รายการ ผลบอลย้อนหลัง ผลบอลเมื่อคืน โปรแกรมบอลเมื่อคืนนี้ ตารางบอลเมื่อคืน ตารางผลบอลเมื่อคืน อัปเดททุกวันในช่วงเวลา 7.00 น
ผลบอล 5 เมษายน 2567
เวลา
 
เจ้าบ้าน
ผล
ผลเจ้าบ้าน
ทีมเยือน
ผลทีมเยือน
ราคา
อิตาลีอิตาลี : เซเรียอา
2024-04-05T18:45:00.000Z
FT
ซาแลร์นิตาน่า
2 - 2
2
ซาสซูโอโล่
2
0.5/1
เยอรมนีเยอรมนี : บุนเดสลีกา
2024-04-05T18:30:00.000Z
FT
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
1 - 1
1
แวร์เดอร์ เบรเมิน
1
1
ฝรั่งเศสฝรั่งเศส : ลีกเอิง ฝรั่งเศส
2024-04-05T19:00:00.000Z
FT
ล็อสก์ลีล
3 - 1
3
มาร์เซย
1
0.5
อังกฤษอังกฤษ : แชมเปียนชิป อังกฤษ
2024-04-05T19:00:00.000Z
FT
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
0 - 1
0
พลีมัธ อาร์ไกล์
1
0.5/1
เยอรมนีเยอรมนี : บุนเดสลีกา 2
2024-04-05T16:30:00.000Z
FT
พาเดอร์บอร์น
2 - 3
2
แฮร์ทาเบอร์ลิน
3
0.5
2024-04-05T16:30:00.000Z
FT
ฮันซ่า รอสต็อค
3 - 1
3
เวเฮ่น วีสบาเด้น
1
0.5
อิตาลีอิตาลี : เซเรียบี
2024-04-05T18:30:00.000Z
FT
บารี่
1 - 2
1
เครโมเนเซ่
2
0.5
เยอรมนีเยอรมนี : เยอรมันลีกา 3
2024-04-05T17:00:00.000Z
FT
อิงโกลสตัดท์
1 - 1
1
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
1
0.5
สหรัฐอเมริกาสหรัฐอเมริกา : MLS Next Pro
2024-04-05T00:00:00.000Z
PST
Houston Dynamo FC II
? - ?
?
Minnesota United II
?
เอกวาดอร์เอกวาดอร์ : Serie B
2024-04-05T00:00:00.000Z
FT
Gualaceo SC
2 - 1
2
9 de Octubre
1
CONMEBOL SudamericanaWorld : CONMEBOL Sudamericana
2024-04-05T00:00:00.000Z
FT
Sportivo Luqueno
0 - 2
0
Racing Club
2
0.5/1
2024-04-05T00:00:00.000Z
FT
Universidad Catolica
0 - 0
0
Cruzeiro
0
0.5
2024-04-05T02:00:00.000Z
FT
Always Ready
2 - 0
2
Independiente Medellin
0
1
2024-04-05T02:00:00.000Z
FT
Real Tomayapo
0 - 2
0
Delfin SC
2
0.5
CONMEBOL LibertadoresWorld : CONMEBOL Libertadores
2024-04-05T00:00:00.000Z
FT
Liverpool Montevideo
1 - 1
1
Independiente del Valle
1
2024-04-05T00:00:00.000Z
FT
Talleres Cordoba
2 - 1
2
Sao Paulo
1
0/0.5
2024-04-05T00:00:00.000Z
FT
Palestino
0 - 4
0
Bolívar
4
1
บาร์เบโดสบาร์เบโดส : Premier League
2024-04-05T01:00:00.000Z
Wotton
? - ?
?
Empire Club
?
เม็กซิโกเม็กซิโก : Ascenso MX
2024-04-05T01:05:00.000Z
FT
Monarcas
0 - 2
0
Leones Negros UDG
2
2024-04-05T03:05:00.000Z
FT
Tepatitlán
1 - 1
1
Tlaxcala
1
ฮอนดูรัสฮอนดูรัส : Liga Nacional de Fútbol
2024-04-05T01:15:00.000Z
FT
CD Real Sociedad
1 - 2
1
CD Olimpia
2
2024-04-05T23:00:00.000Z
FT
Vida
2 - 3
2
CD Marathon
3
เกาหลีใต้เกาหลีใต้ : National League
2024-04-05T06:00:00.000Z
FT
Daejeon Korail
1 - 1
1
Gimhae City
1
นิวซีแลนด์นิวซีแลนด์ : National League - Northern
2024-04-05T06:00:00.000Z
Birkenhead United
? - ?
?
Auckland United
?
จีนจีน : League One
2024-04-05T07:00:00.000Z
FT
Yanbian Longding
1 - 1
1
Chongqing Tongliang Long
1
2024-04-05T07:30:00.000Z
FT
Jiangxi Liansheng
2 - 3
2
Yunnan Yukun
3
1/1.5
2024-04-05T07:30:00.000Z
FT
Dongguan United
2 - 2
2
Dalian Zhixing
2
1
2024-04-05T11:30:00.000Z
FT
กว่างโจว เอเวอร์แกรนด์
2 - 1
2
Shanghai Jiading
1
จีนจีน : League Two
2024-04-05T07:00:00.000Z
FT
Dalian Huayi
2 - 2
2
Xi'an Ronghai
2
2024-04-05T07:00:00.000Z
FT
Langfang Glory City
3 - 0
3
Tai'an Tiankuang
0
2024-04-05T07:30:00.000Z
FT
Shanghai Port II
2 - 0
2
Shenzhen Juniors
0
2024-04-05T10:00:00.000Z
FT
Hainan Star
0 - 1
0
Guangxi Lanhang
1
2024-04-05T11:30:00.000Z
FT
Rizhao Yuqi
1 - 1
1
Shandong Taishan II
1
2024-04-05T11:30:00.000Z
FT
Nantong Haimen Codion
2 - 1
2
Hubei Chufeng Heli
1
จีนจีน : Super League
2024-04-05T07:30:00.000Z
FT
Changchun Yatai
1 - 2
1
เซี่ยงไฮ้ เสิ่นหัว
2
1/1.5
2024-04-05T11:00:00.000Z
FT
Henan Jianye
0 - 2
0
Sichuan Jiuniu
2
0.5
2024-04-05T11:35:00.000Z
FT
Qingdao Jonoon
0 - 1
0
ซานตง หลู่เหนิง
1
2024-04-05T11:35:00.000Z
FT
Beijing Guoan
2 - 2
2
เซี่ยงไฮ้ เสิ่นหัว
2
0/0.5
2024-04-05T12:00:00.000Z
FT
Nantong Zhiyun
1 - 0
1
Meizhou Kejia
0
0.5
รัสเซียรัสเซีย : Youth Championship
2024-04-05T08:00:00.000Z
FT
Strogino U20
4 - 0
4
Baltika U19
0
2024-04-05T10:00:00.000Z
FT
Krylya Sovetov U19
1 - 1
1
Rubin Kazan U20
1
2024-04-05T10:00:00.000Z
FT
Chertanovo U20
3 - 3
3
Nizhny Novgorod U19
3
2024-04-05T10:00:00.000Z
FT
Rostov U19
0 - 3
0
Ural U20
3
2024-04-05T12:00:00.000Z
FT
Akhmat Grozny U20
2 - 0
2
Fakel U19
0
2024-04-05T12:00:00.000Z
FT
Krasnodar U19
1 - 1
1
Spartak Moskva U19
1
2024-04-05T12:00:00.000Z
FT
Lokomotiv Moskva U19
2 - 0
2
UOR №5 U20
0
2024-04-05T12:00:00.000Z
FT
CSKA Moskva U19
0 - 2
0
Zenit U19
2
2024-04-05T13:00:00.000Z
FT
Orenburg U19
0 - 1
0
Dinamo Moskva U19
1
2024-04-05T14:00:00.000Z
FT
Sochi U20
2 - 1
2
Akademiya Konoplev U20
1
เวียดนามเวียดนาม : V.League 2
2024-04-05T08:00:00.000Z
FT
Phú Thọ
0 - 0
0
Phu Dong
0
0.5
2024-04-05T11:00:00.000Z
FT
Bình Phước
2 - 1
2
Bóng đá Huế
1
0.5
ออสเตรเลียออสเตรเลีย : Victoria NPL
2024-04-05T08:30:00.000Z
FT
Heidelberg United
6 - 0
6
St. Albans Saints
0
1/1.5
2024-04-05T08:30:00.000Z
FT
Oakleigh Cannons
3 - 0
3
Port Melbourne
0
1/1.5
2024-04-05T08:45:00.000Z
FT
Dandenong City
1 - 1
1
Green Gully
1
0/0.5
ออสเตรเลียออสเตรเลีย : National Premier Leagues
2024-04-05T08:30:00.000Z
FT
Monaro Panthers
3 - 0
3
Canberra Olympic
0
0.5
ออสเตรเลียออสเตรเลีย : เอ ลีก
2024-04-05T08:45:00.000Z
FT
เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอเรอร์ส
1 - 2
1
Brisbane Roar
2
0.5/1
ออสเตรเลียออสเตรเลีย : New South Wales NPL 2
2024-04-05T09:00:00.000Z
Nepean
? - ?
?
Hakoah Sydney City
?
2024-04-05T09:00:00.000Z
Blacktown Spartans
? - ?
?
SD Raiders
?
2024-04-05T09:00:00.000Z
Bankstown City Lions
? - ?
?
Rydalmere Lions
?
ยูเครนยูเครน : U19 League
2024-04-05T09:00:00.000Z
FT
Veres Rivne U19
3 - 1
3
Obolon' Kyiv U19
1
อิสราเอลอิสราเอล : Liga Alef
2024-04-05T09:00:00.000Z
FT
Hapoel Bik'at HaYarden
3 - 2
3
Maccabi Kiryat Malachi
2
2024-04-05T10:00:00.000Z
FT
Maccabi K. Ata Bialik
5 - 0
5
Maccabi Nujeidat Ahmed
0
2024-04-05T10:35:00.000Z
FT
Ironi Modi'in
4 - 1
4
Hapoel Lod
1
2024-04-05T10:40:00.000Z
FT
Hapoel Ra'anana
6 - 0
6
Hapoel Kaukab
0
2024-04-05T10:45:00.000Z
FT
Holon Yermiyahu
0 - 1
0
Hapoel Kfar Shalem
1
2024-04-05T11:00:00.000Z
FT
Agudat Sport Ashdod
0 - 2
0
Hapoel Herzliya
2
2024-04-05T12:00:00.000Z
FT
Hapoel Bu'eine
1 - 0
1
Ironi Baka El Garbiya
0
2024-04-05T12:30:00.000Z
FT
Hapoel Marmorek
0 - 2
0
Shimshon Kafr Qasim
2
2024-04-05T12:45:00.000Z
FT
Hapoel Bnei Zalafa
2 - 1
2
Maccabi Ahi Nazareth
1
ออสเตรเลียออสเตรเลีย : South Australia NPL
2024-04-05T09:00:00.000Z
FT
Adelaide City
1 - 3
1
Campbelltown City
3
2024-04-05T09:00:00.000Z
FT
South Adelaide Panthers
0 - 4
0
Modbury Jets
4
1
2024-04-05T09:15:00.000Z
FT
MetroStars
4 - 1
4
Croydon Kings
1
ยูเครนยูเครน : Persha Liga
2024-04-05T09:00:00.000Z
FT
Chernihiv
0 - 2
0
Khust City
2
2024-04-05T09:30:00.000Z
FT
Kremin'
0 - 0
0
Bukovyna
0
2024-04-05T10:00:00.000Z
FT
Prykarpattia
0 - 1
0
Livyi Bereh
1
เช็กเช็ก : 1. Liga U19
2024-04-05T09:00:00.000Z
FT
Zlín U19
2 - 3
2
Zbrojovka Brno U19
3
ออสเตรเลียออสเตรเลีย : Northern Territory Premier League
2024-04-05T09:00:00.000Z
Uni Azzurri
? - ?
?
Port Darwin
?
2024-04-05T11:00:00.000Z
Darwin Olympic
? - ?
?
Mindil Aces
?
คาซัคสถานคาซัคสถาน : 1. Division
2024-04-05T09:00:00.000Z
FT
Akzhayik
0 - 1
0
Ekibastuz
1
2024-04-05T11:00:00.000Z
FT
Kyran
1 - 2
1
Yassy Turkistan
2
2024-04-05T11:00:00.000Z
FT
Arys
0 - 2
0
Kaspiy
2
บังกลาเทศบังกลาเทศ : Premier League
2024-04-05T09:15:00.000Z
FT
Brothers Union
0 - 2
0
Rahmatgonj MFS
2
1
2024-04-05T09:15:00.000Z
FT
Abahani
1 - 1
1
Fortis
1
0.5/1
2024-04-05T09:15:00.000Z
FT
Abahani Chittagong
0 - 5
0
Bashundhara Kings
5
2/2.5
ออสเตรเลียออสเตรเลีย : Victoria NPL 2
2024-04-05T09:30:00.000Z
Werribee City
? - ?
?
Melbourne Victory II
?
2024-04-05T09:30:00.000Z
Northcote City
? - ?
?
Sunshine Georgies
?
2024-04-05T09:30:00.000Z
Brunswick City
? - ?
?
Bulleen Lions
?
2024-04-05T09:30:00.000Z
Bentleigh Greens
? - ?
?
Eastern Lions
?
ออสเตรเลียออสเตรเลีย : South Australia State League 1
2024-04-05T09:45:00.000Z
West Torrens Birkalla
? - ?
?
Cumberland United
?
ออสเตรเลียออสเตรเลีย : Queensland Premier League
2024-04-05T10:00:00.000Z
Ipswich
? - ?
?
Southside Eagles
?
อาเซอร์ไบจานอาเซอร์ไบจาน : Birinci Dasta
2024-04-05T10:00:00.000Z
FT
Zaqatala
1 - 1
1
Karvan
1
2024-04-05T11:00:00.000Z
FT
MOIK
0 - 1
0
Keshla FC
1
อินเดียอินเดีย : I-League
2024-04-05T10:00:00.000Z
FT
Rajasthan United
3 - 6
3
Delhi FC
6
1/1.5
2024-04-05T13:30:00.000Z
FT
Churchill Brothers
2 - 0
2
Aizawl
0
Friendlies WomenWorld : Friendlies Women
2024-04-05T10:00:00.000Z
FT
เกาหลีใต้ W
3 - 0
3
Philippines W
0
2024-04-05T22:30:00.000Z
FT
Venezuela W
2 - 0
2
Panama W
0
ออสเตรเลียออสเตรเลีย : Queensland NPL
2024-04-05T10:30:00.000Z
FT
Gold Coast Knights
4 - 2
4
Brisbane Roar II
2
2.5
2024-04-05T10:30:00.000Z
PST
Peninsula Power
? - ?
?
Olympic
?
1
ออสเตรเลียออสเตรเลีย : Brisbane Premier League
2024-04-05T10:30:00.000Z
Brisbane Knights
? - ?
?
Virginia United
?
2024-04-05T10:30:00.000Z
Redcliffe Dolphins
? - ?
?
North Pine
?
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 4
2024-04-05T11:00:00.000Z
FT
Deportivo Alavés III
2 - 2
2
Urduliz
2
2024-04-05T14:00:00.000Z
FT
Vitoria
2 - 0
2
Derio
0
2024-04-05T17:30:00.000Z
FT
Durango
3 - 2
3
Aurrerá Ondarroa
2
2024-04-05T17:30:00.000Z
FT
Pasaia KE
0 - 1
0
Portugalete
1
อาร์มีเนียอาร์มีเนีย : First League
2024-04-05T11:00:00.000Z
FT
Gandzasar
1 - 0
1
Shirak II
0
อาร์มีเนียอาร์มีเนีย : Premier League
2024-04-05T11:00:00.000Z
FT
West Armenia
2 - 5
2
Artsakh
5
เวียดนามเวียดนาม : วี.ลีก ดิวิชัน 1
2024-04-05T11:00:00.000Z
FT
นามดินห์
2 - 4
2
Binh Dinh
4
0.5/1
2024-04-05T12:15:00.000Z
FT
Hai Phong
2 - 0
2
Thanh Hóa
0
โรมาเนียโรมาเนีย : Liga III - Serie 7
2024-04-05T11:00:00.000Z
CS U Craiova II
? - ?
?
Gilortul
?
2024-04-05T14:00:00.000Z
U Craiova 1948 II
? - ?
?
Voinţa Lupac
?
2024-04-05T14:00:00.000Z
Ghiroda şi Giarmata Vii
? - ?
?
Filiaşi
?
Primeira Divisão : Primeira Divisão
2024-04-05T11:00:00.000Z
CPK
? - ?
?
Jia Hua
?
2024-04-05T13:00:00.000Z
Universidade de Macau
? - ?
?
Sporting Macau
?
เซอร์เบียเซอร์เบีย : Srpska Liga - Belgrade
2024-04-05T11:00:00.000Z
Studentski Grad
? - ?
?
Stepojevac Vaga
?
UEFA Championship - Women - QualificationWorld : UEFA Championship - Women - Qualification
2024-04-05T11:00:00.000Z
FT
Kazakhstan W
0 - 1
0
Bulgaria W
1
2024-04-05T11:00:00.000Z
FT
Armenia W
0 - 5
0
Romania W
5
2024-04-05T13:00:00.000Z
FT
Slovakia W
2 - 0
2
Israel W
0
2024-04-05T14:00:00.000Z
FT
Cyprus W
0 - 3
0
Belarus W
3
2024-04-05T14:30:00.000Z
FT
Slovenia W
2 - 0
2
Moldova W
0
2024-04-05T14:30:00.000Z
FT
Latvia W
3 - 4
3
North Macedonia
4
2024-04-05T14:30:00.000Z
FT
Montenegro W
6 - 1
6
Andorra W
1
2024-04-05T15:00:00.000Z
FT
Ukraine W
2 - 0
2
Kosovo W
0
2024-04-05T15:00:00.000Z
FT
Georgia W
2 - 2
2
Lithuania W
2
2024-04-05T15:45:00.000Z
FT
Hungary W
1 - 1
1
Azerbaijan W
1
2024-04-05T16:00:00.000Z
FT
Czech Republic W
1 - 3
1
Denmark W
3
2024-04-05T16:00:00.000Z
FT
นอร์เวย์ W
4 - 0
4
Finland W
0
2024-04-05T16:00:00.000Z
FT
Serbia W
0 - 0
0
Scotland W
0
2024-04-05T16:15:00.000Z
FT
อิตาลี W
2 - 0
2
เนเธอร์แลนด์ W
0
2024-04-05T16:45:00.000Z
FT
Iceland W
3 - 0
3
Poland W
0
2024-04-05T17:00:00.000Z
FT
Switzerland W
3 - 1
3
Turkey W
1
2024-04-05T17:00:00.000Z
FT
Greece W
1 - 0
1
Faroe Islands W
0
2024-04-05T17:30:00.000Z
FT
Luxembourg W
2 - 1
2
Albania W
1
2024-04-05T18:00:00.000Z
FT
Northern Ireland W
0 - 0
0
Malta W
0
2024-04-05T18:15:00.000Z
FT
Wales W
4 - 0
4
Croatia W
0
2024-04-05T18:30:00.000Z
FT
Austria W
2 - 3
2
เยอรมนี W
3
2024-04-05T18:45:00.000Z
FT
Belgium W
0 - 7
0
สเปน W
7
2024-04-05T19:00:00.000Z
FT
อังกฤษ W
1 - 1
1
สวีเดน W
1
2024-04-05T19:10:00.000Z
FT
ฝรั่งเศส W
1 - 0
1
Republic of Ireland
0
2024-04-05T19:45:00.000Z
FT
Portugal W
3 - 0
3
Bosnia-Herzegovina W
0
มองโกเลียมองโกเลีย : Premier League
2024-04-05T11:15:00.000Z
FT
Deren
0 - 1
0
Falcons
1
ซีเรียซีเรีย : Premier League
2024-04-05T12:00:00.000Z
FT
Wathba
0 - 0
0
Foutoua
0
2024-04-05T12:00:00.000Z
FT
Horriya
0 - 5
0
Jabala
5
2024-04-05T12:00:00.000Z
FT
Jaish
1 - 5
1
Al Ittihad
5
2024-04-05T12:00:00.000Z
FT
Al Sahel
1 - 2
1
Al Karama
2
2024-04-05T12:00:00.000Z
FT
Tishreen
2 - 1
2
Al Wahda
1
2024-04-05T12:00:00.000Z
FT
Al Taliya
1 - 1
1
Hottin
1
เลบานอนเลบานอน : Premier League
2024-04-05T12:00:00.000Z
FT
Bourj
0 - 1
0
Al Ahed
1
แคเมอรูนแคเมอรูน : Elite Two
2024-04-05T12:30:00.000Z
FT
Bafmeng United
0 - 4
0
Feutcheu
4
2024-04-05T14:30:00.000Z
FT
Aigle Royal de Moungo
2 - 1
2
Eding Sport
1
โครเอเชียโครเอเชีย : Druga HNL
2024-04-05T12:30:00.000Z
FT
Sesvete
1 - 2
1
Solin
2
อิสราเอลอิสราเอล : Liga Leumit
2024-04-05T13:00:00.000Z
FT
Hapoel Umm al-Fahm
0 - 0
0
Ironi Tiberias
0
2024-04-05T13:00:00.000Z
FT
Bnei Yehuda
2 - 1
2
Maccabi Kabilio Jaffa
1
2024-04-05T13:00:00.000Z
FT
Hapoel Afula
2 - 3
2
Hapoel Ramat Gan
3
2024-04-05T13:00:00.000Z
FT
Hapoel Acre
0 - 1
0
Hapoel Kfar Saba
1
เอธิโอเปียเอธิโอเปีย : Premier League
2024-04-05T13:00:00.000Z
FT
Ethiopia Bunna
3 - 2
3
Awassa Kenema
2
2024-04-05T16:00:00.000Z
FT
Fasil Ketema
1 - 2
1
Dire Dawa Kenema
2
มอลโดวามอลโดวา : Divizia A
2024-04-05T13:00:00.000Z
เชริฟฟ์ ติราสปอล II
? - ?
?
Olimp Comrat
?
2024-04-05T13:00:00.000Z
FCM Ungheni
? - ?
?
Dinamo-Auto
?
2024-04-05T13:00:00.000Z
Real Succes
? - ?
?
Speranis Nisporeni
?
ลิทัวเนียลิทัวเนีย : 1 Lyga
2024-04-05T13:00:00.000Z
FT
Tauras
3 - 0
3
Banga II
0
2024-04-05T15:00:00.000Z
FT
Nevėžis
1 - 0
1
FA Šiauliai II
0
2024-04-05T15:00:00.000Z
FT
Kauno Žalgiris II
0 - 2
0
Be1 NFA
2
2024-04-05T16:00:00.000Z
FT
Babrungas
2 - 2
2
Ekranas
2
2024-04-05T16:00:00.000Z
FT
Neptūną Klaipėda
2 - 2
2
BFA
2
ยูกันดายูกันดา : Premier League
2024-04-05T13:00:00.000Z
FT
Mbarara City
0 - 0
0
Maroons
0
2024-04-05T13:00:00.000Z
FT
Gaddafi
1 - 2
1
KCCA
2
2024-04-05T16:00:00.000Z
FT
Vipers
2 - 1
2
UPDF
1
แอฟริกาใต้แอฟริกาใต้ : 1st Division
2024-04-05T13:00:00.000Z
FT
Casric Stars
0 - 1
0
University of Pretoria
1
เนเธอร์แลนด์เนเธอร์แลนด์ : U18 Divisie 1
2024-04-05T13:00:00.000Z
FT
เฟเยนูร์ด U18
1 - 1
1
อูเทร็คท์ U18
1
แคเมอรูนแคเมอรูน : Elite ONE
2024-04-05T13:00:00.000Z
FT
Avion Academy
0 - 0
0
PWD
0
2024-04-05T13:00:00.000Z
FT
Gazelle
1 - 1
1
Cotonsport
1
2024-04-05T14:00:00.000Z
FT
UMS de Loum
1 - 1
1
Fortuna Mfou
1
2024-04-05T15:00:00.000Z
FT
Fovu Club
1 - 2
1
Aigle Royal
2
2024-04-05T15:00:00.000Z
FT
Young Sport Academy
0 - 1
0
Stade Renard
1
รวันดารวันดา : National Soccer League
2024-04-05T13:00:00.000Z
FT
Marines
0 - 0
0
Bugesera
0
2024-04-05T13:00:00.000Z
PST
AS Kigali
? - ?
?
APR
?
อินเดียอินเดีย : Indian Super League
2024-04-05T14:00:00.000Z
FT
Goa
4 - 0
4
Hyderabad
0
เบลารุสเบลารุส : Vysshaya Liga
2024-04-05T14:00:00.000Z
FT
Arsenal
1 - 1
1
FC Vitebsk
1
2024-04-05T16:00:00.000Z
FT
FC Minsk
2 - 3
2
Smorgon
3
อังกฤษอังกฤษ : U18 Premier League - North
2024-04-05T14:00:00.000Z
FT
นอตทิงแฮมฟอเรสต์ U18
0 - 0
0
Sunderland U18
0
บัลแกเรียบัลแกเรีย : B PFG
2024-04-05T14:00:00.000Z
FT
Septemvri Sofia
0 - 2
0
Spartak Varna
2
เบลารุสเบลารุส : 1. Division
2024-04-05T14:00:00.000Z
FT
Ostrovets FC
1 - 0
1
FC Energetik-Bgu Minsk
0
คองโกคองโก : Ligue 1
2024-04-05T14:00:00.000Z
FT
Kondzo
1 - 0
1
Jeunesse Unie de Kintélé
0
โรมาเนียโรมาเนีย : Liga III - Serie 6
2024-04-05T14:00:00.000Z
Flacăra Horezu
? - ?
?
Sporting Roşiori
?
2024-04-05T14:00:00.000Z
Dunărea Turris
? - ?
?
CSM Ramnicu Valcea
?
โรมาเนียโรมาเนีย : Liga III - Serie 5
2024-04-05T14:00:00.000Z
Kids Tâmpa Braşov
? - ?
?
Olimpic Cetate
?
2024-04-05T14:00:00.000Z
Odorheiu Secuiesc
? - ?
?
Târgu Secuiesc
?
โรมาเนียโรมาเนีย : Liga III - Serie 8
2024-04-05T14:00:00.000Z
Phoenix Buziaș
? - ?
?
Peciu Nou
?
2024-04-05T14:00:00.000Z
Ineu
? - ?
?
Gloria Lunca Teuz Cermei
?
โรมาเนียโรมาเนีย : Liga III - Serie 2
2024-04-05T14:00:00.000Z
Râmnicu Sărat
? - ?
?
Braila
?
โรมาเนียโรมาเนีย : Liga III - Serie 9
2024-04-05T14:00:00.000Z
Gloria Bistriţa
? - ?
?
ACS Mediaş 2022
?
2024-04-05T14:00:00.000Z
Viitorul Cluj
? - ?
?
Avântul Reghin
?
โรมาเนียโรมาเนีย : Liga III - Serie 10
2024-04-05T14:00:00.000Z
Minerul Ocna Dej
? - ?
?
Sănătatea Cluj
?
2024-04-05T14:00:00.000Z
SCM Zalău
? - ?
?
CSM Satu Mare
?
2024-04-05T14:00:00.000Z
Sânmartin
? - ?
?
Victoria Carei
?
โรมาเนียโรมาเนีย : Liga III - Serie 4
2024-04-05T14:00:00.000Z
CS Dinamo București
? - ?
?
Popești-Leordeni
?
2024-04-05T14:00:00.000Z
Pucioasa
? - ?
?
Flacăra Moreni
?
อุซเบกิสถานอุซเบกิสถาน : Super League
2024-04-05T14:15:00.000Z
FT
Bunyodkor
0 - 0
0
Dinamo Samarqand
0
2024-04-05T14:15:00.000Z
FT
Sogdiana
1 - 0
1
Qizilqum
0
โครเอเชียโครเอเชีย : Prva HNL
2024-04-05T14:30:00.000Z
FT
Rudes
2 - 3
2
NK Osijek
3
1/1.5
โปแลนด์โปแลนด์ : III Liga - Group 2
2024-04-05T14:30:00.000Z
Świt Skolwin
? - ?
?
Flota Świnoujście
?
แอลจีเรียแอลจีเรีย : Ligue 2
2024-04-05T14:30:00.000Z
FT
USM Annaba
3 - 0
3
Oued Magrane
0
2024-04-05T14:30:00.000Z
FT
MO Constantine
0 - 2
0
Oued Akbou
2
2024-04-05T14:30:00.000Z
FT
Hussein Dey
0 - 3
0
Mostaganem
3
โรมาเนียโรมาเนีย : Liga I
2024-04-05T14:30:00.000Z
FT
Uta Arad
1 - 0
1
FC Botosani
0
0.5
2024-04-05T17:30:00.000Z
FT
Sepsi OSK Sfantu Gheorghe
1 - 1
1
Farul Constanta
1
0.5
แอลจีเรียแอลจีเรีย : Ligue 1
2024-04-05T14:45:00.000Z
FT
El Bayadh
0 - 2
0
NC Magra
2
1
2024-04-05T21:00:00.000Z
FT
MC Alger
3 - 0
3
US Souf
0
2024-04-05T21:00:00.000Z
FT
US Biskra
1 - 0
1
JS Kabylie
0
0/0.5
2024-04-05T21:00:00.000Z
FT
ASO Chlef
1 - 2
1
JS Saoura
2
0/0.5
กานากานา : Premier League
2024-04-05T15:00:00.000Z
FT
Nations
1 - 0
1
Great Olympics
0
2024-04-05T15:00:00.000Z
PST
Dreams
? - ?
?
Legon Cities
?
บูร์กินาฟาโซบูร์กินาฟาโซ : 1ere Division
2024-04-05T15:00:00.000Z
PST
KOZAF
? - ?
?
SONABEL
?
ลัตเวียลัตเวีย : Virsliga
2024-04-05T15:00:00.000Z
FT
Auda
3 - 1
3
Valmiera / BSS
1
0/0.5
บอสเนียบอสเนีย : 1st League - RS
2024-04-05T15:00:00.000Z
BSK Banja Luka
? - ?
?
Željezničar Banja Luka
?
เช็กเช็ก : 3. liga - MSFL
2024-04-05T15:00:00.000Z
FT
Viktoria Otrokovice
2 - 1
2
Hranice
1
2024-04-05T15:00:00.000Z
FT
Hlučín
4 - 2
4
Uherský Brod
2
ฟินแลนด์ฟินแลนด์ : Suomen Cup
2024-04-05T15:00:00.000Z
Haka Juniorit
? - ?
?
Ylöjärvi United
?
2024-04-05T16:30:00.000Z
TiPS
? - ?
?
LPS
?
Friendlies ClubsWorld : Friendlies Clubs
2024-04-05T15:00:00.000Z
CANC
SJK Akatemia
? - ?
?
KPV-j
?
ฟินแลนด์ฟินแลนด์ : Kakkonen - Lohko B
2024-04-05T15:30:00.000Z
FT
Inter Turku II
2 - 2
2
HJS Akatemia
2
สโลวาเกียสโลวาเกีย : Super Liga
2024-04-05T15:30:00.000Z
FT
Žilina
0 - 3
0
สโลวาน บราติสลาว่า
3
1/1.5
โกตดิวัวร์โกตดิวัวร์ : Ligue 1
2024-04-05T15:30:00.000Z
FT
SOL
1 - 0
1
SOA
0
2024-04-05T18:00:00.000Z
FT
Zoman
0 - 0
0
Lys Sassandra
0
Olympics Women - Qualification CAFWorld : Olympics Women - Qualification CAF
2024-04-05T16:00:00.000Z
FT
ไนจีเรีย W
1 - 0
1
แอฟริกาใต้ W
0
2024-04-05T17:00:00.000Z
FT
Zambia W
1 - 2
1
Morocco W
2
เม็กซิโกเม็กซิโก : U23 League
2024-04-05T16:00:00.000Z
FT
Mazatlan FC U23
0 - 3
0
U.N.A.M.- Pumas U23
3
2024-04-05T22:45:00.000Z
Club Tijuana U23
? - ?
?
Necaxa U23
?
อาเซอร์ไบจานอาเซอร์ไบจาน : Premyer Liqa
2024-04-05T16:00:00.000Z
FT
Araz
1 - 2
1
Kapaz
2
ออสเตรียออสเตรีย : Landesliga - Wien
2024-04-05T16:00:00.000Z
Gerasdorf Stammersdorf
? - ?
?
Stadlau
?
2024-04-05T16:30:00.000Z
Schwechat
? - ?
?
Donau
?
เช็กเช็ก : FNL
2024-04-05T16:00:00.000Z
FT
Vlašim
0 - 1
0
Viktoria Žižkov
1
0/0.5
เอสโตเนียเอสโตเนีย : Meistriliiga
2024-04-05T16:00:00.000Z
FT
Nõmme United
2 - 1
2
Tammeka
1
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Bayern Nord
2024-04-05T16:00:00.000Z
FT
Eichstätt
4 - 0
4
1. SC Feucht
0
2024-04-05T17:00:00.000Z
FT
ATSV Erlangen
2 - 1
2
Würzburger FV
1
ไอร์แลนด์ไอร์แลนด์ : First Division
2024-04-05T16:00:00.000Z
FT
Finn Harps
1 - 1
1
UCD
1
0.5
2024-04-05T18:45:00.000Z
FT
Kerry
3 - 0
3
Longford Town
0
0/0.5
2024-04-05T18:45:00.000Z
FT
Bray Wanderers
3 - 0
3
Athlone Town
0
0.5
2024-04-05T18:45:00.000Z
FT
Cork City
3 - 0
3
Cobh Ramblers
0
1/1.5
2024-04-05T18:45:00.000Z
FT
Wexford
3 - 2
3
Treaty United
2
0.5
โปแลนด์โปแลนด์ : I Liga
2024-04-05T16:00:00.000Z
FT
Górnik Łęczna
2 - 0
2
Podbeskidzie
0
0/0.5
2024-04-05T18:30:00.000Z
FT
Arka Gdynia
2 - 1
2
Chrobry Głogów
1
1/1.5
โปแลนด์โปแลนด์ : II Liga - East
2024-04-05T16:00:00.000Z
FT
Olimpia Elbląg
1 - 3
1
ŁKS Łódź II
3
2024-04-05T17:00:00.000Z
FT
SKRA Częstochowa
2 - 1
2
Zagłębie Lubin II
1
0/0.5
2024-04-05T18:45:00.000Z
FT
Kotwica Kołobrzeg
2 - 2
2
Pogoń Siedlce
2
0/0.5
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Baden-Württemberg
2024-04-05T16:00:00.000Z
FT
Bissingen
0 - 0
0
CFR Pforzheim
0
2024-04-05T17:00:00.000Z
FT
FC Nottingen
6 - 0
6
Hollenbach
0
ฝรั่งเศสฝรั่งเศส : National 2 - Group C
2024-04-05T16:00:00.000Z
FT
Bastia-Borgo
1 - 4
1
Boulogne
4
เช็กเช็ก : 3. liga - CFL B
2024-04-05T16:00:00.000Z
FT
Ústí nad Labem
2 - 1
2
Sokol Brozany
1
เยอรมนีเยอรมนี : U19 บุนเดิสลีกา
2024-04-05T16:00:00.000Z
Heidenheim U19
? - ?
?
Augsburg U19
?
เยอรมนีเยอรมนี : Regionalliga - Nordost
2024-04-05T16:00:00.000Z
FT
Carl Zeiss Jena
1 - 1
1
Energie Cottbus
1
0/0.5
2024-04-05T17:00:00.000Z
FT
BFC Dynamo
1 - 0
1
Hertha BSC II
0
1
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Nordost-Nord
2024-04-05T16:00:00.000Z
FT
Dynamo Schwerin
2 - 1
2
Rostocker FC
1
2024-04-05T17:30:00.000Z
FT
Hertha Zehlendorf
5 - 1
5
Tennis Borussia
1
กินีกินี : Ligue 1
2024-04-05T16:00:00.000Z
Flamme Olympique
? - ?
?
CI Kamsar
?
2024-04-05T16:00:00.000Z
Loubha Télimélé
? - ?
?
Séquence
?
2024-04-05T16:00:00.000Z
Wakirya
? - ?
?
Hafia
?
โปแลนด์โปแลนด์ : Ekstraklasa
2024-04-05T16:00:00.000Z
FT
Cracovia Krakow
2 - 2
2
ŁKS Łódź
2
1/1.5
2024-04-05T18:30:00.000Z
FT
Radomiak Radom
2 - 1
2
Raków Częstochowa
1
0.5/1
นอร์เวย์นอร์เวย์ : 3. Division - Girone 4
2024-04-05T16:00:00.000Z
FT
Tiller
3 - 1
3
Mosjøen
1
ออสเตรียออสเตรีย : Erste Liga
2024-04-05T16:10:00.000Z
FT
Stripfing
1 - 2
1
FC Liefering
2
2024-04-05T16:10:00.000Z
FT
First Vienna
7 - 3
7
SKN ST. Polten
3
0.5
2024-04-05T16:10:00.000Z
FT
SV Kapfenberg
1 - 3
1
Ried
3
1
2024-04-05T16:10:00.000Z
FT
SV Horn
2 - 1
2
SV Lafnitz
1
0/0.5
มาลีมาลี : Première Division
2024-04-05T16:15:00.000Z
FT
Réal Bamako
1 - 0
1
Black Stars
0
2024-04-05T16:15:00.000Z
FT
Bakaridjan
2 - 2
2
USC Kita
2
2024-04-05T16:15:00.000Z
FT
Police
0 - 0
0
Afrique Football Élite
0
ออสเตรียออสเตรีย : Landesliga - Karnten
2024-04-05T16:30:00.000Z
Spittal
? - ?
?
Völkermarkt
?
2024-04-05T16:30:00.000Z
Treibach
? - ?
?
Köttmannsdorf
?
เช็กเช็ก : 4. liga - Divizie B
2024-04-05T16:30:00.000Z
FT
Chomutov
3 - 0
3
Olympie Březová
0
เช็กเช็ก : 4. liga - Divizie E
2024-04-05T16:30:00.000Z
FT
Baťov
3 - 0
3
Skaštice
0
ไซปรัสไซปรัส : 2. Division
2024-04-05T16:30:00.000Z
FT
Omonia 29is Maiou
1 - 1
1
Enosis
1
ออสเตรียออสเตรีย : Regionalliga - Mitte
2024-04-05T17:00:00.000Z
FT
Union Vöcklamarkt
3 - 1
3
Wallern / Marienkirchen
1
2024-04-05T17:00:00.000Z
FT
Gurten
1 - 0
1
Ried II
0
2024-04-05T17:00:00.000Z
FT
Allerheiligen
0 - 5
0
LASK Juniors
5
2024-04-05T17:00:00.000Z
FT
Deutschlandsberger SC
0 - 2
0
Weiz
2
2024-04-05T17:30:00.000Z
FT
Voitsberg
1 - 0
1
SK Vorwarts Steyr
0
สวีเดนสวีเดน : Division 2 - Västra Götaland
2024-04-05T17:00:00.000Z
FT
Lindome
2 - 4
2
Qviding FIF
4
2024-04-05T17:30:00.000Z
FT
Tord
0 - 1
0
Landvetter IS
1
หมู่เกาะแฟโรหมู่เกาะแฟโร : 1. Deild
2024-04-05T17:00:00.000Z
FT
AB
4 - 1
4
KÍ II
1
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Rheinland-Pfalz / Saar
2024-04-05T17:00:00.000Z
FT
Sv Morlautern
3 - 2
3
Arminia Ludwigshafen
2
ออสเตรียออสเตรีย : Landesliga - Steiermark
2024-04-05T17:00:00.000Z
CANC
Schladming
? - ?
?
Lafnitz II
?
2024-04-05T17:00:00.000Z
Schladming
? - ?
?
Köflach
?
2024-04-05T17:00:00.000Z
Bruck an der Mur
? - ?
?
Frauental
?
2024-04-05T17:00:00.000Z
CANC
Fürstenfeld
? - ?
?
Frauental
?
2024-04-05T17:00:00.000Z
Gnas
? - ?
?
Union RB Weinland Gamlit
?
2024-04-05T17:00:00.000Z
Fürstenfeld
? - ?
?
Tillmitsch
?
2024-04-05T17:00:00.000Z
Ilz
? - ?
?
Lafnitz II
?
2024-04-05T17:00:00.000Z
TuS Heiligenkreuz
? - ?
?
FSC Hochegger Dächer
?
2024-04-05T17:00:00.000Z
CANC
Bruck an der Mur
? - ?
?
FSC Hochegger Dächer
?
2024-04-05T17:00:00.000Z
CANC
Gnas
? - ?
?
Köflach
?
2024-04-05T17:00:00.000Z
CANC
TuS Heiligenkreuz
? - ?
?
Union RB Weinland Gamlit
?
2024-04-05T17:00:00.000Z
CANC
Ilz
? - ?
?
Tillmitsch
?
2024-04-05T17:00:00.000Z
Kalsdorf
? - ?
?
Lebring
?
ออสเตรียออสเตรีย : Regionalliga - Ost
2024-04-05T17:00:00.000Z
FT
Neusiedl
1 - 5
1
Austria Vienna (Am)
5
2024-04-05T17:00:00.000Z
FT
Leobendorf
2 - 2
2
Mannsdorf-Großenzersdorf
2
2024-04-05T17:30:00.000Z
FT
Rapid Wien II
1 - 1
1
Wiener Viktoria
1
2024-04-05T17:30:00.000Z
FT
TWL Elektra
2 - 1
2
Krems
1
2024-04-05T17:30:00.000Z
FT
Wiener SC
4 - 2
4
Traiskirchen
2
2024-04-05T17:30:00.000Z
FT
Oberwart / Rotenturm
0 - 6
0
Fach-Donaufeld
6
2024-04-05T17:30:00.000Z
FT
Favoritner AC
0 - 0
0
Draßburg
0
ออสเตรียออสเตรีย : Regionalliga - West
2024-04-05T17:00:00.000Z
FT
TSV St. Johann
2 - 0
2
Bischofshofen
0
ออสเตรียออสเตรีย : Landesliga - Burgenland
2024-04-05T17:00:00.000Z
Siegendorf
? - ?
?
Leithaprodersdorf
?
2024-04-05T17:00:00.000Z
Rudersdorf
? - ?
?
Kohfidisch
?
2024-04-05T17:30:00.000Z
Deutschkreutz
? - ?
?
Parndorf
?
เยอรมนีเยอรมนี : Regionalliga - Nord
2024-04-05T17:00:00.000Z
FT
Eimsbütteler TV
0 - 3
0
Teutonia Ottensen
3
0.5/1
เยอรมนีเยอรมนี : Regionalliga - Bayern
2024-04-05T17:00:00.000Z
FT
Illertissen
1 - 1
1
Bayern München II
1
0.5
2024-04-05T17:00:00.000Z
FT
Buchbach
1 - 1
1
Schalding-Heining
1
โปแลนด์โปแลนด์ : III Liga - Group 1
2024-04-05T17:00:00.000Z
Unia Skierniewice
? - ?
?
Bełchatów
?
ออสเตรียออสเตรีย : Landesliga - Tirol
2024-04-05T17:00:00.000Z
Kundl
? - ?
?
Kitzbühel
?
2024-04-05T17:30:00.000Z
Wörgl
? - ?
?
Kematen
?
สวีเดนสวีเดน : Division 2 - Södra Svealand
2024-04-05T17:00:00.000Z
Mjölby
? - ?
?
Atvidabergs FF
?
2024-04-05T17:30:00.000Z
PST
Nacka Iliria
? - ?
?
Syrianska FC
?
ออสเตรียออสเตรีย : Landesliga - Salzburg
2024-04-05T17:00:00.000Z
Straßwalchen
? - ?
?
Seekirchen
?
2024-04-05T17:00:00.000Z
Bürmoos
? - ?
?
Adnet
?
2024-04-05T17:00:00.000Z
UFC Hallein
? - ?
?
Thalgau
?
2024-04-05T17:30:00.000Z
Salzburger AK
? - ?
?
Grödig
?
ออสเตรียออสเตรีย : Landesliga - Oberosterreich
2024-04-05T17:00:00.000Z
Mondsee
? - ?
?
Union Perg
?
2024-04-05T17:00:00.000Z
Grün Weiß Micheldorf
? - ?
?
St. Valentin
?
2024-04-05T17:00:00.000Z
Union Edelweiß
? - ?
?
Wohnbau Dietach
?
2024-04-05T17:30:00.000Z
Ostermiething
? - ?
?
Wels
?
ฝรั่งเศสฝรั่งเศส : National 2 - Group B
2024-04-05T17:00:00.000Z
FT
La Roche VF
1 - 1
1
Libourne
1
ฝรั่งเศสฝรั่งเศส : National 2 - Group A
2024-04-05T17:00:00.000Z
FT
Le Puy Foot
1 - 1
1
Bourgoin-Jallieu
1
โปรตุเกสโปรตุเกส : Liga de Honra
2024-04-05T17:00:00.000Z
Nacional
? - ?
?
AVS
?
0/0.5
สเปนสเปน : Segunda División RFEF - Group 2
2024-04-05T17:00:00.000Z
Tudelano
? - ?
?
Athletic Club II
?
สวีเดนสวีเดน : Division 2 - Östra Götaland
2024-04-05T17:00:00.000Z
FT
IFK Hässleholm
1 - 4
1
Kristianstad
4
สวีเดนสวีเดน : Division 2 - Norra Götaland
2024-04-05T17:00:00.000Z
FT
Grebbestad
2 - 2
2
Ahlafors
2
2024-04-05T17:30:00.000Z
FT
Lidköping
1 - 3
1
Kongahälla
3
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Hamburg
2024-04-05T17:00:00.000Z
FT
Halstenbek-Rellingen
5 - 0
5
Harksheide
0
2024-04-05T17:30:00.000Z
FT
Süderelbe
3 - 0
3
Türkiye
0
2024-04-05T17:30:00.000Z
FT
Victoria Hamburg
0 - 2
0
Niendorfer TSV
2
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Westfalen
2024-04-05T17:00:00.000Z
FT
Bövinghausen
0 - 4
0
Türkspor Dortmund
4
เดนมาร์กเดนมาร์ก : Viasat Divisionen
2024-04-05T17:00:00.000Z
FT
AC Horsens
1 - 0
1
Hillerød
0
0.5
2024-04-05T17:00:00.000Z
FT
B 93
2 - 2
2
FC Helsingor
2
0.5
เดนมาร์กเดนมาร์ก : Superligaen
2024-04-05T17:00:00.000Z
FT
Lyngby
0 - 0
0
Odense
0
0.5
สวีเดนสวีเดน : Ettan - Norra
2024-04-05T17:00:00.000Z
FT
Täby
2 - 2
2
Sollentuna
2
0.5/1
ออสเตรียออสเตรีย : Landesliga - Niederosterreich
2024-04-05T17:30:00.000Z
Korneuburg
? - ?
?
St. Peter
?
2024-04-05T17:30:00.000Z
Kottingbrunn
? - ?
?
St. Pölten II
?
2024-04-05T17:30:00.000Z
Waidhofen / Thaya
? - ?
?
USC Rohrbach
?
2024-04-05T17:30:00.000Z
Schrems
? - ?
?
Kilb
?
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Bremen
2024-04-05T17:30:00.000Z
FT
Oberneuland
3 - 1
3
Vahr-Blockdiek
1
เบลเยียมเบลเยียม : Reserve Pro League
2024-04-05T17:30:00.000Z
FT
Patro Eisden U21
2 - 2
2
AS Eupen U21
2
2024-04-05T17:30:00.000Z
FT
Deinze U21
1 - 2
1
Sint-Truiden U21
2
2024-04-05T18:00:00.000Z
FT
RFC de Liege U21
0 - 1
0
KV Oostende U21
1
2024-04-05T18:00:00.000Z
FT
RWDM U21
2 - 4
2
Westerlo U21
4
2024-04-05T18:00:00.000Z
FT
Dender U21
2 - 5
2
Kortrijk U21
5
ไอซ์แลนด์ไอซ์แลนด์ : Cup
2024-04-05T17:30:00.000Z
Spyrnir
? - ?
?
Höttur / Huginn
?
2024-04-05T18:30:00.000Z
FT
Hafnir
12 - 0
12
KM
0
2024-04-05T19:15:00.000Z
FT
Haukar
20 - 0
20
Afríka
0
2024-04-05T19:15:00.000Z
PEN
Blix
2 - 2
2
Árbær
2
2024-04-05T19:15:00.000Z
Tindastóll
? - ?
?
Samherjar
?
2024-04-05T19:15:00.000Z
FT
KH
5 - 1
5
Reynir
1
2024-04-05T19:15:00.000Z
AET
Hamar
2 - 5
2
Hvíti riddarinn
5
ฝรั่งเศสฝรั่งเศส : National
2024-04-05T17:30:00.000Z
FT
RED Star FC 93
2 - 1
2
นิออร์
1
0.5
2024-04-05T17:30:00.000Z
FT
Le Mans
3 - 4
3
Avranches
4
1/1.5
2024-04-05T17:30:00.000Z
FT
Orleans
1 - 1
1
Marignane
1
1
2024-04-05T17:30:00.000Z
FT
Martigues
1 - 0
1
Villefranche
0
0.5/1
2024-04-05T17:30:00.000Z
FT
Chasselay MDA
3 - 4
3
Cholet
4
0.5
2024-04-05T17:30:00.000Z
FT
Epinal
2 - 1
2
นีมส์
1
2024-04-05T17:30:00.000Z
FT
Versailles
2 - 0
2
ดิฌง
0
เยอรมนีเยอรมนี : Regionalliga - West
2024-04-05T17:30:00.000Z
FT
SV Rodinghausen
0 - 3
0
Wiedenbrück
3
1
2024-04-05T17:30:00.000Z
FT
Köln II
1 - 0
1
Paderborn II
0
0/0.5
เยอรมนีเยอรมนี : Oberliga - Bayern Süd
2024-04-05T17:30:00.000Z
FT
1860 München II
1 - 3
1
Deisenhofen
3
ออสเตรียออสเตรีย : Tipp3 Bundesliga
2024-04-05T17:30:00.000Z
FT
SCR Altach
0 - 0
0
WSG Wattens
0
0.5/1
อังกฤษอังกฤษ : Professional Development League
2024-04-05T18:00:00.000Z
FT
Sheffield United U21
2 - 2
2
Burnley U21
2
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ : Division 1
2024-04-05T18:00:00.000Z
FT
Masfut
0 - 0
0
Gulf United
0
2024-04-05T18:00:00.000Z
FT
Al Ramms
1 - 4
1
Al Taawon
4
2024-04-05T18:00:00.000Z
FT
Al Fujairah SC
0 - 1
0
Al Urooba
1
2024-04-05T18:00:00.000Z
FT
Al Thaid
2 - 1
2
City
1
อังกฤษอังกฤษ : Premier League 2 Division One
2024-04-05T18:00:00.000Z
FT
Newcastle United U21
3 - 2
3
West Bromwich Albion U21
2
2024-04-05T18:00:00.000Z
FT
West Ham United U21
3 - 2
3
Derby County U21
2
2024-04-05T18:00:00.000Z
FT
Norwich City U21
0 - 2
0
Southampton U21
2
เนเธอร์แลนด์เนเธอร์แลนด์ : Eerste Divisie
2024-04-05T18:00:00.000Z
FT
ดอร์เดรชท์
2 - 1
2
เดอ กราฟส์ชัป
1
0/0.5
2024-04-05T18:00:00.000Z
FT
FC OSS
2 - 1
2
FC Eindhoven
1
0/0.5
2024-04-05T18:00:00.000Z
FT
MVV
3 - 0
3
Helmond Sport
0
0/0.5
2024-04-05T18:00:00.000Z
FT
เทลสตาร์
3 - 1
3
Jong PSV
1
0.5/1
2024-04-05T18:00:00.000Z
FT
คัมบูร์
0 - 2
0
เอดีโอ เดน ฮาก
2
0/0.5
เบลเยียมเบลเยียม : 2e Klasse
2024-04-05T18:00:00.000Z
FT
Zulte Waregem
0 - 0
0
Patro Eisden
0
0.5
2024-04-05T18:00:00.000Z
FT
Waasland-beveren
2 - 1
2
RSC Anderlecht II
1
1
อาร์เจนตินาอาร์เจนตินา : Torneo Promocional Amateur
2024-04-05T18:00:00.000Z
FT
Everton La Plata
0 - 4
0
Deportivo Camioneros
4
ฮังการีฮังการี : NB I
2024-04-05T18:00:00.000Z
FT
Ujpest
1 - 5
1
Zalaegerszegi TE
5
0.5
สวีเดนสวีเดน : Division 2 - Norra Svealand
2024-04-05T18:00:00.000Z
FT
Farsta
2 - 5
2
Viggbyholms IK
5
CAF Champions LeagueWorld : CAF Champions League
2024-04-05T18:00:00.000Z
PEN
Mamelodi Sundowns
0 - 0
0
Young Africans
0
1/1.5
2024-04-05T20:00:00.000Z
FT
Al Ahly
2 - 0
2
Simba
0
1/1.5
บราซิลบราซิล : Catarinense U20
2024-04-05T18:00:00.000Z
FT
Criciuma U20
3 - 1
3
Hercílio Luz U20
1
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : Challenge League
2024-04-05T18:15:00.000Z
FT
Stade Nyonnais
1 - 0
1
Baden
0
1
สโลวีเนียสโลวีเนีย : 1. SNL
2024-04-05T18:15:00.000Z
FT
Aluminij
0 - 2
0
Maribor
2
1/1.5
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์ : 1. Liga Classic - Group 1
2024-04-05T18:30:00.000Z
FT
Yverdon Sport II
0 - 1
0
Pully Football
1
บราซิลบราซิล : Goiano U20
2024-04-05T18:30:00.000Z
FT
Aparecida EC U20
1 - 1
1
Guanabara City U20
1
2024-04-05T18:30:00.000Z
FT
Guapo M19 U20
0 - 1
0
Jataiense U20
1
2024-04-05T18:30:00.000Z
Royal U20
? - ?
?
Trindade U20
?
2024-04-05T18:30:00.000Z
FT
Aparecidense U20
2 - 1
2
Itaberai U20
1
กาตาร์กาตาร์ : Stars League
2024-04-05T18:30:00.000Z
FT
Al Wakrah
2 - 4
2
Al-Arabi SC
4
2024-04-05T18:30:00.000Z
FT
เลคห์วิย่า
3 - 1
3
อัล ซาดด์
1
สเปนสเปน : Segunda Division
2024-04-05T18:30:00.000Z
FT
เอลเช่
0 - 2
0
เรอัล โอเบียโด้
2
0.5/1
2024-04-05T18:30:00.000Z
FT
อมอเรเบียต้า
3 - 1
3
Racing Ferrol
1
0/0.5
บราซิลบราซิล : Paranaense U20
2024-04-05T18:30:00.000Z
Apucarana Sports U20
? - ?
?
Patriotas U20
?
2024-04-05T18:30:00.000Z
Iraty U20
? - ?
?
Cambé U20
?
2024-04-05T22:00:00.000Z
Azuriz U20
? - ?
?
Parana S.T.C. U20
?
อิรักอิรัก : Iraqi League
2024-04-05T18:30:00.000Z
FT
Naft Al-Wasat
0 - 1
0
Al Shorta
1
2024-04-05T18:30:00.000Z
FT
Al Talaba
1 - 2
1
อัล กุวะ อัล ญาวิยะ
2
อาร์เจนตินาอาร์เจนตินา : Primera C
2024-04-05T18:30:00.000Z
FT
Centro Español
4 - 2
4
Atletico Atlas
2
2024-04-05T18:30:00.000Z
FT
Puerto Nuevo
1 - 2
1
Berazategui
2
2024-04-05T18:30:00.000Z
FT
เซ็นทรัล คอร์โดบ้า
3 - 0
3
Sportivo Barracas
0
2024-04-05T18:30:00.000Z
FT
General Lamadrid
1 - 2
1
Ituzaingó
2
อาร์เจนตินาอาร์เจนตินา : Primera B Metropolitana
2024-04-05T18:30:00.000Z
FT
Sacachispas
2 - 0
2
San Martín Burzaco
0
มอลตามอลตา : First Division
2024-04-05T18:30:00.000Z
FT
Lija Athletic
1 - 0
1
Zejtun Corinthians
0
อิตาลีอิตาลี : Serie C - Girone B
2024-04-05T18:45:00.000Z
FT
Sestri Levante
0 - 2
0
Pineto
2
สกอตแลนด์สกอตแลนด์ : Football League - Lowland League
2024-04-05T18:45:00.000Z
Hearts U21
? - ?
?
East Stirlingshire
?
ไอร์แลนด์ไอร์แลนด์ : Premier Division
2024-04-05T18:45:00.000Z
FT
Bohemians
0 - 1
0
Waterford
1
0.5
2024-04-05T18:45:00.000Z
FT
Derry City
4 - 1
4
Dundalk
1
1/1.5
2024-04-05T18:45:00.000Z
FT
St Patrick's Athl.
2 - 1
2
แชมร็อค โรเวอร์ส
1
0.5/1
2024-04-05T18:45:00.000Z
FT
Drogheda United
2 - 2
2
Shelbourne
2
0.5
อิตาลีอิตาลี : Serie C - Girone C
2024-04-05T18:45:00.000Z
FT
Foggia
0 - 2
0
Casertana
2
0/0.5
เวลส์เวลส์ : Premier
2024-04-05T18:45:00.000Z
FT
Bala Town
1 - 1
1
Newtown AFC
1
0.5
2024-04-05T18:45:00.000Z
FT
The New Saints
7 - 1
7
Caernarfon Town
1
2.5
2024-04-05T18:45:00.000Z
FT
Haverfordwest County AFC
2 - 1
2
Barry Town
1
0.5
อังกฤษอังกฤษ : Non League Premier - Isthmian
2024-04-05T18:45:00.000Z
FT
Cray Wanderers
1 - 3
1
Hashtag United
3
อังกฤษอังกฤษ : Non League Div One - Isthmian North
2024-04-05T18:45:00.000Z
Brentwood Town
? - ?
?
Grays Athletic
?
2024-04-05T18:45:00.000Z
New Salamis
? - ?
?
Wroxham
?
เบลเยียมเบลเยียม : Jupiler Pro League
2024-04-05T18:45:00.000Z
FT
KV Mechelen
2 - 3
2
St. Truiden
3
0.5/1
ไอร์แลนด์เหนือไอร์แลนด์เหนือ : Premier Intermediate League
2024-04-05T19:00:00.000Z
Ballymacash Rangers
? - ?
?
Lisburn Distillery
?
ซาอุดีอาระเบียซาอุดีอาระเบีย : Pro League
2024-04-05T19:00:00.000Z
FT
Al-Ittihad FC
0 - 0
0
อัล ทาวอน
0
0.5/1
2024-04-05T19:00:00.000Z
FT
Al Khaleej Saihat
1 - 4
1
อัล ฮิลาล
4
1.5/2
2024-04-05T19:00:00.000Z
FT
Dhamk
0 - 1
0
Al-Nassr
1
1/1.5
2024-04-05T19:00:00.000Z
FT
Al Wehda Club
1 - 1
1
Al-Ahli Jeddah
1
1/1.5
โปรตุเกสโปรตุเกส : Primeira Liga
2024-04-05T19:15:00.000Z
FT
Farense
2 - 0
2
เบาวิสต้า
0
0.5/1
เปรูเปรู : Primera Division
2024-04-05T19:30:00.000Z
FT
Atletico Grau
0 - 0
0
Sport Boys
0
จอร์แดนจอร์แดน : Division 1
2024-04-05T19:30:00.000Z
FT
Aqaba
2 - 6
2
Al Faisaly
6
2024-04-05T19:30:00.000Z
FT
Al Ahli
2 - 2
2
Moghayer Al Sarhan
2
2024-04-05T19:30:00.000Z
FT
อัล วีห์ดัต
0 - 0
0
Al Hussein
0
อียิปต์อียิปต์ : Premier League
2024-04-05T20:00:00.000Z
FT
AL Assiouty
0 - 0
0
El Geish
0
1
สเปนสเปน : Tercera División RFEF - Group 12
2024-04-05T20:00:00.000Z
FT
Ibarra
1 - 0
1
Marino
0
2024-04-05T20:00:00.000Z
FT
Villa Santa Brígida
3 - 4
3
Panadería Pulido
4
เวเนซุเอลาเวเนซุเอลา : Primera Division
2024-04-05T20:00:00.000Z
FT
UCV
2 - 0
2
Deportivo Tachira FC
0
2024-04-05T23:00:00.000Z
FT
CD Hermanos Colmenarez
1 - 0
1
Puerto Cabello
0
เวเนซุเอลาเวเนซุเอลา : Segunda Division
2024-04-05T20:00:00.000Z
FT
Yaracuyanos FC
1 - 0
1
Fundación Lara Deportiva
0
โคลอมเบียโคลอมเบีย : Primera B
2024-04-05T20:30:00.000Z
FT
Tigres FC
0 - 1
0
Huila
1
บราซิลบราซิล : Acreano
2024-04-05T21:00:00.000Z
FT
ADESG
2 - 0
2
Atlético Acreano
0
โคลอมเบียโคลอมเบีย : Primera A
2024-04-05T21:00:00.000Z
FT
Envigado
1 - 1
1
Deportivo Pereira
1
2024-04-05T23:10:00.000Z
FT
Atletico Nacional
1 - 2
1
Fortaleza FC
2
0.5/1
ปารากวัยปารากวัย : Segunda Division
2024-04-05T21:15:00.000Z
FT
Club Sp. San Lorenzo
2 - 1
2
Martin Ledesma
1
2024-04-05T23:30:00.000Z
FT
Deportivo Santani
1 - 0
1
Atlético Tembetary
0
เม็กซิโกเม็กซิโก : Liga Premier Serie B
2024-04-05T22:00:00.000Z
Chilangos
? - ?
?
Deportivo Dongu
?
ปารากวัยปารากวัย : Primera Division - Apertura
2024-04-05T22:00:00.000Z
FT
Tacuary
1 - 1
1
General Caballero
1
บราซิลบราซิล : CBF Brasileiro U20
2024-04-05T22:00:00.000Z
FT
Internacional U20
2 - 3
2
Santos U20
3
โมร็อกโกโมร็อกโก : Cup
2024-04-05T22:00:00.000Z
PEN
Olympique Khouribga
2 - 2
2
UTS Rabat
2
บราซิลบราซิล : Amapaense
2024-04-05T23:00:00.000Z
FT
Macapá
0 - 3
0
Ypiranga-PE
3
เม็กซิโกเม็กซิโก : Liga Premier Serie A
2024-04-05T23:00:00.000Z
FT
Inter Playa del Carmen
1 - 1
1
Montañeses
1
มอริเตเนียมอริเตเนีย : Premier League
2024-04-05T23:00:00.000Z
FT
SNIM
0 - 0
0
Garde Nationale
0
ซูรินามซูรินาม : Eerste Divisie
2024-04-05T23:00:00.000Z
Robin Hood
? - ?
?
Leo Victor
?
วิธีการอ่านตารางผลบอล
ตัวอักษรสีน้ำเงินขีดเส้นใต้=ทีมต่อ
ตัวเลขกระพริบสีแดง=นาทีของการแข่งขัน
HT=พักครึ่ง
FT=จบการแข่งขัน
AET=จบการแข่งขันด้วยการต่อเวลาพิเศษ
PEN=จบการแข่งขันด้วยการดวลจุดโทษ
CANC=ยกเลิกการแข่งขัน
PST=เลื่อนการแข่งขัน