0
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
Coruchense
4 - 0
4
Alcains
0
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
Pêro Pinheiro
2 - 0
2
Loures
0
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
Arronches e Benfica
0 - 0
0
Marinhense
0
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
Sintrense
1 - 0
1
Sertanense
0
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
Benfica Castelo Branco
0 - 0
0
Mortágua
0
โปรตุเกสโปรตุเกส : Campeonato de Portugal Prio - Group A
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
Tirsense
1 - 2
1
Dumiense
2
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
Monção
1 - 0
1
Pedras Salgadas
0
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
Vilar de Perdizes
1 - 0
1
Bragança
0
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
Vila Meã
4 - 0
4
Maria da Fonte
0
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
Merelinense
1 - 1
1
Amarante
1
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
AR São Martinho
3 - 1
3
Brito
1
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
Vianense
3 - 1
3
Pevidem
1
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 15
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
Cantolagua
2 - 2
2
Lagunak
2
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
Peña Sport
2 - 1
2
Avance Ezcabarte
1
2022-11-27T15:30:00.000Z
FT
Azkoyen
0 - 2
0
Txantrea
2
ฝรั่งเศสฝรั่งเศส : Feminine Division 1
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
ปารีส (ญ)
2 - 3
2
Lyon W
3
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : 1. Liga Classic - Group 3
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
Kosova
1 - 0
1
Paradiso
0
เบลเยียมเบลเยียม : Provincial - West-Vlaanderen
2022-11-27T15:00:00.000Z
Meulebeke
? - ?
?
Wevelgem City
?
2022-11-27T16:30:00.000Z
Jabbeke
? - ?
?
Lauwe
?
โปรตุเกสโปรตุเกส : Campeonato de Portugal Prio - Group B
2022-11-27T15:00:00.000Z
Resende
? - ?
?
Alpendorada
?
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
Salgueiros
0 - 2
0
Camacha
2
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
Rebordosa
1 - 0
1
Valadares Gaia
0
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
Guarda Desportiva
0 - 3
0
Castro Daire
3
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
Lusitânia Lourosa
1 - 0
1
Leça
0
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
Gondomar
3 - 2
3
Machico
2
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
Marítimo II
0 - 0
0
Beira-Mar
0
ไซปรัสไซปรัส : 1. Division
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
Apoel Nicosia
4 - 0
4
โอโมเนีย นิโคเซีย
0
0.5
2022-11-27T17:00:00.000Z
FT
AEL
0 - 1
0
Anorthosis
1
0/0.5
ยิบรอลตาร์ยิบรอลตาร์ : Premier Division
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
Mons Calpe
0 - 2
0
Europa
2
2022-11-27T17:30:00.000Z
FT
Glacis United
1 - 2
1
Magpies
2
เบนินเบนิน : Championnat National
2022-11-27T15:00:00.000Z
Panthères
? - ?
?
Cavaliers
?
2022-11-27T15:00:00.000Z
Avrankou Omnisport
? - ?
?
ASVO
?
2022-11-27T15:00:00.000Z
Djeffa
? - ?
?
Dragons
?
2022-11-27T15:00:00.000Z
Adjidja
? - ?
?
Eternel
?
2022-11-27T15:00:00.000Z
Béké Bembèrèkè
? - ?
?
Tukunnin
?
2022-11-27T15:00:00.000Z
Energie
? - ?
?
Espoir Savalou
?
2022-11-27T15:00:00.000Z
AS Cotonou
? - ?
?
Requins
?
อียิปต์อียิปต์ : Cup
2022-11-27T15:00:00.000Z
FT
National Bank of Egypt
0 - 1
0
AL Assiouty
1
2022-11-27T15:00:00.000Z
PEN
Al Ahly
1 - 1
1
El Mokawloon
1
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 3
2022-11-27T15:30:00.000Z
Gama
? - ?
?
Siete Villas
?
2022-11-27T15:30:00.000Z
Naval
? - ?
?
Vimenor
?
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
Textil Escudo
1 - 0
1
Guarnizo
0
0
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
Tropezón
1 - 1
1
Revilla
1
1.5
บาห์เรนบาห์เรน : Premier League
2022-11-27T15:30:00.000Z
FT
Khalidiya
2 - 2
2
Al Hala
2
0.5/1
2022-11-27T15:30:00.000Z
FT
East Riffa
3 - 5
3
Manama
5
0/0.5
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : Challenge League
2022-11-27T15:30:00.000Z
FT
Lausanne
2 - 2
2
FC Aarau
2
0.5
เบลเยียมเบลเยียม : 2e Klasse
2022-11-27T15:30:00.000Z
FT
Waasland-beveren
2 - 3
2
Lommel United
3
1/1.5
2022-11-27T19:00:00.000Z
FT
Lierse Kempenzonen
2 - 2
2
Excelsior Virton
2
1
ไลบีเรียไลบีเรีย : LFA First Division
2022-11-27T15:30:00.000Z
FT
Muscat
1 - 5
1
Watanga
5
2022-11-27T15:30:00.000Z
FT
LPRC Oilers
0 - 0
0
Nimba United
0
2022-11-27T15:30:00.000Z
Mighty Barrolle
? - ?
?
Jubilee
?
2022-11-27T15:30:00.000Z
FT
Sandi
0 - 4
0
LISCR
4
บูร์กินาฟาโซบูร์กินาฟาโซ : 1ere Division
2022-11-27T15:30:00.000Z
FT
Rahimo
2 - 2
2
Réal du Faso
2
2022-11-27T15:30:00.000Z
FT
Etoile Filante
1 - 2
1
Royal
2
โกตดิวัวร์โกตดิวัวร์ : Ligue 1
2022-11-27T15:30:00.000Z
FT
SOA
3 - 1
3
Bouaké
1
2022-11-27T18:00:00.000Z
FT
ASEC Mimosas
1 - 0
1
Stella
0
มาลีมาลี : Première Division
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
Djoliba
1 - 0
1
Stade Malien Bamako
0
กินีกินี : Ligue 1
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
Hafia
4 - 0
4
Milo
0
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
Horoya
2 - 0
2
Ashanti GB
0
นิการากัวนิการากัว : Liga Primera U20
2022-11-27T16:00:00.000Z
FT
UNAN Managua U20
0 - 6
0
Real Estelí U20
6
2022-11-27T18:00:00.000Z
H&H Export U20
? - ?
?
Diriangén U20
?
2022-11-27T19:00:00.000Z
FT
Managua U20
1 - 0
1
Matagalpa U20
0
เซเนกัลเซเนกัล : Ligue 1
2022-11-27T16:30:00.000Z
FT
Guédiawaye
3 - 0
3
CNEPS Excellence
0
2022-11-27T16:30:00.000Z
FT
Stade de Mbour
0 - 2
0
Diambars
2
2022-11-27T16:30:00.000Z
FT
Casa Sport
1 - 1
1
Pikine
1
กัวเตมาลากัวเตมาลา : Liga Nacional
2022-11-27T17:00:00.000Z
FT
Mixco
2 - 2
2
Iztapa
2
0/0.5
2022-11-27T17:00:00.000Z
FT
Comunicaciones
2 - 1
2
Malacateco
1
0.5/1
2022-11-27T17:00:00.000Z
FT
Xinabajul
0 - 1
0
Municipal
1
2022-11-27T17:00:00.000Z
FT
Guastatoya
2 - 2
2
Antigua GFC
2
0
2022-11-27T17:00:00.000Z
FT
Santa Lucía
1 - 3
1
Cobán Imperial
3
2022-11-27T17:00:00.000Z
FT
Xelajú
1 - 1
1
Achuapa
1
0.5/1
เปรูเปรู : Copa Perú
2022-11-27T17:30:00.000Z
FT
Defensor LA Bocana
2 - 1
2
Atlético Bruces
1
2022-11-27T20:00:00.000Z
Cusco
? - ?
?
Comerciantes
?
เบลีซเบลีซ : Premier League
2022-11-27T21:30:00.000Z
Verdes
? - ?
?
Altitude
?
ชิลีชิลี : Primera B
2022-11-27T22:00:00.000Z
FT
Cobreloa
0 - 5
0
Deportes Copiapo
5
วิธีการอ่านตารางผลบอล
ตัวอักษรสีน้ำเงินขีดเส้นใต้=ทีมต่อ
ตัวเลขกระพริบสีแดง=นาทีของการแข่งขัน
HT=พักครึ่ง
FT=จบการแข่งขัน
AET=จบการแข่งขันด้วยการต่อเวลาพิเศษ
PEN=จบการแข่งขันด้วยการดวลจุดโทษ
CANC=ยกเลิกการแข่งขัน
PST=เลื่อนการแข่งขัน