รายการ ผลบอลย้อนหลัง ผลบอลเมื่อคืน โปรแกรมบอลเมื่อคืนนี้ ตารางบอลเมื่อคืน ตารางผลบอลเมื่อคืน อัปเดททุกวันในช่วงเวลา 7.00 น
ผลบอล 4 เมษายน 2567
เวลา
 
เจ้าบ้าน
ผล
ผลเจ้าบ้าน
ทีมเยือน
ผลทีมเยือน
ราคา
อังกฤษอังกฤษ : พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
2024-04-04T18:30:00.000Z
FT
ลิเวอร์พูล
3 - 1
3
เชฟฟีลด์ ยูไนเต็ด
1
3/3.5
2024-04-04T19:15:00.000Z
FT
เชลซี
4 - 3
4
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
3
0.5/1
สเปนสเปน : ลาลิกา
2024-04-04T18:00:00.000Z
FT
กรานาดา
0 - 1
0
บาเลนเซีย
1
0.5
ไทยไทย : ไทยลีก
2024-04-04T11:00:00.000Z
FT
ราชบุรี
1 - 2
1
แบงค็อก ยูไนเต็ด
2
0.5
2024-04-04T12:00:00.000Z
FT
นครปฐม ยูไนเต็ด
1 - 0
1
ลำพูน วอร์ริเออร์
0
0/0.5
เนเธอร์แลนด์เนเธอร์แลนด์ : เอเรอดีวีซี
2024-04-04T16:45:00.000Z
FT
โวเลนดัม
0 - 0
0
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
0
2.5/3
2024-04-04T18:00:00.000Z
FT
RKC วาลไวก์
0 - 0
0
Almere City FC
0
0.5
2024-04-04T19:00:00.000Z
FT
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
1 - 1
1
โก อเฮด อีเกิ้ลส์
1
1/1.5
เอกวาดอร์เอกวาดอร์ : Serie B
2024-04-04T00:00:00.000Z
FT
Cuniburo
1 - 2
1
Chacaritas
2
0.5/1
CONCACAF Champions LeagueWorld : CONCACAF Champions League
2024-04-04T00:00:00.000Z
FT
อินเตอร์ ไมอามี
1 - 2
1
Monterrey
2
0.5/1
2024-04-04T02:00:00.000Z
FT
CS Herediano
0 - 5
0
Pachuca
5
0.5/1
สหรัฐอเมริกาสหรัฐอเมริกา : US Open Cup
2024-04-04T00:00:00.000Z
FT
Chicago FC United
2 - 0
2
Forward Madison
0
2024-04-04T00:30:00.000Z
FT
Union Omaha
3 - 1
3
Des Moines Menace
1
2024-04-04T01:30:00.000Z
AET
Colorado Rapids II
2 - 3
2
Northern Colorado
3
2024-04-04T02:30:00.000Z
FT
LA Galaxy II
0 - 3
0
Irvine Zeta
3
2024-04-04T02:30:00.000Z
FT
Spokane Velocity
1 - 0
1
LA Force
0
0.5/1
2024-04-04T23:00:00.000Z
FT
Tormenta
4 - 0
4
Savannah Clovers
0
2024-04-04T23:00:00.000Z
AET
One Knoxville
2 - 3
2
Greenville Triumph
3
2024-04-04T23:00:00.000Z
FT
Vermont Green
1 - 2
1
Carolina Core
2
2024-04-04T23:30:00.000Z
FT
Apotheos
0 - 1
0
Chattanooga Red Wolves
1
CONMEBOL SudamericanaWorld : CONMEBOL Sudamericana
2024-04-04T00:00:00.000Z
FT
Sportivo Trinidense
0 - 2
0
ฟอร์ตาเลซ่า
2
1
2024-04-04T00:00:00.000Z
FT
RB Bragantino
1 - 0
1
Coquimbo Unido
0
1.5/2
2024-04-04T00:00:00.000Z
FT
Nacional Potosí
0 - 0
0
Boca Juniors
0
0.5
2024-04-04T02:00:00.000Z
FT
Alianza Petrolera
0 - 1
0
Union La Calera
1
0.5
2024-04-04T22:00:00.000Z
FT
Deportivo Garcilaso
3 - 2
3
Metropolitanos FC
2
1/1.5
CONMEBOL LibertadoresWorld : CONMEBOL Libertadores
2024-04-04T00:00:00.000Z
FT
Colo Colo
1 - 0
1
Cerro Porteno
0
0.5/1
2024-04-04T00:30:00.000Z
FT
ซาน ลอเรนโซ่
1 - 1
1
พัลไมรัส
1
0/0.5
2024-04-04T00:30:00.000Z
FT
Alianza Lima
1 - 1
1
Fluminense
1
1
2024-04-04T22:00:00.000Z
FT
Caracas FC
1 - 4
1
Atletico-MG
4
1
2024-04-04T22:00:00.000Z
FT
Rosario Central
1 - 0
1
Penarol
0
0.5
อาร์เจนตินาอาร์เจนตินา : Copa Argentina
2024-04-04T00:10:00.000Z
PEN
อูราคาน
0 - 0
0
Villa Mitre
0
1/1.5
ตรินิแดดและโตเบโกตรินิแดดและโตเบโก : Pro League
2024-04-04T00:10:00.000Z
FT
Prison Service
0 - 1
0
Point Fortin
1
2024-04-04T00:10:00.000Z
FT
Defence Force
2 - 0
2
Ath­let­ic Club
0
2024-04-04T22:00:00.000Z
FT
Cunupia
4 - 3
4
La Horquetta Rangers
3
2024-04-04T22:00:00.000Z
FT
Police
2 - 1
2
Morvant Caledonia United
1
กัวเดอลุปกัวเดอลุป : Division d'Honneur
2024-04-04T00:30:00.000Z
Solidarité Scolaire
? - ?
?
La Gauloise
?
โคลอมเบียโคลอมเบีย : Primera B
2024-04-04T00:40:00.000Z
FT
Leones FC
1 - 1
1
Orsomarso
1
0/0.5
2024-04-04T20:30:00.000Z
FT
Depor FC
0 - 2
0
Real Cartagena
2
2024-04-04T22:30:00.000Z
FT
Llaneros
0 - 0
0
Cucuta
0
0/0.5
2024-04-04T23:00:00.000Z
FT
Real Soacha
1 - 2
1
Union Magdalena
2
เม็กซิโกเม็กซิโก : Ascenso MX
2024-04-04T01:05:00.000Z
FT
Mineros de Zacatecas
2 - 2
2
Celaya
2
0/0.5
2024-04-04T03:05:00.000Z
FT
Venados FC
2 - 0
2
Cancún
0
0/0.5
ฮอนดูรัสฮอนดูรัส : Liga Nacional de Fútbol
2024-04-04T01:30:00.000Z
FT
CD Motagua
0 - 0
0
Génesis
0
2024-04-04T23:15:00.000Z
FT
Real Espana
1 - 0
1
Lobos Upnfm
0
คอสตาริกาคอสตาริกา : Primera Division
2024-04-04T02:00:00.000Z
FT
Deportivo Saprissa
1 - 0
1
Perez Zeledon
0
2/2.5
คาซัคสถานคาซัคสถาน : 1. Division
2024-04-04T09:00:00.000Z
FT
SD Family
1 - 2
1
Ulytau
2
2024-04-04T09:00:00.000Z
FT
Taraz
1 - 2
1
Okzhetpes
2
2024-04-04T11:00:00.000Z
FT
Khan Tengri
1 - 0
1
Zhetisay
0
2024-04-04T11:00:00.000Z
Kaisar II
? - ?
?
Aktobe Jas
?
คีร์กีซสถานคีร์กีซสถาน : Premier League
2024-04-04T09:30:00.000Z
FT
Alga
4 - 2
4
OshMU Aldier
2
2024-04-04T14:00:00.000Z
FT
Ilbirs
0 - 5
0
Abdish-Ata
5
เวียดนามเวียดนาม : V.League 2
2024-04-04T10:00:00.000Z
FT
Long An
2 - 0
2
Bà Ria Vũng Tàu
0
2024-04-04T11:00:00.000Z
FT
Pho Hien
3 - 0
3
Dong Thap
0
เวียดนามเวียดนาม : วี.ลีก ดิวิชัน 1
2024-04-04T10:00:00.000Z
FT
กวางนัม
1 - 1
1
ฮอง อันห์ ยาลาย
1
0/0.5
2024-04-04T11:00:00.000Z
FT
Sanna Khanh Hoa
0 - 1
0
ฮองลิน ฮาทิน
1
2024-04-04T11:00:00.000Z
FT
บินห์ เดือง
0 - 0
0
วิเอตเตล
0
2024-04-04T12:15:00.000Z
FT
Công An Nhân Dân
2 - 0
2
Song Lam Nghe An
0
1.5
2024-04-04T12:15:00.000Z
FT
Ho Chi Minh City
1 - 3
1
ฮานอย
3
อาเซอร์ไบจานอาเซอร์ไบจาน : Birinci Dasta
2024-04-04T10:30:00.000Z
FT
Difai Ağsu
1 - 2
1
Qaradağ Lökbatan
2
2024-04-04T11:00:00.000Z
FT
İrəvan
1 - 4
1
Araz Saatlı
4
อิสราเอลอิสราเอล : Liga Alef
2024-04-04T10:30:00.000Z
FT
Shimshon Tel Aviv
1 - 1
1
Dimona
1
2024-04-04T11:00:00.000Z
FT
Tzeirei Umm al-Fahm
0 - 5
0
Kiryat Yam SC
5
2024-04-04T16:00:00.000Z
FT
Nordia Jerusalem
1 - 1
1
Maccabi Ashdod
1
2024-04-04T16:00:00.000Z
FT
Maccabi Yavne
1 - 2
1
Maccabi Shaarayim
2
2024-04-04T18:00:00.000Z
FT
Hapoel Kfar Kana
3 - 1
3
Hapoel Migdal HaEmek
1
2024-04-04T18:15:00.000Z
FT
Tira
3 - 0
3
Ironi Nesher
0
มอลโดวามอลโดวา : Cupa
2024-04-04T11:00:00.000Z
FT
Dacia-Buiucani
1 - 1
1
CSF Bălți
1
อินเดียอินเดีย : I-League
2024-04-04T11:00:00.000Z
FT
NEROCA
1 - 1
1
Sreenidi Deccan
1
บัลแกเรียบัลแกเรีย : A PFG
2024-04-04T11:30:00.000Z
FT
CSKA 1948
0 - 0
0
Botev Vratsa
0
1
2024-04-04T14:00:00.000Z
FT
Beroe
0 - 3
0
Botev Plovdiv
3
0.5/1
2024-04-04T16:30:00.000Z
FT
Cherno More Varna
3 - 0
3
Lokomotiv Sofia
0
1.5/2
สาธารณรัฐประชาธิปไตยคองโกสาธารณรัฐประชาธิปไตยคองโก : Ligue 1
2024-04-04T11:30:00.000Z
Don Bosco
? - ?
?
Dauphins Noirs
?
2024-04-04T13:30:00.000Z
Saint Eloi Lupopo
? - ?
?
Lubumbashi Sport
?
จีนจีน : Super League
2024-04-04T11:35:00.000Z
FT
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์
2 - 3
2
Shijiazhuang Y. J.
3
1
อาร์มีเนียอาร์มีเนีย : First League
2024-04-04T12:00:00.000Z
BKMA II
? - ?
?
Lernayin Artsakh
?
อาร์มีเนียอาร์มีเนีย : Premier League
2024-04-04T12:00:00.000Z
FT
Ararat-Armenia
2 - 1
2
Alashkert
1
0.5/1
2024-04-04T12:00:00.000Z
FT
พิวนิค
1 - 1
1
Shirak
1
1.5/2
อิรักอิรัก : Iraqi League
2024-04-04T12:00:00.000Z
FT
Naft Maysan
1 - 2
1
Naft Al-Janoob
2
2024-04-04T12:00:00.000Z
FT
Newroz
3 - 2
3
Baghdad
2
2024-04-04T18:30:00.000Z
FT
Al Zawra'a
1 - 0
1
Al Kahrabaa
0
2024-04-04T18:30:00.000Z
FT
Al Najaf
1 - 0
1
Naft
0
กรีซกรีซ : Super League 2
2024-04-04T12:00:00.000Z
FT
Kissamikos
2 - 1
2
Kallithea
1
2024-04-04T12:00:00.000Z
FT
Diagoras
2 - 2
2
Panachaiki FC
2
ยูเครนยูเครน : Premier League
2024-04-04T12:30:00.000Z
FT
Zorya Luhansk
0 - 3
0
ดินาโม เคียฟ
3
1/1.5
แคเมอรูนแคเมอรูน : Elite Two
2024-04-04T12:30:00.000Z
FT
Tonnerre
2 - 1
2
Dragon de Yaoundé
1
2024-04-04T12:30:00.000Z
FT
FC Rangers
0 - 1
0
Yafoot
1
2024-04-04T12:30:00.000Z
FT
Leopard de Douala
1 - 4
1
ISOHSA
4
2024-04-04T14:30:00.000Z
FT
Panthère
0 - 0
0
Racing
0
2024-04-04T14:30:00.000Z
FT
Foncha ST
2 - 1
2
FAP
1
Friendlies ClubsWorld : Friendlies Clubs
2024-04-04T12:30:00.000Z
FT
ไลอ้อน ซิตี้ เซเลอร์ส
1 - 2
1
ดารุล ทักซิม
2
แซมเบียแซมเบีย : Super League
2024-04-04T13:00:00.000Z
Trident
? - ?
?
Green Eagles
?
2024-04-04T13:00:00.000Z
FT
Kabwe Warriors
0 - 0
0
ZESCO United
0
2024-04-04T13:00:00.000Z
FT
Man Utd Zambia Academy
1 - 0
1
NAPSA Stars
0
เอธิโอเปียเอธิโอเปีย : Premier League
2024-04-04T13:00:00.000Z
FT
Wolkite Ketema
1 - 0
1
Welayta Dicha
0
2024-04-04T16:00:00.000Z
FT
Ethiopia Nigd Bank
5 - 1
5
Hambericho Durame
1
ยูกันดายูกันดา : Premier League
2024-04-04T13:00:00.000Z
FT
Busoga United
1 - 1
1
SC Villa
1
2024-04-04T16:00:00.000Z
FT
NEC
1 - 0
1
Kitara
0
แคเมอรูนแคเมอรูน : Elite ONE
2024-04-04T13:00:00.000Z
FT
Union Douala
0 - 0
0
APEJES Academy
0
2024-04-04T15:00:00.000Z
FT
Les Astres
2 - 0
2
Bamboutos
0
รวันดารวันดา : National Soccer League
2024-04-04T13:00:00.000Z
FT
Rwamagana City
0 - 3
0
Mukura
3
2024-04-04T13:00:00.000Z
FT
Rayon Sports
1 - 3
1
Etincelles
3
สโลวีเนียสโลวีเนีย : Cup
2024-04-04T13:00:00.000Z
AET
Ilirija
1 - 2
1
Beltinci
2
0.5
บุรุนดีบุรุนดี : Ligue A
2024-04-04T13:00:00.000Z
Tigre Noir
? - ?
?
Lydia Ludic
?
2024-04-04T13:00:00.000Z
Aigle Noir
? - ?
?
Musongati
?
2024-04-04T13:00:00.000Z
Le Messager Ngozi
? - ?
?
Inter Star
?
2024-04-04T13:00:00.000Z
Olympic Star
? - ?
?
Vital'O
?
2024-04-04T14:00:00.000Z
Rukinzo
? - ?
?
Kayanza United
?
ลัตเวียลัตเวีย : Virsliga
2024-04-04T14:00:00.000Z
FT
Tukums
2 - 0
2
Grobiņa
0
2024-04-04T15:00:00.000Z
FT
Riga
4 - 0
4
FK Liepaja
0
1/1.5
อินเดียอินเดีย : Indian Super League
2024-04-04T14:00:00.000Z
FT
Chennaiyin
2 - 1
2
Jamshedpur
1
0/0.5
Friendlies WomenWorld : Friendlies Women
2024-04-04T14:00:00.000Z
FT
Russia W
4 - 0
4
Ecuador W
0
โรมาเนียโรมาเนีย : Liga II
2024-04-04T14:00:00.000Z
FT
CS Mioveni
1 - 1
1
SCM Gloria Buzău
1
อุซเบกิสถานอุซเบกิสถาน : Super League
2024-04-04T14:15:00.000Z
FT
Lokomotiv
1 - 2
1
Andijan
2
โครเอเชียโครเอเชีย : Druga HNL
2024-04-04T14:30:00.000Z
FT
Vukovar
2 - 2
2
Bsk Bijelo Brdo
2
แอลจีเรียแอลจีเรีย : U21 League 1
2024-04-04T14:45:00.000Z
FT
Ben Aknoun U21
1 - 0
1
Khenchela U21
0
2024-04-04T14:45:00.000Z
FT
CS Constantine U21
2 - 2
2
Paradou AC U21
2
2024-04-04T14:45:00.000Z
El Bayadh U21
? - ?
?
NC Magra U21
?
2024-04-04T14:45:00.000Z
FT
CR Belouizdad U21
2 - 1
2
ES Sétif U21
1
2024-04-04T14:45:00.000Z
FT
MC Alger U21
6 - 0
6
US Souf U21
0
2024-04-04T14:45:00.000Z
FT
US Biskra U21
1 - 1
1
JS Kabylie U21
1
2024-04-04T14:45:00.000Z
FT
ASO Chlef U21
1 - 3
1
JS Saoura U21
3
2024-04-04T21:00:00.000Z
FT
MC Oran U21
2 - 2
2
USM Alger U21
2
ยูเครนยูเครน : Cup
2024-04-04T15:00:00.000Z
FT
Polessya
0 - 1
0
Vorskla Poltava
1
เซอร์เบียเซอร์เบีย : Super Liga
2024-04-04T15:30:00.000Z
FT
Napredak
3 - 0
3
Javor
0
0.5
กินีกินี : Ligue 1
2024-04-04T16:00:00.000Z
Ashanti GB
? - ?
?
Kaloum Star
?
2024-04-04T16:00:00.000Z
ASM Sangarédi
? - ?
?
Gangan
?
ไซปรัสไซปรัส : 1. Division
2024-04-04T16:00:00.000Z
FT
AE Zakakiou
0 - 3
0
Nea Salamis
3
0.5
มาลีมาลี : Première Division
2024-04-04T16:15:00.000Z
FT
Binga
1 - 0
1
USFAS Bamako
0
2024-04-04T16:15:00.000Z
PST
Stade Malien Bamako
? - ?
?
US Bougouba
?
2024-04-04T16:15:00.000Z
FT
ASKO
0 - 0
0
COB
0
2024-04-04T16:15:00.000Z
Bougouni
? - ?
?
Koro
?
โรมาเนียโรมาเนีย : Cupa României
2024-04-04T16:30:00.000Z
AET
CS Universitatea Craiova
0 - 1
0
Oţelul
1
0.5/1
รัสเซียรัสเซีย : Cup
2024-04-04T16:30:00.000Z
FT
Akhmat Grozny
0 - 1
0
Orenburg
1
0.5/1
ฟินแลนด์ฟินแลนด์ : Suomen Cup
2024-04-04T17:00:00.000Z
ACE II
? - ?
?
VaKP
?
2024-04-04T17:00:00.000Z
NuPS II
? - ?
?
KoiPS
?
2024-04-04T17:30:00.000Z
TuPS O35
? - ?
?
LoPa
?
เบลเยียมเบลเยียม : Reserve Pro League
2024-04-04T17:30:00.000Z
FT
Waasland-Beveren U21
2 - 2
2
Francs Borains U21
2
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Westfalen
2024-04-04T17:30:00.000Z
FT
Sprockhovel
1 - 1
1
SG Wattenscheid 09
1
0.5/1
ตุรกีตุรกี : Super Lig
2024-04-04T17:30:00.000Z
FT
อิสตันบูล บาซัคเซเฮียร์
1 - 1
1
Besiktas
1
0/0.5
2024-04-04T17:30:00.000Z
FT
Samsunspor
0 - 0
0
Pendikspor
0
0.5/1
ตุรกีตุรกี : TFF 1. Lig
2024-04-04T17:30:00.000Z
FT
Erzurum BB
2 - 1
2
Giresunspor
1
2
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 11
2024-04-04T17:30:00.000Z
FT
Poblense
3 - 0
3
Constància
0
2024-04-04T18:15:00.000Z
FT
Sóller
0 - 6
0
Felanitx
6
อาร์เจนตินาอาร์เจนตินา : Reserve League
2024-04-04T18:00:00.000Z
FT
Independiente Riva. Res.
0 - 4
0
Unión Santa Fe Res.
4
2024-04-04T18:00:00.000Z
FT
Defensa y Justicia Res.
0 - 2
0
Deportivo Riestra Res.
2
2024-04-04T18:00:00.000Z
FT
Estudiantes La Plata Res
3 - 1
3
Gimnasia La Plata Res.
1
2024-04-04T18:00:00.000Z
FT
Sarmiento Res.
1 - 1
1
Barracas Central Res.
1
2024-04-04T22:00:00.000Z
FT
River Plate Res.
4 - 1
4
Boca Juniors Res.
1
2024-04-04T22:15:00.000Z
FT
Talleres Córdoba Res.
1 - 1
1
Belgrano Córdoba Res.
1
อังกฤษอังกฤษ : FA Youth Cup
2024-04-04T18:00:00.000Z
FT
Leeds United U18
4 - 3
4
Millwall U18
3
โอมานโอมาน : Professional League
2024-04-04T18:00:00.000Z
FT
Al-Nahda
1 - 1
1
Sur
1
2024-04-04T18:00:00.000Z
FT
Al Seeb
2 - 0
2
Al-Rustaq
0
2024-04-04T18:00:00.000Z
FT
Bahla
1 - 0
1
Dhofar
0
2024-04-04T18:00:00.000Z
Sohar
? - ?
?
Al Wehda
?
2024-04-04T18:00:00.000Z
FT
Al Nasr
1 - 1
1
Ibri
1
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 4
2024-04-04T18:00:00.000Z
FT
Leioa
2 - 1
2
Basconia
1
บราซิลบราซิล : Catarinense U20
2024-04-04T18:00:00.000Z
FT
Brusque U20
1 - 1
1
Avaí U20
1
อังกฤษอังกฤษ : Premier League Cup
2024-04-04T18:00:00.000Z
FT
Fulham U21
3 - 0
3
Crystal Palace U21
0
บราซิลบราซิล : CBF Brasileiro U20
2024-04-04T18:00:00.000Z
FT
Botafogo U20
1 - 2
1
Grêmio U20
2
อาร์เจนตินาอาร์เจนตินา : Primera B Metropolitana
2024-04-04T18:30:00.000Z
FT
Canuelas
1 - 3
1
Midland
3
2024-04-04T18:30:00.000Z
FT
Deportivo Laferrere
1 - 0
1
Sportivo Italiano
0
อิตาลีอิตาลี : โกปปา อีตาเลีย พรีมาเวร่า
2024-04-04T18:30:00.000Z
PEN
ฟิออเรนติน่า U19
0 - 0
0
โตริโน่ U19
0
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : Super League
2024-04-04T18:30:00.000Z
FT
BSC Young Boys
3 - 0
3
Grasshoppers
0
1/1.5
2024-04-04T18:30:00.000Z
FT
Lausanne
3 - 3
3
FC ST. Gallen
3
0/0.5
2024-04-04T18:30:00.000Z
FT
FC Luzern
1 - 0
1
Yverdon Sport
0
1/1.5
อังกฤษอังกฤษ : Non League Premier - Southern
2024-04-04T18:45:00.000Z
PST
Plymouth Parkway
? - ?
?
AFC Totton
?
0.5
อังกฤษอังกฤษ : Non League Div One - Southern Central
2024-04-04T18:45:00.000Z
Welwyn Garden City
? - ?
?
Barton Rovers
?
2024-04-04T18:45:00.000Z
Kidlington
? - ?
?
Aylesbury United
?
อังกฤษอังกฤษ : National League - South
2024-04-04T18:45:00.000Z
FT
Truro City
0 - 2
0
Hemel Hempstead Town
2
0/0.5
ออสเตรียออสเตรีย : Cup
2024-04-04T18:45:00.000Z
FT
Red Bull Salzburg
3 - 4
3
สตวร์ม กราซ
4
0.5/1
ฮังการีฮังการี : Magyar Kupa
2024-04-04T18:45:00.000Z
FT
Nyiregyhaza
2 - 1
2
Kecskeméti TE
1
ไอซ์แลนด์ไอซ์แลนด์ : Cup
2024-04-04T19:15:00.000Z
FT
Ýmir
11 - 0
11
Thorlákur
0
2024-04-04T19:15:00.000Z
FT
Kría
1 - 2
1
Úlfarnir
2
2024-04-04T19:15:00.000Z
CANC
Selfoss
? - ?
?
Stokkseyri
?
2024-04-04T19:30:00.000Z
FT
Mídas
1 - 3
1
RB
3
2024-04-04T20:00:00.000Z
FT
Ellidi
0 - 3
0
Vikingur Olafsiik
3
2024-04-04T20:30:00.000Z
FT
Álafoss
0 - 6
0
KFG
6
จอร์แดนจอร์แดน : Division 1
2024-04-04T19:30:00.000Z
FT
Ma'an
3 - 1
3
Shabab Al Ordon
1
2024-04-04T19:30:00.000Z
FT
Al Ramtha
1 - 0
1
Al Salt
0
อียิปต์อียิปต์ : Premier League
2024-04-04T20:00:00.000Z
FT
AL Masry
2 - 3
2
Al Ittihad
3
2024-04-04T20:00:00.000Z
FT
Enppi
1 - 1
1
Pharco
1
2024-04-04T20:00:00.000Z
FT
National Bank of Egypt
1 - 0
1
El Dakhleya
0
โคลอมเบียโคลอมเบีย : Liga Femenina
2024-04-04T21:00:00.000Z
Deportivo Cali W
? - ?
?
Cúcuta Deportivo
?
แอลจีเรียแอลจีเรีย : Ligue 1
2024-04-04T21:00:00.000Z
FT
CR Belouizdad
2 - 1
2
ES Setif
1
1
โมร็อกโกโมร็อกโก : Cup
2024-04-04T22:00:00.000Z
FT
Fath Casablanca
0 - 1
0
Maghreb Fès
1
2024-04-04T22:00:00.000Z
FT
Hassania Agadir
2 - 0
2
USM Oujda
0
บราซิลบราซิล : Potiguar
2024-04-04T23:00:00.000Z
FT
Baraúnas
1 - 1
1
Santa Cruz RN
1
2024-04-04T23:00:00.000Z
FT
Potyguar
1 - 1
1
Força e Luz
1
2024-04-04T23:00:00.000Z
FT
America-RN
1 - 1
1
Potiguar Mossoró
1
2024-04-04T23:00:00.000Z
FT
ABC
0 - 0
0
Globo
0
บาร์เบโดสบาร์เบโดส : Premier League
2024-04-04T23:00:00.000Z
Deacons
? - ?
?
Barbados Soccer Academy
?
วิธีการอ่านตารางผลบอล
ตัวอักษรสีน้ำเงินขีดเส้นใต้=ทีมต่อ
ตัวเลขกระพริบสีแดง=นาทีของการแข่งขัน
HT=พักครึ่ง
FT=จบการแข่งขัน
AET=จบการแข่งขันด้วยการต่อเวลาพิเศษ
PEN=จบการแข่งขันด้วยการดวลจุดโทษ
CANC=ยกเลิกการแข่งขัน
PST=เลื่อนการแข่งขัน